Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đường thông gói 7 mỹ gia, lô sạch, hướng mát, giá chỉ 5 tỷ 050 (bao tất cả), phù hợp mua đầu tư.
4
5.05 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Đường Thông Gói 7 Mỹ Gia, Lô sạch, Hướng mát, Giá chỉ 5 tỷ 050(bao tất cả), Phù hợp mua đầu tư

- Diện tích: 100m² ngang 5
- Đường thông số 75 rộng 12m
- Hướng Đông Bắc mát mẻ
- Xung quang cư dân đông đúc, văn minh

Giá chỉ 5 tỷ 050 (bao tất cả)

Phù hợp mua ở hoặc đầu tư đều được
- Liên hệ: Thanh Hiệp hỗ trợ xem đất và tư vấn chi tiết thông tin về khu đô thị.
Chính chủ mở bán lô đất khách sạn an viên nha trang, 1000m2, hướng đông nam, giá 120 triệu/m2
4
120 tỷ 1000 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Tôi chính chủ cần bán lô đất khách sạn An Viên, Nha Trang.
Mặt tiền đường 1D, rộng 21m, cách bãi tắm chính 3 dãy nhà (chưa đến 60m).
- Diện tích 1000m² (20x50m).
- Hướng Đông Nam.
- Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
- Giá bán: 120 triệu/m² (thương lượng).
* Anh chị quan tâm liên hệ ngay: - Phụng Nguyễn.
Xin chân thành cảm ơn!
Bán đất biệt thự an viên nha trang, 264m2, hướng đông bắc, sát mặt biển. giá 100 tr/m2
3
26.4 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Tôi cần bán đất biệt thự tại khu An Viên, Nha Trang.
- Diện tích: 264m².
- Hướng Đông Bắc.
- Dãy 2 sau mặt Biển.
- Sổ hồng sở hữu lâu dài.
* Giá bán: 100 tr/m².
* Hotline: - Phụng Nguyễn.
Liên hệ để nhận thông tin chi tiết và xem đất thực tế ạ!
Bán đất 266m2  giá 55tr/m. đường huỳnh văn nghê, vĩnh hoà, bắc nha trang. lô vip hướng biển.
3
14.63 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 55tr/m².
Lô đất cực đẹp, hướng nam nhìn ra biển.
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang.
Sát bến Du thuyền.
=======
- Lô số 21 khu 16
- Dt: 266m² (ngang 8m đất nở hậu phía sau rộng 10m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng nam lệch tây. Nhìn ra biển và bến Du thuyền.
- Vị trí cực đẹp, trước mặt là công viên thoáng mát. Thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư xây căn hộ cho ...
Hàng hiếm mipeco lô góc kinh doanh đối diện trục shophouse
4
12.73 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Phương (2 tin đăng)
CÓ 1 KHÔNG 2 LÔ GÓC KINH DOANH MIPECO
Bạn đang tìm:
- Lô đất kinh doanh thật sự có dòng tiền
- Vị trí đông dân sẵn khách
- Tài sản vừa giữ tiền vừa tăng giá
=Đây là lô phù hợp:
Diện tích 134m góc 2 mặt tiền
Đối diện chung cư thương mại 18 tầng + shophouse
Vị trí đón trọn lưu lượng cư dân
Phù hợp làm: Cafe , Spa, Showroom Văn phòng Cho thuê
Sổ hồng riêng
Giá: 95tr/m
Gọi ngay:
Hoặc ...
Giỏ hàng giá tốt, đất nền liền kề, biệt thự mipeco nha trang 90m2  95m2  149m2  163m2  234m2
10
7.74 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Phương (2 tin đăng)
Chuyên mua bán ký gửi, sang nhượng đất nền Mipeco Nha Trang.

Giỏ hàng đa dạng diện tích, nhiều vị trí đẹp. Sổ hồng trao tay đất nền Mipeco cập nhật tháng 5/2026

- Lô đất nền đường 12m, 5x18m - Đường Số 8.
Giá bán 86tr/m².

- Lô đất nền đường 12m, 5x18m - Đường Số 6.
Giá 8xtr/m

- Lô đất nền đường 16m, thông thẳng đường Trần Phú, đường số 4:
Giá bán 9ty450

- Lô đất nền đường 12m, đối diện trung ...
Chính chủ cần bán lô góc đẹp tại khu đô thị mĩ gia capella nha trang, tiềm năng tăng giá cao
5
10.94 tỷ 185 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KVG The Capella Nha Trang, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Anh Phú (1 tin đăng)
Diện tích: 185,5m².
Loại hình: Đất nền dự án.
Vị trí: Gói 8 KVG The Capella Nha Trang.
Lô góc 2 mặt tiền thoáng, dễ thiết kế.
Nằm trên đường 55 và 56.

Điểm nổi bật:
Lô góc hiếm, giá trị cao, thanh khoản tốt.
Trục thẳng ra hồ bơi & công viên trung tâm.
Không gian thoáng, phù hợp ở hoặc kinh doanh.
Khu quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn thiện.

Vị trí:
Thuộc khu đô thị Mĩ Gia Capella Nha Trang.
Kết ...
Siêu phẩm mặt tiền ngang 10m đường thích quảng đức, kđt hà quang 1, nha trang kinh doanh siêu đẹp
5
25 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN NGANG 10M ĐƯỜNG THÍCH QUẢNG ĐỨC, KĐT HÀ QUANG 1 (LÊ HỒNG PHONG 1), NHA TRANG KINH DOANH SIÊU ĐẸP
Ngang 10m đoạn kinh doanh sầm uất đẹp nhất dự án
Hướng tây nam
Diện tích 190m² ngang 10m siêu hiếm (mỗi lô 95m²)
Phù hợp kinh doanh
Giá tổng 25 tỷ bao ép cọc LÀM VIỆC CHÍNH CHỦ CÒN THƯƠNG LƯỢNG
LIÊN HỆ VŨ
Bán lô đất đường số 88 kđt mỹ gia gói 5 phường tây nha trang
4
6.63 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất giá tốt mặt tiền đường số 88 gói 5 Mỹ Gia, Nha Trang.

Diện tích: 130m².
Hướng: Đông.
Mặt tiền rộng: 6,5m (lô sạch, đẹp).
Chưa ký cam kết xây dựng.

Giá bán: 51 triệu/m² (bao cọc và thiết kế).
Liên hệ: Minh Quý.
Maps: https://maps.app.goo.gl/diSKYavB5mG9UyXf8?g_st=ic
Chính chủ cần bán lô cặp mặt đường số 4 rộng 30m, khu đô thị hà quang 1 lê hồng phong. ngang 10m
3
25 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

DUY NHẤT LÔ CẶP MẶT ĐƯỜNG SỐ 4 KHU ĐÔ THIH HÀ QUANG 1. NGANG 10M .MẶT ĐƯỜNG RỘNG 30M2
STH 40 giá 25 Tỷ Bao cọc, diện tích 190m² ( ngang 10 dài 19 )
Lô sạch đẹp ( hỗ trợ vay ngân hàng )
giá 25 tỷ bao cọc bao công chứng sang tên
: kiều Tiên
Cực hiếm! cặp lô góc tại kđt hà quang 1, vị trí kết nối thích quảng đức và vành đai chỉ 87 tr/m2
6
22.79 tỷ 262 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cực hiếm! Cặp lô góc và kề góc tại Khu đô thị Hà Quang 1, Nha Trang. Đón đầu Sun Nha Trang
- Vị trí mặt tiền đường Số 15 ( Dương Thị Xuân Quý ) đường thông kết nối đường Thích Quảng Đức và đường Vành Đai. Đối diện toà căn hộ SSH09 hiện hữu và trường tiểu học tương lai
- Tổng diện tích: 262 m2
- Ôm trọn góc mặt tiền hơn 30 mét
- Hướng Đông Bắc mát mẻ
- Đặc biệt có 3 mặt thoáng, phù hợp xây dựng ...
Bán đất biệt thự mỹ gia an khánh gói 7 giá chỉ 42tr/m² , diện tích 230,7m ngang 9,5m
4
9.7 tỷ 231 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất Biệt thự Mỹ Gia An Khánh gói 7 giá chỉ 42tr/m²

- Diện tích: 230,7m² ngang 9,5m dài 20m nở hậu đẹp
đối diện toà nhà cao tầng và trường học, gần khu chợ và khu phức hợp Thể thao.

- Giá bán nhanh chỉ 42tr/m² ( hơn 9,6 tỷ xíu ạ )
- Pháp lý Hợp đồng mua bán, sở hữu lâu dài, xây nhà xong hoàn công đợi cấp sổ
- Ngân hàng BIDV cho vay 70% nên an tâm về pháp lý ạ
- Tầm giá dưới 10 tỷ mà sở hữu ...
Bán đất đường b7 view công viên  vcn phước long 2. diện tích 95m2 ngang 5m. giá 9,3 tỷ
3
9.3 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị VCN Phước Long 2, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đường B7 view công viên - VCN Phước Long 2. Diện tích 95m² ngang 5m. Giá 9,3 tỷ
- Diện tích: 95m² ngang 5m được xây 5 tầng 1 tum
- Hướng Đông Nam
- Giá bán nhanh chỉ: 9,3 tỷ ( hỗ trợ vay 3 bên )
- Pháp lý : Hợp đồng mua bán, xây nhà xong cấp sổ ngay . Vietcombank và Bidv cho vay
- Liên hệ em Thọ:
Cam kết thông tin thật 100%
Bán đất kđt hà quang 1 đối diện công viên và cụm chung cư, block xây nhà có sổ giá chỉ 7.2 tỉ
7
7.2 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Lô đất đẹp đối diện công viên lớn và cụm chung cư, gần đường số 18 thông qua khu SunGroup.
- DT 80m² mặt tiền 5m xây nhà rất đẹp
- Block xây nhà xong được cấp sổ, những căn nhà xung quanh đã có sổ.
- Giá 7.2 tỉ giá tốt
Còn nhiều vị trí đẹp khác giá tốt.
Alo E Thể để xem đất.
Cần bán đất biệt thự vip 1 vcn phước hải nha trang,  0936 266 *** (gặp diễm). giá 72tr/m2
3
23.76 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Khu biệt thự VIP 1. Dự án VCN Phước Hải - Nha Trang.

Lô 16 ( sạch đẹp )
DT: 330m² (ngang 15 m).
Khu vực yên tĩnh, có bảo vệ 24/24.
Hướng: Tây Nam.

Gía: 72 triệu /m².

LH: (gặp Diễm) xem đất.
Miễn trung gian.
Chính chủ cần bán nhanh lô a3 hoàng long 105m2 ngang 5m giá 50 tr/m2
7
5.25 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đô thị Hoàng Long, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán Nhanh Lô Hoàng Long Lấy Tiền Đóng Tiền Sun Group
Thông tin:
+ Diện tích: 105m².
+ Giá: 50 triệu / m².
+ Hướng cửa chính: Tây Bắc.
+ Chiều ngang mặt tiền: 5m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 16m.
+ Tiện ích: Nằm ngay trung tâm Nam Nha Trang, Giáp với KĐT VCN, Hà Quang, An Bình Tân, Khu đo thị Sun Group Nha Trang. View Lê Hội pháo hoa
- Giá bán: Chỉ 50Tr/m² bao sang tên.

Liên hệ ngay để biết thêm ...
Cần bán lô đất 100m2 giá 7ty3 sổ cá nhân kđt an bình tân
3
7.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất Kđt An Bình Tân , sổ cá nhân
- 100m² ngang 5m đường nhựa 13m
- Sổ Hồng cá nhân
- Giá bán: 7ty3 (thương lượng)
- Liên hệ: Tấn
Cần tiền bán lô đất kđt hà quang 1. đối diện công viên. phù hợp cho kinh doanh. giá 79tr/m2
8
10.19 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần tiền bán lô góc khu đô thị Hà Quang 1.
- Vị trí đối diện công viên. Phù hợp kinh doanh. Mua bán hoặc ở.
- Xung quanh dân cư đông đúc. Dân trí cao. Đối diện công viên.
- Đặc biệt là khu này xây dựng được cấp sổ hồng cá nhân gắn liền tài sản lên đất.
- Diện tích: 129m². Ngang 6.5m. Nở hậu.
- Giá bán: 79tr/m².

Liên hệ ngay : (Mr Tín)
Cần tiền bán lô đất lê hồng phong 1. được xây dựng 3 tầng. giá 69tr/m2.  0934 082 ***
10
7.59 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền đường số 37 khu đô thị Lê Hồng Phong 1 Nha Trang.
- Lô đất nằm trên đường số 37 được xây dựng 3 tầng. Rất phù hợp cho xây dựng kinh doanh. Làm văn phòng hoặc căn hộ đều được.
- Xung quanh 5 tòa nhà chung cư. Số lượng dân rất đông. Nên kinh doanh rất rù hợp.
- Diện tích: 110m² ngang 5m.
- Đường rộng 13m, vỉa hè rộng 3m.
- Hướng: Tây Nam.
- Giá bán: 69tr/m².

Liên hệ: (Mr Tín).
Cần tiền bán lô đất đường số 4 kđt hq1. hướng tây nam. giá bán tốt nhất thị trường 10 tỷ 900 triệu
6
10.9 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần tiền bán duy nhất lô đường Số 4 KĐT Hà Quang 1.
Diện tích: 95m² ngang 5m.
Giá bán: 10 tỷ 900 triệu (Chưa bao gồm tiền ép cọc).
Hướng: Tây Nam. Đường rộng 22.5m.
Con đường kết nối tất cả các KĐT phía Tây Nha Trang.
Liên hệ: (Mr Tín).
Từ 120 tới 140 của 334

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm