Bán lô 180m2 kdc hưng phú đường 16m thông liên phường quận 9 giá 85tr/m2

Đăng: 05/05/2026
Giá: 15.72 tỷ
185 m2

- Diện tích ngang 10x18m
- KDC an ninh. Thoáng mát. Có công viên , hạ tầng đẹp.Tiềm năng tăng giá cao vì còn thông đường.
-Đường trục chính HP1 16m
Nhận mua bán ký gửi đất Hưng Phú.

Liên hệ em My: .
Làm việc chính chủ.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Biệt Thự, Dự Án
Dự Án: Hưng Phú 1
Giá: 15.72 tỷ
Diện Tích: 185 m2
Đường Trước Nhà: 20 mm
Mặt Tiền: 10 mm
Mã Đăng Tin: 29860730
Ngày Đăng: 05/05/2026 - 19/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

Tin Đất Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ