Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất 20 đường số 8 (j24) 6x21m giá 16.8 tỷ, phú mỹ vạn phát hưng q7
3
16.8 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Mỹ, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Bán lô đất tại 20 đường số 8, P. Tân Mỹ mới, khu Phú Mỹ Vạn Phát Hưng, Quận 7.
Đây là cơ hội vàng để sở hữu một bất động sản tại khu vực dân cư văn minh, an ninh và có đầy đủ tiện ích cao cấp.

Đặc điểm nổi bật.
Vị trí đắc địa: Nằm tại khu dân cư Phú Mỹ Vạn Phát Hưng, Quận 7. Lô đất nằm trên đường số 8, một trong những tuyến đường nội khu thuận tiện, an ninh.

Diện tích và hướng: Lô đất có diện ...
E chuyên bán đất nền đông thủ thiêm, duy nhất lô có sổ diện tích 8x22m giá 105 tr/m  0915 698 ***
3
18.48 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Hàng hiếm duy nhất trong dự án - sổ đỏ tên cá nhân.
Bán nên biệt thự liên kê.
KDC Đông Thủ Thiêm.
Nền (H19): 176m (8m 22m).
Vị trí đăc địa: Mặt tiên đường thông 12m, khu quy hoạch đồng bộ.
Công viên lớn không gian sống xanh gần sông thoáng mát.
Kết nối nhanh: Đường Song Hành Cao Tốc các dự án lớn.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân chính chủ xây dựng tự do, hoàn công đây đú.
Giá bán: 18,6 tỷ/ lô ~105 ...
Cần bán nhanh lô đất biệt thự 266m2 kdc conic, vị trí đẹp, giá chỉ 54 triệu/m2
3
15.55 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Vị trí lô đất tọa lạc KDC Conic 13B, Phong Phú, Bình Chánh. Giáp ranh Q8. Di chuyển Phú Mỹ Hưng chỉ 10p.
Nội khu cư dân ở đông đúc, hiện hữu 11 tòa chung cư, các dãy nhà phố biệt thự cùng tiện ích xung quanh.
Diện tích: 288m² (16x18m) vị trí đẹp, thuận lợi có 2 mặt tiền.
Giá: 54 triệu/m². Sổ hồng đầy đủ. (Khoảng 15,55 tỷ) giá rẻ nhất trong phân khúc.
Quý anh chị quan tâm muốn đi xem đất liên hệ ...
Chủ hạ giá bán nhanh  lô đất biệt thự đông nam đường 16m  kđt mỹ gia gói 2
3
10.5 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

CHỦ HẠ GIÁ BÁN NHANH - LÔ ĐẤT BIỆT THỰ ĐÔNG NAM ĐƯỜNG 16M - KĐT MỸ GIA GÓI 2
.
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Vị trí: Mặt tiền đường số 7 (lộ giới 16m), KĐT Mỹ Gia Gói 2 (Vĩnh Thái). Vị trí kề góc siêu đẹp, lô đất sạch sẽ không vướng lỗi.
Diện tích: 200m² (Mặt tiền ngang 10m cực kỳ bề thế, thông số vàng để xây biệt thự).
Hướng: Đông Nam.
Hiện trạng: Đất nền biệt thự.
.
PHÁP LÝ
Pháp lý:HĐMB

Giá bán: ...
Bán nền biệt thự 280m2 tại 13b conic phong phú, 54 triệu/m2, q. bình chánh, hcm hot
4
15.12 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Khu đô thị 13B Conic - Nam Sài Gòn sở hữu vị trí đắc địa, mang lại không gian sống lý tưởng cho gia đình. Biệt nền thự liền kề, diện tích 264m², được thiết kế hiện đại và sang trọng.

+ Diện tích rộng rãi 280m², phù hợp cho gia đình lớn.
+ Giá cả hợp lý chỉ 54 triệu / m², đem lại giá trị đầu tư cao.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng.

Biệt thự nổi bật với không gian sống yên ...
Bán đất nền nhà phố 5x18m giá 15 tỷ, biệt thự 7x18m, giá 19 tỷ, kdc sadeco ven sông
8
15 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco ven sông, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

KDC Sadeco Ven Sông, p. Tân Phong - Q7 giá cực tốt, đầu tư sinh lời cao. Ngay đại lộ Nguyễn Văn Linh, về PMH 5', về Him Lam Q7 mất 5'.
+ Khu dân cư compound an ninh, dân trí cao.
+ Tiện ích đầy đủ, cách PMH 1km.
+ Pháp lý sổ hồng riêng.

1/ Lô gần sông, công viên (vị trí đẹp):
- DT: 7x18m (126m²).
- Xây dựng: Trệt 2 lầu.
- Giá bán: 19 tỷ TL.

2/ Lô gần trường, đường lớn (vị trí đẹp):
- DT: 5x18m ...
Bán gấp nền biệt thự kdc khang điền dương đình hội, q9. dt 8x25m vị trí đẹp, pháp lý sổ đỏ
4
16.8 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Dương Đình Hội, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cty em cần bán gấp nền biệt thự song lập khu dân cư Khang Điền - Dương Đình Hội, Phước Long B, Quận 9.

- Diện tích 8 x 25m.
- Vị trí đẹp, Đường rộng 12m, có vỉa hè thông thoáng, cây xanh mát mẻ.
- Giá bán 16 tỷ 800 triệu.
- Thương lượng trực tiếp chính chủ.

- Khu dân cư văn minh, cao cấp, nhiều tiện ích: Chợ, trường học cấp 1, cấp 2, cấp 3, CĐ, ĐH... Siêu thị, chợ, cà phê, nhà hàng không thiếu ...
Bán gấp nền biệt thự giá rẻ vị trí đẹp kdc thái sơn nhà bè
3
17.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp nền biệt thự KDC Thái Sơn xã Nhà Bè.
- Diện tích: 12,5m x 20m.
- Sổ hồng đầy đủ mua bán công chứng được ngay.
- Giá bán: 70 triệu/m².
Vị trí rất đẹp kế bên cổng ra vào KDC, và cách mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ 50m.
Liên hệ: Mr Thắng.
Cần bán gấp nền 10m x 20m đường d6 rộng 16m thông thẳng liên phường,giá chỉ 76 triệu/m2 rẻ nhất khu
4
15.2 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nền kdc Nam Long Quận 9.
đường D6 thông thẳng ra Liên Phường.
- Diện tích : 10m x 20m.
- Hướng tây nam, đường 16m.
- HDDMB sổ cty,hoàn công ra sổ cá nhân.
- Giá bán : 76 triệu/m² .( 15,2 tỷ )
Liên hệ : Vinh.
chuyên bán và nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Bán nền nhà phố kdc khang điền  q9, dt 6 x26m, đường thông, gần công viên, gần sông  0909 505 ***
4
12.8 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán gấp nền nhà phố khu dân cư Khang Điền, đường Dương Đình Hội, phường Phước Long B, TP Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh:

+ DT: 6 x 26m.
+ Đường thông, vị trí đẹp.
+ Giá bán 12.8 tỷ
+ Pháp lý chuẩn
+ Thương lượng trực tiếp chính chủ.

* Khu dân cư cao cấp, văn minh, an ninh tuyệt đối.
* Cơ sở hạ tầng hoàn thiện, khang trang, gần sông Rạch Chiếc, cuộc sống trong lành mát mẻ, hoan ca.
* Mật độ xây dựng ...
Bán nền đất 6m x 20m đường 12m đối diện công viên,vị trí đẹp thoáng gần đường lớn,giá chỉ 12 tỷ.
3
12 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất đường 12m kdc Nam Long Mở Rộng.
- Diện tích : 6m x 20m.
- Đường 12m, hướng đông bắc.
- HDMB sổ cty.
- Giá bán : 12 tỷ .(tặng cọc móng)
Liên hệ : Vinh.
Chuyên nhận ký gửi mua bán nhà đất Nam Long.
Bán gấp nền biệt thự gia hòa  khang điền dt 10x20m, vị trí đẹp giá tốt nhất  0909 505 ***
4
17 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Cần bán gấp nền Biệt Thự tại dự án Khu dân cư Gia Hòa- Khang Điền, 523 Đỗ Xuân Hợp, phường Phước Long B, Quận 9 (TP Thủ Đức), TPHCM.
* Quý khách tham khảo thông tin chi tiết:
- Diện tích 10 x 20m.
- Vị trí đẹp
- Sổ chính chủ cầm tay.
- Giá bán 85tr/m2
- Thương lượng trực tiếp chính chủ.

* Nội khu cực kì khang trang, sạch đẹp, khu dân cư cao cấp trí thức, an ninh 24/7, rất nhiều mảng xanh, ...
Chủ gửi bán đất mặt tiền đường bưng ông thoàn 156m2 giá chỉ 10,6 tỷ
3
10.6 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin như sau :

- Diện tích : 156m² ( 4 x 39m )
- Thổ cư : 111m²
- Cây lâu năm : 45m²
- Sổ hồng riêng
- Xây dựng tự do, xây tối đa 1 trệt 6 lầu
- Cách khu Công Nghệ Cao chỉ 100m
- Mặt tiền đường kinh doanh buôn bán, thích hợp xây văn phòng công ty , khách sạn,...
- Giá bán : 10,6 tỷ
- Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán nền biệt thự dt 10x20m kdc nam long, q9 vị trí đẹp, giá tốt  0909 505 ***
3
15 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự khu dân cư Nam Long, Phước Long B, TP Thủ Đức.
* DT 10 x 20m.
- Vị trí đẹp.
- Giá bán giảm sâu chỉ còn 75tr/m².
- Thương lượng trực tiếp chính chủ.

* Vị trí đắc địa, liền kề các dự án như Kiến Á, Hoàng Anh Minh Tuấn, đối diện siêu dự án Global City - Trung tâm mới của TP Thủ Đức.
- Cách mặt tiền Đỗ Xuân Hợp 200m, cách mặt tiền Liên Phường 200m, ra cao tốc 10p, ra Mai chí Thọ 15 ...
Bán đất nền sổ đỏ đường 16m diện tích 5m x 23m vị trí đẹp,giá bán chính chủ,gần ngã 4 đường d2d5.
4
11.2 tỷ 115 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền đất KDC Nam Long .
- Diện tích : 5m x 23m.
- Hướng tây bắc, đường 16.
- Sổ đỏ cá nhân chính chủ.
- Giá cần bán gấp : 11,2 tỷ.
Liên hệ : Vinh.
Chuyên bán và nhận ký gửi nhà đất .
Bán đất dự án phú nhuận 1  2, thạnh mỹ lợi, quận 2, 7x18,5m, xây 4 tầng giá ~140tr/m2
4
18 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất dự án Phú Nhuận 1 - 2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 7x18,5m.
- Xây dựng: 4 tầng.
- Vị trí nằm giữa Trương Văn Bang và Nguyễn Văn Kỉnh.
- Gần công viên hồ sinh thái 12Ha.
- Thích hợp xây villa nhà phố.
- Giá bán ~140tr/m² TL.
Liên hệ Quang Trường để nghe tư vấn miễn phí.
Còn lô duy nhất khu dân cư đông thủ thiêm giá chỉ từ 13 tỷ 4 (6x20m)
4
13.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Còn lô duy nhất khu dân cư Đông Thủ Thiêm giá chỉ từ 13 tỷ 4 (6x20m).
Khu dân cư Đông Thủ Thiêm nằm ngay góc đường huyết mạch Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp.
Liền kề các dự án siêu đẹp của TP Thủ Đức như: Lakeview, The GLobal City, The Vernica.
Tiện ích thì không thiếu thứ gì: Cạnh bên là chợ Tân Lâp đã có sẵn, trường cấp 1 Nguyễn Văn Trỗi nằm ngay trong dự án không phải đi đâu xa, siêu thị Bách ...
Bán gấp lô đất kdc an sương gần ngay công viên. dt ̀5m x20m giá tl chính chủ
4
10.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC An Sương, P.Tân Hưng Thuận, Quận 12, HCM

- Bán gấp lô đất KDC An Sương gần ngay Công viên.
- DT ̀5m x20m giá Tl chính chủ
- Đất trống tiện xây mới
- Xây được 1 hầm 4 lầu
- Dường xe hơi tránh
Đất nền biệt thự mặt tiền đường nguyễn phan chánh  giá chỉ 46 triệu/m2
5
13.8 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ An, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

- Bán đất nền biệt thự mặt tiền đường Nguyễn Phan Chánh - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, song song trục đường Trần Đại Nghĩa.
- Diện tích: 15x20m = 300m².
- Hướng Tây Nam.
- Đường quy hoạch: 7m5 lề mỗi bên 5m.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
- Giá bán chỉ 46 triệu/m².
- Nằm ngay trung tâm các tiện ích: Làng Đại Học, trường học cấp 1,2,3, đại học FPT, đại học Mỹ Thái Bình Dương, sông Cổ Cò, bãi tắm Tân ...