Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất lk kđt hà phong mê linh góc băng 2 đường 24m giá rẻ
3
13.86 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hà Phong, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

Người đăng: Mr Hà (7 tin đăng)
Chính chủ cần bán lô đất liền kề góc KĐT Hà Phong Mê Linh
Diện tích 154m lô góc 2 mặt tiền
Vị trí băng 2 đường 24m phù hợp đầu tư để ở kinh doanh
Giá bán nhỉnh 90tr/m
Lh
Bán lô mặt tiền bưng ông thoàn 30m khu sở văn hóa thông tin
4
15.85 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Diện tích: 132,1m² (6x22m).
Hướng: Tây Nam.
Đường Bưng Ông Thoàn 30m.
Sổ đỏ cá nhân.
Giá 120 tr/m².
Bán đất kdc gia hòa, quận 9
 dt 7x20 đường huy cận , lộ giới 30m
8
17.5 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

BÁN ĐẤT NỀN KDC GIA HÒA PHƯỚC LONG, TP.HCM

Vị trí vàng:
Mặt tiền đường lớn 30M
Đối diện TTTM Gia Hòa, khu vực kinh doanh sầm uất.
Tiềm năng tăng giá cực cao.

Diện tích & Giá bán:
7x20m - Giá bán: 17,5 tỷ

Pháp lý: Sổ hồng riêng, xây dựng 1 trệt 2 lầu.

Liên hệ ngay:
Bán đất nền KDC Kiến Á 125m2 giá cực tốt tọa lạc tại ph Phước Long B, quận 9, Tp.HCM,
5
10.13 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp Dự án Kiến Á ngay mặt tiền đường Liên Phường đi vào, đối diện Trường Cao đẳng sư phạm Trung ương, hướng Đông Nam là KDC Phú Nhuận, hướng Tây Bắc KDC Nam Long, hướng Đông Bắc KDC Điền Phúc Thành và liền kề các tuyến đường quan trọng như đường xa lộ vành đai phía Đông, đường cao tốc Long Thành- Dầu Dây,

Với qui mô 30 ha đã có sổ đỏ riêng, dự án KDC Kiến Á, phường PLB, Q9 sẽ triển khai ...
Siêu phẩm đầu tư 127m2 mặt phố mặt đường vành đai 2.5 trục kim đồng trung kính, giá hđ 65tr/m2
5
18.42 tỷ 127 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: PQinvest (7 tin đăng)
Siêu phẩm đầu tư mặt phố mặt Vành đai 2.5 trục Kim Đồng Trung Kính giá gốc HĐ chỉ 65tr/m².
Dự án đã được tháo gỡ khó khăn chính thức gia hạn hợp đồng BT.
Chính thức được kích hoạt trở lại với quyết tâm cao độ từ Thành phố. Sau thời gian vướng mắc, Dự án nay đã được tháo gỡ pháp lý, hoàn tất giải phóng mặt bằng, và sẵn sàng triển khai dứt điểm 350m còn lại, kết nối đồng bộ với hầm chui Vành đai ...
[giá rẻ nhất] đất kdc số 1 giá 13.2 tỷ đường 12m hướng đn thạnh mỹ lợi dt(5,7x17,5=99,8m2)
6
13.2 tỷ 99 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT KHU DÂN CƯ SỐ 1 - HƯỚNG ĐÔNG NAM - GIÁ RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG
- Chính chủ gửi bán lô đất vị trí đẹp tại Khu dân cư số 1, đường 12m
- Khu vực hạ tầng đồng bộ, dân trí cao, an ninh tốt.
- Diện tích: 99.8 m² (Ngang 5.7m x Dài 17.5m) Diện tích ngang lớn rất thoáng.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, sang tên ngay.
- Quy hoạch xây dựng: 1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng.
- Hạ tầng: Đường rộng rãi, 2 ô tô ...
Bán đất nền dự án khu dân cư thạnh mỹ lợi đối diện chợ, diện tích 8x17,5m giá ~96tr/m2
3
13.5 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nền đất vị trí đắc địa tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP. HCM.
=====
Thông tin cơ bản.
+ Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng.
+ Diện tích: 8x17,5m giá 13,5 tỷ.
=====
Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Trần Khánh Duy.
Bán đất biệt thự tự xây view biển tuần châu
7
15.38 tỷ 512 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Cảng Ngọc Châu, P.Tuần Châu, Tp.Hạ Long, QN

Bán lô BT Đồi Tuần Châu - Hạ Long - Quảng ninh.
+ DT 512,8m².
+ MT 20m.
+ Vuông vắn, sổ đỏ chính chủ,
+ Vị trí đất tựa núi hướng biển.
Nền góc mặt tiền đường số 6võ văn kiệthà tiên venice giá chủ đầu tư 605m2/ giá 12.5tỷ/0932 185 ***
6
12.5 tỷ 605 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hà Tiên Venice Villas, P.Pháo Đài, Tp.Hà Tiên, KG

Hà Tiên venice villas.
Dự án thuộc khu lấn biển Hà Tiên - Khu đô thị mới Hà Tiên.
Dự án quy mô 9ha.
Chỉ một nền góc duy nhất mặt tiền đường lớn, đường Số 6, tuyến đường huyết mạch dẫn bào tất cả khu du lịch của Hà Tiên.
Nền góc ngay cổng chính của dự án diện tích 605m.
Mua trực tiếp từ chủ đầu tư.
LH: tư vấn dự án.
Bán đất nền dự án phú nhuận 1  2 tại thạnh mỹ lợi  dt 7x18,5m giá 140tr/m
3
18.13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất nền dự án tại Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

- DT: 7x18,5m (129.5m²) đường 12m giá 140tr/m

Và còn nhiều sản phẩm khác cùng dự án chào bán, hãy liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí:
Trần Khánh Duy - .
Chính chủ bán nhanh lô đất cát lái gần trường đại học, giá 65 triệu/m², sổ đỏ, hướng đông nam.
5
10.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất ngay Khu đô thị mới Cát Lái, vị trí cực đẹp gần sát đường lớn trường học khu sầm uất đông đúc nhà ở.
Diện tích 8x20= 160m², mặt tiền đường rộng 12m, có điện âm nước âm.
Hướng : Đông Nam
Gần trường đại học , vị trí đẹp
Giá chỉ 65 triệu/m².
Khu an ninh dân trí cao, mặt tiền đường lớn thuận tiện kinh doanh mua bán, gần chợ và khu trung tâm mua sắm, cách bệnh viện Lê Văn Thịnh 500m ...
Bán đất biệt thự fpt trục chính bắc nam, đối diện fpt complex  bđs rồng đỏ chuyên fpt
8
13.2 tỷ 166 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán đất biệt thự FPT, trục chính Bắc Nam, đối diện FPT Complex Gần sông Cổ Cò.

Vị trí đẹp: Lô đất nằm trên trục đường chính Bắc Nam, thông đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa và Hoàng Minh Thắng, lòng đường 9m5, lề 8m.

Diện tích: 166m² (ngang 8m).
Hướng lô đất: Tây Bắc.

Pháp lý: Sổ đỏ. Giá 13.2 tỷ. Sẵn sổ đỏ.

Liên hệ: Mr. Đấu để được tư vấn.

BĐS Rồng Đỏ - Chuyên FPT City Đà Nẵng.
Tận tâm - Bảo mật - An ...
Bán lô góc 133.4m2 view kênh phân khu v6 fpt, vị trí đầu tư rất tiềm năng  bđs rồng đỏ chuyên fpt
8
12.4 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán lô góc 133.4m² view kênh phân khu V6 FPT, vị trí đầu tư rất tiềm năng - BĐS Rồng Đỏ chuyên FPT

Diện tích 133.4m² (7.2x19m). Đường 7m5, hạ tầng ngầm. Sẵn sổ đỏ công chứng. Hướng Bắc.

Vị trí lô góc view kênh V6, nhìn trực diện sang Toà FPT Plaza 4. Vị trí rất đẹp.

Liên hệ: Mr. Đấu.

BĐS Rồng Đỏ - Chuyên FPT City Đà Nẵng.
Tận tâm - bảo mật - an toàn.

Chúng tôi gắn bó với FPT City từ những ...
Bán nền bt 175m2 giá thấp nhất khu vực kdc yên tĩnh nhiều cây xanh hạ tầng đẹp có bảo vệ
8
14.76 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất KDC Hưng Phú 1 đường Liên Phường - Võ Chí Công:
- Nền Biệt Thự ngang 10m x17.5m= 175m² giá chỉ 13,3 tỷ thấp nhất so với xung quanh
- Vị trí đẹp giao thông thuận tiện ra Liên Phường hoặc Võ Chí Công cách Global City chỉ hơn 1 km
- Thích hợp mua xây ở hoặc đầu tư rất tốt.
- Dự án có nhiều lô đất từ 90m²-300m² để lựa chọn

Liên hệ Thanh chuyên dự án Hưng Phú để xem đất .
Cần bán lô đất 11x20m khu dân cư khang an, giá 68 triệu/m2
4
15.23 tỷ 224 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nền đất nhà phố khu dân cư Khang An, phường Phú Hữu, Quận 9.

- Diện tích 11x20m.
- Hướng Nam.
- Đường 14m.
- Giá bán 68 triệu/m².

Anh/Chị quan tâm liên hệ Kiên.
Bán đất nền dự án tại kdc thế kỷ 21, 20 tỷ, 102.5m2
3
20 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ) cực chất cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư. Với diện tích 102.5m², mặt tiền rộng 5m, đất này lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch.

Giá cực hot chỉ 20 tỷ VND, nhanh tay kẻo lỡ! Đất nằm trong khu dân cư Thế kỷ 21, mang đến không gian sống ...
Đất nền dự án hưng phú, 11 tỷ/ 132m2, đẹp xuất sắc
14
11 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Hưng Phú, Liên Phường, Phước Long B, Q9, HCM đang chờ chủ mới. Diện tích 6x22 m², mặt tiền 6m, Đường trước rộng 15m, rất thích hợp để xây dựng hoặc đầu tư.

- Giá chỉ 83,5 triệu/m² (11 tỷ).
- Phong thủy tốt cho gia chủ.
- Dự án cao ráo không ngập nước cây xanh mát mẻ.
- Đường rộng, dễ dàng di chuyển xe cộ.

Cách trường học như Tomato Quận 9, Montésteam Kindergarten, trường mầm non ...
Bán đất tại khang điền intresco, q9, hcm, 17 tỷ,dt 220m2, giá tốt, uy tín
7
17 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô đất góc 2 mặt tiền dự án KDC khang Điền Intressco, đường Dương Đình Hội, Phước Long B, TP Thủ Đức.
- Diện tích: 220m²(8x29)m
- Vị trí trung tâm, gần ngay khu dân cư Gia Hoà, An Thiên Lý, gần trường học, gần chợ, siêu thị lớn nhỏ đầy đủ.
- Cách Global City Quận 2 Chỉ 1km.