Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Gấp! Giá hời bán nhanh nền biệt thự D/A Phú Nhuận đối diện GlobalCity giá chỉ 57tr/m2( cam kết có thật)
5
17.95 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Vị trí đường nhánh 1/ đường 659, cách đường Liên Phường 200m
- Diện tích: 15x21m( 315m2), đường 12m, hướng Tây Nam
- Mẫu nhà biệt thự sân vườn tự thiết kế theo ý thích. Tận hưởng các tiện ích cơ bản của GlobalCity đang phát triển mạnh
- Giá bán: 57tr/m2( Sản phẩm độc quyền chủ cần bán gấp)

LH em Dũng 0932.678.2220932.678.xxx để nhận thêm thông tin, báo giá chi tiết từng nền. Cam kết giá chính chủ - tốt ...
Chính chủ cần bán 2 lô đất tại KDC sở văn hóa thông tin Q9 giá chỉ 58tr/m2
3
13.92 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Có 2 lô cần bán:
+ Lô 1: Diện tích: 90m² (6x15m), lô J, lô đẹp vuông vức không vướng cống hay tụ điện, dt 6x15m, đường 12m, hướng tây bắc, giá bán 78 tr/m².
+ Lô 2: Diện tích: 240m² (12x20m), lô V, lô đẹp vuông vức, đường 12m, hướng Đông Nam, giá bán 58 tr/m².
-Tiện ích: Xung quanh đầy đủ tiện ích siêu thị, dân cư đông,...thuận tiện kinh doanh buôn bán
-Liên hệ: 0932.678.2220932.678.xxx (Em Dũng)
Địa chỉ ...
Siêu phẩm đất thương mại trục thạnh thới, cần giờ giá chỉ 45tr/m2 (cực hiếm)
5
12.38 tỷ 275 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Thạnh Thới, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Người đăng: Duy (13 tin đăng)
Bán lô đất ngang lớn 10m dài 27.5m, tổng diện tích 275m, nằm trong dự án Phúc Hưng, ngay trục Thạnh Thới Cần Giờ, vị trí vàng cho khai thác thương mại dịch vụ lưu trú. Cách cổng chính Vinhomes Paradise Cần Giở chỉ 200m.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 275m² full thổ cư.
Hướng: Đông Nam view biển.
Quy mô xây dựng: 1 hầm 1 trệt 1 lửng 4,5 lầu.
Giá bán: Chỉ 45triệu/m².
Liên hệ ngay để thông tin ...
Giỏ hàng cập nhập lại các nền giá tốt nhất tại KDC Phú Nhuận, P Phước Long B, giá từ 58tr/m2
5
18.27 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Tổng hợp tất cả các nền đang bán trong KDC Phú Nhuận:
1. Trục chính 659
- Lô P : 294m² giá 110tr/m2
-Lô Q1: 270m² giá 100tr/m2
-Lô H: 313m² giá 120tr/m2
2. Trục 20m
- Lô L: 334m² giá 68tr/m²
- Lô C2: 294m² giá 90tr/m2
- Lô N : 280m² giá 90trm2
-Lô F : 293m² giá 85trm2
- Lô C1: 300m² giá 78tr/m2
3. Trục 12m
- Lô E : 315m² giá 58tr/m2
- Lô C1: 300m² giá 75tr/m2
- Lô R: 236m² giá 69tr/m2
- Lô K: ...
Kdc hồng lĩnh  phú xuân, duy nhất nền mặt tiền sông giá 39.5tr/m2
3
11.14 tỷ 282 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Hồng Lĩnh, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (13 tin đăng)
Cần bán gấp duy nhất nền mặt tiền sông lớn KDC Hồng Lĩnh - Phú Xuân Nhà Bè.
Thông tin chi tiết:
+ Vị trí: View sông, liền kề dự án Gia Việt (Phú Mỹ Hưng).
+ Diện tích: Ngang 13m dài 21.7m. Tổng diện tích: 282m².
+ Giá: Chỉ 39.5tr/m² (giá chưa bao gồm tiền xây dựng và sẽ phải đóng thêm 1tr/m² để hoàn tất hạ tầng trong tương lai).
+ Pháp lý dự án: Hợp đồng góp vốn. Tiền sử dụng đất, nghĩa vụ thuế ...
Bán gấp nền 8x32m kdc nhà vườn phước lộc  cần giờ giá chỉ 41.5tr/m2
3
10.62 tỷ 256 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lương Văn Nho, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Cần bán gấp nền nhà phố 8x32m - 256m² khu Phước Lộc - Cần Giờ.
Thông tin chi tiết:
+ Vị trí: Nằm nội khu hướng sông và rừng. Cách dự án Vinhomes Paradise chỉ 1km.
+ Hướng: Tây Bắc.
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng.
+ Giá chỉ 41.5tr/m² (đơn giá chưa bao gồm tiền xây dựng).
+ Xây dựng: 1 trệt 2 lầu. Tổng diện tích sàn sử dụng 260m².
A/C quan tâm liên hệ qua số holine: . Hân hạnh phục vụ quý khách hàng, xin ...
Cần bán lô góc 2 mặt tiền làng chài tân thành hội an.dt365m .đường rộng 13,5m.giá42 triệu/m
3
15.3 tỷ 365 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cẩm An - Hội An, P.Cẩm An, Tp.Hội An, QN

Em chào bán mảnh đất LÔ GÓC ở Làng Chài Hội An

- Diện tích 365m² hoàn toàn là đất ở đô thị.

- Vị trí lô góc khá đẹp, nằm ở vị trí đắc địa

- Đường rộng 13,5m. Quy hoạch hệ thống thoát nước đầy đủ.

- Xung quanh nhiều villa và homestay, rất nhiều khách nước ngoài lưu trú

- Đất tiềm năng để anh chị đầu tư hoặc muốn xây dựng căn nhà gần biển gần sông.

Giá bán : 4x tr/m².

- Sổ hồng đầy ...
Hàng hiếm ... mặt tiền 8m tại kđt hà quang 2 .
5
11.81 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền 8m tại kđt Hà Quang 2
- Diện tích: 144m² . Ngang 8m
- Được xây dựng 3,5 tầng
- Hướng : Đông
- Phù hợp làm căn hộ, coffe, spa..
- Giá bán : 83tr/m² ( bên bán bao hết các loại thuế phí liên quan đến chuyển nhượng)
Bán mặt tiền đường liên phường 6x16,6 ( 100m2 ) giá 118tr/m2
4
11.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin thửa đất :

- Diện tích : 100m² ( 6 x 16,67 )
- Sổ hồng riêng công chứng ngay
- Vị trí : mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn, đối diện Villa Park, gần Liên Phường.
- Gần chung cư River Park Tower sắp khởi công
- Thuận tiện kinh doanh, mở văn phòng công ty, khách sạn,...

* Giá bán : 118tr/m² - Tổng tiền : 11,8 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Chính chủ bán gấp nền biệt thự dt 9x17m, kdc ven sông  bộ công an  giá 13.5 tỷ
9
13.5 tỷ 153 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự khu compound an ninh 24/24h. Dự án Bộ Công An đường Phạm Hữu Lầu, Phước Kiển, Nhà Bè. Đối diện dự án Lavila, Nine South, cầu Phước Long đã thông xe.
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng xây dựng hoàn công đầy đủ.
+ Ngân hàng hỗ trợ 70% giá trị.

- Đất biệt thự ven sông mát mẻ, xây dựng tự do, theo ý thích.
- DT: 9 x 17m = 153m², giá bán: 13,5 tỷ đồng thương lượng. Thị ...
Chính chủ bán gấp lô đất nền đẹp dt 7x19m đường số 2, kdc phú mỹ q7, giá 15.5 tỷ ngay ga metro
10
15.5 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ Chợ Lớn, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Chính chủ bán lô đất đường Số 2 - Phú Mỹ Chợ Lớn, phường Phú Mỹ, Quận 7. Cách Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, trường quốc tế Canada 500m. Ngay đường Nguyễn Lương Bằng đi trung tâm Phú Mỹ Hưng - hành chính Quận 7 chỉ 5 phút. Cách tuyến metro cần giờ bền thành cần giờ 500m.

Diện tích: 7 x 19 = 133m² đường thông 14m.
GPXD: Hầm 4 lầu (phù hợp xây viila, văn phòng, căn hộ dịch vụ).
Pháp ly sổ hồng riêng. Sẵn ...
Chính chủ gửi bán đất mặt tiền đường bưng ông thoàn 156m2 giá chỉ 10,6 tỷ
6
10.6 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin như sau:

- Diện tích: 156m² (4 x 39m).
- Thổ cư: 111m².
- Cây lâu năm: 45m².
- Sổ hồng riêng.
- Xây dựng tự do, xây tối đa 1 trệt 6 lầu.
- Cách khu Công Nghệ Cao chỉ 100m.
- Mặt tiền đường kinh doanh buôn bán, thích hợp xây văn phòng công ty, khách sạn,...

- Giá bán: 10,6 tỷ.
- Liên hệ e Cường: để gặp chủ thương lượng.
Bán lỗ 2 tỷ! bán gấp nền đất đẹp kdc phú mỹ 126m2 (6x21m)  hướng nam, đường 12m, giá tốt 16,5 tỷ
5
16.5 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Mỹ, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Bán lô đất đẹp KDC Phú Mỹ sát Phú Mỹ Hưng, vị trí vàng, dân trí cao.

Diện tích: 6m x 21m = 126m².
Lộ giới: 12m đường rộng, thông thoáng.
Hướng: Nam mát mẻ, phong thủy tốt.
Quy hoạch xây dựng: Hầm Trệt 2 Lầu Sân thượng.
Giá chốt nhanh 16,5 tỷ đồng.
Ngân hàng Vietcombank & Agribank hỗ trợ vay lên đến 50% giá trị tài sản.

Ưu điểm nổi bật:
Khu vực dân trí cao, an ninh, hạ tầng hoàn chỉnh.
Gần Phú ...
Bán đất kdc samsung village đường bưng ông thoàn, dt 10x25m giá chỉ 12,5 tỷ
7
12.5 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin như sau

* Diện tích : 10 x 25,3 ( 252,8m² )
* Thổ cư : 226m² ; cây lâu năm : 27 m²
* Hướng Tây Nam
* Vị trí : liền kề khu Công Nghệ Cao, Vành Đai 2
* Thích hợp xây CHDV
* Giá bán : 12,5 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán dn tại khu dân cư thạnh mỹ lợi, 12 tỷ vnd, 87.5m2, mặt tiền 5m
4
12 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án siêu hot ở Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ, với diện tích 87.5m², giá chỉ 12 tỷ VND.
Mặt tiền 5m cực đẹp, rất phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng sẵn sàng.
Phong thủy tốt cho những ai muốn an cư lạc nghiệp.
Thiết kế thoáng mát, không gian sống lý tưởng cho gia đình trẻ.
Cơ hội hiếm có để sở hữu ...
Bán rẻ lô đất kdc kim sơn nguyễn hữu thọ 5x20m, giá 15 tỷ, ngay đại học tôn đức thắng rmit
9
15 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kim Sơn, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Bán gấp lô đất đường Số 2 đường thông - khu dân cư Kim Sơn - đường Nguyễn Hữu Thọ, đối diện ĐH Tôn Đức Thắng, ĐH Cảnh Sát Nhân Dân, RMIT, Phường Tân Phong, Quận 7.

Giá đầu tư tốt nhất đường số 12m. Dãy B và A.
- Diện tích: 5x20 (100m²).
- Hướng: Đông Tứ Trạch.
- Quy cách XD: Hầm + trệt + 4 lầu.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng cá nhân.
- Hỗ trợ vay ngân hàng 70% giá trị. Lãi suất vay: 9.5 % / năm.
- Giá ...
Bán mặt tiền đường bưng ông thoàn đối diện villa park, dt 5x28,4 ( 142m2 ) giá chỉ 97tr/m2
3
13.77 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin thửa đất :

- Diện tích : 142 m² - Kích thước : 5 x 28,4m
- Sổ hồng riêng công chứng ngay
- Gần chung cư River Park Tower sắp khởi công

* Giá bán : 97tr/m² - Tổng tiền : 13 tỷ 770tr
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Giỏ hàng căn góc mỹ gia gói 8 the cappela  đối diện hồ bơi và công viên  chỉ 50tr/m2  60tr/m2
8
14.38 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KVG The Capella Nha Trang, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

GIỎ HÀNG CĂN GÓC MỸ GIA GÓI 8 THE CAPPELA - ĐỐI DIỆN HỒ BƠI VÀ CÔNG VIÊN - CHỈ 50TR/M2 - 60TR/M2

Lô 50tr/m² - gần hồ bơi - cách hồ bơi 50m
Anh chị inb em để tham khảo thêm các vị trí gần hồ bơi và công viên ạ

Lô GÓC Rẻ Nhất GÓI 8 Mỹ Gia
view Công Viên và Hồ Bơi
Diện tích: 287.5m (17x20)
Hướng: Bắc, Tây
Đường số 60 (26m) & đường số 57 (15m)
Tiện ích bán kính 1km: hồ bơi, nhà hàng, quán ăn, ...
Bán trục 4 lô đất đấu giá khu đô thị kiến hưng, 20 tỷ/ lô 90m2 siêu đẹp
4
20 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kiến Hưng, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án tại Khu đô thị Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Nội (cũ: Quận Hà Đông, Hà Nội) với nhiều tiện ích nổi bật.
+ Diện tích: 90m² + Giá tốt: 20 tỷ VND + Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ + Hướng cửa chính: Đông + Chiều ngang mặt tiền: 8.2m + Chiều rộng ngõ: 12m + Thiết kế hiện đại, đồng bộ với tiêu chuẩn đô thị loại 3.

- Điểm đặc sắc:
Đường vào rộng rãi, thuận ...
Bán đất nền dự án hưng phú 2, dt 10x18m trục chính đường 20m
7
15.48 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Dự án đất nền Hưng Phú 1 nằm ở vị trí chiến lược tại Phước Long B, Quận 9, TP. HCM, cung cấp một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng.
Diện tích rộng 180m² giá bán 86tr/m² thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lợi.

+ Diện tích: 180m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Mặt tiền đường 20m hướng Tây Bắc sạch đẹp ko vướng cống tủ điện.
+ Đường vào rộng 30m, dễ dàng tiếp cận các ...
Từ 240 tới 260 của 916

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm