Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất ngay liên phường phước long b lô góc 2 mặt tiền 7,5m x 18,5m giá 12,5tỷ
3
12.5 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất Hưng Phú ngay trục Liên Phường Phường Phước Long

Lô đất có diện tích 7,5m x 18,5m, vạt góc 2 mặt tiền công nhận 126,4m2

Đường trước đất rộng 16m

Khu vực dân cư hiện hữu, đường rộng đẹp, nhiều cây xanh, có bảo vệ

Pháp lý hdmb, xây dựng hoàn công ra sổ đứng tên cá nhân

Giá bán 12,5tỷ Thương lượng nhẹ

Liên hệ Em Tuấn
Bán nền biệt thự view rạch dự án vạn phát hưng phú xuân 10x24m giá 52tr/m2.  0911 630 ***
5
12.48 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán nền biệt thự view rạch dự án Vạn Phát Hưng Phú Xuân Nhà Bè.
DT 10x24m.
Giá 52tr/m2
Liên hệ: gặp Phong tư vấn xem đất.
Bán lô góc 126,5m2 vị trí đẹp thuộc dự án kdc hưng phú, phường phước long, tp. hcm giá tốt
3
12.5 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Còn lại vài nền KDC Hưng Phú, cần bán nhanh trong tháng liên hệ: em Tuấn.
Bán lô đất góc 2 mặt tiền dự án Hưng Phú, Phước Long B, Quận 9.

Diện tích: 7,5x18,5m (126,5m²) lô góc 2 mặt tiền, vị trí siêu đẹp, đường lớn 15m, giá bán 12,5 tỷ.

Liên hệ em Tuấn (Zalo, Viber).
Nhận ký gửi mua bán nhà đất các dự án Hưng Phú, Phú Nhuận, Kiến Á, Nam Long, Sở Văn Hóa...
Cám ơn quý khách.
Bán đất sổ đỏ cá nhân 8x28m gần công viên khang điền phước long b tp thủ đức giá tốt
6
17 tỷ 224 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Hùng (10 tin đăng)
Chỉ còn 1 lô duy sổ đỏ cá nhân gần công viên giá tốt!
- Bán đất 8x28m đường 12m, khu dân cư Khang Điền Intresco P. Phước Long B, Quận 9.
- Đất dự án sổ đỏ cá nhân dễ dàng vay ngân hàng lãi suất thấp!
- Vị trí kết nối giao thông thuận tiện vào trung tâm - cao tốc chỉ 5 phút.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ trong vòng bán kính 500m.
- Pháp lý sổ hồng công chứng ngay.
- Giá chỉ 17 tỷ có TL hỗ trợ vay ...
Bán đất icc quán mau, dt 101m2, ngang 5m.  0389 451 ***
3
11.11 tỷ 101 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Bán đất KĐT ICC Quán Mau trung tâm Hải Phòng.

Diện tích: 101m². Mặt tiền 5m.
Giá: 110 triệu/m² (có thương lượng).
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn.

Vị trí đắc địa - Tiềm năng sinh lời cao.
Thuộc KĐT ICC Quán Mau khu đô thị hiện đại bậc nhất Hải Phòng.
Gần các trục đường lớn, thuận tiện kết nối Lạch Tray, Văn Cao, Cầu Rào.
Hạ tầng hoàn thiện, dân cư văn minh, an ninh đảm bảo.
Tiện ...
Bán lô đất 7x26m dự án bách khoa, phú hữu, quận 9 đảm bảo giá tốt nhất trong dự án hiện tại
3
12.95 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu đất nền dự án Bách Khoa nằm tại Khu dân cư Đại học Bách Khoa, Đỗ Xuân Hợp, Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh,
với diện tích 7x26m ( 182m²) đường 12m, giá tốt nhất hiện tại : 12,95 tỷ ( bớt lộc cho khách nhanh lẹ )

Điểm đặc sắc:
+ Ngõ vào rộng 12m, phù hợp cho xe ô tô di chuyển dễ dàng.
+ Mặt tiền 7m, thuận lợi cho kinh doanh.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Tiện ích xung ...
Duy nhất nền 10x20 kiến á, giá 85 triệu/m2
3
17.17 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Hương (4 tin đăng)
Còn nền Kiến Á giá tốt:
DT 10m x 20.2m CN 202 m² giá 85 triệu/m².

Cần thêm thông tin, liên hệ Mr Thuận .
Bán lô 180m2 kdc hưng phú đường 16m thông liên phường quận 9 giá 85tr/m2
3
15.72 tỷ 185 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Diện tích ngang 10x18m
- KDC an ninh. Thoáng mát. Có công viên , hạ tầng đẹp.Tiềm năng tăng giá cao vì còn thông đường.
-Đường trục chính HP1 16m
Nhận mua bán ký gửi đất Hưng Phú.

Liên hệ em My: .
Làm việc chính chủ.
Cập nhật giỏ hàng kdc gia hòa phước long b (t03/2026)
9
12.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

CẬP NHẬT GIỎ HÀNG KDC GIA HÒA PHƯỚC LONG B (T03/2026)

Diện tích: 5 x 20m
Đường Út Trà Ôn
Giá: 12,9 tỷ (bớt lộc)

ƯU ĐIỂM KDC GIA HÒA
Khu dân cư đồng bộ an ninh, có bảo vệ
Công viên 3ha sát bờ sông Rạch Chiếc
Hồ bơi người lớn & trẻ em diện tích 1.800m
Siêu thị nội khu, tiện ích đầy đủ
Trường mầm non nội khu, bán kính 1km đầy đủ từ tiểu học đại học
Đường nội bộ 12m 30m, có vỉa ...
Giỏ hàng giá tốt nhất dự án 6x26m khu dân cư khang điền phước long b, quận 9
4
12.15 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Hùng (10 tin đăng)
- Bán đất 6x26m đường 12m, khu dân cư Khang Điền Phước Long B, Quận 9.
- Lô đất còn bán duy nhất tại cung đường.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ trong vòng bán kính 500m.
- Pháp lý sổ hồng công chứng ngay.
- Giá tốt chỉ 12,15 tỷ.
- Đất Gia Hòa loại nào cũng có...
Lh: Hùng Đất - Không mua nhanh là mất.
Mặt tiền bưng ông thoàn tại khu sở văn hóa thông tin, giá đầu tư 107 triệu/m2
3
14.23 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Hương (4 tin đăng)
Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Quận 9, TP. HCM mang đến cơ hội sở hữu đất nền dự án với diện tích 133 m². Đây là một sản phẩm hiếm hoi trên thị trường, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.
- Bưng Ông Thoàn quy hoạch đường 30m.
- Giá bán: 107 triệu / m².
- Mặt tiền rộng 5m.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua.

Đừng bỏ lỡ cơ hội này!
Liên hệ ...
Lô đất 8x18 giá tốt nhất 19 tỷ tl kdc everrich iii lk phú mỹ hưng, đối diện chung cư sắp xây xong
6
19 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The EverRich III, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

Lô nhà phố giá tốt nhất KDC Everrich III LK Phú Mỹ Hưng, vị trí kế góc đối diện chung cư sắp xây xong tiện kinh doanh, mua ở giá 19 tỷ TL.

1/ Diện tích đất: 8x18 144m².
2/ Kết cấu xây dựng: Trệt, 2 lầu, sân thượng.
3/ Hiện trạng thực tế: Đất trống.
4/ Hướng: Đông.
5/ Giá: 19 tỷ TL.
Chính chủ cần bán đất hưng phú 120m giá 10.68 tỷ (nằm gần khu căn hộ đang xây)
3
10.68 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh đất nền khu dân cư Hưng Phú, đường Liên Phường, Phước Long B, Quận 9.

- Diện tích đất 120m, ngang 6m.
- Đường 15m.
- Hạ tầng sạch đẹp, cây cối xanh mát.
- Giá bán 10.680 tỷ.

Liên hệ xem đất - Kiên: .
Nhận Ký Gửi - Mua Bán nhanh nhà đất Hưng Phú (Lấy Phí Thấp).
Bán đất full thổ cư, mặt tiền, trung tâm khu dân cư thuận giao, tphcm
4
10.5 tỷ 350 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thuận Giao, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

Bán lô đất full thổ cư, mặt tiền khu dân cư Thuận Giao, P. Thuận Giao, TPHCM. Đất trống, mặt tiền đường 10m, đã được san bằng phẳng, sát chợ KDC Thuận Giao, bên hông trường Tiểu học Thuận Giao, 5 phút ra tới Quốc Lộ 13, cao tốc Mỹ Phước - Tân Vạn.
DT 350m².
Giá 30 tr/m².
Con hàng giá tốt mặt tiền d3! đất sẵn sổ hồng 90m2  kdc nam long, phước long 11,3 tỷ thương lượng
4
11.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất mặt tiền đường lớn D3, KDC Nam Long, phường Phước Long, Quận 9:
Cách dự án Global City 500m.
- Vị trí trung tâm Quận 9, con đường kinh doanh sầm uất, vị trí đẹp, ở đây rất ít khách gửi bán lại.
- Không có sản phẩm thứ 2 so sánh.
- Diện tích: 4,5m x 20m.
- Hướng: Đông Nam, đường rộng 16m.
- Giá bán: 11,3 tỷ.
Liên hệ Thảo Sương để làm việc chính chủ.
Bán lô đất 7x20m khu nam long giá 13.5 tỷ (tốt nhất khu)
3
13.5 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất khu dân cư Nam Long, Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Thành Phố Thủ Đức.

- Diện tích 7x20m.
- Đường 12m.
- Sổ hồng chính chủ.
- Giá 13.5 tỷ.

Liên hệ xem đất .
Nhận kí gởi - mua bán nhanh nhà đất Nam Long (Lấy phí thấp).
Chào bán lô mt đoàn khuê  nam việt á  dt 125m2  xây căn hộ , viila , cực đẹp
6
10.2 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán Siêu Phẩm ĐOÀN KHUÊ _ NAM VIỆT Á _ Gần ngay dự án Cầu ĐỒNG NÒ 2 qua Đảo KIM CƯƠNG cực đẹp
Đường 11m5 lề 5m
Hướng Đông Bắc sạch đẹp
Diện tích: 125m² ( ngang 5m )
Giá : 10,2 TLCC
Vị trí trục Chính Nam Việt Á, Kinh Doanh buôn bán Sầm Uất ..Xây Căn Hộ , Viila , Phòng Trọ..
LH/Zalo : ( Khải ) xem đất và chốt cọc.
Bán lô góc nam hòa xuân vị trí đẹp, tiềm năng cao.
chính chủ cần bán lô góc khu nam hòa xuân
5
16 tỷ 145 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Han River Village (Nam Hòa Xuân), P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán lô góc Nam Hòa Xuân vị trí đẹp, tiềm năng cao.
Chính chủ cần bán lô góc khu Nam Hòa Xuân, vị trí thoáng mát, phù hợp xây nhà ở, văn phòng hoặc đầu tư lâu dài.

Lô số 1 B2.144.

Diện tích: 145m².

Lô góc 2 mặt tiền, không gian thoáng, phong thủy tốt.

Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện, tiện ích xung quanh đầy đủ.

Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ sẵn sàng công chứng.

Giá bán: 15,2 tỷ.
Liên hệ xem ...
Bán đất nền KDC Kiến Á 125m2 giá cực tốt tọa lạc tại ph Phước Long B, quận 9, Tp.HCM,
5
10.13 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp Dự án Kiến Á ngay mặt tiền đường Liên Phường đi vào, đối diện Trường Cao đẳng sư phạm Trung ương, hướng Đông Nam là KDC Phú Nhuận, hướng Tây Bắc KDC Nam Long, hướng Đông Bắc KDC Điền Phúc Thành và liền kề các tuyến đường quan trọng như đường xa lộ vành đai phía Đông, đường cao tốc Long Thành- Dầu Dây,

Với qui mô 30 ha đã có sổ đỏ riêng, dự án KDC Kiến Á, phường PLB, Q9 sẽ triển khai ...
Bán lô đất lk kđt hà phong mê linh góc băng 2 đường 24m giá rẻ
3
13.86 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hà Phong, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

Người đăng: Mr Hà (7 tin đăng)
Chính chủ cần bán lô đất liền kề góc KĐT Hà Phong Mê Linh
Diện tích 154m lô góc 2 mặt tiền
Vị trí băng 2 đường 24m phù hợp đầu tư để ở kinh doanh
Giá bán nhỉnh 90tr/m
Lh
Từ 700 tới 720 của 916

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm