Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ kẹt bán nhanh nền trục chính 16m kdc bách khoa, dt 13,8x31m, shr, giá 69tr/m2
7
29.19 tỷ 423 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ kẹt bán nhanh nền trục chính KDC Bách Khoa, P. Phú Hữu, TP Thủ Đức:

- Vị trí đối diện The Global City (ngay MT Đỗ Xuân Hợp), trung tâm mới của TP. Thủ Đức với loạt hạ tầng tiện ích cực kỳ cao cấp như TTTM hơn 120.000 m, công viên cây xanh hơn 13 ha, và hệ thống trường học, y tế tiêu chuẩn quốc tế.
- Diện tích: 13,8x31m. Đường ôtô rộng 16m. Hướng Đông Bắc.
- Giá bán: 69tr/m².

Liên hệ: - ...
Bán lô biệt thự đẹp kdc bách khoa, quận 9  đường nội khu rộng  khu dân cư quy hoạch đồng bộ
4
23.1 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô biệt thự đẹp KDC Bách Khoa, Quận 9.
Hàng hiếm khu dân cư Bách Khoa - lô đất biệt thự đẹp, diện tích lớn.

Thông tin chi tiết.
Diện tích: 14m x 30m = 420m².
Loại đất: Đất ở đô thị - xây dựng tự do.
Đường nội khu rộng, xe hơi lưu thông thuận tiện.
Khu dân cư quy hoạch đồng bộ, yên tĩnh an ninh cao.
Phù hợp xây biệt thự sân vườn, villa nghỉ dưỡng, hoặc đầu tư giữ tài sản.

Vị trí.
KDC Bách ...
Bán đất nền dự án nam rạch chiếc (10ha). hưởng trọn the global city. dt 100m2. giá siêu rẻ!
5
20.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Đất nền dự án Nam Rạch Chiếc The Global City tại Đường Số 8 (16m), P. An Phú, Q2, HCM đang chờ đón chủ nhân mới. Khu đô thị rộng lớn với thiết kế hiện đại và nhiều tiện ích, rất phù hợp cho việc đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm trong tương lai.

Giá: 205 triệu/m².
Diện tích: 100m² (5 * 20m).
Pháp lý sổ đỏ.
Phong thủy tốt.

Dự án có nhiều tiện ích nội khu hấp dẫn như:
- Sân golf 18 lỗ.
- Công viên và hồ ...
Bán đất biệt thự euro village 2  đường giáng hương 6  hướng đông nam
4
27 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Giáng Hương 6, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Bán đất biệt thự Euro Village 2 giá tốt hiếm có.

Vị trí: Đường Giáng Hương 6 Euro Village 2, Hòa Xuân, Đà Nẵng.
Khu biệt thự cao cấp, môi trường sống đẳng cấp an ninh riêng tư.

Thông tin lô đất:
- Block: B2.15.
- Diện tích: 300m² (12x25m).
- Hướng: Đông Nam cực đẹp, đón gió mát.

Quỹ đất rộng, vuông vức lý tưởng xây biệt thự sang trọng.
Khu dân cư cao cấp, đồng bộ.
Phù hợp ở hoặc đầu tư giữ tài ...
Bán nền biệt thự phú mỹ an mặt tiền song hào, đối diện one river villa, ngũ hành sơn, dt 300m2
4
24.6 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ An, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Người đăng: Mr Hà (119 tin đăng)
Bán lô đất biệt thự Phú Mỹ An, mặt tiền đường Song Hào, đối diện One River Villa, Ngũ Hành Sơn.
- Diện tích đất: 300m² (15m*20m).
- Hướng Đông Bắc.
- Đường 15,5m, vỉa hè 7m5.
* Vị trí: Nằm trong khu vực có 36 căn Villa cao cấp One River của Đất Xanh, tiện ích nội khu đầy đủ với 3 công viên mini và 1 quảng trường ven sông lớn. Khu vực hội đủ yếu tố cần cho cuộc sống cao cấp.
* Liền kề khu đô thị ...
Giảm ngay 3 tỷ cho nền đất biệt thự đối diện công viên khu đô thị an phú  an khánh
4
37.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự đường Số 29 KĐT An Phú - An Khánh (Q2), TP HCM.

- DT: 160m² (8m x 20m).
- Hướng: Đông.
- Pháp lý: SHR.
- Đường trước nhà 12m, thông thoáng, viee công viên trước nhà.
- Vị trí: Gần Cao Đức Lân, trước nhà là công viên của Khu dân cư, kết nối nhanh về trung tâm SG.

- Giá bán: 37,5 tỷ (giá cũ 40 tỷ).

Lh Mr. Thanh: .
Hàng hiếm, duy nhất lô góc đường bùi thiện ngộ giao văn tiến dũng  vcn phước hải 162 triệu /m2
15
27.86 tỷ 172 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm, duy nhất lô góc đường Bùi Thiện Ngộ - VCN Phước Hải giá bán 162 triệu /m².

- Diện tích lô góc: 172m², ngang 5m + vạt góc 5.66m.
- Hướng Nam và Tây Bắc.
- Mặt tiền đường Bùi Thiện Ngộ rộng 20m và đường Văn Tiến Dũng rộng 20m. Lô góc 2 mặt tiền đường vô cùng thông thoáng và rất khan hiếm để sở hữu được vị trí vàng này.
- Khu đô thị hiện hữu, hiện đại bậc nhất tại phường Nam Nha Trang, ...
Đất hoàng anh minh tuấn đường đỗ xuân hợp (đối diện global)
8
24.48 tỷ 228 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Sản phẩm dự án Hoàng Anh Minh Tuấn - đối diện Global City.
+ Dãy G: (10x23.2m) 228.8m², đường 12m, ra Đỗ Xuân Hợp chỉ 50m. Giá 107tr/m².

- Nhận ký gửi nhà đất, bán nhanh đất nền khu Liên Phường: Hoàng Anh Minh Tuấn - Đại Học Bách Khoa.
LH (zalo): - Trần Tuyến.
Công ty bất động sản Ngọc Việt.
ĐC: 120 Đường 659, KDC Phú Nhuận, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức, HCM.
Đất làng đại học nhà bè khu a, 20x25m cho thuê được 35 tr/tháng, sổ hồng
3
45.5 tỷ 500 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất Làng Đại Học A Nhà Bè.
Đường 12m thoáng mát, sổ hồng.
Diện tích: 20x25m.
Giá bán: 91 triệu/m².
Cho thuê được 35 tr/tháng.
Liên hệ em Vũ xem đất.
Bán lô góc 2 mặt tiền kdc đông thủ thiêm ngang 15x21m, xây hầm + 4 tầng  linh 0902 514 ***
6
31.71 tỷ 302 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán lô góc 2 mặt tiền KDC Đông Thủ Thiêm ngang 15x21m, xây hầm + 4 tầng.
Vị trí: KDC Đông Thủ Thiêm kết nối trực tiếp ra Đỗ Xuân Hợp và Nguyễn Duy Trinh, liền kề Global City.
- Diện tích đất: 302m². Ngang 15x21m góc 2 mặt tiền rất đẹp.
- Đường trước nhà 12m vỉa hè 3m.
- Hướng tây tứ trạch.
- Giá bán: 105triệu/m².
Liên hệ Linh LVCC.
Nhận ký gửi mua bán đất nền KDC Đông Thủ Thiêm Quận 2.
Hiếm có khó tìm! cặp đất xây căn hộ tuyệt đẹp đường mỹ đa tây 5 gđ1 khu nam việt á giá bán rất tốt
5
20.5 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

** Bán cặp đất MT đường Mỹ Đa Tây 5 vị trí gần trục Lê Hữu Khánh tuyệt đẹp thuộc Giai đoạn 1 - Khu đô thị Nam Việt Á Giá rất tốt
- DT: 200m² (5x20)
- Hướng: Đông bắc
- Đường 7m5 vỉa hè 4m
** Giá bán: 20tỷ500 Thương lượng ạ
Vị trí BĐS toạ lạc trong khu dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn thiện, dân trí cao. Khu vực gần LSQ Hàn Quốc & LSQ Trung Quốc nên An ninh cực kỳ đảm bảo. Là KĐT ven sông nên không ...
Siêu phẩm nền đất trục chính đường 20m vị trí đẹp nhất kdc biệt thự phú nhuận q9 và các nền giá tốt
3
26.7 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Dịch vụ giới thiệu chuyên nghiệp - uy tín - hiệu quả BĐS đất nền Khu biệt thự dự án Villa Phú Nhuận - Quận 9 cũ (TP Thủ Đức). Đối diện The GlobalCity. Làm việc chính chủ không qua trung gian. Thông tin chính xác 100% không làm mất thời gian khách hàng.
Liên hệ: Quốc Dũng.
Địa chỉ: Lô R31 dự án Phú Nhuận (BĐS Đất Việt). Kinh nghiệm làm việc tại đây đã 12 năm.

+ Siêu phẩm lô đất trục 20m vị trí ...
Biệt thự kdc phú nhuận 1 cặp siêu đẹp mặt tiền sông 2 mặt tiền dt 617m2 ngang 20m giá 50tỷ
4
50 tỷ 617 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền Biệt Thự Phú Nhuận mặt tiền Sông view đẹp
- Lô K
- Diện tích: 617m²( 335m+282m) mặt tiền rộng 20m, đường 16m, 2 mặt tiền đường trước sau.
- Hiện trạng đất trống, thích hợp xây dựng công ty, văn phòng, biệt thự nghỉ dưỡng,..
- Giá tốt: 50tỷ( 81tr/m²) thương lượng nhiều. Gặp trực tiếp chính chủ thương lượng.
- Ưu tiên bán 1 cặp
- LH: ( Quốc Dũng) nhận thông tin sổ, xem đất và trả giá
Bán cặp nền biệt thự đối diện công viên vcn phước hải ngang 30m giá 75tr/m2
3
49.5 tỷ 660 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Khu đô thị VCN Phước Hải, phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa.
Chính chủ bán lô cặp biệt thự đối diện công viên (có bán lẻ).
Hướng Đông Nam.
Diện tích 660m² ngang 30m.
Giá 75tr/m² (thương lượng).
Liên hệ Mr Tiến để xem đất và làm việc chính chủ.
Nền Biệt Thự View Sông KDC Phú Nhuận PLB- 14x20m(200m2)- Hướng Đông Nam-Giá bán 80tr-0932,678,222
5
22.4 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nền Biệt Thự View Sông thoáng mát duy nhất còn sót lại tại KDC Phú Nhuận, P Phước Long B. Khu Biệt Thự VIP đối diện đại đô thị The GlobalCity.

-Diện tích: 14m x 20m( 280m²), mặt tiền đường 12m, đối diện công viên tận dụng sử dụng được thêm quỹ đất 300m²

- Hướng mát Đông Nam, thích hợp xây ở nghĩ dưỡng. Xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 áp mái và tầng hầm

- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán làm việc ...
Bán lô góc mấy bước chân ra bến du thuyền quốc tế, cực hiếm trên thị trường, 2 mặt tiền đường lớn
10
28.87 tỷ 303 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Tế Hanh, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc mấy bước chân ra bến du thuyền Quốc Tế, cực hiếm trên thị trường, 2 mặt tiền đường lớn khu lấn biển Vĩnh Hoà, cần bán nhanh hạ chỉ còn 95 triệu/m².
- Diện tích: 303.9m², ôm mặt tiền 34m.
- Sổ hồng đất ODT, hướng Đông Bắc + Đông Nam, cách biển với bến du thuyền chỉ có 50m.
Giá rất tốt để đầu tư, 28 tỷ 870 triệu.
Liên hệ: gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ.
Bán các lô q2, c2, h1 trục chính đường 659, kdc phú nhuận, p plb, q9 cũ, giá tốt 120tr/m2
4
32.4 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Trục chính đường 659 lộ giới rộng 20m là tuyến đường kết nối từ đường Liên Phường ra đường Đỗ Xuân Hợp, trục xuyên tâm của dự án biệt thự KDC Phú Nhuận Q9 và đối diện The GlobalCity đang phát triển hình thành nhanh chóng.

+ Lô Q2.
- Diện tích: 15m x 18m(270m²).
- Hướng Đông Nam.
- Giá bán: 120tr/m².

+ Sổ đỏ cá nhân riêng, mẫu biệt thự hiện đại hoàn công nhanh, ngân hàng hỗ trợ 70%.

+ Và còn ...
Lô biệt thự chính chủ gửi 2 mặt tiền siêu hot còn sót lại giá chỉ 21,5 tỷ/395m2
17
21.5 tỷ 395 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bình Nguyên, P.Bình An, Tp.Dĩ An, BD

Bán lô góc biệt thự 2 mặt tiền khu Bình Nguyên.

Vị trí: KĐT Bình Nguyên, P. Bình An, TP. Dĩ An, Bình Dương (nay là Đông Hoà - TP. HCM).
Lô góc 2 mặt tiền, đường nhựa rộng, khu biệt thự đồng bộ dân trí cao.

Diện tích: 395m² (20 x 20).
Pháp lý: Sổ hồng riêng, đất ở đô thị, sử dụng lâu dài.
Thích hợp: Xây biệt thự sân vườn, villa cao cấp hoặc đầu tư giữ tài sản.

Ưu điểm nổi bật:
Lô góc thoáng ...
Chính chủ gửi bán lô biệt thự song lập ngang 12x21m khu dân cư đông thủ thiêm, btđ quận 2
6
25.2 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô biệt thự song lập ngang 12x21m khu dân cư Đông Thủ Thiêm, BTĐ quận 2.
- Diện tích đất: 252m². Ngang 12x21.
- Hướng tây tứ trạch.
- Giá bán: 100triệu/m² thương lượng anh chị thiện chí.
Liên hệ Linh LVCC.
Nhận ký gửi mua bán đất nền kdc Đông Thủ Thiêm quận 2.
Cần bán nền biệt thự khu him lam 6a, vị trí đẹp đường nội bộ 12m, giá chỉ 29 tỷ( tl) 0937 777 ***
3
29 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Him Lam 6A, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán nền đất biệt thự Khu dân cư Him Lam 6A. DT 250M, đường nội bộ 12m, hướng nam mát mẻ. Vị trí đẹp, KDC an ninh, nhiều cây xanh. Bảo vệ 24/24h. Giao thông thuận tiện
Sổ đỏ chính chủ thiện chí bán giá 29 tỷ( Còn thương lượng)
Xem đất và trao đổi chính chủ liên hệ Em Hiền ,
Từ 160 tới 180 của 573

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm