Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng hiếm ... mặt tiền 8m tại kđt hà quang 2 .
5
11.81 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền 8m tại kđt Hà Quang 2
- Diện tích: 144m² . Ngang 8m
- Được xây dựng 3,5 tầng
- Hướng : Đông
- Phù hợp làm căn hộ, coffe, spa..
- Giá bán : 83tr/m² ( bên bán bao hết các loại thuế phí liên quan đến chuyển nhượng)
Giá tốt nhất kđt an bình tân chỉ 6,4 tỷ  lô 85m2 sạch đẹp hướng đn gần công viên. dân cư đông vui
6
6.3 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

* Hàng ngon bổ rẻ đây ạ - Bán lô đất KĐT An Bình Tân cạnh công viên giá chỉ 6 tỷ 400 triệu:
- Diện tích: 85,2 m² (ngang 4,3 x dài 19,8), lô sạch đẹp.
- Hướng: Đông Nam mát mẻ.
- Tiếp giáp Đường T18 rộmg 13m, sau lưng là công viên tiện tập thể dục.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, yên tâm đầu tư để dành lẫn cả xây ở.
* Giá bán: 6 tỷ 400 triệu đồng.

* Liên hệ em Hiếu Trần xem đất và giải đáp mọi băn ...
Bán lô đất đẹp kđt nam vĩnh hải 103,8m2 ngang 5m  giá 38,5 triệu/m2
7
4 tỷ 103 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Nam Vĩnh Hải, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đẹp KĐT Nam Vĩnh Hải 103,8m² ngang 5m giá 38,5 triệu/m².

Vị trí: Khu Đô Thị Nam Vĩnh Hải Phường Vĩnh Hải TP. Nha Trang.
(Lô LK11).

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 103,8m².
Ngang: 5m.
Hướng: Tây.
Đường nhựa rộng 11m ô tô tránh nhau thoải mái.
Pháp lý: Hợp đồng mua bán chuyển nhượng.

Lợi thế nổi bật:

Thuộc khu đô thị quy hoạch đồng bộ, dân cư văn minh.
Hạ tầng hoàn thiện, điện âm ...
Giỏ hàng căn góc mỹ gia gói 8 the cappela  đối diện hồ bơi và công viên  chỉ 50tr/m2  60tr/m2
8
14.38 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KVG The Capella Nha Trang, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

GIỎ HÀNG CĂN GÓC MỸ GIA GÓI 8 THE CAPPELA - ĐỐI DIỆN HỒ BƠI VÀ CÔNG VIÊN - CHỈ 50TR/M2 - 60TR/M2

Lô 50tr/m² - gần hồ bơi - cách hồ bơi 50m
Anh chị inb em để tham khảo thêm các vị trí gần hồ bơi và công viên ạ

Lô GÓC Rẻ Nhất GÓI 8 Mỹ Gia
view Công Viên và Hồ Bơi
Diện tích: 287.5m (17x20)
Hướng: Bắc, Tây
Đường số 60 (26m) & đường số 57 (15m)
Tiện ích bán kính 1km: hồ bơi, nhà hàng, quán ăn, ...
Bán lô đất nền mỹ gia gói 3 thái xuân, đường số 47 giá 5,4 tỷ bao ép cọc
3
5.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất nền Mỹ Gia Gói 3 Thái Xuân Nha Trang giá 5,4 tỷ bao ép cọc.

- Diện tích: 100m² (5x20), xây dựng 3 tầng 1 tum.
- Vị trí đường Số 47 lộ giới 12mét, gần đường lớn Võ Nguyên Giáp, gần bệnh viện đa khoa, trường học, chung cư.
- Giá bán nhanh 5,4 TỶ bao ép cọc và chi phí sang tên.

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Bán đất biệt thự ven sông tắc nha trang  vị trí đẹp ngay trục chính dự án  giá đầu tư
5
10.24 tỷ 325 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

BÁN lô đất BT Trục Chính dự án - Giá rất tốt để đầu tư sinh lời cũng như xây Villa để ở
Diện Tich : 325m²
Ngang 15m
Đối diện cvien và bãi đậu xe, trục đường chính lớn
Sổ đỏ riêng - Hạ tầng đã hoàn thiện sẵn cho chủ xây nhà
Đối diện dự án Sun Group - hưởng đầy đủ tiện ích của Sun Group
Đang tiến hành nạo vét kè hai bên bờ sông Tắc

GIÁ ĐẦU TƯ: 30 triệu/m²

Liên hệ : - Thành
Quý anh ...
Bán nhanh đất giá rẻ đường số 14 kđt hà quang 2, sau nay thông ra tố hữu , giá 6 tỷ, dt 80m
3
6 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

KĐT Hà Quang 2:
Bán đất Đường Số 14 - KĐT Hà Quang 2 , đoạn gần Tố Hữu:
Vị trí trung tâm đắc địa, sau này thông ra Tố Hữu
- Diện tích: 80 m2
- Hướng: Tây Nam
* Giá bán: 6 Tỷ

Vị trí tiềm năng tương lai thông ra đường Tố Hữu cực kỳ đắc địa.
Liên Hệ: Ms Châu.
Bán đất giá tốt nhất lô 130m2 ngang 6,5m đường thông lô sạch mỹ gia gói 5 nha trang chỉ 49 triệu/m2
5
6.37 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Diện tích: 130m² ngang mặt tiền 6,5m Xây nhà rất đẹp
Vị Trí Kề Góc Đường thông Cạnh Công Viên lớn trung tâm Khu đô thị Mỹ Gia gói 5 Thái Hưng Nha Trang
Giá Bán hiện tại tốt nhất thị trường
Chỉ 49 triệu/m² ( Bao tiền phí ép cọc và phí thiết kế)
LH : Luân Nguyễn.
Hàng hiếm, duy nhất lô góc đường bùi thiện ngộ giao văn tiến dũng  vcn phước hải 162 triệu /m2
15
27.86 tỷ 172 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm, duy nhất lô góc đường Bùi Thiện Ngộ - VCN Phước Hải giá bán 162 triệu /m².

- Diện tích lô góc: 172m², ngang 5m + vạt góc 5.66m.
- Hướng Nam và Tây Bắc.
- Mặt tiền đường Bùi Thiện Ngộ rộng 20m và đường Văn Tiến Dũng rộng 20m. Lô góc 2 mặt tiền đường vô cùng thông thoáng và rất khan hiếm để sở hữu được vị trí vàng này.
- Khu đô thị hiện hữu, hiện đại bậc nhất tại phường Nam Nha Trang, ...
(giá tốt) lô biệt thự giáng hương 280m an ninh, văn minh, yên tĩnh ở nha trang.
6
Thỏa thuận 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Giáng Hương, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô Giáng Hương Villa - Giá tốt đầu tư
- DT: 280m
- Pháp lý: HDMB
- Khu dân cư văn minh thân thiện
- Khu đô thị An ninh (Bảo vệ 24/24h) - Yên tĩnh có rất nhiều cây xanh...
- Giá tốt đầu tư liên hệ em Tuân ạ.
-----------------
Xin cảm ơn,
Bán đất biệt thự tại khu đô thị hà quang 2 gần sông gần công viên mát mẻ hàng hiếm giá tốt
8
18 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Khu biệt thự của khu đô thị Hà Quang 2 có vị trí trung tâm, gần sông mát mẻ, gần công viên.
- Xung quanh hàng xóm rất nhiều biệt thự đẹp, dân trí cao.
- DT 300m² mặt tiền 15m giá 60tr/m².
- Thuận tiện xây biệt thự vip với sân vườn, hồ cá Koi,... Hoặc xây trường mầm non, nhà hàng,...
LH E Thể để xem đất.
Bán cặp nền biệt thự đối diện công viên vcn phước hải ngang 30m giá 75tr/m2
3
49.5 tỷ 660 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Khu đô thị VCN Phước Hải, phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa.
Chính chủ bán lô cặp biệt thự đối diện công viên (có bán lẻ).
Hướng Đông Nam.
Diện tích 660m² ngang 30m.
Giá 75tr/m² (thương lượng).
Liên hệ Mr Tiến để xem đất và làm việc chính chủ.
Bán đất khu đô thị lê hồng phong 2 đường thích quảng đức, số 07, 08, 13 và các đường 13m giá tốt
8
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Khu đô thị Lê Hồng Phong 2, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa.

1. Đường Thích Quảng Đức rộng 22.5m.
Diện tích từ 107.5 m² giá 117tr/m².
2. Đường Số 07 rộng 22m.
Diện tích 117.5 m² giá 85tr/m².
3. Đường Số 08 rộng 20m.
+ Diện tích từ 112.5m² giá từ 86tr/m². Ép cọc riêng.
4. Đường Số 13 rộng 18m.
+ Diện tích từ 100m² giá từ 85tr/m². Bao cọc.
5. Đường số 01 A rộng 13m ngang diện tích 137m² ngang 8m ...
Chính chủ bán lô góc nhỏ đường thông ra sông gói 5 giá tốt nhất kđt mỹ gia chỉ 52tr bao hết
5
8.71 tỷ 167 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ cần bán lô góc gói 5 giá tốt nhất thị trường KĐT Mỹ Gia.
- Diện tích 167.5m² (ngang 9m dài 20m vát góc).
- Đường 12m, lô này hướng Tây - Bắc
- Giá bán: 52 triệu/m² bao tất cả chi phí (ép cọc + thiết kế + thuế phí sang tên) hiện đang là lô góc nhỏ giá tốt nhất thị trường.
Liên hệ em xem đất: - Em Hoa.
Bán đất biệt thự mặt tiền phạm văn đồng ngang 11m giá 68tr/m2
3
19.65 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Biệt thự Vĩnh Hoà, Nha Trang, Khánh Hoà.
- Mặt tiền đường Phạm Văn Đồng.
Diện tích 289m² ngang 11m.
Giá 68tr/m² thương lượng.
Vị trí nằm trên trục đường Phạm Văn Đồng - Phù hợp với nhiều loại hình kinh doanh.
Liên hệ Tiến để xem đất và thương lượng chính chủ.
Nhận kí gửi bất động sản.
Bán lô góc mấy bước chân ra bến du thuyền quốc tế, cực hiếm trên thị trường, 2 mặt tiền đường lớn
10
28.87 tỷ 303 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Tế Hanh, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc mấy bước chân ra bến du thuyền Quốc Tế, cực hiếm trên thị trường, 2 mặt tiền đường lớn khu lấn biển Vĩnh Hoà, cần bán nhanh hạ chỉ còn 95 triệu/m².
- Diện tích: 303.9m², ôm mặt tiền 34m.
- Sổ hồng đất ODT, hướng Đông Bắc + Đông Nam, cách biển với bến du thuyền chỉ có 50m.
Giá rất tốt để đầu tư, 28 tỷ 870 triệu.
Liên hệ: gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ.
Bán đất rẻ, dt 103,8m2  giá 37,5tr/m2. khu đô thị nam vĩnh hải, bắc nha trang.
6
3.89 tỷ 103 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Nam Vĩnh Hải, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 37,5 tr/m² Rẻ nhất Khu đô thị.

BÁN LÔ ĐẤT CỰC ĐẸP - KĐT NAM VĨNH HẢI TP. NHA TRANG.

Vị trí: LK11 - Đường A7 khu dân cư hiện hữu, an ninh, tiềm năng tăng giá tốt.
Diện tích: 103,8m² (ngang 5m vuông vức)
Hướng: Tây
Đường nhựa: rộng 11m ô tô ra vào thoải mái

Ưu điểm nổi bật:
Lô LK11 sạch đẹp, không vướng hố ga tụ điện
Hạ tầng hoàn thiện, xây dựng ngay.
Gần chợ Vĩnh Hải, gần ...
Bán đất vị trí đẹp mặt tiền đường a3  vũ lăng  kđt vcn phước hải. giá rẻ nhất khu vực phước hải
3
7.65 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

* Bán đất vị trí đẹp mặt tiền Đường A3 - Vũ Lăng - Khu đô thị VCN Phước Hải.
- Đất vị trí đẹp phù hợp xây nhà ở ngay.
- Vị trí mặt tiền đường A3 - Vũ Lăng, KĐT VCN Phước Hải cực kì sầm uất, khu dân cư ổn định, lâu dài.
- Đối diện chợ VCN xung quanh đầy đủ các tiện ích: Chợ, trường học, bệnh viện, cafe, nhà hàng, đồ ăn...
- Diện tích: 90m² (4,5 x 20).
- Giá bán rẻ nhất khu vực Phước Hải: Chỉ 85 ...
Lô đất rẻ nhất thị trường ngay sông quán trường mát mẻ khu đô thị nha
4
6.5 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

KĐT THÁI HƯNG, MỸ GIA GÓI 5 - Phường Nam Nha Trang
Đường thông 12m gần cụm trường liên cấp
Cách biển chỉ 2Km
Khu đô thị quy hoạch đồng bộ đẹp và thoáng mát
LÔ NGANG 6m xây nhà đẹp - 130m² giá chỉ 50 triệu/m2
Bao toàn bộ chi phí chuyển nhượng, ép cọc, thiết kế
Liên hệ : ( Yên )
Bán đất mỹ gia gói 5 nha trang, đường thông, hướng tây, view công viên, giá chỉ 5 tỷ 650(bao hết).
3
5.65 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Mỹ Gia gói 5 Nha Trang, đường thông, hướng Tây, View Công Viên, Giá chỉ 5 tỷ 650(bao hết)

- Diện tích: 100m² ngang 5m
- Đường thông, hướng Tây
- View Công Viên
- Dân cư văn minh, đông đúc, an ninh.
Giá chỉ 5 tỷ 650 (bao tất cả)
Phù hợp đầu tư, ăn cư
Liên hệ: Thanh Hiệp hỗ trợ quý Khách Hàng xem đất.
Từ 80 tới 100 của 340

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm