Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Sàn lọc những lô đất giá tốt nhất tại dự án đh bách khoa, gần dự án global city, 0907 107 686
7
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Một số nền đất giá cạnh tranh nhất thị trường tại dự án ĐH Bách Khoa đường Đỗ Xuân Hợp, sổ đỏ.

+ Diện tích 7 x 30,5 = 213m² đường 12m giá 68 tr/m2
+ Diện tích 7x26 = 182m² đường 12m giá 69 tr/m2
+ Diện tích 7x39 = 273m giá 66 tr/m2
+ Diện tích 695m có 200m thổ cư giá 45 tr/m2
+ Diện tích 18x20m = 360m², đường 12m giá 62 tr/m²

Liên hệ: em Đôn (Zalo - Viber).
Nhận ký gửi, mua bán nhanh đất nền ...
Bán đất nền biệt thự 10x20m kdc bình dân phường hiệp bình
3
18.5 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường B, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Cần bán nền biệt thự dự án KDC Bình Dân, phường Hiệp Bình, Tp Hồ Chí Minh.
- DT 10x20m thổ cư 100%.
- Hướng Bắc, đường trước nhà 10m thông.
- Vị trí nằm tại đường Số 7, hiện trang đang cho thuê sân Pickaball.
- Giao thông kết nối đường Phạm Văn Đồng, Quốc Lộ 13, qua KĐT Vạn Phúc vào sân bay Tân Sơn Nhất chir 8km.
- Giá bán 18,5 tỷ gặp chủ thương lượng thoải mái.
Liên hệ gặp chủ và xem giấy tờ .
Chuyên mua bán đất nền Đại Học Quốc Gia 245 đường Gò Cát phường Phú Hữu Quận 9 chờ sổ
3
14.06 tỷ 380 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN NHANH đất nền dự án Đại Học Quốc Gia 245 với mức giá tốt nhất thị trường .
Hỗ trợ pháp lí hồ sơ về dự án-liên hệ em Long: 09331144880933114xxx (zalo-viber)

- Dự án Đại Học Quốc Gia là dự án khu nhà ở cán bộ, giảng viên đại học Quốc Gia TP. HCM tại phường Phú Hữu, Quận 9 (gọi tắt là dự án 245) quy mô hơn 65ha. Dự án sẽ được chia làm 2 giai đoạn, với tổng mức đầu tư được phê duyệt là ...
Bán đất biệt thự kdc gia hoà, vị trí đẹp, rất phù hợp mua để ở, ngay út trà ôn, diệp minh tuyền
3
15.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ gửi bán nền đất KDC Gia Hoà, đường Diệp Minh Tuyền, Phường Phước Long B.
- Diện tích: 10m x 16m = 160m².
- Pháp lý đã có sổ hồng.
- Giá bán: 15,5 tỷ còn bớt.
Quan tâm nhắn em nhận thông tin, xem đất, xem sổ.
- SĐT: gặp Thành Trung.
Chuyên nhà đất KDC Gia Hoà.
Siêu thị đất nền gửi bán đất nền dự án đh bách khoa, phú hữu quận 9 sổ đỏ vị trí tốt đầu tư
8
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ: em Đôn. Chuyên đất dự án ĐH Bách Khoa, ĐH Quốc Gia 245
Hiện chủ đất cần tiền bán những nền đất sau:
- Diện tích 7 x 26m = 182m² giá 68 tr/m².
- Diện tích 18 x 21 = 378m giá 62 tr/m².
- Diện tích 12 x 38m = 456m², mặt tiền sông, đẹp giá 65 tr/m².
- Chủ đất cần tiền bán đất nền dự án Bách Khoa, quận 9. Dự án đã có sổ đỏ, điện nước, đặc biệt có vị trí đẹp nhất Quận 9: Ngay góc đường Nguyễn ...
Cần bán nền mới diện tích 340m2, tặng bản vẽ nhà KDC Đông dương, Bưng Ông Thoàn, Quận 9
3
10.2 tỷ 340 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CHUYÊN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT NỀN ĐÔNG DƯƠNG
Hỗ trợ pháp lý
Em Linh: 09811333730981133xxx (zalo + viber)
---------------------
Cần bán đất nền Đông dương, đường Bưng Ông Thoàn, quận 9
- DT 340m2
- Đường 12m
- Giá 30tr/m2
- Tặng kèm bản thiết kế nhà, nền đất san lấp cao ráo

*Chuyên các dự án xung quanh phường Phú Hữu và Phước Long B như KDC Phú Nhuận, KDC Nam Long Kiến Á, Sở văn hoá thông tin, Thời báo kinh ...
Bán lô góc 3 mặt siêu vip tại khu d  bắc sông cấm ngay sát đại đô thị bạch đằng
4
17.5 tỷ 131 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Bắc Sông Cấm, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Bán lô đất 3 mặt thoáng, vỉa hè rộng rất là đẹp ạ.
Diện tích 131.5m², mặt tiền 14.5m, và diện tích lưu không phía sau lưng 32m² được sử dụng 1 mình.
- Bên góc là 12m² tự sử dụng riêng. Tổng diện tích sử dụng khoảng 180m².
- Mặt tiền 16m ạ.
Vị trí đất: Tại dự án khu đô thị Bắc Sông Cấm, Dương Quan, Thủy Nguyên.
- Nằm trên tuyến đường 26m thông từ khu trung tâm hành chính, cách 30m là các căn ...
Đất văn tiến dũng vcn nha trang chỉ 10,6 tỷ rẻ nhất thị trường lô sạch
5
10.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

HẠ GIÁ CHỈ CÒN 106TR/M2
Đất mặt tiền Văn Tiến Dũng (A2) KĐT VCN Phước Hải bán nhanh giá tốt

Diện tích: 100m ngang 5m
Hướng Đông lô sạch đẹp
Đường rộng 20m, khu vực dân cư đông đúc
Vị trí đẹp: đối lưng khu biệt thự VIP, gần tòa CT2 CT3
Phù hợp đầu tư, kinh doanh hoặc xây ở lâu dài

Giá chỉ còn 106tr/m² mức giá tốt khu vực hiện tại
Lh Tâm
Ô đất biệt thự, view vịnh trực diện đảo ngọc tuần châu. bến du thuyền. sân golf, thông sang da vin
4
19 tỷ 500 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Cảng Ngọc Châu, P.Tuần Châu, Tp.Hạ Long, QN

Khu đô thị Cảng Ngọc Châu, Phường Tuần Châu, Hạ Long, QN.
+ Diện tích 500m² view biển và view sân golf.
+ Tiẹn ích xung quanh: Bến du thuyền, khu du lịch, bãi tắm và sân golf.
+ Giá chỉ 38triệu/m².
+ Cơ hội đầu tư sinh lời cao.
+ Đường trước mặt 10m.
+ Mặt tiền 14.23m.
+ Sổ hồng, sang tên nhanh gọn.
Liên hệ: .
Chính chủ bán lô đất 100m mặt tiền đường liên phường giá 11.8 tỷ ( còn bớt )
3
11.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất mặt tiền đường Liên Phường, khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin

- Diện tích 6x16.7m
- Đường 30m ( Đường Liên Phường )
- Sổ hồng chính chủ
- Giá 11.8 tỷ thương lượng

Quý khách quan tâm xin liên hệ
Nhận ký gởi, mua bán nhanh đất nền Sở Văn Hóa ( Xin phí thấp )
Bán lô góc 2 mt nguyễn văn hưởng và vùng trung 4, đất nền biệt thự kđt phú mỹ an, dt 324m2
4
19 tỷ 324 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ An, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Người đăng: Mr Hà (117 tin đăng)
Bán lô góc 2 MT Nguyễn Văn Hưởng và Vùng Trung 4, đất nền biệt thự KĐT Phú Mỹ An vị trí gần sông Cổ Cò:

Đường 10m5 và 7m5.
Diện tích: 324m².
Hướng Đông Bắc.
Giá: 19.5 tỉ.

Vị trí đẹp, gần bờ sông, view nhìn ra công viên, dãy biệt thự triệu $.

Call/zalo: Mr. Hà Hùng Long.
Bán lô đất biệt thự khu 6b  kiên cường đối diện công viên giá 55tr/m   0931 017 ***
3
13.75 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán lô đất biệt thự đẹp Khu 6B - Kiên cường. DT 12,5*20. Đối diện công viên thoáng mát, KDC dông đúc, ngay bờ sông.
Thiện chí bán giá 55tr/m
Qúy khách có nhu cầu xem nhà liên hệ Em Dung ,
Ô đất biệt thự vip ngay giữa trung tâm bãi cháy. gần biển. khu du lịch, dân trí cao
5
13.2 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Hùng Thắng, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

- Chính chủ bán ô đất giữa trung tâm Du lịch Bãi Chay.
- Dân trí cao. Gần biển. Xung quanh k thiếu thứ gi.
- Diện tích: 176m. MT 8m.
- LH: .
Đất nền kdc nam phan  nam long, phú hữu q9, đường rộng 12m, kế bên global city giá 87 triệu/m2
7
14.09 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nằm trong khu dân cư Nam Phan, đường Số 2, Phường Phú Hữu, Quận 9 (nay là Thành phố Thủ Đức).
Kế bên đại đô thị Global City.
- Diện tích: 9x18.
- Đường 12m.
- Xây dựng theo mẫu 1 trệt 3 lầu.
- Pháp lý: Sổ riêng xây nhà hoàn công sang tên.
- Giá: 87 triệu/m².
Liên hệ: . Gia Long.
Website: https://nhadatgialong.vn/dat-nen-khu-dan-cu-nam-phan-phuong-phu-huu-quan-9/
Bán đất nền biệt thự kđt vĩnh hoà, sát biển, sổ hồng lâu dài, view công viên giá đầu tư
5
14.63 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất nền biệt thự hiếm view công viên KĐT Vĩnh Hoà, sát biển, sát bến du thuyền.
- Diện tích: 266m² (ngang 7.9 dài 30m nở hậu 10m).
- Lô hiếm view công viên nhỏ, ngay cạnh bến du thuyền cực kỳ đẹp và tiềm năng.
- Pháp lý sẵn sổ đỏ lâu dài, sang tên được ngay.
- Giá bán: 55 triệu/m².
Liên hệ em: - Ms. Hoa.
Bán gấp từng lô mặt tiền đường quảng ngãi khu đô thị hoà quýđồng nò, ngũ hành sơn.giá đầu tư.
9
15 tỷ 214 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hòa Quý City, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

HÀNG ĐẸP CHỜ KHÁCH NÉT
CẶP VEN SÔNG HOÀ QUÝ VIEW THOÁNG ĐƯỜNG LỚN 10,5m
LH:
Mặt tiền Quảng Ngãi Khu Đồng Nò, Hoà Quý
Ngay cạnh Dự án Phức hợp chung cư Ánh Dương 20 tầng, căn hộ Đa Năng
* Diện tích mỗi lô 107m² (5 x 21.43)
* Đường: 10.5m lề mỗi bên 5m cực thoáng
* Hướng: Nam mát mẻ quanh năm
* Lô đất sạch vuông không cống trụ
Pháp lý rõ ràng, Sổ đỏ sẵn giao dịch nhanh, không chờ đợi
Điểm ...
Sp hiếm! lô góc 2 mặt tiền đường 20m thông từ đường 30m ra đường song hành vành đai 3 giá 85 tr/m2
8
11.79 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Lô góc 2 mặt tiền trục đường 20m thông từ đường 30m ra đường Song Hành Vành Đai 3 thuộc dự án Centana Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, P Long Trường, Q9, Hồ Chí Minh.
- Sổ hồng sẵn, xây dựng tự do. Điện âm, nước máy có vỉa hè.
- Giá: 85 tr/m².
- Diện tích: 138,7m2
- Cách vòng xoay cao tốc TPHCM - Long Thành và Vành Đai 3 500m thuận tiện di chuyển.
- Cách chợ, siêu thị, trường học, UBND... Bán ...
Bán đất kdc thái sơn 1 bqp. dt 10x25m sổ hồng, vị trí đẹp. giá 60tr/m2.  0909 460 *** đức
5
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán đất KDC Thái Sơn 1 BQP.
- DT: 250m² (10 x 25m) giá 60tr/m².
- Sổ hồng riêng - hỗ trợ vay bank.
- GPXD ngay.
Call: Đức thương lượng chính chủ.
10ty6 lô đất mặt tiền đường văn tiến dũng ( đường a2) kdt vcn phước hải  nam nha trang
3
10.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

10ty6 Lô Đất Mặt Tiền Đường Văn Tiến Dũng ( Đường A2) KDT VCN Phước Hải - Nam Nha Trang
- Diện tích : 100M Ngang 5M
- Hướng Đông Bắc mát mẻ
- Đường : Rộng 20M mặt tiền phù hợp kinh doanh, mở văn phòng ...
- Tiện ích : Gần chợ , trường học , Siêu Thị Copmark , ...
- Cách Đường Tố Hữu 400M , Vành Đai 2 chỉ 500M
- Giá bán : 10ty6 còn bớt
- Liên hệ tư vấn : ( Thuỳ Linh )
Bán đất nhà phố kdc nam long phú thuận quận 7. đường 20m, giá 11.5 tỷ
3
11.5 tỷ 92 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long Phú Thuận, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Bán đất nhà phố KDC Nam Long Phú Thuận, Quận 7. Đường Cao Thị Chính.
DT: 4 x 23m.
GPXD: Trệt 2 lầu sân thượng.
Đất đối diện công viên, đường thông thích hợp xây ở buôn bán kinh doanh mọi ngành nghề.
Hướng Tây.
Sổ đỏ.
Giá bán: 11.5 tỷ.
Liên hệ: .
Từ 200 tới 220 của 915

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm