Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 3 nền giá tốt nhất dự án bách khoa q9 diện tích đẹp, giá đầu tư
8
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán 3 nền giá tốt nhất dự án Bách Khoa Q9 Diện tích đẹp, giá đầu tư

Hiện tại giỏ hàng đang có 3 nền đẹp, giá tốt nhất khu Bách Khoa Quận 9, phù hợp mua ở hoặc đầu tư lâu dài, vị trí thoáng, đường nội khu rộng rãi, khu dân cư hiện hữu:

* Nền 7x26m (182m²), hướng Bắc, giá 68 triệu/m²
* Nền 7x39m (273m²), hướng Đông, giá 58 triệu/m²
* Nền 14x30,5m (427m²), hướng Đông Nam, giá 54 triệu/m²

Các nền ...
Chính chủ bán lô góc vàng 192.4m², giá 16,5 tỷ tđc bắc sông cấm (khu c) mặt đường 36m
8
16.5 tỷ 192 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Bắc Sông Cấm, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

- Chính chủ bán lô góc vàng 192.4m² - TĐC Bắc Sông Cấm (khu C) - mặt đường 36m.
- Ngay chân cầu Nguyễn Trãi - Dự kiến hợp long quý II/2026.

- Thông tin lô đất:
+ Diện tích: 192,4m². Sổ hồng lâu dài.
+ Mặt tiền khủng: 14m, hướng Tây Nam - Nam.
+ Đường 36m + vỉa hè 3m cực rộng rãi.

- Giá bán: 16,5 tỷ (86 triệu/m²).
+ Rẻ hơn thị trường tới 25% (trong khi khu D đã 150tr/m², trục Đỗ Mười 180 - ...
Chủ bán nhanh lô đất ngang 6m hiếm có ở khu 1 thạnh mỹ lợi
7
14.1 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất ngang 6m khu 1 Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- DT: 105m² (6m x 17,5m).
- Hướng: Tây Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 4 lầu.
- Vị trí Cách UBND TP Thủ Đức 500m. Cách 300m Chung Cư Novaland đang hoàn thiện tương lai nhiều tiện ích.
- Giá chỉ: 14,1 tỷ (Bớt lộc) [ 135tr/m².
Ngoài ra, hiện tại còn các nền size diện tích khác đáp ứng nhu cầu của quý khách.
LH - ...
Bán đất nền kdc nam long q9  đường d6 (16m)  giá chỉ 79tr/m2,giá tốt đầu tư và an cư tốt.
3
15.8 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Mặt tiền đường D6, lộ giới rộng 16m thông thoáng.
Diện tích : 10m x 20m.
Hướng: Tây Nam (đón tài lộc, phù hợp Tây tứ trạch).
Pháp lý: Sổ đỏ công ty. Xây dựng theo mẫu, hoàn công ra sổ hồng cá nhân ngay.
Giá bán: Chỉ 79 triệu/m² (Mức giá cực hời so với mặt bằng chung 85-90tr/m²).
Tiện ích: Ngay sát Global City, cao tốc Long Thành - Dầu Giây, hạ tầng điện âm, nước máy đồng bộ.
Liên hệ : (Mr. ...
Bán đất cát lái, sổ đỏ cá nhân, dt 8x20m, đường 12m, giá 67 triệu/m²
10
10.72 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán đất sổ đỏ cá nhân Cát Lái, đường 48-CL, vị trí gần sát trường đại học UMT (Đại học quản lý và công nghệ TP.HCM)
- Diện tích: 8x20m = 160 m²
- Đường 48-CL rộng 12 mét
- Hướng Tây Bắc
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + sân thượng, mẫu nhà tự do
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay
- Bán giá 67 triệu/m²

Liên hệ:
11 tỷ 500 nền 240m2 nền biệt thự có sổ cá nhân kdc phú lợi
4
11.5 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

- Duy nhất 1 nền biệt thự KDC Phú Lợi giá tốt hiếm có

Vị trí đẹp: Trục đường nội bộ 10m gần công viên khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, an ninh
Diện tích: 240m² (đất biệt thự)
Hướng: Tây Nam
Giá bán: 11 tỷ 500 (còn thương lượng)
Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân hỗ trợ vay ngân hàng

- Vì sao nên mua KDC Phú Lợi thời điểm này?

+Vị trí chiến lược:

Liền kề 4 trường đại học lớn đang xây dựng trên trục Nguyễn ...
Chính chủ bán nền đất đường 25m giá 13 tỷ kdc nam long, sổ riêng cá nhân129m2 ngang 6
10
15 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán đất nền KDC Nam Long, Liên Phường, Phước Long B, Quận 9.
- Vị trí: ngay mặt tiền đường D1 rộng 25 gần chung cư.
- Diện tích: 6 x 21.5
- Đường trước nhà: 25m
- Xây dựng: Theo quy cách 1 trệt 2.5 lầu.
- Pháp lý: Sổ riêng xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân
- Hướng: Đông Nam (Sạch đẹp không lỗi phong thuỷ)
Giá bán: 13 Tỷ
Liên hệ: Gia Long làm việc chính chủ
Lô (8x20m) rẻ nhất dự án thời báo kinh tế giá chỉ 10,3 tỷ/160m2
3
10.3 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Sản phẩm biệt thự Thời Báo Kinh Tế:
+ Lô dãy B (8x20m) 160m², đường 12m. Giá chỉ: 10.3tỷ.

Quý khách vui lòng liên hệ:
LH(zalo): - Trần Tuyến.
Công Ty Bất Động Sản Ngọc Việt.
ĐC: 120 Đường 659, KDC Phú Nhuận, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức, HCM.
Bán đất nền kdc nam long q9  mặt tiền đường 25m  giá 13 tỷ,giá tốt nhất đầu tư và an cư.
3
13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Diện tích: 6m x 21.5m (129m²).
Hướng: Đông Nam (mát mẻ quanh năm, phong thủy tốt).
Lộ giới: Đường nhựa 25m, vỉa hè rộng, cây xanh thoáng đãng.
Pháp lý: Sổ đỏ công ty (Xây nhà hoàn công ra sổ hồng cá nhân ngay).
Giá bán: 13 tỷ (Thương lượng cho khách thiện chí).
Tiện ích: Khu dân cư cao cấp, an ninh, gần cao tốc, tiện di chuyển về trung tâm.
Liên hệ xem đất: (Mr. Vinh)
Lô (8x20m) mặt tiền bưng ông thoàn dự án thời báo kinh tế
3
15.2 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Sản phẩm biệt thự Thời Báo Kinh Tế:
+ Lô dãy B (8x20m) 160m², mặt tiền Bưng Ông Thoàn.
+ Kinh doanh mọi ngành nghề.
+ Giá chỉ: 95tr/m².

Quý khách vui lòng liên hệ:
LH (zalo): - Trần Tuyến.
Công Ty Bất Động Sản Ngọc Việt.
Một nền nhà phố duy nhất cần bán giá tốt trong kdc phú mỹ vạn phát hưng bán giá tốt, vị trí đẹp
4
17.14 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Hoàng Quốc Việt, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Do cần tiền giải quyết công việc cần bán lô đất nền có diện tích lớn ngay cạnh Phú Mỹ Hưng, có an ninh tốt, khu dân cư yên tính, văn minh.
Diện tích: 126m².
Giá bán: 136tr/m².
Đây là dự án KDC nằm liền kề Phú Mỹ Hưng nhưng giá bán lại rẻ hơn rất nhiều, có an ninh nghiêm ngặt, camera quan sát 24/24, khuôn viên có đầy đủ tiện ích như công viên nội khu rộng lớn, trường học, siêu thị, ngân ...
Chuyên dịch vụ kí gửi, môi giới bán nhanh đất nền KDC Biệt Thự Phú Nhuận, P Phước Long B, vị trí đẹp, giá bán từ 55tr/m2
6
17.4 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Lô R: DT 14,5x20m = 290m², hướng Đông Bắc, đường 12m giá 60 tr/m².

+ Lô C1: DT 15x20m= 300m², hướng Tây Bắc, đường 12m giá 63tr tr/m².

+ Lô H1: DT 14x22,5m = 312,7m², hướng Tây Bắc, đường 16m, Giá 67 tr/m².

+ Lô B: DT 14x20m = 280m², hướng Đông Nam, trục 12m, Giá 67tr/m².

+ Lô A2: DT 14,2x24,2= 432m², trục chính 20m, giá 94 tr/m².

+ Lô Góc O: DT 267m2, hướng TB-ĐB, đường 12m, Giá ...
Bán nền bt dự án la maison de phước lộc cần giờ, dt 477 m2 mặt đường 24m, giá 30,5tr  0965 004 ***
6
14.55 tỷ 477 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Cần bán nền biệt thự dự án La Maison de, Phước Lộc, Cần Giờ.
DT: 17,5x25 nở hậu 21 m. 477 m2
Nền đất nằm mặt đường chính dự án rộng 24 m
Giá 30,5 tr/m² đã bao gồm móng cọc.
Pháp lý HĐMB.
XD hoàn công ra sổ
Dự án thuộc khu cầm bao,an ninh 24/24 an toàn cho cư dân
Dự án chỉ cách đại công trường cổng chính Vinhomes Green Paradise chỉ 1 km
LH: Mr Huy.
Tập hợp các lô đất chủ đang cắt lỗ tại KDC Biệt Thự Phú Nhuận, P Phước Long B, Q9, hàng xóm The GlobalCity
7
16.8 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

LH NGAY 0932.678.2220932.678.xxx Chuyên Nhận kí gửi - mua bán, tìm theo yêu cầu nhà đất thổ cư, dự án quanh Global City như KDC Phú Nhuận, Hoàng Anh - Minh Tuấn, Nam Long, Kiến Á, Khang Điền...

* Giỏ hàng chính chủ 41 nền bán, tháng 12.2024:
- 8 nền hoa hậu - Góc 2MT - view Trung Tâm Thương mại, Trường Học - view công viên bờ sông giá 75 Triệu/m².
- 6 nền Trục chính đường 659 (kết nối Global City, Đỗ Xuân ...
Bán đất biệt thự tại khu đô thị hà quang 2 gần sông gần công viên mát mẻ hàng hiếm giá tốt
8
18 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Khu biệt thự của khu đô thị Hà Quang 2 có vị trí trung tâm, gần sông mát mẻ, gần công viên.
- Xung quanh hàng xóm rất nhiều biệt thự đẹp, dân trí cao.
- DT 300m² mặt tiền 15m giá 60tr/m².
- Thuận tiện xây biệt thự vip với sân vườn, hồ cá Koi,... Hoặc xây trường mầm non, nhà hàng,...
LH E Thể để xem đất.
Bán lô đất vị trí đẹp, ngay cv kdc trung sơn, dt 100m2, sổ đỏ giá chỉ 138tr/m2. e dung 0931 017 ***
3
13.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Trung Sơn, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất đẹp đường 12m KDC Trung Sơn gần công viên giá tốt.
Cần bán lô đất vị trí đẹp tại khu dân cư Trung Sơn, đường rộng 12m, gần công viên, môi trường sống xanh, yên tĩnh và an ninh.
Diện tích: 5x20m (100m²).
Hướng: Bắc mát mẻ, phong thuỷ tốt.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh gọn.
Giá bán: 13,8 tỷ giá tốt cho khu vực tiềm năng phát triển mạnh.
Tiện ích xung quanh: Gần trung tâm, chợ, ...
Bán gấp những nền đất dưới đây có giá tốt thích hợp đầu tư thời điểm hiện tại KDC Sở văn hóa thông tin Q9
6
13.92 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô T: 5x20, đường 12m, hướng TB, giá 61 tr/m².
Lô T: 5x17, đường 12m, hướng BĐ, mặt sông giá 80 tr/m2
Lô I: 6x15 đường 12m, hướng TB, trục D1 thông ra BOT giá 72 tr/m² 2 lô liền kề.
Lô F: Lô góc 107.5 m². Đường 12m, giá 75 tr/m².
Lô C: Lô góc 137,5m², đường 12m, giá 76 tr/m2
Lock V: DT 12x20m, đường 12m, giá 58 tr/m².
Lock S: DT 5x20m, đường 12m, giá 60 tr/m².

- Mặt Tiền Liên Phường
Lô D: 6x15, ...
Bán đất biệt thự mặt tiền phạm văn đồng ngang 11m giá 68tr/m2
3
19.65 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Biệt thự Vĩnh Hoà, Nha Trang, Khánh Hoà.
- Mặt tiền đường Phạm Văn Đồng.
Diện tích 289m² ngang 11m.
Giá 68tr/m² thương lượng.
Vị trí nằm trên trục đường Phạm Văn Đồng - Phù hợp với nhiều loại hình kinh doanh.
Liên hệ Tiến để xem đất và thương lượng chính chủ.
Nhận kí gửi bất động sản.
Bán lô biệt thự khu dân cư  du lịch  nhà vườn phước lộc, cần giờ. 478m2 giá 26tr/m
3
12.43 tỷ 478 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Người đăng: Ta Tien (1 tin đăng)
Cần bán Lô đất Biệt thự khu Phước Lộc Cần Giờ, Các dụ án Vinhomes Cần Giờ 800m.
Diện tích: 478m² đường lớn.
Giá bán: 26tr/m đã ép cọc.
LH: Mr Tiến
Dịch vụ kí gửi ra hàng nhanh các lô đất kdc đh bách khoa, p phú hữu, giỏ hàng giá tốt từ 55tr/m2
4
17.08 tỷ 310 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhận ký gửi ra hàng nhanh các nền đất vị trí tuyển chọn tại KDC ĐH Bách Khoa, P Phú Hữu, TP Thủ Đức:
Giỏ hàng hiện các nền sau đang mở bán:
- Lô B1, DT 7x33m(231m²), đường 12m, hướng Tây Nam giá 58tr/m².
- Lô B1, DT 11,5x27m(310,5m²), đường 12m, hướng Đông Nam, giá 55tr/m².
- Lô B2, DT 7x31m(217m²), trục chính đường 16m hướng Đông Bắc, giá 67tr/m².
- Lô B1, DT 7x33m(231m²), trục chính đường 16m, ...
Từ 280 tới 300 của 877

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm