Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất biệt thự đường 16m hướng đông nam sạch gói 2 kđt mỹ gia, giá 52.5tr/m2 , đường số 7
5
10.5 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ cần bán lô đất biệt thự đường Số 7 rộng 16m, hướng Đông Nam mát mẻ.
Diện tích: 200m² (10mx20m). Lô đất đẹp kề góc, không tủ điện, xây dựng được 3 tầng.
Giá tốt 52.5 triệu/m², ép cọc tính riêng

Liên hệ xem đất: ạ.
Bán lô đất nền biệt thự khu đô thị hà quang 2 nha trang giá 62 triệu/m2.
4
18.6 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất nền biệt thự khu đô thị Hà Quang 2, Phường Nam Nha Trang giá 62 triệu/m².
- Diện tích 300m² ngang 15m, dài 20m.
- Hướng Bắc, trục đường số 16 rộng 13mét. Vị trí trung tâm dự án, gần công viên, dân cư hiện hữu , đồng bộ, xung quanh đã xây nhiều nhà đẹp.
- Giá bán: 62 triệu/m². (Thương lượng)

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).

- Em Hậu nhận kí gửi đất nền dự án, nhà phố, khách ...
Lô góc 2mt (8x20m)147,5m2 thời báo kinh tế cách bưng ông thoàn 200m giá chỉ 11,2 tỷ
8
11.2 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Sản phẩm biệt thự Thời Báo Kinh Tế:

+ Lô góc 2 mặt tiền đường(20m - 12m). Dãy B(8x20m) vạt góc: 147,5m².
Giá: 11,2 tỷ(thương lượng).

Quý khách vui lòng liên hệ:
LH(zalo): - Trần Tuyến.
Công Ty Bất Động Sản Ngọc Việt.
ĐC: Lô H2 - 12 Đường 659, KDC Phú Nhuận, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức, HCM.
Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền đường 56 trục chính kdc đông thủ thiêm, quận 2
8
16 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền đường 56 trục chính KDC Đông Thủ Thiêm Quận 2.
Vị trí: KDC Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh.
DT: 5x22m, 110m².
Giá 16 tỷ.
Liên hệ Linh .
(8x20m) thời báo kinh tế cách bưng ông thoàn 200m giá chỉ 10,3 tỷ
8
10.3 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Sản phẩm biệt thự Thời Báo Kinh Tế:
+ Đặc biệt: Mặt tiền Bưng Ông Thoàn (kinh doanh mọi ngành nghề) Dãy B (8x20m) 160m², đường 30m. Giá chỉ: 95tr/m².
+ Dãy B (8x20m) 160m², đường 12m. Giá chỉ: 10.3 tỷ (TL).

Quý khách vui lòng liên hệ:
LH(zalo): - Trần Tuyến.
Công Ty Bất Động Sản Ngọc Việt.
Bán nền đất biệt thự 8x20m dự án khang an  địa ốc 3, p.phú hữu q9 (sau lưng sky 9) giá 75tr/m
6
12 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất nền Dự án KHANG AN - ĐỊA ỐC 3, P.Phú Hữu Q9 (Sau lưng chung cư Sky 9)
Vị trí rất đẹp lô kế góc. Đường nhựa trước đất 12m sạch sẽ có lề.
- Diện tích: 160m² (8x20m) hướng: Nam
- Pháp lý: Sổ hồng Cty đứng tên. Chuyển nhượng HĐMB, xây nhà hoàn công ra Sổ Cá Nhân.
- Giá: 75tr/m² còn thương lượng
Liên hệ: - Ms. Vi để được tư vấn 24/7, hỗ trợ xem vị trí trực tiếp và thương lượng giá tốt ...
Bán nhanh 10x22m khu khang an  phú hữu quận 9 giá tốt
8
16.06 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường, Sky 9, song hành cao tốc đi trung tâm tầm 25 phút...
Khúc dân cư đông, thoáng, nhiều chung cư...

Diện tích: 220m
Ngang 10m.
Trục 12m Thông thoáng.
Giá: 73 tr/m².

Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.
Ngoài căn này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Liên hệ: .
Bán nhanh đất nền 7x30m trục 12m, bách khoa đỗ xuân hợp, giá tốt
8
14.28 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Đỗ Xuân Hợp với Song Hành cao tốc đi trung tâm tầm 25 đến 30 phút.
Diện tích: 7x30m
Trục 12m
Giá: 68 tr/m².

Ngoài ra còn nhiều nền vị trí đẹp khác ,..

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Bách Khoa Phú Hữu quận 9.
Cần bán nhanh 200m sổ riêng trục 20m nam long liên phường giá tốt sát công viên
7
16 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Đỗ Xuân Hợp giao Liên Phường (Global City quận 2).
Đường: 20m
thông thoáng sổ riêng.
Diện tích : 10x20m
Giá : 80 tr/m

Ngoài ra còn nhiều nền ngang 7 , 10 , giá tốt cho quý khak hàng
Liên hệ . Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần
Hiếm bán lô đất đẹp 205m2 xây biệt thự khu đô thị phố nối house, yên mỹ, hưng yên
4
10.25 tỷ 205 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phố Nối House, X.Nghĩa Hiệp, H.Yên Mỹ, HY

Bán lô biệt thự đẹp Phố Nối House - Hưng Yên.
Vị trí vàng ngay trung tâm khu đô thị xanh sạch đẹp, khu dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn thiện.
Kết nối thuận tiện: Gần Quốc lộ 5A & 39, di chuyển dễ dàng đến Hưng Yên, Hải Dương, Hà Nội.
Diện tích: 205m² sổ đỏ sẵn, sang tên ngay.
Cơ hội đầu tư sinh lời cao.
Đón đầu tiềm năng khu vực khi Phố Nối chuẩn bị xây dựng khu chung cư và mở rộng hạ tầng!
Cần bán nhanh lô 110m trục 14m thông thoáng giá tốt khu đông thủ thiêm / sát công viên, giá tốt
8
12.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vị trí: Ngay Đỗ Xuân Hợp - Song Hành cao tốc đi trung tâm tầm 25 phút.
Bán lô trục thông thoáng, nhà xây nhiều.

Lô : 5x22m trục sát công viên
Giá: 12,5 tỷ.

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm giá tốt cùng khu vực

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền quận 2 quận 9.
Bán nền giá tốt nhất đông thủ thiêm, quận 2, diện tích 108m2 đường 12m giá 12.5 tỷ
5
12.5 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nền đất đường 12m thuộc khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Quận 2 kế bên Lake View City.
- Diện tích: 6 x 18
- Xây dựng theo mẫu 1 trệt 3 lầu.
- Đường trước nhà: 12m.
- Hướng: Đông Nam.
- Giá: 12.5 Tỷ
- Pháp lý: Hợp đồng mua, xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
Liên hệ: Gia Long để xem đất và thương lượng giá.
Chính chủ gửi bán siêu phẩm đất dịch vụ 5,5ha trạm trôi dt 91,4m2 sử dụng tiện ích của kdt lideco
5
14.44 tỷ 91 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Lideco, Tt.Trạm Trôi, H.Hoài Đức, HN

Thông tin mảnh đất:

- Mặt tiền 6,68m (khó tìm thấy mảnh thứ 2 cùng Khu).
- Cách hồ điều hoà 60m, cách cổng dự án 80m, đường trước đất 12m vỉa hè 3m.
- Hàng xóm dân trí cao (đối diện là dãy biệt thự NV31).
- Vỉa hè 3m, Giá đầu tư.
- Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.

Liên hệ em Long: xem đất 24/7.
Bán lô góc hai mặt tiền 167.5m2 kdt bình nguyên đông hòa, tp. hcm
11
10.9 tỷ 167 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bình Nguyên, P.Bình An, Tp.Dĩ An, BD

Bán lô góc hai mặt tiền 167.5m² KDT Bình Nguyên Đông Hòa, TP. HCM.
Vị trí đẹp gần Làng Đại Học Quốc Gia thích hợp ở & đầu tư.

* Diện tích: 167.5m (9x20m).
* Pháp lý: Sổ hồng riêng, xây dựng tự do.
* Đường trước nhà: Rộng, ô tô ra vào thoải mái.
* Khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao.

Vị trí chiến lược:

* Ngay trục Thống Nhất, kết nối Quốc lộ 1K Xa lộ Hà Nội.
* Gần Làng Đại Học Quốc Gia ...
Cặp nền đẹp  hàng hiếm ngay lê trọng tấn, cái răng  cần thơ
8
16.8 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long - Hưng Thạnh, P.Hưng Thạnh, Q.Cái Răng, CT

CẶP NỀN ĐẸP HÀNG HIẾM NGAY LÊ TRỌNG TẤN, CÁI RĂNG CẦN THƠ
Diện tích: 10x24m (240m²) Có nhà kho sẵn trên đất
Lộ giới: 47m (10-27-10). Quy hoạch cho xây dựng 6 tầng.
Vị trí: Đoạn có con lươn quay đầu, ngay cặp quán cà phê Xanh, cách Trung tâm Hành chính VHTĐ chỉ 1km, cách Võ Nguyên Giáp khoảng 50m
Đang cho thuê: 15 triệu/tháng hợp đồng còn 2 năm
Tiện ích & tiềm năng:
Mặt tiền siêu đẹp, ...
Lô đất mặt tiền đường đoàn khuê. khu đô thị nam việt á. giai đoạn 1. cách sông hàn 250m
5
11.3 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đoàn Khuê, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Lô đất mặt tiền đường Đoàn Khuê. Khu đô thị Nam Việt Á. Giai đoạn 1. Cách Sông Hàn 250m.

Diện tích: 5m x 22m = 110m².
Hướng Đông Bắc.
Đường 11m5 vỉa hè 5m.
Xây dựng cao tầng. Phù hợp xây dựng toà Căn Hộ.

Giá bán: 11 tỷ 300.

Liên hệ: .
Đất biệt thự vị trí đẹp, bình trưng đông q2 dt 160,8m2  17,6 tỉ, sổ hồng
5
17.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phố 65, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ bán.
* Vị trí lô đất: Lô đất biệt thự vị trí đẹp có 2 mặt thoáng: 8m mặt tiền đường 65 rộng 10m, và đường thông 2,5m bên hông lô đất - Cạnh các nhà và các lô đất khác thuộc KDC Trường Thịnh, Q2 cũ. Đất cách đường Nguyễn Duy Trinh khoảng 45m.
- Diện tích đất: 160,8m² (8m x 20,1m).
- Vị trí: Mặt tiền đường 65 BTĐ rộng 10m - nằm trong khu dân cư hiện hữu đang phát triển mạnh, thuộc khu quy ...
Bán mặt tiền đường bưng ông thoàn đối diện villa park, dt 142m2 giá chỉ 97tr/m2
3
13.77 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin thửa đất :

- Diện tích : 142 m² - Kích thước : 5 x 28,4m
- Sổ hồng riêng công chứng ngay
- Vị trí : mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn, đối diện Villa Park, gần Liên Phường.
- Gần chung cư River Park Tower sắp khởi công
- Thuận tiện kinh doanh, mở văn phòng công ty, khách sạn,...

* Giá bán : 97tr/m² - Tổng tiền : 13 tỷ 770tr
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Hàng hiếm  chủ cần bán lô 2 mặt tiền đường vành đai 2  trực diện sông quán trường  hà quang 2
4
15.19 tỷ 155 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm - chủ cần bán lô 2 mặt tiền đường Vành Đai 2 - trực diện sông Quán Trường - Hà Quang 2 Nha Trang.
- Diện tích: 155m².
- Ngang 8m.
- Hướng Tây & Đông.
- Trực diện view sông Quán Trường trên đường Vành Đai 2.
- Pháp lý: HĐMB, ngân hàng BIDV hỗ trợ cho vay 70% giá trị chuyển nhượng.
Hàng hiếm trên thị trường hiện nay, có thể xây nhà kinh doanh Cafe, nhà hàng...

Giá bán: 98 tr/m², thương ...
Bán đất ngay liên phường phước long b lô góc 2 mặt tiền 7,5m x 18,5m giá 12,5tỷ
3
12.5 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất Hưng Phú ngay trục Liên Phường Phường Phước Long

Lô đất có diện tích 7,5m x 18,5m, vạt góc 2 mặt tiền công nhận 126,4m2

Đường trước đất rộng 16m

Khu vực dân cư hiện hữu, đường rộng đẹp, nhiều cây xanh, có bảo vệ

Pháp lý hdmb, xây dựng hoàn công ra sổ đứng tên cá nhân

Giá bán 12,5tỷ Thương lượng nhẹ

Liên hệ Em Tuấn
Từ 680 tới 700 của 921

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm