Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán nhanh nền đất trục đường 20m D/A Biệt thự Phú Nhuận Q9 DT 334m2 hướng Tây Bắc giá 67tr/m2
5
22.38 tỷ 334 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

DT 334m2 hướng Tây Bắc giá 67tr/m2

-Mặt tiền đường 20m vị trí đẹp, vỉa hè mỗi bên 3m lòng đường 14m

-Diện tích: 334m2 ngang 20m

-Sổ đỏ cá nhân riêng, mặt tiền rộng phù hợp kinh doanh buôn bán lâu dài

-Gía bán: 67tr/m2 chủ thiện chí thương lượng

+ LH em Dũng 0932.678.2220932.678.xxx để nhận thêm thông tin, báo giá chi tiết từng nền. Cam kết giá chính chủ - tốt nhất thị trường - tư vấn và check pháp lý ...
Chính chủ cần bán lô đất biệt thự 10x20m, everrich 3 liền kề pmh, quận 7, giá tôt nhất khu 28 tỷ,
11
28 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The EverRich III, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

Đất biệt thự & nhà phố MT đường 20m Everich 3 LK Phú Mỹ Hưng.

DT: 10 x 20 (200m).
- Hướng Nam.
- XD trệt, 2 lầu, ST.
- Giá chỉ 28 tỷ.

Vị trí đắc địa tiền năng tăng giá tốt, đã có sổ, liền kề PMH.
Giá tốt để ở và đầu tư 28 tỷ.
Liên hệ: . em Phát để xem đất và thương lượng chính chủ
Bán lô góc biệt thự vị trí cực hiếm khu đông thủ thiêm chỉ ~99tr/m2
3
21 tỷ 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Bán lô góc vị trí thông thoáng khu Đông Thủ Thiêm cách mặt tiền 56 chỉ 20m giá rẻ hơn thị trường chỉ 99tr.
- Diện tích: 11 x 20m 215m².
- Giá: ~99tr/m².
- Hướng: Đông Bắc.
- Xây dựng: 1 trệt 2 lầu áp mái.
- Pháp lý: Sổ công ty được giữ sổ.
LH: Ms Mai - .
BĐS Trung Kiên 84 Đường 56 khu dân cư Đông Thủ Thiêm P. Bình Trưng, TPHCM.
Nhận ký gởi môi giới nhà đất tư vấn làm hồ sô miễn phí.
Bán 415.9m2 đất đường giáng hương 1, hoà xuân, đà nẵng view sông mát mẻ,vị trí đẹp. my 0935 872 ***
7
45.75 tỷ 415 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Euro Village 2, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

- Bán đất biệt thự Euro Village 2 - Đường Giáng Hương 1 view sông Hoà Xuân, Đà Nẵng.
- Diện tích 415,9m², ngang 13.46m.
- Giá bán 110tr/m².
- Liên hệ my (zalo) xem đất và làm việc chính chủ.
Chính chủ kẹt tiền ngân hàng cần bán gấp đất tại kdc thế kỷ 21 (đất chính chủ) dt 160m2 150tr/m2
5
24 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô Thế Kỉ 21 gần Sông Giồng Ông Tố sổ đỏ cá nhân gần uỷ ban TP. Thủ Đức.
- Lô diện tích: 8x20m, giá 150tr/m².

(Mọi chi tiết quý khách có thể liên hệ trực tiếp).
Văn phòng BDS: Thành Tâm Land.
MST: nơi cấp: Sở kế hoạch đầu tư HCM.
Địa chỉ: Đường D2, LK4 - 22 Saigon Mystery villas, P. Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức.
Phòng kinh doanh: (giám đốc kinh doanh dự án).
Website: thanhtamland.com
Bán đất dự án thủ đức house, phường an khánh tp hcm
5
43.48 tỷ 185 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bình An Riverside, P.Bình An, Quận 2, HCM

- Bán đất dự án Thủ Đức House, Phường An Khánh TP HCM.
- Diện tích: 10 x 18,5 m.
- Giá: 235tr/m².

Đầu tư BĐS Hồ Chí Minh.
Nhà phố, biệt thự, đất dự án.
Hotline: Hoàng Anh.
Website: Http://hungdongland.com
Address: 20 Đường 54, phường Bình TrưngTp. Tp. HCM.
Lô đất siêu biệt thự 360m2 đối diện công viên trường quốc tế singapore. phú mỹ an, đà nẵng
3
22 tỷ 360 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ An, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Khu đô thị Phú Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng.
Vị trí đẹp đối diện công viên trường quốc tế Singapore.
Mặt tiền thoáng không bị che chắn công trình.
Đại lộ đường 2 làn xe.
Gần sông gần biển.
Trục chính khu đô thị chỉ có 15 lô.
Gần cụm chung cư cao cấp. Và gần cụm chung cư FPT plaza.
360m² 14x25m hướng Bắc.
Thiện chí gặp anh chủ thương lượng giá được.
Liên hệ ...
Nắm chính chủ bán nhanh nền o1 dt 14x20m(280m2), hướng đông nam, giá tốt nhất villa phú nhuận, plb
3
21.56 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Nền O1.

- Diện tích: Ngang 14m dài 20m(280m²), hướng Đông Nam.

- Mặt tiền đường 12m, đường thông tứ hướng.

- Xây dựng mẫu biệt thự 1 trệt 2 lầu, xây dựng 60 - 70%.

- Giá bán nhanh: 77tr/m²(thương lượng cho khách thiện chí).

- Liên hệ: Quốc Dũng.

+ Văn phòng: Lô R. 31 KDC Phú Nhuận.
Bán đất nền dự án giá siêu hời tại khu dân cư thế kỉ 21, 40,7 tỷ, 236,5 m2
5
40.7 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là khu đất nền dự án lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 236,5 m², dự án này không chỉ mang lại cơ hội đầu tư hấp dẫn mà còn là nơi an cư lý tưởng.

- Diện tích: 236,5 m²
- Giá: 40,7 tỷ VND
- Hướng cửa chính: Đông Bắc
- Chiều ngang mặt tiền: 11m
- Chiều rộng ...
[cam kết thông tin chuẩn] bán lô đất biệt thự 10x20 kdc kim sơn  liền kề phú mỹ hưng
4
28 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kim Sơn, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

BÁN NỀN ĐẤT BIỆT THỰ KDC KIM SƠN - Q7

- Diện tích: 10x20m.
- QCXD: Hầm + 3 tầng.
- Hướng: Tây Nam
- Vị trí: nằm trong KDC Kim Sơn, trục Nguyễn Hữu Thọ - Lê Văn Lương, gần khu đô thị Phú Mỹ Hưng, Him Lam... Khu vực quy hoạch đồng bộ, dân trí cao, đầy đủ tiện ích xung quanh.

Giá chào bán: 28 tỷ (TL)

Mai Phương PMH
Cập nhật lô đất biệt thự cần bán KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Diện tích 415m², Giá 70 Triệu/m²
10
29.05 tỷ 415 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT QUẬN 9

*Cập nhật lại lô đất biệt thự cần bán dự án Phú Nhuận, Quận 9.

- Diện tích 415m2 (lô góc)
• mặt tiền sông thoáng mát
• hướng Đông Nam
• đường 20m
• giá 70tr/m2 ( tổng tiền 29 tỷ 50 triệu đồng)
Sổ hồng chính chủ.

Ngoài ra em còn một số nền đất khác cùng dự án anh chị tham khảo thêm:
- DT 290m2 (14.5x20), đường 12m, giá 75tr/m2
- DT 384m2 (25.6x15), mặt tiền rộng, ...
Bán lô đất biệt thự song lập 10x23m giá 155tr/m2 kdc thủ thiêm villa   0898 880 *** trường
5
35.65 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự KDC Thủ Thiêm Villa.
- Diện tích 10m x 23m đường 12m thông thoáng.

- QHXD biệt thự song lập: Hầm, trệt, 2 lầu, st.

- Chuyển nhượng sổ hồng và hợp đồng công ty ThuThiemGroup (CĐT).

- Giá bán 155 triệu/m².

- Quý Khách liên hệ: Trường.
- Văn phòng BĐS: Số 55 đường Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa (Shophouse A0.05 chung cư Thủ Thiêm Dragon).
- ...
Bán đất lô góc 2 mặt tiền đường dự án thủ thiêm villa phường cát lái
3
44.1 tỷ 275 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán đất lô góc 2 mặt tiền đường dự án Thủ Thiêm Villa phường Cát Lái.

Diện tích đất 14x20.

QHXD: Hầm, 3 lầu, sân thượng.

Giá bán 160 tr/m².

Pháp lý: Sổ hồng công ty Thủ Thiêm, xây dựng hoàn công ra sổ cá nhân.

Liên hệ Trần Quốc Duy biết thêm thông tin nhưng lô đất đang bán trong dự án.
Tổng hợp 5 nền đất trục đường 20m đang bán tại kdc phú nhuận đối diện globalcity giá bán từ 85tr/m2
4
32.4 tỷ 360 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Em xin phép tổng hợp các nền đất đã được sàng lọc về giá và vị trí tại trục đường 20m thuộc KDC Biệt Thự Phú Nhuận, P Phước Long B, Q9 cũ:

* Lô L: DT 14x20,5m(287m²), hướng Tây Bắc, đường 20m giá 85tr/m².

* Lô M: DT 15x23m(360m²), hướng Đông Nam đường 20m giá bán 90tr/m².

* Lô I: DT 16,5x20,5m(338m²), hướng Tây Bắc, đường 20m giá 91tr/m².

* Lô E: DT 15x22,2m(333m²), hướng Đông Nam, đường ...
Bán đất nền dự án tại kdc đại học bách khoa, phú hữu, quận 9, đã có sổ đỏ.  0914 920 ***
3
23.79 tỷ 366 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án đã có sổ đỏ, điện nước, giấy phép xây dựng, đặc biệt có vị trí đẹp nhất Quận 9: Ngay góc đường Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp, đường cao tốc đi Vũng Tàu - Hầm Thủ Thiêm và đường Vành Đai đi Quận 7 (tất cả đã thông xe), xung quanh được bao bọc bởi sông nên rất thoáng mát. Hiện chủ đất cần tiền bán những nền đất sau:
+ Nền A1: Diện tích 12x30,5m (366m²), đường 12m, hướng Đông Nam, giá 65 ...
Bán đất đường nguyễn khoa đăng 2 mặt tiền, đường 40m, thạnh mỹ lợi, quận 2
3
21 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Pham (1 tin đăng)
+ Diện tích 110 (5x22). Thích hợp xây ở hoặc xây toà văn phòng cho thuê.
+ Mặt tiền Nguyển Khoa Đăng rộng 40m, đối diện công viên, 2 mặt tiền thông thoáng.
+ Vị trí liền kề trung tâm hành chính Quận 2. Cách Thủ Thêm chỉ 5 phút. Không gian sống đầy đủ, tiện nghi
+ Pháp lý : Sổ hồng
+ Lh : Trường Anh
Bán đất biệt thự song lập hiếm 12x21, 252m2, xây dựng tự do  hầm + 4 tầng, giá bán 100 tr/m2
4
25.2 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán thiện chí.
Lô đất biệt thự Song lập 252m².
Diện tích: 12x21m.
Quy chuẩn xây dựng: 1 hầm 1 trệt 2 lầu + sân thượng.
Giá bán: 100 tr/m² thương lượng thiện chí.

LH: Tân Mùi .
Nhận mua bán ký gửi BĐS.
VP: BĐS Phú Lộc - 66 Đường 56 KDC Đông Thủ Thiêm.
Hàng hiếm  bán 3 lô liền kề nhau mặt tiền đường thích quảng đức  vcn phước hải nha trang
3
49.5 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm - Bán 3 Lô Liền Kề Nhau Mặt Tiền Đường Thích Quảng Đức - VCN Phước Hải Nha Trang

- Diện tích đất: 330m², mặt tiền rộng 15 mét.
- Vị trí Mặt tiền đường Số 4 Thích Quảng Đức lộ giới 22.5m trục đường chính kết nối các Khu Đô Thị phía Tây Nha Trang, khu vực tập trung rất nhiều ngân hàng, quán ăn, cà phê, văn phòng.
- Giá bán 150 triệu/m². (Có thương lượng)

- Liên hệ em làm việc chính chủ: ...
Bán dn dự án huy hoàng, 21 tỷ, 100m2, tại đường 57, thạnh mỹ lợi, q2, hcm, chính chủ uy tín
5
21 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh, dự án Huy Hoàng mang đến cơ hội sở hữu đất nền siêu đẹp cho những ai đang tìm kiếm một nơi để đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm. Với diện tích 100m² và giá chỉ 21 tỷ VND, đây là một lựa chọn không thể bỏ qua.

+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm khi giao dịch.
+ Mặt tiền rộng 5m, cực kỳ thuận lợi cho việc ...
Cần bán đất nền đẹp mặt rạch nằm trong kdc phú nhuận, q9, tp thủ đức, dt 335m2, giá 31.8 tỷ
7
31.83 tỷ 335 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

huyên ký gửi mua bán đất Q9.
* Các dự án KDC Phú Nhuận, KDC Nam Long - Kiến Á, KDC Hoàng Anh - Minh Tuấn, Mẫu giáo trung ương 3, Sở văn hoá thông tin, Đông dương, Thời báo kinh tế Sài Gòn...
* Cho thuê nhà.
------------------------------
Cần bán đất nền đẹp mặt rạch nằm trong KDC Phú Nhuận, đường Liên Phường, Phước Long B, quận 9.

Dự án sổ đỏ cá nhân, điện âm nước máy, đã có trường mẫu giáo nội ...
Từ 180 tới 200 của 565

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm