Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán cặp đất đường giang châu 1, nam việt á, ngũ hành sơn 200m2 ngang 10m giai đoạn 1
8
23 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán cặp đất Đường Giang Châu 1, Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn. Khu đô thị cao cấp, gần sông.
Thông số: 200m² (10x20). Đất vuông vắn, bề ngang rộng cực đẹp.
Phù hợp: Xây biệt thự, tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ.
Ưu điểm: Vị trí lõi Nam Việt Á, dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn thiện 100%.
Pháp lý: Sổ đỏ sẵn sàng, công chứng ngay.

Giá 23 tỷ thương lượng chính chủ
Liên hệ: Mr Cường
Cần gặp khách thiện chí mua 220m2 đất biệt thự nhẹ nhàng 25 tỷ
3
25 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền tại Khu dân cư Gia Hòa, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh) đang chờ đón chủ mới. Diện tích lên tới 220m², cực kỳ rộng rãi cho mọi ý tưởng xây dựng. Pháp lý đầy đủ, an tâm để đầu tư. Chỗ này phù hợp cho những ai muốn xây nhà hoặc kinh doanh, với vị trí đắc địa trong khu dân cư sầm uất.

- Giá: 25 tỷ VND
- Diện tích: 220m2
- Pháp lý: đầy đủ

Địa điểm xung quanh
- Trạm ...
Bán đất nền dự án sadeco phước kiển 20,9 tỷ, 190m2 ở nhà bè, hcm giá tốt, uy tín
4
20.9 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Sadeco Phước Kiển tọa lạc tại Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
- Diện tích 190m², giá 20,9 tỷ VND.
- Hướng cửa chính Đông, phong thủy tốt.
- Chiều ngang mặt tiền 10m, rất phù hợp cho kinh doanh.
- Chiều rộng ngõ vào 12m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển.

Tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện đa khoa Nhà Bè.
- Trường mầm non Blue Sky Kindergarten - Hưng Phát ...
Đất đẹp đợi khách làm chủ nhân mới  220m2 đất xây biệt thự chỉ 25 tỷ ngay khu dân cư gia hoà
3
25 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Khu đất nằm ở Khu dân cư Gia Hòa, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 9, Hồ Chí Minh với diện tích lý tưởng 220m², hướng Đông Bắc, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Ngõ vào rộng 10m, thuận tiện cho xe hơi ra vào.
- Giá bán 25 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu đầu tư.

Điểm nổi bật:
+ Không gian phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Khu vực ...
Bán lô đất biệt thự khu đô thị chí linh 1 , p.nan ( dt 334m2) + đất đẹp vuông vức + giá 95tr/m2
3
31.72 tỷ 334 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Chí Linh, P.Nguyễn An Ninh, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Cơ hội sở hữu đất biệt thự tại Khu đô thị Chí Linh, khu vực sầm uất hàng đầu TP Vũng Tàu, gần biển Long Cung. Với diện tích rộng 334m², ngang 16m vuông vắn, thoải mái thiết kế xây dựng biệt thự đẳng cấp.
Thông tin chi tiết:

Giá bán: 31 Tỷ 720 TR.
Diện tích: 334m², thổ cư 100%
Địa chỉ: Khu đô thị Chí Linh, Phường Nguyễn An Ninh, TP Vũng Tàu
Kích thước: 16m x 20.9m, vuông đẹp
Hiện trạng: Đất ...
Bán 1ha đất trong kcn mỹ phước 3. đầy đủ tiện ích kcn. giá chỉ 3.5 tr/m2
4
35 tỷ 10000 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Phước 3, P.Thới Hòa, Tx.Bến Cát, BD

Bán 1ha đất trong KCN Mỹ Phước 3. Đầy đủ tiện ích KCN.
Công ty hỗ trợ toàn bộ thủ tục pháp lý, giấy phép kinh doanh, sang sổ đỏ. Đảm bảo điện, nước, nhà máy xử lý nước thải tiêu chuẩn, hỗ trợ chỗ ở cho công nhân.
Giá 3,5 triệu/m² có thương lượng.
Liên hệ ngay (Hải) để được dẫn xem đất và tư vấn miễn phí.
Liền Kề Vista Palma Nam An Khánh | CK 13% vay 85% cạnh 2 tháp 40 tầng
1
30 tỷ 168 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

* Vista Palma Nam An Khánh nằm tại lõi phát triển phía Tây Hà Nội
* Kề cận 2 tháp văn phòng 40 tầng và 6 tòa căn hộ mới do SOM thiết kế dự kiến cuối năm triển khai
* Kết nối thuận tiện Đại lộ Thăng Long, Vành đai 3.5 và tuyến Metro tương lai
* Khu thấp tầng phong cách Địa Trung Hải, quy hoạch đồng bộ trong trung tâm Nam An Khánh
* Chính sách hiện tại: chiết khấu tới 13%
* Hỗ trợ vay tới 85% giá ...
Bán đất nền dự án tại 4 mặt tiền lê nhân tông, 50 tỷ, 1800 m2, hàng hiếm chính chủ
4
50 tỷ 1800 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Phước Trạch - Phước Hải, P.Cửa Đại, Tp.Hội An, QN

Khu đất nền dự án tọa lạc tại 4 mặt tiền Lê Nhân Tông - Dương Đình Nghệ, Khu đô thị Phước Trạch - Phước Hải, Phường Hội An Đông, Đà Nẵng (Thành phố Hội An, Quảng Nam cũ) mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn với nhiều tiềm năng phát triển. Với diện tích 1800 m², khu đất này nằm trong Khu đô thị Phước Trạch - Phước Hải, nơi có thiết kế hiện đại và tiện ích đầy đủ.

- Giá: 50 tỷ VND.
- Diện tích: 1800 ...
Dịch vụ tư vấn bán nhanh các nền đất giá tốt vị trí đẹp tại kdc phú nhuận, p. plb, giá từ 73tr/m2
9
21.06 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Chuyên tư vấn, môi giới, ký gửi bán nhanh đất nền dự án biệt thự Phú Nhuận, Giỏ hàng đa dạng sản phẩm tốt, nhiều lựa chọn.
- Liên hệ: Quốc Dũng. Văn Phòng Giao Dịch: BĐS Đất Việt Lô R. 31 KDC Phú Nhuận.
* KDC Phú Nhuận - Phước Long B tọa lạc tại Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh, là một dự án đất nền hấp dẫn với nhiều tiềm năng phát triển.
* Điểm nổi bật:
- Mặt tiền ...
Bán lô b25  dự án đông thủ thiêm  p. bình trưng đông  bán 98tr/m2
4
21.12 tỷ 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán lô B25 - dự án Đông Thủ Thiêm - P. Bình Trưng Đông - Quận 2.
DT: 215.5m² (ngang 11 x 20m).
Đường 12m, hướng: Đông Bắc.
Bán 98tr/m².
LH .
Đất phú nhuận quận 9 nền đẹp, pháp lý rõ, giá tốt nhất
8
22.85 tỷ 313 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất Phú Nhuận Quận 9 nền đẹp, pháp lý rõ, giá tốt nhất

* Nền J đường 12m diện tích 313m² giá 73 triệu/m²
* Nền E mặt tiền đường 20m diện tích 333m² giá 95 triệu/m²
* Nền B đường 12m diện tích 290m² giá 84 triệu/m²
* Nền H1 mặt tiền đường 659 (trục chính) diện tích 308m² giá 117 triệu/m²

Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh, đường rộng thông thoáng, phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư ...
Bán đất 300m2 đường song hào. khu đô thị phú mỹ an  đà nẵng pearl
4
30 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ An, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Khu đô thị Phú Mỹ An, phường Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng.
Đường Song Hào rộng 15m lề 7.5m.
15x20m 1 cặp 300m² hướng Nam.
Giá bán
Đất bộ công an phạm hữu lầu, 13.7x23m, giá 65 tr/m2, sổ hồng, cách sông 150m
4
20.48 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất dự án KDC Bộ Công An Phạm Hữu Lầu.
Lô đất nền biệt thự, cách công viên ven sông chỉ 150m, siêu đẹp.
Đường 12m, quá đẹp.
Diện tích 13.7x23m.
Giá bán 65 tr/m².
Sổ hồng, xây dựng ngay.

Liên hệ em Vũ xem đất và giấy tờ.
Bán lô đất khu đô thị chí linh giá tốt nhất khu vực
3
24 tỷ 356 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Thắng Nhất, Tp.Vũng Tàu, BRVT

356,3m² chỉ 24 tỷ còn TL lô đất biệt thự KĐT Chí Linh, Vũng Tàu.
Diện tích: 356,3m² ngang 15,3m, 100% thổ cư.
Hướng: Đông Bắc.
Pháp lý: Sổ riêng công ty, xây dựng ngay.
Hiện trạng: Đất trống vuông, dễ thiết kế.
Giá bán: 24 tỷ (thương lượng).
~67,5 triệu/m thấp hơn mặt bằng khu vực.
Ưu điểm nổi bật: 1 đời chủ, chưa qua đầu tư, Ngang lớn 15,3m chuẩn đất biệt thự.
Diện tích rộng, phù hợp: Ở biệt thự ...
Giảm 2 tỷ! nền dãy a1x thế kỉ 21 giá 155 tr/m2, dt 160m2 giá 24.8 tỷ phù hợp xây ở và văn phòng
4
24.8 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giảm 2 tỷ bán nhanh!
Siêu đẹp - Siêu rẻ - Siêu chất lượng.
Bán đất KDC Thế Kỉ 21, Quận 2.
- Diện tích 160m² (8m x 20m)
- Kết cấu đất trống
- Hướng Đông Bắc
- Chỉ tiêu xây dựng : Hầm- trệt- 2 lầu, sân thượng ( không lỗi phong thuỷ)
Giá 24 tỷ 8 (155tr/m²)
LH Quỳnh Nhi
Quỳnh Nhi cảm ơn anh chị đã đọc tin ạ.
Bán đất phú nhuận đường 25m lâm quang ky dt 7x19m giá 240tr/m2
4
31.92 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Phú Nhuận TML TpHCM
DT 7x19m giá 240tr/m2
Sổ đỏ cá nhân.
Liên hệ: Thương.
Chính chủ bán kđt an viên, giá rẻ nhất, tiềm năng đầu tư sinh lời cùng vinhomes pearl bay
4
22.7 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất biệt thự biển An Viên - khu đô thị đẹp bậc nhất Nha Trang. Tiệm cận siêu dự án Vinhomes Pearl Bay.
- Diện tích: 264m², ngang 12m.
- Vị trí đẹp đối lưng với căn mặt biển 1p đi bộ là đến biển.
- Pháp lý sổ hồng sang tên ngay.
- Giá bán chỉ: 86tr/m² có thương lượng.
Rẻ nhất dự án
Liên hệ: - gặp Tuyên để xem đất và tư vấn cụ thể.
Trần Danh Tuyên - Mã số chứng chỉ: KG - 0582.
Bán nhanh nền đất trục chính DT 360m2, thông ra Nguyễn Duy Trinh tại Đại học Bách khoa quận 9
3
22.86 tỷ 360 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CHUYÊN NHẬN MUA BÁN KÝ GỬI ĐẤT NỀN ĐẠI HỌC BÁCH KHOA QUẬN 9

- Hỗ trợ pháp lý nhanh chóng
- Dự án Đại học Bách Khoa trên đường Nguyễn Nguyễn Duy trình có 2 cổng vào (đường Đỗ Xuân hợp và Nguyễn Duy Trinh). Cách vòng xoay Nguyễn Duy Trinh 50m
- Đã có sổ đỏ

- Bán nhanh nền đất lô C, giá còn thương lượng cho khách thiện chí:
+ Lô C: 360m2 (lô góc)
+ ngay cổng hướng Nguyễn Duy Trinh
+ Đường 16m
+ ...
Hàng siêu hiếm 1 lô duy nhất ở đường số 52, kdc văn minh, dt 104.4m2 (5.8x18) giá bán210 tr/m2
4
22 tỷ 104 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Hàng hiếm 1 lô duy nhất.

Chính chủ gửi bán lô đất mặt tiền đường Số 52 KDC Văn Minh P. Bình Trưng (An Phú - Q2).

Diện tích: 104,4m (5,8m x 18m).
Hướng: Đông Nam.
Pháp lý: SHR.
Vị trí Đường Số 52 gần với 8 Block Chung Cư Sun Avenue, là trục đường thông kết nối đến Trung Tâm Thủ Thiêm chỉ 5 phút di chuyển.

Giá bán: 210 tr/m².

Lh Mr Nguyện: .
Hàng vip lô 2 mặt tiền 317m2 r3 fpt, gần fpt plaza, vị trí rất đẹp  bđs rồng đỏ chuyên fpt city
8
22.36 tỷ 317 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Hàng vip: Lô 2 mặt tiền R3 FPT, gần FPT Complex.

Diện tích 317m² (17x19.5m). Lô 2 mặt tiền đường 7m5 và 7m5, hạ tầng ngầm.

Vị trí nằm gần FPT Complex, Sông Cổ Cò, gần các Toà căn hộ FPT Plaza.

Giá chỉ: 22.36 tỷ.

Sẵn sổ đỏ công chứng. Hướng Bắc và Tây.

Liên hệ: Mr. Đấu.

BĐS Rồng Đỏ - Chuyên FPT City Đà Nẵng.

Tận tâm - Bảo mật - An toàn.

Chúng tôi gắn bó với FPT City từ những ngày đầu hình ...
Từ 0 tới 20 của 562

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Bán đất biệt thự, dự án VN Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án VN tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại VN. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở VN theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại VN nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự Án Nổi Bật