Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất an bình tân sổ riêng hướng đông nam đường 13m 85.2m2 chỉ 6,4 tỷ
4
6.4 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đẹp có sổ hồng riêng KĐT An Bình Tân.
Diện tích 85,2m² ngang 4,31m.
- Sạch đẹp.
Hướng đông nam đường T18.

Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
Giá bán nhan 6.4 tỷ.
LH: .
Bán đất mặt tiền thích quảng đức phước long nha trang hướng tây nam đối diện công viên
6
8.4 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất thuộc KĐT VCN Phước Long A Nha Trang phù hợp kinh doanh.
Đường Thích Quảng Đức - đối diện công viên - 8,4 tỷ.

Vị trí: Mặt tiền đường Thích Quảng Đức, đối diện công viên, sân banh v.. V thuộc KĐT Phước Long A TP Nha Trang.
Diện tích: 82.5m² ngang 5m (Tây Nam).
Giá bán: 8,4 Tỷ.
Pháp lý: Hợp đồng mua bán.

Liên hệ Mr Trạch đi xem đất 24/7.
Chuyên nhận kí gũi bđs Nha Trang.
Giá tốt 95 triệu/m lô đẹp đường a1 võ văn kiệt kđt vcn phước long 2. hướng tây nam
3
9.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị VCN Phước Long 2, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất đẹp vị trí đắc địa trên đường A1 Võ Văn Kiệt Khu Đô thị VCN Phước Long 2, giá bán ưu đãi 95 triệu đồng/m². Rẻ nhất thị trường hiện tại
Diện tích 100m ngang 5 mét, hướng tây nam
Trục chính rộng 42m. Xây dựng 5 tầng kinh doanh
Giá bán nhanh 95 triệu/m ( 9,5 tỷ )
Liên hệ Trường An
Hàng hiệu lô đất kđt an bình tân không ép xây dựng, kề đường vành đai 2 & kđt sun group ạ,  e nha
3
5.2 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

- Bán nhanh lô T8, KĐT An Bình Tân, vị trí đẹp, kề đường Vành Đai 2, sát bên KĐT Sungroup, hứa hẹn tiềm năng tăng giá, khu dân cư hình thành, ở hay đầu tư đều rất tốt anh chị ạ.
- DT 80m²(ngang 4m) hướng ĐB.
- Đặc biệt lô đất không ép xây dựng, pháp lý cực kì rõ ràng.
- Giá chỉ 5.2 tỷ.
- LH e Cường .
Giá 125tr/m bán nhanh lô mặt tiền a4 thích quảng đức kđt vcn phước hải. vị trí kinh doanh đẹp
4
16.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Giá 125tr/m bán nhanh lô mặt tiền A4 Thích Quảng Đức KĐT VCN Phước Hải
Diện tích 132m² ngang 6m hướng tây nam
Đường Thích Quảng Đức rộng 24m kinh doanh tốt đối diện đường Bùi Thiện Ngộ và CT4
Hạ giá chốt nhanh 125tr/m ( thị trường đang bán 145-150tr/m)
Liên hệ xem đất Trường An hỗ trợ sang tên giấy tờ nhanh gọn ạ
Giá 58tr/m rẻ nhất lô biệt thự kđt vcn phước hải đối diện công viên lớn
4
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô biệt thự tại Khu đô thị VCN Phước Hải, đối diện công viên lớn, đang được chào bán với mức giá ưu đãi 58 triệu đồng/mét vuông, là mức giá thấp nhất hiện nay.
Diện tích 330m hướng đông nam
Liên hệ xem đất Trường An thương lượng chính chủ và hỗ trợ sang tên nhanh gọn ạ
Giá 8,7 tỷ lô đất đối diện công viên siêu đẹp kđt vcn phước long 2
4
8.7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị VCN Phước Long 2, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất đường B6 VCN Phước Long 2 đối diện công viên trung tâm Khu Đô Thị
Diện tích: 90m² (5x18)
Hướng : Tây Bắc
Ưu điểm nổi bật : Hạ tầng cực đẹp , xây xong cấp sổ
Đối diện công viên, gần dự án SUN GROUP
tiềm năng tăng giá
Giá chốt nhanh 8.7 tỷ thương lượng
Liên hệ: Trường An
Hiếm lô cặp ngang 10m giá 145tr/m mặt đường thích quảng đức kđt vcn phước hải. kề ct4 kinh doanh
3
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất cặp ngang 10 mét, giá 145 triệu đồng/mét vuông mặt đường, tọa lạc tại đường Thích Quảng Đức, Khu Đô Thị VCN Phước Hải. Lô đất nằm cạnh Tòa nhà CT4, thuận lợi cho kinh doanh.
Diện tích 220m ( ngang 10m hướng đông bắc )
Giá bán 145tr/m ( 31 tỷ 900 triệu thương lượng chính chủ )
Liên hệ Trường An
Lô cặp ngang 12m đường bùi thiện ngộ, kđt vcn phước hải, vị trí kinh doanh giá 120tr/m.
3
28.8 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất cặp chiều ngang 12 mét, tọa lạc trên đường Bùi Thiện Ngộ, Khu đô thị VCN Phước Hải. Vị trí kinh doanh đắc địa với giá trị 120 triệu/ mét vuông
Diện tích 240m . Hướng Đông Nam
Đường Bùi Thiện Ngộ rộng 22 mét
Giá bán 120triệu/mét vuông ( 28 tỷ 800 triệu )
Liên hệ Trường An thương lượng chính chủ và hỗ trợ sang tên nhanh gọn
Gói 7 mỹ gia, đường thông, hướng mát, lô sạch, giá 5 tỷ(bao tất cả), phù hợp mua đầu tư  an cư.
5
5.05 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Gói 7 Mỹ Gia, đường thông, hướng mát, lô sạch, Giá 5 tỷ(bao tất cả), Phù hợp mua đầu tư - an cư.

Diện tích: 100m2
Hướng Tây Nam mát mẻ
Đường thông số 73
Hạ tầng hoàn thiện, điện âm nước ngầm
Xung quanh cư dân đông đúc, văn minh
-Giá 5 tỷ(bao tất cả)
Phù hợp mua đầu tư hoặc an cư
Liên hệ: Thanh Hiệp hỗ trợ thông tin chi tiết và xem đất Mỹ Gia.
Cần bán đất dt 585m2 (ngang 18,3m)  giá 90 tr/m2. khu đô thị biển an viên, p. nam nha trang.
9
52.65 tỷ 585 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 90 tr/m².
SIÊU PHẨM
Lô Đất 2 Mặt Tiền vị trí KIM CƯƠNG View Công Viên, KĐT Biển AN VIÊN Cơ Hội VÀNG Sinh Lời!
============
- Diện tích: 585m² (rộng 18,3m).
- Hướng Nam: Đường nhựa rộng 22,5m
- Hướng Bắc: Đường nhựa rộng 13m.

- Phía trước view công viên và phía sau giáp dự án 5 toà tháp 18 tầng Cty Hưng Thịnh.

- Vị trí:
Siêu Vip, ngay khu đẹp nhất KĐT An Viên và bên cạnh là dự án nhà ...
Gói 5 mỹ gia, lô sạch, hướng mát, đường to, giá chỉ 4.8 tỷ(bao tất cả), phù hợp cho tất cả nhu cầu.
4
4.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Gói 5 Mỹ Gia, lô sạch, hướng mát, đường to, Giá chỉ 4.8 tỷ(bao tất cả), Phù hợp cho tất cả nhu cầu

Diện tích: 100m2
Hướng Tây
Đường to 14m
Hạ tầng hoàn thiện, điện âm, nước ngầm
Xung quang dân cư đông đúc, văn minh
- Giá chỉ 4.8 tỷ(bao tất cả)
Liên hệ: Thanh Hiệp hỗ trợ xem đất
Bán lô đất góc đẹp giá tốt kđt hà quang 2 nha trang giá tốt  0934 797 ***
5
11.43 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Bán lô đất góc đẹp giá tốt KĐT Hà Quang 2 Nha Trang.
- Diện tích: 190,5m² ngang đẹp.
- Giá tốt: 60tr/m².
- Vị trí đẹp chỗ để xe rộng phù hợp kinh doanh.
- A/C quan tâm.
- Ngoài ra E còn nhiều lô.
Liên hệ: .
Mua bán ký gửi bất động sản nhanh chóng ạ.
Đất nền mặt tiền ngang 8 mét đường số 4 thích quảng đức hà quang 1 nha trang giá chỉ 155 triệu/m2
4
18.6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán nhanh lô đất mặt tiền 8 mét đường Thích Quảng Đức khu đô thị Lê Hồng Phong 1, Nha Trang.
- Diện tích: 120m² ngang 8 mét.
- Nằm trên trục đường huyết mạch khu vực phía tây Nha Trang, kinh doanh tốt, thích hợp mở showroom, nhà hàng...
- Xây dựng 4 tầng, 1 tum, 1 hầm.
- Giá bán: 155 triệu/m².

- Liên hệ xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).

- Em Hậu nhận kí gửi đất nền dự án, nhà phố, ...
Bán đất mặt tiền nguyễn cơ thạch(trực biển bến du thuyền)  vĩnh hoà  nha trang  khánh hoà
3
53.57 tỷ 450 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất MT đường Nguyễn Cơ Thạch, KDT mới Vĩnh Hoà, Phường Bắc Nha Trang.

Thông tin lô đất:
- Lô 27 khu 3.
- DT: 450,2m² (ngang 15m).
- Hướng Đông Nam.
- Đường Nguyễn Cơ Thạch rộng 29m.
- Không ép xây dựng đầu tư lâu dài.

- Khu vực xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp có bến du thuyền quốc tế đẳng cấp 5 sao, dự án laluna 35 tầng đang hoàn thiện, dự án Crystal Marina Bay đã có GPXD 3 toà 35 tầng ...
Đất gói 5, kđt mỹ gia  đường số 78 rộng 14m  giá 48 triệu/m2
6
4.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT GÓI 5, KĐT MỸ GIA - ĐƯỜNG SỐ 78 RỘNG 14m GIÁ: 48 Triệu/m2
- Diện tích: 100m² (ngang 5m)
- Đường nội bộ rộng 14m; hướng: Tây - Nam
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, lô sạch
Giá: 4 tỷ 800 (48 Triệu/m²)
Liên hệ: - Hà Huy
Đường thích quãng đức ngang 8mcần bán gấp dễ kinh doanhdễ tăng giá cực hiếm tại hà quang 1
6
18.6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

HÀNG HIẾM TRỤC CHÍNH THÍCH QUẢNG ĐỨC NGANG 8M SIÊU ĐẸP
-DT: 120m (Ngang 8m)
-Vị trí: Trục đường Thích Quảng Đức tuyến đường huyết mạch, kinh doanh sầm uất, cho thuê dòng tiền cực kỳ tốt
-Diện tích: Ngang 8m cực kỳ hiếm, dễ thiết kế nhà phố, biệt thự mini hoặc kinh doanh
-Đường rộng, lưu thông thuận tiện kết nối nhanh ra trung tâm
-Mức giá cực kỳ tốt cho trục chính
-So với tiềm năng tăng giá ...
Lô đất nền ngang 6,5mét khu đô thị gói 5 mỹ gia thái hưng giá 51 triệu/m2 bao tất cả
3
6.37 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán Lô Đất Nền Ngang 6,5mét Khu Đô Thị Gói 5 Mỹ Gia Thái Hưng Giá 51 triệu/m²

- Diện tích: 130m (ngang 6,5m, dài 20m)
- Lô đất sạch đẹp, vuông vức, vị trí đường số 88 lộ giới 12m. Khu dân xư đã hiện hữu.
- Giá bán chỉ : 51 triệu/m² (bao ép cọc và thiết kế, giá thương lượng cho khách thiện chí ạ)

- Liên hệ : - Ms.Hậu
(Zalo/Viber/Phone/WhatsAap)
Bán lô góc vị trí kinh doanh đắc địa đường thích quảng đức khu đô thị hà quang 2 nha trang
3
23.85 tỷ 164 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc vị trí kinh doanh đắc địa đường Thích Quảng Đức, Khu đô thị Hà Quang 2 Nha Trang.
- Diện tích: 164.5m².
- Vị trí mặt tiền đường Thích Quảng Đức và đường Số 5. Trục đường chính huyết mạch phù hợp kinh doanh mua bán Lô góc đẹp phù hợp đầu tư. Kinh doanh showroom, căn hộ, nhà hàng...
- Giá bán: 145 triệu/m² (có thương lượng cho khách hàng thiện chí ạ).

- Liên hệ xem đất: - Ms. ...
Lô đất nền đường số 37 khu đô thị hà quang 1, phường nam nha trang giá bán 69 triệu/m2 bao ép cọc.
4
7.59 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô đất nền đường số 37 Khu Đô Thị Hà Quang 1, Phường Nam Nha Trang Giá 69 triệu/m².

- Diện tích: 110m² (5mx22m)
- Vị trí đường Số 37 lộ giới 13mét. View hướng sông Quán Trường, và SunGroup.
- Xây dựng 3,5 tầng, đối lưng là chung cư nên phía sau đất có mặt thoáng.
- Giá bán : 69 triệu/m² (bao ép cọc móng)
- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone/WhatsAap)
Từ 160 tới 180 của 335

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm