Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng hiếm tại khu dân cư khang an dt 144m2 giá 78tr/m2
4
10.94 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Khang An tọa lạc ở Phú Hữu (nay là phường Long Trường) Q9 cũ, TP. HCM,
- Diện tích 6x24m² (144m²) giá 78 triệu VND.
-Mặt tiền đường rộng 16m.Chỗ này cũng rất thoáng đãng, dễ dàng tiếp cận mọi thứ.
-QH xây 1 trệt 3 lầu
-Chuyển quyền hđ góp vốn xây nhà hoàn công
Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết! Mr Bằng tại .
Bán đất nền dự án kdc kiến á, đường liên phường, dt 202m2 giá 83tr chốt
4
16.77 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

KDC Kiến Á, đường Liên Phường, Phường Long Phước, TP.HCM (cũ: Quận 9, TP.HCM) là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm đất nền dự án tại Quận 9, TP.HCM.
Với diện tích 10x20 (202m²) và giá bán 83tr/m² lô đất này mang đến không gian lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.

Nằm hướng Tây Nam, lô đất có mặt tiền rộng 5m, ngõ vào rộng 25m, rất thuận lợi cho việc di chuyển và kinh ...
Biến động 62tr/m2 chốt ngay 7x26m song song trục 711
3
11.28 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chủ mới báo giá mới rất thấp 62tr/m².
Mức tài chính rất dễ đầu tư cũng phù hợp với khách ở.
Cách dãy nhà hiện hữu 5 lô.
Sổ hồng sẵn, xây dựng ngay.
Có bảo vệ nhà bên cạnh an ninh tuyệt đối.
Gọi em ngay nhận vị trí chính xác lô đất/
Ngoài ra em còn bán hơn 20 lô đất khu dân cư Đại Học Bách Khoa đầy đủ kích thước, mức tài chính.
Bán nền nhà phố 1/đxh kdc hoàng anh minh tuấn, dt 5x25m, giá 135tr/m2
7
16.88 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền nhà phố 1/ĐXH KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, Tp Thủ Đức:
- Diện tích: 5x25m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Đường trước nhà: 12m.
- Giá bán: 135tr/m².

Liên hệ: - Tuấn.
Bán đất đường nghiêm xuân yêm, kđt nam việt á.
3
11 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán đất đường Nghiêm Xuân Yêm, KĐT Nam Việt Á.
+ Diện tích đất: 95m² (5*19).
+ Hướng: Tây Nam.
+ Vị trí nằm trên trục đường Nghiêm Xuân Yêm trục chính 10m5 (vỉa hè 5m) lõi của KĐT Nam Việt Á. Vị trí rất phù hợp mua để xây dựng nhà ở, căn hộ dịch vụ khai thác ngắn dài ngày. Quy hoạch xây dựng cao tầng.
+ Sổ đỏ rõ ràng, pháp lý chuẩn để giao dịch.
+ Giá bán 11 tỷ.
Liên hệ xem đất và đàm phán với ...
Bán đất biệt thự ven sông tắc nha trang  vị trí đẹp ngay trục chính dự án  giá đầu tư
5
10.24 tỷ 325 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

BÁN lô đất BT Trục Chính dự án - Giá rất tốt để đầu tư sinh lời cũng như xây Villa để ở
Diện Tich : 325m²
Ngang 15m
Đối diện cvien và bãi đậu xe, trục đường chính lớn
Sổ đỏ riêng - Hạ tầng đã hoàn thiện sẵn cho chủ xây nhà
Đối diện dự án Sun Group - hưởng đầy đủ tiện ích của Sun Group
Đang tiến hành nạo vét kè hai bên bờ sông Tắc

GIÁ ĐẦU TƯ: 30 triệu/m²

Liên hệ : - Thành
Quý anh ...
Chuyển nhượng 236m2 đất đường lê minh trung  view cv và d/án trường liên cấp
7
15.2 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Hòa Xuân mở rộng, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Chuyển nhượng 236m² đất đường Lê Minh Trung - View CV và D/án Trường Liên Cấp

- Vị trí : đường Lê Minh Trung ( cạnh số nhà 30 )
- DT : 236m²; Hướng : ĐB
- Vị trí đắt địa nằm giao thoa giữa các DA lớn của Hoà Xuân như : Liên cấp 3 trường Tiểu học, THCS, THPT và công trình lớn Bệnh Viện CLC. 1/500 phê duyệt đất Y Tế và GD. Mặt trc đối diện Cvien và trường là một lợi thế. Cặp đất DT lớn phù hợp cả ...
Chuyển nhượng đất bt đường nguyễn thị sáu  ngay ngã tư khu cbnv đông đúc
5
18 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Thị Sáu, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Đất BT đường Nguyễn Thị Sáu - Ngay Quảng trường ven sông Đô Toả.

- Vị trí: B2.21 gần góc ngã tư La Hối.
- DT: 300m². Hướng: TB.
- Đối lưng bờ sông Nguyễn Đình Thi, đường 7m5 lề 4m. Đất quy hạch BT nên cơ sở hạ tầng phát triển đều - đẹp. Cách 70m là công viên và đường huyết mạch Mai Chí Thọ. Xung quanh hàng xóm đều là cán bộ cấp cao TP, an ninh đảm bảo.
- Giá: 18 tỷ (gặp và làm việc trực tiếp ...
Chuyển nhượng đất nền cạnh ngã 6 bắc giang  mặt đường trường chinh rộng 42m
4
14.6 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

New Era Bắc Giang, X.Tân Tiến, Tp.Bắc Giang, BG

Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 105 m². Mặt tiền rộng 7m.
- Đường rộng 42m, vỉa hè 9m.
- Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm.
Vị trí vàng:
- Ngay cạnh các điểm thu hút như Aeon Mall, trường chính trị, FPT, Big C Go, đảm bảo lượng khách hàng đông đảo cho các hoạt động kinh doanh của bạn.
Ưu đãi hấp dẫn:
- Ngân hàng tài trợ 70%, giúp bạn dễ dàng tiếp cận nguồn vốn.
- Lãi suất = 0% + ân hạn nợ gốc 24 ...
Chuyển nhượng 250m2 đất bt đường trung lương 17 khu đảo vip
4
18.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Hòa Xuân mở rộng, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Đất BT đường Trung Lương 17 - Đảo VIP - Hòa Xuân.

- Vị trí: Sát góc ngã tư Lê Hồng Sơn
- DT: 250m²; Hướng: ĐN.
- Quy hoạch dãy BT cơ sở hạ tầng đẹp, đối lưng view kênh mát mẻ. Nằm ngay cổng Euro 2.
- Giá: 18,5 tỷ.
Chuyển nhượng 213m2 đất 2 mt trước sau hồ phi tích  ngay tòa chung cư cao cấp đang xây
4
15.8 tỷ 213 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Hòa Xuân mở rộng, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Chuyển nhượng 2 MT Hồ Phi Tích - đối lưng đường Nguyễn Phước Lan.

- Vị trí: Số nhà 10 - 12 đường Hồ Phi Tích.
- DT: 213,2m²; hướng: ĐB và TN.
- Lợi thế 2 MT trước sau, xây căn hộ hoặc nhà ở đều tối đa dc view ban công. Nằm đối lưng Nguyễn Phước Lan và ngã tư đường 10m5 Mai Chí Thọ. Ngay toà chung cư đang xây cũng là một điểm cộng cho lượng khách có sẵn.
- Giá: 15,8 tỷ
Chính chủ bán nhanh nền diện tích 8x20m mt bưng ông thoàn. giá 100tr/m2
3
16 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ kẹt bán nhanh nền nhà phố MT Bưng Ông Thoàn, P. Phú Hữu, TP Thủ Đức:
- Vị trí gần The Global City (ngay MT Đỗ Xuân Hợp), trung tâm mới của TP. Thủ Đức với loạt hạ tầng tiện ích cực kỳ cao cấp như TTTM hơn 120.000 m, công viên cây xanh hơn 13 ha, và hệ thống trường học, y tế tiêu chuẩn quốc tế.
- Diện tích: 8x20m 160m². Đường ôtô rộng 30m. Hướng Tây Nam. Pháo lý an toan, sổ đỏ công chứng ngay. ...
Bán nhanh nền kdc bách khoa, dt 279m2  giá 59r/m2,
3
16.46 tỷ 279 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ kẹt bán nhanh nền biệt thự KDC Bách Khoa, P. Phú Hữu, TP Thủ Đức:
- Diện tích: 279m² (7x39m).
- Hướng: Tây Nam.
- Đường trước nhà: 12m.
- Pháp lý: Sổ cá nhân.
- Giá bán: 59tr/m².

Liên hệ: - Tuấn.
Chủ cần tiền cần bán một số lô dự án elysia complex city (dự án shb cầu tuyên sơn  đà nẵng)
8
15.5 tỷ 99 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Elysia Complex City, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

E Hiệp đang có một số căn chính chủ ký gởi của dự án Elysia, giá đang tốt nhất thị trường, chủ thiện chí bán
Lh em Hiệp

Tổng quan dự án
Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Đầu tư Landcom
Quy mô: khoảng 6,9 ha
Tổng vốn đầu tư: hơn 1.000 tỷ đồng
Loại hình phát triển: nhà phố liền kề, biệt thự, căn hộ cao cấp, shophouse và khu thương mại dịch vụ
Số lượng sản phẩm: khoảng 156 căn nhà phố, 63 biệt thự và ...
Bán nền đất nhà phố mặt tiền đường 57 đông thủ thiêm, liền kế lake view, 108m2 giá 12.5 tỷ
13
12.5 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nền đất nhà phố mặt tiền đường 56 (20m) Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2.
- Diện tích: 6 x 18
- Hướng: Đông Nam.
- Đường trước nhà: 12m
- Xây dựng theo mẫu: 1. Ham 1 trệt 3 lầu.
- Pháp lý: Xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
- Gía: 12.5 tỷ
- Liên hệ: Gia Long.
Xem thêm tại: Https://nhadatgialong.vn/khu-dan-cu-dong-thu-thiem-binh-trung-dong-quan-2/
Chuyên bán đất kdc thái sơn  phước kiển, nhà bè | 10x25m  250m² vị trí đẹp thông thoáng
12
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Giá trị & tiềm năng KDC Thái Sơn bộ quốc phòng, Phước Kiển, Nhà Bè.
Diện tích đẹp khu dân cư hiện hữu pháp lý rõ ràng.
Vị trí cực đẹp Trục thông Lê Văn Lương Giá chỉ 71 triệu/m².
Diện tích: 10 x 25m = 250m².
Pháp lý: Sổ riêng, xây dựng ngay.
Đường trước nhà rộng, trục thông thoáng, dân cư hiện hữu.
Giá bán: 60 triệu/m² (tổng ~17.75 tỷ).
Khu dân cư Thái Sơn an ninh, quy hoạch đồng bộ, tiềm năng ...
Bán đất nền cư 10 mẫu  bình trưng đông. trục đường chính 20m  ở  đầu tư  kd vp
7
15.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án nằm ở vị trí đắc địa tại Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh.
Diện tích 100m², ngang 5m. Mặt tiền đường rộng 20 m thuận tiện cho việc xây dựng ở, kinh doanh và đầu tư.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng.
Giá bán nhanh 15,5 tỷ VND, rất hợp lý cho một vị trí như vậy.

+ Đường vào rộng rãi, phù hợp cho ô tô.
+ Trục đường 20 m, lý tưởng cho việc kinh doanh.
+ Pháp lý ...
Bán 3 nền giá tốt nhất dự án bách khoa q9 diện tích đẹp, giá đầu tư
8
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán 3 nền giá tốt nhất dự án Bách Khoa Q9 Diện tích đẹp, giá đầu tư

Hiện tại giỏ hàng đang có 3 nền đẹp, giá tốt nhất khu Bách Khoa Quận 9, phù hợp mua ở hoặc đầu tư lâu dài, vị trí thoáng, đường nội khu rộng rãi, khu dân cư hiện hữu:

* Nền 7x26m (182m²), hướng Bắc, giá 68 triệu/m²
* Nền 7x39m (273m²), hướng Đông, giá 58 triệu/m²
* Nền 14x30,5m (427m²), hướng Đông Nam, giá 54 triệu/m²

Các nền ...
Chính chủ bán lô góc vàng 192.4m², giá 16,5 tỷ tđc bắc sông cấm (khu c) mặt đường 36m
8
16.5 tỷ 192 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Bắc Sông Cấm, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

- Chính chủ bán lô góc vàng 192.4m² - TĐC Bắc Sông Cấm (khu C) - mặt đường 36m.
- Ngay chân cầu Nguyễn Trãi - Dự kiến hợp long quý II/2026.

- Thông tin lô đất:
+ Diện tích: 192,4m². Sổ hồng lâu dài.
+ Mặt tiền khủng: 14m, hướng Tây Nam - Nam.
+ Đường 36m + vỉa hè 3m cực rộng rãi.

- Giá bán: 16,5 tỷ (86 triệu/m²).
+ Rẻ hơn thị trường tới 25% (trong khi khu D đã 150tr/m², trục Đỗ Mười 180 - ...
Chủ bán nhanh lô đất ngang 6m hiếm có ở khu 1 thạnh mỹ lợi
7
14.1 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất ngang 6m khu 1 Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- DT: 105m² (6m x 17,5m).
- Hướng: Tây Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 4 lầu.
- Vị trí Cách UBND TP Thủ Đức 500m. Cách 300m Chung Cư Novaland đang hoàn thiện tương lai nhiều tiện ích.
- Giá chỉ: 14,1 tỷ (Bớt lộc) [ 135tr/m².
Ngoài ra, hiện tại còn các nền size diện tích khác đáp ứng nhu cầu của quý khách.
LH - ...
Từ 260 tới 280 của 921

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm