Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ gửi bán lô đất kdc đh bách khoa, 7x26m giá 67tr/m2, 14x32m giá 53tr/m2, và 1 số nền giá tốt
3
12.19 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Giá bán từng nền có thương lượng giảm lộc khách thiện chí mua bán nhanh:

- Nền B2: DT: 7x26m, đường 12m, giá 67tr/m² hướng Đông Nam.

- Nền B2: DT: 7x26m, đường 16m, giá 75tr/m hướng Đông Bắc.

- Nền B1: DT 7x33m, đường 12m giá 60tr/m hướng Tây Nam.

- Nền B2: DT 7x26m, đường 12m, giá 69tr/m hướng Đông Bắc.

- Nền A2: DT 14 x32m, đường 12m giá 53tr/m hướng Đông Bắc.

+ Sổ hồng đầy đủ trao tay, ...
Bán 1 số nền đất giá tốt nhất tại kdc đh bách khoa, p. phú hữu, tp thủ đức
3
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Hiện tại còn các nền giá tốt sau:

- Diện tích 7x26m trục chính đường 16m, hướng Đông Bắc, giá bán 65tr/m².

- Diện tích 14x32m trục chính đường 16m, hướng Tây Nam, giá bán 53tr/m².

- Diện tích 7x30m, đường 12m, hướng Tây Nam giá bán 55tr/m².

- Diện tích 7x36m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá bán 54tr/m².

- Diện tich 14x30m, đường 16m, hướng Đông Bắc, giá 50tr/m².

- Sổ hồng đầy đủ trao tay, ...
Chính chủ bán lô nền bt sau shophouse đẹp nhất thanh hà cienco 5 hà đông, hà nội, cơ hội đầu tư cao
3
18 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thanh Hà Mường Thanh, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

Bán đất biệt thự Thanh Hà Cienco 5 giá ưu đãi tốt nhất thị trường LH: .
Bán đất nền dự án tại Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh - Quận Hà Đông - Hà Nội.
Giá: 90 triệu/m². Diện tích: 200m².
Thông tin mô tả:
Do nhu cầu chuyển đổi của gia đình gặp khó khăn về tài chính nên cần thanh khoản lô biệt thự khu đô thị Thanh Hà Cienco 5.
+ Vị trí lô đất B2.2BT2 - 7 sau shophouse trục đường lớn 50m của Cienco ...
Cần bán a1.2 lk 5 ô 20 khu đô thị thanh hà mường thanh. gía đầu tư
3
12 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thanh Hà Mường Thanh, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

chính chủ có mua lô đất A1.2 Lk5 ô 20 của dự án Thanh hà
Chủ đầu tư: Mường Thanh.
Vị trí: Gần chung cư, gần hồ, gần ngay dự án Bắc Lãm và đất dịch vụ Phú Lương.
Hướng: Đông Nam, DT: 100m², mặt tiền: 5m.
Do không còn nhu cầu sử dụng muốn bán giá 120 tr/m².
Sang tên trực tiếp hợp đồng mua bán. Ngân hàng hỗ trợ cho vay 70%.

Ai thiện chí liên hệ qua SĐT .
Đất quận 7 diện tích 92m2 mặt tiền kinh doanh khu nam long phú thuận giá rẻ 11.x tỷ
3
11.5 tỷ 92 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long Phú Thuận, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

- Vị trí đẹp, Đất mặt tiền kinh doanh, khu phân lô đồng bộ, ngay công viên, gần chợ, văn phòng công ty.
- Diện tích 92m² (4x23m), đất vuông, khu dân cư, full tiện ich.
- Giá rẻ 11.x tỷ.
- Pháp lý sổ hồng riêng.
Cần bán ô đất 2 mặt đường chính điện biên phủ. kinh doanh tốt
3
17.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị mới Cột 5-Cột 8 mở rộng, P.Hồng Hà, Tp.Hạ Long, QN

Cần bán ô đất mặt chính đường Điện Biên Phủ - Cột 8 - Hạ Long. Cạnh khách sạn Paddington.
- Hai mặt đường trước và sau. Kinh doanh tốt.

+ Diện tích: 120m². Mặt tiền: 6m.
+ Hướng: Tây Bắc và Đông Nam.
+ Vị trí luxury, vài trăm mét là ra tới bãi tắm. Lợi thế là 2 mặt đường kinh doanh mọi mặt hàng.

Sổ đỏ mới keng. Giá nhô 17tỉ xíu.
.
Chuyển nhượng lô đất biệt thự b335 kdc phú xuân vạn phát hưng nhà bè 55tr/m2
8
11 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Dự án Phú Xuân Vạn Phát Hưng nổi bật với không gian sống sinh thái và hạ tầng chuẩn mực tại khu vực Nam Sài Gòn. Chúng tôi hiện đang chào bán nền biệt thự có vị trí cực đẹp tại đường Số 25 với các thông số sau:

Thông tin chi tiết:

Địa chỉ: Lô B3 - 35, đường Số 25, KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Nhà Bè.

Diện tích khuôn viên: 200m² (Kích thước: 10m x 20m).

Hướng: Đông Nam.

Pháp lý: Sổ hồng riêng ...
Đất thổ cư trục chính d3 rẻ nhất có sổ riêng  kdc nam long  đỗ xuân hợp, phước long
7
11.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

KDC NAM LONG - ĐỖ XUÂN HỢP - QUẬN 9
Mặt tiền D3 trục chính kinh doanh sầm uất - Ra Đỗ Xuân Hợp 200m
11tỷ 300tr - 90m² - Ngang 4,5m

Xây dựng 1Trệt - 2Lầu + Sân thượng.
LH: (Thư) xem thêm sản phẩm tại khu vực quanh Global Q9
Bán đất kdc khang điền  phước long  đỗ xuân hợp
4
13.3 tỷ 177 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Dtcn: 177m² - Ngang 6m.
Pháp lý: SHR.
Xây dựng: Theo mẫu 1 trệt 2 lầu + mái.
Đường 12m rộng có lề ra Đỗ Xuân Hợp 700m kết nối nhanh Song Hành, Liên Phường đi đâu cũng tiện.
LH: (Thư) xem thêm đất tại khu vực.
Bán đất biệt thự 177m2 kdc khang điền  phước long  đỗ xuân hợp
4
16.3 tỷ 177 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Dương Đình Hội, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

DTCN: 177m² - Ngang 8m.
Pháp lý: SHR.
Xây dựng: Theo mẫu 1 trệt 2 lầu + mái.

LH: (Thư) xem thêm đất tại khu vực.
Bán nền nhà phố 6x18,5 ( 111m2 ) kdc hưng phú đườngliênphường, giá chỉ 10,1 tỷ
4
10.1 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Thông tin như sau :

* Diện tích : 6 x 18,5 ( 111m² )
* Sổ hồng tên Công ty
* Xây dựng 1 trệt + 2 lầu + tum
* Pháp lí mua bán : Mua bán Hợp đồng, xây dựng hoàn công ra tên cá nhân
* Gần Liên Phường, Vành Đai, khu Công Nghệ Cao, cao tốc,..

* Giá : 91tr/m² - Tổng tiền : 10,1 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán đất kdc kiến á đường liên phường, dt 10x20m giá chỉ 80tr/m2
5
16 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Thông tin như sau :

* Diện tích : 10 x 20 ( 200m² )
* Sổ hồng riêng
* Hướng Đông Bắc
* Gần Liên Phường, Global City, cao tốc,...

* Giá bán : 80tr/m² - Tổng tiền : 16 tỷ
* Liên hệ : Cường để gặp chủ thương lượng
Cần bán nền 6x18,5 kdc hưng phú đường liên phường 10ty1
3
10.1 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ gởi bán:
Nền đất 6x18,5 (111m)
Đường thông 12m khu dân cư dân trí cao
Pháp lý: sổ công ty ( xây nhà hoàn công ra tên cá nhân)
Vị trí: Đường Liên Phường - gần nút giao vành đai 2- gần Global cty kết nối giao thông thuận lợi
Quy khách quan tâm liên hê gặp Tiến
Nhận ký gởi mua bán nhanh đất nền dự án khu vực Tp Thủ Đức
Cặp đất vị trí đắc địa kinh doanh đường trần quốc vượng giá tốt
4
15.2 tỷ 262 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ An, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

CẶP ĐẤT "VÀNG" ĐƯỜNG TRẦN QUỐC VƯỢNG SÁT CHUNG CƯ FPT
Cơ hội hiếm có để sở hữu Cặp đất trục thông huyết mạch tại KĐT Phú Mỹ An, Ngũ Hành Sơn. Vị trí kinh doanh đỉnh cao!
Vị trí: Đường Trần Quốc Vượng, KĐT Phú Mỹ An (Sát ngay ngã tư, cách tòa chung cư FPT chỉ vài bước chân).
Diện tích: 262m² (Cặp 2 lô, mỗi lô 131m² - Ngang 10m x Dài 26.2m).
Hướng: Tây (Kinh doanh cực tốt, đón lộc tài).
ĐIỂM ...
Bán nhanh lô đất fpt city đà nẵng, ngũ hành sơn, 134,8m2 đường 9.5m giá tốt đầu tư chỉ giá 10,7 tỷ
3
10.7 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán đất đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, khu đô thị công nghệ FPT City Đà Nẵng, phường Hòa Hải, quận Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng.
- Diện tích: 134,8m² (ngang 7,5m, dài 18m).
- Pháp lý chuẩn chỉnh, sang tên nhanh.
- Hạ tầng hoàn thiện đường quy hoạch 9,5m, vỉa hè 8m.