Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán nhanh 200m2, ngang 10m, đường liên phường, quận 9, giá 78,5 tr/ m2
8
16 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Giáp Quận 2, gần Global City Quận 9.
Di chuyển về quận trung tâm tầm 25 phút.
Diện tích: 10x20m.
Đối diện công viên.
Trục thông cách Liên Phường tầm 150m.

Giá: 78,5 tr/ m².
Pháp lý: Sổ cty , xây nhà hoàn công ngay

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường, Quận 2, Quận 9.
Biệt thự phước long a ngang 12m giá rẻ nhất thị trườngkhông có lô thứ 2cách thích quãng đức 200m
6
14.25 tỷ 275 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phước Long, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

-SIÊU PHẨM BIỆT THỰ PHƯỚC LONG A NGANG 12M HIẾM CÓ GIÁ CHẠM ĐÁY THỊ TRƯỜNG
-Cơ hội cực hiếm cho anh/chị đang tìm lô biệt thự đẹp tại KĐT Phước Long A khu dân cư cao cấp, dân trí cao, hạ tầng hoàn chỉnh.
++Thông tin lô đất:
+Diện tích: 275m² (Ngang: 12m) cực hiếm dễ thiết kế biệt thự đẳng cấp
+Hướng: Đông Bắc mát mẻ quanh năm, đón gió biển
+Đường rộng, khu biệt thự đồng bộ xây dựng sang ...
Bán lô biệt thự 430m2 trương minh giảng
6
19 tỷ 430 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ An, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Người đăng: Mr Hà (119 tin đăng)
Đất nền đẹp nằm ở vị trí thuận lợi, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Diện tích: 430 m².
+ Giá: 19 tỷ.
+ Hướng cửa chính: Đông.
+ Chiều ngang mặt tiền: 21.5m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 7m5.
+ Pháp lý: Đầy đủ.

Đặc điểm nổi bật:
- Ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho xe ô tô ra vào.
- Mặt tiền rộng, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao ...
Bán đất biệt thự phú mỹ an, đối diện công viên, diện tích lớn 430m2 trương minh giảng
4
19 tỷ 430 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ An, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Người đăng: Mr Hà (119 tin đăng)
Bán đất biệt thự Phú Mỹ An đối diện công viên.
Diện tích lớn: 430m² (21,5m x 20m).
Hướng Đông mát mẻ.
Mặt tiền rộng, cực kỳ lý tưởng xây biệt thự.
Giá bán chỉ hơn cực kỳ tốt so với khu vực. R.
Vị trí đẹp: Gần trường Quốc tế Singapore, khu biệt thự đẳng cấp, xây dựng gần như full.

Liên hệ ngay: Mr. Hà Hùng Long.
Tổng hợp giá bán đất nền lô góc 2,3 mặt tiền bình nguyên, 10 tỷ 5, 167,5m2, đẹp, tiện ích
9
10.5 tỷ 167 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bình Nguyên, P.Bình An, Tp.Dĩ An, BD

Khu đô thị Bình Nguyên, Thống Nhất, Bình An, Dĩ An, Bình Dương là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm đất nền lô góc 2, 3 mặt với diện tích 167,5m², giá bán 10 tỷ 5 VND. Đất có pháp lý đầy đủ, thuận lợi cho việc xây dựng và đầu tư. Đường vào rộng 19m, mặt tiền 8m, phù hợp cho việc kinh doanh và phát triển lâu dài. Đặc biệt, hướng cửa chính Đông Nam mang lại phong thủy tốt cho gia ...
Bán nền góc villa nghỉ dưỡng view sông rừng cực đẹp tại phước lộc
7
11.33 tỷ 379 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

BÁN NỀN VILLA NGHỈ DƯỠNG VIEW SÔNG RỪNG CỰC ĐẸP

Một không gian sống đúng nghĩa nghỉ dưỡng, nơi mỗi sáng thức dậy là tiếng chim, gió sông mát lành và màu xanh của rừng bao quanh.

Vị trí đắc địa:
Cách Vinhomes chỉ 1,5km thuận tiện di chuyển
Không gian yên tĩnh, riêng tư, tránh xa ồn ào phố thị

Điểm nổi bật:
View sông + rừng hiếm có, cực thoáng và mát
Không khí trong lành, phù hợp nghỉ ...
Cần bán nhanh lô đất 200m2 đất nền liên phường quận 9 giá 78 tr/m2
8
15.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường giao Đỗ Xuân Hợp, Global City quận 2.
Khu dân cư hiện hữu, đông người...

Lô 10x20m
trục 12m thông.
Giá 78 tr/ m².
Đối diện công viên lớn

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Chuyển nhượng góc lô biệt thự hướng đông phú mỹ an, đường nguyễn văn hưởng gần sông
4
19.5 tỷ 324 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ An, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Lô góc biệt thự Phú Mỹ An - Hoà Hải - Ngũ Hành Sơn.
- Đường Nguyễn Văn Hưởng (10m5) Vùng Trung 4 (7m5).
- Tổng diện tích 324m².
- Hướng Đông.
- Vị trí đẹp song song với đường Song Hào, gần công viên ven sông.
Giá bán 19.5tỷ TL.
LH CV: Mr Land Minh.
Bán đất kdc gia hoà 154m2 (7x22m) đường thanh nga  view công viên gia hòa, giá 120tr/m2
8
18.48 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất vị trí đắc địa nhất KDC Gia Hòa, Phước Long B, Quận 9:

Vị trí: Mặt tiền đường Thanh Nga, đối diện trực diện công viên trung tâm Gia Hoà.

Diện tích: 7m x 22m (154m²) - Vuông vức, lý tưởng xây biệt thự.

Hiện trạng: Đất trống, hạ tầng điện âm, an ninh 24/7, dân trí cao.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay.

Giá bán: 120 triệu/m² còn thương lượng.

Cơ hội sở hữu vị trí có tầm ...
Lô đất nam phan view hồ  11x18 (198m2)  giá 93tr/m2  xây biệt thự song lập sân vườn
6
18.41 tỷ 198 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất Nam Phan, Đường Đỗ Xuân Hợp, Quận 9

Vị trí: Lô biệt thự song lập 11x18, nằm trong Khu dân cư Nam Phan, hạ tầng hoàn thiện, thuận tiện di chuyển.

Diện tích: 11x18m, xây biệt thự song lập.

Giá bán: 93 triệu/m².

Pháp lý: Sổ sách rõ ràng, có thể xem giấy tờ trực tiếp.

Ưu điểm: Đất đã có móng cọc, tiết kiệm chi phí xây dựng ban đầu.

Liên hệ ngay:
Đức Lê (hỗ trợ xem vị trí đất & giấy ...
Bán đất nền dự án kikyo residence, giá tốt 85 triệu/m2, 216m2, tại đỗ xuân hợp, q9, hcm
18
18.36 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Tại KDC Nam Phan Kikyo Residence, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), đất nền dự án Kikyo Residence có diện tích 216m², giá bán 85 triệu/m². Đây là cơ hội lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở trong khu vực phát triển sôi động.

Điểm đặc biệt:
+ Mặt tiền rộng 9m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà phố.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo ...
Chính chủ bán lô đất view công viên đường mỹ đa tây 4  khu nam việt á, ngũ hành sơn
4
11 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Người đăng: Nguyệt (6 tin đăng)
Chính chủ bán đất (tặng nhà 1 tấm) đường Mỹ Đa Tây 4 - khu ĐT Nam Việt Á
- Ưu điểm View công viên, hướng Đông bắc mát mẻ...
- Diện tích: 102.5m² (5x 20.5)
- Hướng: Đông bắc
- Giá bán: 11 tỷ (thương lượng chính chủ)

- LH xem đất:
- BĐS NguyetLand - 167 Đoàn Khuê - khu ĐT Nam Việt Á, Q. Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng.
- Nhận ký gửi mua - bán - Cho thuê nhà & đất TP Đà Nẵng & các vùng lân cận.
Bán gấp lô đất nam long, d3, phước long b, quận 9 diện tích 4.5x20m, giá 11.5 tỷ tluong
3
11.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán gấp lô Nam Long, Phước Long B, Quận 9.
4.5x20m, trục chính D3 xây dựng tự do.
Giá 11.5 tỷ Tluong trực tiếp chủ.
Liên hệ: xem đất.
Bán nhanh 132m đất nền khang an quận 9 giá 80 tr/m
8
10.56 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Đối diện công viên. Thông ra Đỗ Xuân Hợp Global city Quận 2
Trục 12m thông thoáng.
Hè rộng.
Diện tích: 6x22 đối diện song hành cao tốc
Giá: 80 tr/m².
Có thương lượng.
..,..,..
Ngoài ra còn nhiều nền diện tích khác nhau cùng khu vực

Liên hệ . Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần
Đất thái sơn 10x25 đường thông dãy đẹp (không phải a, b) giá chỉ 60.5 tr/m2
6
15.12 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

KDC Thái Sơn Bộ Quốc Phòng - đa dạng vị trí:
Diện tích: 10 x 25m đường 12m.
Giá 60.5 tr/m².
Dãy đẹp, không phải dãy A, B.
Xây dựng: 1 trệt 2 lầu, áp mái.

Vị trí trung tâm xã Phước Kiển, Nhà Bè khu dân cư cao cấp, hạ tầng hoàn thiện, pháp lý chuẩn chỉnh.

Call Mr. Vũ: .
Bán lô biệt thự góc siêu đẹp, siêu vip gói 7 kđt mỹ gia, nha trang, chỉ 50tr/m2
5
14.38 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Thanh (16 tin đăng)
Lô Biệt Thự góc Siêu Đẹp, Siêu VIP đối diện đường Công Viên Cây Xanh (rộng 29m), Gói 7 KĐT Mỹ Gia, Nha Trang.
Diện tích: 287,5m².
Hướng Bắc và Tây.
Giá bán: 50 triệu/m² (cọc riêng 158 triệu, tặng thiết kế).
Liên hệ: Thanh xem đất và làm việc trực tiếp với chủ!
Bán đất mtkd đường số 1, kdc nam hùng vương, an lạc, quận bình tân  mặt tiền đường nhựa 20m
3
10.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Hùng Vương, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Bán đất MTKD đường số 1, KDC Nam Hùng Vương, An Lạc, Quận Bình Tân

Diện tích : 4.5 x 20

Mặt tiền đường nhựa 20m + lề hai bên

Hướng Bắc

Pháp lý: đất thổ cư

Gía 10 tỷ 500

Gọi Kim Cương
Chỉ 95triệu/m2 sở hữu lô đất nền trung tâm từ sơn, nhà đầu tư nhanh tay
6
10.45 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

New Home Riverside, P.Đình Bảng, Tp.Từ Sơn, BN

Chỉ 1 lô đất nền trung tâm Từ Sơn nhà đầu tư nhanh tay.

Khu đô thị Khang Phát Diamond Central chỉ có:

Số lượng cực kỳ giới hạn.

Vị trí ngay Đại lộ Trần Phú trung tâm TP Từ Sơn.
Cách Long Biên chỉ 5km.

Khu vực đang tăng giá mạnh nhờ hạ tầng và làn sóng dịch chuyển đầu tư từ Hà Nội.

Sổ đỏ từng nền.

Liên hệ ngay để nhận bảng giá và vị trí đẹp tại dự án Khang Phát Diamond Central.
Giỏ hàng đầu tháng 02/2026 tổng hợp tại KDC Kiến Á Q9 giá bán 95tr/m2 thích hợp đầu tư
4
11.88 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Các nền đất bán dưới đây:
- Nền 5m x 25m, hướng Đông Bắc, đường 12m, giá 95 tr/m².
- Nền 10m x 20m, hướng Đông Bắc, đường 12m, giá 87 tr/m².
- Nền 5m x 22m, hướng Tây Nam, View sông, đường 16m, giá 99 tr/m².
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng.
- Xây dựng: 1 trệt 3 lầu, hoàn công đầy đủ, mẫu nhà hiện đại.
-Liên hệ: 0914.920.2020914.920.xxx- 0975.147.109 0975.147.xxx ( E Quốc Cty Đất Việt)
-Chuyên ...
🌏 Đất 2 lô liền kề (250m2) 👉 đường Cồn Dầu 20. Sát Lê Quảng Chí. 💎
5
16.3 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Hòa Xuân mở rộng, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

🌏 Bán 2 lô liền kề đường Cồn Dầu 20, Hòa Xuân, Đà Nẵng. 🌾🌾🌾

🍀 Diện tích đất: 250m2 (10 x 25)m. Hướng tây nam.
🍀 Đường Cồn Dầu 20 rộng 7.5m vỉa hè 4m. Trục đường đẹp, ngay sát đường Chính Lê Quảng Chí. Giao thông thuậ tiện.
🍀 Bất động sản có diện tích lớn, thích hợp xây tòa căn hộ, làm văn phòng công ty hoặc kinh doanh buôn bán rất tốt.

📕 Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ chính chủ, thủ tục mua bán ...
Từ 900 tới 920 của 921

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm