Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất biệt thự góc vip bãi cháy  lô góc 3 mặt tiền ,mặt hồ  80tr/m2 có tl
6
41.2 tỷ 515 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Hùng Thắng, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Bán đất biệt thự 515m² góc 3 mặt tiền mặt hồ Bãi Cháy Hạ Long,
Diện tích: 515m mặt tiền 34
Loại hình: Đất biệt thự gần Geleximco Bãi Cháy.

- Vị trí gần các nhà hàng, chợ đêm, chung cư vv.. Tiềm năng khai thác, tăng giá còn nhiều!
- Nhà đầu tư chọn sản phẩm này vì:
Lô góc 3 mặt tiền tối đa công năng kinh doanh.
Mặt hồ tăng giá trị lưu trú & nghỉ dưỡng.
Trung tâm du lịch khai thác homestay, ...
Bán đất ngang 10m thạnh mỹ lợi giá chỉ 131 triệu/m2 (10m x 17.5m)  23 tỷ phù hợp ở hoặc đầu tư
6
23 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất ngang 10m khu 1 Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
DT 175m² (10m x 17,5m).
Hướng: Đông Nam
Pháp lý: SHR.
Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 4 tầng.
Vị trí Cách UBND TP Thủ Đức 500m. Cách 300m Chung Cư Novaland đang xây dựng tương lai nhiều tiện ích.
Giá chỉ 23 tỷ (131 triệu/m²)
LH Quỳnh Nhi.
Em cảm ơn ạ.
Cực hiếm! cặp lô góc tại kđt hà quang 1, vị trí kết nối thích quảng đức và vành đai chỉ 87 tr/m2
6
22.79 tỷ 262 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cực hiếm! Cặp lô góc và kề góc tại Khu đô thị Hà Quang 1, Nha Trang. Đón đầu Sun Nha Trang
- Vị trí mặt tiền đường Số 15 ( Dương Thị Xuân Quý ) đường thông kết nối đường Thích Quảng Đức và đường Vành Đai. Đối diện toà căn hộ SSH09 hiện hữu và trường tiểu học tương lai
- Tổng diện tích: 262 m2
- Ôm trọn góc mặt tiền hơn 30 mét
- Hướng Đông Bắc mát mẻ
- Đặc biệt có 3 mặt thoáng, phù hợp xây dựng ...
Lô đất giá tốt ở phú nhuận 1 thạnh mỹ lợi
4
20.5 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chủ gửi bán nền đất đường số 84A - TML, Thạnh Mỹ Lợi Q2.

+ Diện tích: 129.5m² (7m x 18.5m).
+ Hướng: Đông Bắc.
+ Sổ hồng riêng.
+ Chỉ tiêu xây dựng: 4 tầng.

- Giá bán: 20.5 tỷ.
Liên hệ Mr. Thanh: .
Rẻ hơn thị trường 5 tỷ | lô đất dãy g huy hoàng thời điểm tốt để sở hữu
4
45.9 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ gửi Mr.Thanh nền đất dãy G - KDC Huy Hoàng
Toạ lạc trên đường số 62-TML.

- Trục đường thông liền kề các chung cư cao cấp như Vista Verde , Define, rất thích hợp để xây lên 1 toà nhà Hầm 6 tầng để làm văn phòng

- Thông số Diện Tích Đất : 160m ( 8m x 20m )
- Pháp lý : SHR
- Giá : 45,9 tỷ
Liên hệ Mr.Thanh :

( Chuyên các dự án khu 174ha Thạnh Mỹ Lợi )
Nền đất biệt thự ngang 11m rất lâu mới xuất hiện ở kdc thế kỉ 21
4
42.6 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Độc quyền 1 lô hàng hiếm KDC Thế Kỉ 21, P Bình Trưng (Q2).
- Diện tích: 236,6m² (11m x 21,5).
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Đất nằm khu vực biệt thự & nhà phố xây dựng kín, gần Công Viên, Bờ Sông, khu an ninh đồng bộ bảo vệ 24/7.
- Giá Bán: 42,6 tỷ (Bớt lộc).

Lh Mr. Thanh: .
Cần bán đất biệt thự vip 1 vcn phước hải nha trang,  0936 266 *** (gặp diễm). giá 72tr/m2
3
23.76 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Khu biệt thự VIP 1. Dự án VCN Phước Hải - Nha Trang.

Lô 16 ( sạch đẹp )
DT: 330m² (ngang 15 m).
Khu vực yên tĩnh, có bảo vệ 24/24.
Hướng: Tây Nam.

Gía: 72 triệu /m².

LH: (gặp Diễm) xem đất.
Miễn trung gian.
Bán lô biệt thự villa thủ thiêm 267.5m2 góc 2 mặt tiền giá 185 tr/m2  0948 888 ***
10
49.49 tỷ 267 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự Án Thủ Thiêm Villa, P. Cát Lái, Tp.HCM
Chính chủ cần bán Lô Biệt Thự Góc 2 Mặt Tiền
DTCN: 267.5m²
Gần Công Viên, đường nội bộ 12m
Hướng Đông Nam, Tây Nam
Quy cách xây dựng: Hầm trệt, 3 lầu
Giá bán: 185 triệu/m² (49.487 tỷ thương lượng)
LH:
Bán nền nhà phố liền kề 9x18m giá 47 tỷ thương lượng đảo kim cương  sg mystery  0948 888 ***
24
47 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Nền nhà phố LK hướng Tây Bắc.
Diện tích: 9x18m (162m²).
DTSD: 417.47m² + sân vườn.
Giá bán: 47 tỷ Thương Lượng.
* Giá tất cả các lô giá đã bao gồm.
- Thuế, phí công chứng mua bán.
- Đã có hồ sơ thiết kế, giấy phép xây dựng, bản vẽ thiết kế chi tiết.
- Trên nền đã ép cọc sẵn.
LH: Vũ.
Khu compound Sài Gòn Mystery Villa - Đảo Kim Cương.
Vị trí: 68A Đường Bát Nàn, Bình Trưng, Tp HCM
Loại hình: ...
Cắt lỗ bán nhanh mảnh đất gần vintech đông anh 290m mt10m 28,x tỷ
3
28.95 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Nguyên Khê, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Gia đình cần xoay tiền gấp cắt lỗ bán nhanh mảnh đất Đông Anh
-Vị trí gần Vintech cách cầu nhật tân 6km , 10 phút đi sân bay nội bài
-Diện tích 290m mặt tiền 10,8m đường 2 oto tránh
-Sổ chính chủ sẵn sàng
-Rất phù hợp xây biệt thự , tòa nhà văn phòng , tòa cc mini
-Khu vực đang phát triển từng ngày
-Giá bán : 28,X tỷ
_Liên hệ anh Vinh làm việc trực tiếp :
Ra hàng nhanh các nền đất tại kdc hoàng anh minh tuấn, đối diện global city
5
23 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Những nền đất sau đây hiện đã được em lọc ra giá cả tốt nhất cho khách hàng lựa chọn mua:

- DT 5x25m, đường 12m, giá 110 tr/m², hướng Đông Nam.

- DT 5x18m, đường 12m, giá 124 tr/m², hướng Tây Bắc.

- DT 5x16m, đường 12m, giá 135tr/m², hướng Tây Bắc.

- DT 6,5x14m, đường chính 20m, giá 119 tr/m², hướng Đông Nam.

- DT 10x25m, đường 12m, trục chính, giá 92 tr/m².

+ Liên Hệ: Quốc Dũng).

+ ...
Bán lô nhà phố 126m2 (7x18m) giá 41 tỷ tl/ sài gòn mystery villa  quận 2.  0948 888 ***
12
41 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô nền nhà phố liên kế. Hướng Tây Bắc.
Diện tích 7x18m (126m² xây full ngang 7m).
Giá bán: 41 tỷ TL.
Kết cấu XD: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu.
Bao thuế phí công chứng mua bán.
LH: Vũ.
* Một số lô nền biệt thự Saigon Mystery đang bán khác A/C quan tâm liên hệ : Vũ
* Giá tất cả các lô giá đã bao gồm.
- Thuế, phí công chứng mua bán.
- Đã có hồ sơ thiết kế, giấy phép xây dựng, bản vẽ thiết kế chi ...
Biệt thự song lập 132m2, vị trí đẹp, gần công viên trung tâm, trường học, giá tốt nhất An Lạc hiện nay
8
31 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án
4

An Lạc Green Symphony, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Người nhà cần tiền kinh doanh cuối năm gửi E bán căn biệt thự song lập 132m² tại dự án An Lạc Green Symphony.
+ Diện tích đất 132m2, xây dựng 74m2 với 352m2 sàn sử dụng
+ Đường trước mặt 13,5m, vỉa hè rộng 3m, mặt tiền rộng thoải mái 7.5m
+ Bàn giao nhà về ở luôn hiện tại đã xây dựng 4,5 tầng cả hầm,
+ Sổ đỏ lâu dài, hướng nhà Đông Nam rất mát mẻ
+ Vị trí gần công viên, trường học, ngây gần ...
Hàng hiếm lô đất 14x23m (315m2), hướng Đông Nam tuyệt đẹp tại D/A KDC Phú Nhuận giá chỉ 69tr/m2
5
21.75 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Khu biệt thự Phú Nhuận - Phước Long B - Quận 9 - Đối diện Global City.
- Pháp Lí chuẩn: Sổ hồng riêng - Công chứng sang tên 1 nốt nhạc.
- Vị trí: 300m ra trục đường 659 (LG: 20M) - 600m ra Liên Phường(LG: 30M) - Đường trước nhà 12m - Thông tứ hướng.
- DT: 315m² - Ngang bề thế 14m- Rộng 23m, hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm
- Giá bán: 69tr/m2 (21,73tỷ)
-Liên hệ: 0932.678.2220932.678.xxx em Quốc Dũng( làm ...
Lô đất giá tốt nhất kdc huy hoàng hiện tại
5
21 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chủ cần bán lô đất dãy C KDC Huy Hoàng, P Thạnh Mỹ Lợi, Q2.

+ DT: 100m² (5m x 20m).
+ Hướng: Đông Nam.
+ Pháp lý: SHR.
+ Chỉ Tiêu Xây Dựng: Hầm, Trệt, lửng, 3 lầu, Sân Thượng.
+ Vị trí ngay Chung Cư Waterina Suites, gần với Tạ Hiện.

- Giá thiện chí chốt: 21 tỷ.
(Đang Rẻ hơn thị trường từ 2 tỷ).
Liên hệ - Mr. Thanh: .
Bán lô np liền kề 7x20m giá 260tr/m2 tl đường thông/đảo kim cương  sg mystery  0948 888 ***
11
34.3 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Lô nhà phố Liền Kề - Sài Gòn Mystery - Đảo Kim Cương Quận 2 Cũ
DT: 7x20m (140m²) - Xây ngang 5m chừa hông 2m sân vườn.
DTSD: 374,04m².
Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu.
Giá bán: 245 triệu/m² thương lượng (34.3 tỷ)
Bao thuế phí công chứng mua bán.
LH: Vũ - .
Đã bao gồm.
- Thuế, phí công chứng mua bán.
- Trên nền đã ép ...
Chuyên dịch vụ kí gửi, môi giới bán nhanh đất nền KDC Biệt Thự Phú Nhuận, P Phước Long B, vị trí đẹp, giá bán từ 60tr/m2
4
20.28 tỷ 338 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lock H2: DT 265m², đường 12m, giá 70tr/m².
Lock K: DT 313m², đường 12m, giá 65tr/m².
Lock L: DT 287m², đường 20m, giá 66 tr/m².
Lock M: DT 366m², đường 20m, giá 75 tr/m².
Lock I: DT 338m², đường 12m, giá 65tr/m².
-Khu biệt thự cao cấp, sổ đỏ cá nhân riêng từng nền, xây dựng tầm 50-60% diện tích đất, mẫu nhà 1 trệt 2 lầu, hoàn cônh đầy đủ nhanh chóng.

-Ngoài ra chúng tôi còn nhận mua bán, ký gửi ...
Bán đất biệt thự siêu đẹp 12mx24m, kdc bình hưng  bình chánh
3
23.04 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Bình Hưng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất biệt thự KDC Bình Hưng - Bình Chánh.
- Vị trí thuận lợi di chuyển về các Quận trung tâm: Q. 1, Q. 5, Q. 7, Q. 10. V. V.
- Gần trường học, siêu thị, bệnh viện lớn. V. V.
- Diện tích: 12m x 24m = 288m².
Có sẵn nhà kho có thể sử dụng ngay hoặc cho thuê.
- Thích hợp xây dựng mới.
- Pháp lý: Sổ đỏ.
Liên hệ: để xem thực tế.
Mặt tiền nguyễn văn kỉnh, phú nhuận 1 (đối diện cv hồ sinh thái) dt 133m2 (7x19) giá 280tr/m2
5
37.24 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất MT Nguyễn Văn Kỉnh, P Cát Lái (TML - Q2).

DT: 133m² (7m x 19m).
Hướng: Tây Nam.
Pháp lý: SHR.

Giá: 280tr/m².

LH Mr. Nguyện: .
Cần bán nền đất mặt tiền dài 23m siêu đẹp và hiếm tại KDC Phú Nhuận P Phước Long B, giá bán 71tr/m2
5
27.76 tỷ 391 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

-Lô Biệt Thự hiếm có khó tìm tại dự án KDC Phú Nhuận, đối diện The GlobalCity:
- Mặt tiền ngang 23m, chiều dài 17m, tổng diện tích 391m2
- Vị trí đường vào 12m, cách trục Liên Phường 300m và Đỗ Xuân Hợp 800m
- Sổ hồng riêng, xây dựng 60-70% diện tích đất, mẫu nhà tự do thiết kế
- Lợi thế mặt tiền rộng thích hợp kinh doanh, khách sạn, công ty, toà văn phòng,.. hoặc biệt thự nghỉ dưỡng định cư ...
Từ 240 tới 260 của 565

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm