Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tặng biệt thự bến du thuyền 5* nha trang  pháp lý sổ hồng cá nhân
4
19.42 tỷ 332 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán căn biệt thự biển Vĩnh Hòa - view trực diện Bến Du Thuyền - pháp lý sổ hồng cá nhân
Chi tiết căn biệt thự:
- Diện tích 332m².
- Hướng Nam nhìn ra Bến Du Thuyền
- Gần bến du thuyền Quốc Tế 5*, gần 02 tòa nhà.
- Cách bãi tắm của bến Du Thuyền chỉ khoảng 100m
- Pháp lý sổ hồng cá nhân sở hữu lâu dài.

- Giá bán: 58,5 tr/m², thuế phí 2 bên - giá tốt nhất thị trường
Quý anh chị quan tâm liên hệ ...
Bán lô đất đẹp đường a4 đối diện công viên cây xanh kđt nam vĩnh hải 100m2, tiện ích đầy đủ, 4,2 tỷ
7
4.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Nam Vĩnh Hải, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất Đường A4 đối diện công viên cây xanh.
Khu đô thị Nam Vĩnh Hải.

Gần trục chính nguyễn khuyến.
Lô đất đẹp ko dính hố ga trụ điện.
Diện tích: 100m² - Ngang 5m.
Hướng: Nam mát mẻ.
Đường rộng: 13m.
Cách chợ Vĩnh Hải: 1,5km.
Cách biển: 2,5km.
Bán kính 1Km ra đầy đủ các trường học, nhà hàng, cafe, ăn sáng, bệnh viện kế bên.
Chỉ còn khu đô thị Nam vĩnh hải giá tốt nhất trong các khu đô ...
Bán nhanh lô đường thông gói 7 mỹ gia sạch đẹp chỉ 5tỷ150 bao hết
3
5.15 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ bán nhanh lô đường thông Gói 7 Mỹ Gia
Dãy Lk72
DT 100m², hướng nam lệch tây xíu
Lô đất sạch đẹp, khu dân cư xây ở nhiều
Giá bán nhanh 5tỷ150 bao hết (có thương lượng)
Liên hệ xem đất gặp Lan ạ
Lô đất cực đẹp giá rẻ phạm văn đồng, kđt vĩnh hoà nha trang. xây dựng được 16 tầnggiá 72 triệu/m2
10
19.11 tỷ 265 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất biệt thự lấn biển cây dựng được 16 tầng - KĐT Vĩnh Hoà - mặt tiền Phạm Văn Đồng - Vĩnh Hoà - Nha Trang - giá 72 triệu/m².

Bán đất đường Phạm Văn Đồng - KĐT mới Vĩnh Hoà - Phường Vĩnh Hoà - Nha Trang.
- DT: 265,4 m² (ngang 11m).
- Hướng Bắc.
- Đường nhựa hiện trạng rộng 32m. Cây dựng tối đa 16 tầng.
- Khu biệt thự lấn biển Vĩnh Hoà là khu biệt thự phong thủy đẹp nhất nha trang với nhiều dự án ...
Bán đất kđt hà quang 1 đối diện công viên và cụm chung cư, mặt tiền 6.5m giá tốt đầu tư
7
10.14 tỷ 128 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Một lô duy nhất mặt tiền 6.5m nở hậu đối diện công viên và cụm chung cư, gần đường số 18 thông qua khu SunGroup.
- DT 128.3m² mặt tiền 6.5m nở hậu rất đẹp và dễ bố trí xây nhà.
- Block xây nhà xong được cấp sổ, những căn nhà xung quanh đã có sổ.
Giá 79tr/m².
Còn nhiều vị trí đẹp khác giá tốt.
Alo E Thể để xem đất.
Mipeco  tài sản đẳng cấp  sinh lời  truyền đời và là kđt biển đầu tiên ở nha trang, giá tốt
7
8.8 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Mipeco - KĐT biển đầu tiên ở Nha Trang giá tốt nhất tiềm năng đầu tư tốt nhất.
- Hướng theo xu hướng, định hướng phát triển kinh tế du lịch biển KĐT Mipeco là sự lựa chọn hàng đầu cho tiềm năng đầu tư khi đầu tư tại Nha Trang.
- Pháp lý sổ đỏ sở hữu lâu dài, xây dựng tự do, phù hợp nhu cầu homestay, căn hộ, khách sạn mini...
- Vị trí tiềm năng đầu tư chiến lược - Cách biển 200m, sát trường học, ...
Cần bán 68tr/m2. lô đất biệt thự đường phạm văn đồng, p. bắc nha trang. dt 289m2 sát bến du thuyền
6
19.65 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 68tr/m².
Lô đất biệt thự cực đẹp, mặt tiền đường Phạm Văn Đồng, Bắc Nha Trang.
Gần ngay cổng bến du thuyền quốc tế Amiana.
==========
- Lô 08 - Ô18.
- DT: 289m² (rộng 11m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng Bắc.
- Đường Phạm Văn Đồng rộng 29m.

Ưu điểm:
Mặt tiền đường lớn, vị trí đẹp thuận tiện vừa ở vừa Kinh doanh buôn bán, mở quán cafe, xây Ks kinh doanh lưu trú căn hộ ...
Hàng hiếm  chủ cần bán lô cặp view biển bến du thuyền quốc tế  vĩnh hoà
5
14 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm - chủ cần bán lô cặp view biển bến du thuyền quốc tế - Vĩnh Hoà.
- Mặt tiền đường Huỳnh Văn Nghệ - gần bến du thuyền Marina Nha Trang.
- Diện tích 280 m².
- Ngang hơn 10m.
Đường rộng 13m có vỉa hè, đối diện công viên thông thoáng.
Cách biển và bến du thuyền Ana Marina chỉ 120m.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân. QH phân khu đất hỗn hợp (nhóm nhà ở và dịch vụ).
Bến du thuyền hiện nay thường xuyên ...
Đất kđt an bình tân, nha trang  đường t19 rộng 13m  dt 80m2 giá 6,650 tỷ
8
6.65 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT KĐT AN BÌNH TÂN, NHA TRANG - ĐƯỜNG T19 RỘNG 13m
- Diện tích: 80m² (ngang 4m)
- Đường rộng 13m , hướng: Đông-Nam
- Pháp lý: Sổ hồng 2025
Giá: 6 tỷ 650 (83 Triệu/m²)
Liên hệ: - Hà Huy
Lô góc biệt thự 287.5m2 đường lớn 18mét trục kinh doanh kết nối võ nguyên giáp  mỹ gia an khánh
3
14.95 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc biệt thự 287.5m² đường lớn 18mét trục kinh doanh kết nối Võ Nguyên Giáp - Mỹ Gia An Khánh Nha Trang.

- Diện tích: 287.5m² ngang 15m, dài 20m, vát góc.
- Hướng Tây - Nam.
- Vị trí đường thông 18m và 12m kết nối Võ Nguyên Giáp và các gói 5,6,8.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
- Giá bán: 52 triệu/m².

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone/WhatsAap).
Bán lô đất nền gói 5 mỹ gia thái hưng đối diện công viên cây xanh giá 5,65 tỷ
3
5.65 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán Lô Đất Nền Gói 5 Mỹ Gia Thái Hưng Đối Diện Công Viên Cây Xanh Giá 5,65 Tỷ

- Diện tích : 100m² (5x20)
- Hướng Tây
- Vị trí đường số 94 đường thông đối diện công viên , khu dân cư văn mình, an ninh. Di chuyển vào trung tâm thành phố chỉ 5phút.
- Giá chỉ 5.65 Tỷ Bao ép cọc và thiết kế.

- Liên hệ : - Ms.Hậu
(Zalo/Viber/Phone/WhatsAap)
Hàng hiếm  bán 3 lô liền kề nhau mặt tiền đường thích quảng đức  vcn phước hải nha trang
3
49.5 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm - Bán 3 Lô Liền Kề Nhau Mặt Tiền Đường Thích Quảng Đức - VCN Phước Hải Nha Trang

- Diện tích đất: 330m², mặt tiền rộng 15 mét.
- Vị trí Mặt tiền đường Số 4 Thích Quảng Đức lộ giới 22.5m trục đường chính kết nối các Khu Đô Thị phía Tây Nha Trang, khu vực tập trung rất nhiều ngân hàng, quán ăn, cà phê, văn phòng.
- Giá bán 150 triệu/m². (Có thương lượng)

- Liên hệ em làm việc chính chủ: ...
Đất kđt lê hồng phong 2 (hà quang 2)  đường số 21 rộng 13m view sông quán trường  82,37m2  6 tỷ
5
6 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT KĐT HÀ QUANG 2 - ĐƯỜNG SỐ 21 RỘNG 13m VIEW SÔNG QUÁN TRƯỜNG
- Diện tích: 82,37m² (ngang 5,72m)
- Đường rộng 13m; hướng: Tây - Bắc, lô sạch
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán
Giá: 6 tỷ (72,8 Triệu/m²)
Liên hệ: - Hà Huy
Đất mặt tiền đường 22 vcn phước long ngang 6m hướng đông nam. thông vào kđt sân bay cũ và sungroup
4
10.5 tỷ 84 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Đất mặt tiền đường 22 vỉa hè 7m tại VCN Phước Long.
- DT 84m² ngang 6m, hướng Đông Nam: 10,5 tỷ.
Đường lớn của thành phố, tiềm năng lớn.
Một đầu thông vào khu đô thị sân bay cũ Nha Trang.
Đầu còn lại thông qua dự án Sungroup sắp mở bán
E Niệm .
Chuyên kđt an bình tân  lô góc sổ cá nhân  hàng hiếm cần bán gấp  0388 453 *** (ms ngân)
6
12.39 tỷ 158 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

* Bán lô góc kim cương hàng hiếm KĐT An Bình Tân.
Góc đường T3 vị trí đắc địa, diện tích vừa phải nhưng giá quá hợp lý để đầu tư tại thời điểm này.

+ Diện tích: 158,8m² bề ngang, chiều dài đẹp, dễ thiết kế.
+ T3 là tuyến đường huyết mạch trong KĐT kết nối thông các KĐT khác. Cũng là tuyến đường đẹp, giao thông thuận tiện, thông thoáng.
* Lợi thế vàng:
- Lô góc 2 mặt tiền, kinh doanh buôn bán ...
Chuyên kđt hà quang 1  hàng hiếm đất 2 mặt tiền trước sau vành đai 2 view sông  giá đầu tư
3
Thỏa thuận 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Đường Vành Đai là trục đường chính quy hoạch lớn, kết nối trực tiếp trung tâm thành phố với các khu đô thị mới như An Bình Tân, Mỹ Gia, VCN Phước Long,...

- Đường rộng 33m, lòng đường lớn, vỉa hè thông thoáng cực kỳ phù hợp để ở, kinh doanh, mở văn phòng, hoặc đầu tư dài hạn.

+ Trục đường huyết mạch giá trị tăng không ngừng theo tốc độ đô thị hóa của Nha Trang.