Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Rẻ nhất kđt mỹ gia giá 4,9 tỷ đất đường thông, lô 2 mặt thoáng
4
4.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất gói 4 KĐT Mỹ Gia gần sông, 2 mặt tiền trước sau, khu dân cư văn minh lịch sự, môi trường sống thoải mái tiện nghi
Diện tích 100m² ngang 5m
Hướng Tây ( hướng đông phía sau thoáng ko có nhà nên gió vào rất mát), được xây 3,5 tầng thay vì 3 tầng như những khu vực khác của Mỹ Gia
Giá 4,9 tỷ
Liên hệ Tâm để đi xem nhà và xem đất 24/7 ạ
Bán lô đất nền hướng nam đường 16mét gói 4 mỹ gia thái xuân giá 5,2 tỷ
4
5.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán Lô Đất Nền Hướng Nam Đường 16Mét Gói 4 Mỹ Gia Thái Xuân Giá 5,2 TỶ
- Diện tích : 100m² (5x20)
- Hướng Nam
- Vị trí LK4-4 lộ giới 16mét, Lô đất sạch đẹp. Đã ép cọc móng có thể xây dựng ngay ạ.
- Giá bán 5,2 tỷ bao ép cọ và chi phí sang tên.

- Liên hệ : - Ms.Hậu
(Zalo/Viber/Phone)
Rẻ nhất dự án chỉ với 48 tr/m2 sở hữu lô biệt thự đường huỳnh văn nghệ, kđt mới vĩnh hòa, bắc nt
4
13.39 tỷ 279 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Nằm trên con đường Huỳnh Văn Nghệ rộng 13 m sạch đẹp, thuộc khu đô thị mới Vĩnh Hòa, phường Bắc Nha Trang.
Nơi đây tập trung nhiều dự án nghỉ dưỡng lớn phía Bắc Nha Trang, Bến Du Thuyền Quốc Tế...
Cơ sở hạ tầng đồng bộ, cách Tháp Trầm Hương chỉ 4 km.
Phù hợp mua nghỉ dưỡng, đầu tư...
Giá bán chỉ 48 tr/ m².
Liên hệ: Mr Quỳnh xem đất.
Đất kđt lê hồng phong 2 (hà quang 2)  đường số 6 rộng 10m giá 5,7 tỷ
5
5.7 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT KĐT HÀ QUANG 2 - ĐƯỜNG SỐ 6 RỘNG 10m GIÁ 5,7 tỷ
- Diện tích: 80m² (ngang 4m)
- Đường rộng 10m; hướng: Đông - Bắc
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán
Giá: 5 tỷ 700 (71,2 Triệu/m²)
Liên hệ: - Hà Huy
Chính chủ bán lô liền kề 100m ven sông tắc khu biệt lập đẳng cấp
9
2.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô liền kề 100m khu biệt lập đẳng cấp
Diện tích 100m
Ngag 5m
Phù hợp đầu tư , ở
Liên hệ :
Hàng hiếm  bán nhanh lô đất góc 2 mặt tiền khu 1, an viên nha trang. 182,5m2 x 120tr/m2.
3
21.9 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô góc 2 mặt tiền đường lớn 26m khu 1 tại An Viên, Nha Trang.
- Diện tích: 182,5m².
- Mặt tiền: 12m
- 13,5m giao với 26m.
- Hướng: Tây Bắc.
- GIÁ BÁN: 120tr/m².
* Tôi luôn ở đây: - Phụng Nguyễn Tuệ Minh.
Cảm ơn anh chị đã quam tâm.
Bán cặp lô mặt tiền ngang 10mét đường số 7 khu đô thị hà quang 2 nha trang giá 87 triệu/m2.
3
20.44 tỷ 235 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán cặp lô mặt tiền ngang 10mét đường số 7 Khu Đô Thị Hà Quang 2 Nha Trang
- Diện tích mỗi lô 117,5m² - Tổng 2 lô 235m² ngang 10m
- Vị trí đường số 7 lộ giới 21mét, kết nối đường Vành Đai 2 và Thích Quảng Đức, trục đường lưu thông chính, phù hợp đầu tư, kinh doanh mọi loại hình dịch vụ.
- Giá bán: 87 triệu/m².

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone/WhatsAap)
Lô góc vị trí đẹp kđt mỹ gia nha trang giá đầu tư chỉ từ 47tr/m
5
13.51 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

- Vị trí: khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - Phường Nam Nha Trang. Cách biển chỉ 3km xung quanh đầy đủ tiện ích như trường học, bệnh viện, nhà hàng, công viên

- Gói 8 Mỹ Gia ( The Cappella )
Lô góc 2 mặt tiền 287,5m² ngang 15m - Đường lớn 26,5m
Giá chỉ từ 47tr/m bao ép cọc và Tk

- Thông tin chi tiết về khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang vui lòng xe tại: https://ghland79.vn/kdt-my-gia-nha-trang.html

- ...
Bán lô đất tái định cư vcn phước long 2 nha trang giá bán 5,2 tỷ
4
5.2 tỷ 56 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị VCN Phước Long 2, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất tái định cư VCN Phước Long 2 Nha Trang Giá Bán 5,2 Tỷ.

- Diện tích: 56m² (4x14).
- Hướng đông nam mát mẻ, vị trí đường B10 lộ giới 12mét, 2 xe oto đi thoải mái ạ.
- Xây dựng tự do, khu dân cư hạ tầng hoàn thiện, gần trường học VCN, gần công viên, shophouse, khu vực an ninh.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Giá bán: 5,2 tỷ (thương lượng).

- Liên hệ em Hậu xem đất và làm việc chính chủ ạ: - Ms. ...
Lô góc biệt thự đơn lập view cây xanh  gói 5 mỹ gia thái hưng giá bán 45 triệu/m2.
4
12.94 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc biệt thự đơn lập view cây xanh - Gói 5 Mỹ Gia Thái Hưng giá bán 45 triệu/m².
- Diện tích: 287.5m², ngang 15m.
- Góc biệt thự đối diện view cây xanh, gần sông mát mẻ, mật độ xây dựng đã cao. Khu đô thị an ninh, văn minh, có bảo vệ.
- Giá bán chỉ: 45 triệu/m².

- Liên hệ xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Bán lô góc cực đẹp đường a2 văn tiến dũng, vcn phước hải nha trang, phù hợp đầu tư kinh doanh
5
19.17 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô góc đường A2 Văn Tiến Dũng, VCN Phước Hải Nha Trang.
- Diện tích ngang 7.5m.
- Hướng Đông - Đông Nam.
- Lô góc cực đẹp đường A2 Văn Tiến Dũng và B3 Tạ Xuân Thu. Mật độ xây dựng đã cao, quỹ đất trống cực hiếm còn sót lại.
- Giá bán 135 triệu/m². (Có thương lượng cho khách hàng thiện chí ạ).

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Bán lô đất mặt tiền đường vành đai 2  vcn phước long 1 nha trang, đối diện sungroup
3
894.6 triệu 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền đường Vành Đai 2 - VCN Phước Long 1 Nha Trang.
- Diện tích: 85.2m² ngang 6m, vỉa hè rộng 10mét.
- Xây dựng 5 tầng, vị trí thuận tiện kinh doanh, view dự án Charmora City, pháo hoa trọn đời.
- Pháp lý HĐMB bao sang nhượng.
- Giá bán: 10.5 tỷ.

Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone/WhatsAap).
Giá tốt nhất lô góc biệt thự mỹ gia  ngay cổng chính, đối diện hồ bơi the capella nha trang
3
14.38 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KVG The Capella Nha Trang, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

CẦN BÁN GẤP LÔ GÓC BIỆT THỰ KDT THE CAPELLA (MỸ GIA GÓI 8) NHA TRANG.
Vị trí đẹp: Ngay cổng chính vào khu tiện ích, hồ bơi trung tâm.
- Lô góc 2 mặt tiền, diện tích: 287.5m2
- Giá tốt nhất thị trường: 50tr/m2
- Liên hệ: - phone, zalo, viber, whatsapp Ngân
Cực sốc đất kđt mỹ gia, nha trang  gói 7, đường số 75 thông rộng 12m  100m2 giá 50,5 triệu/m2
5
5.05 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT KĐT MỸ GIA, NHA TRANG - GÓI 7, ĐƯỜNG SỐ 75 RỘNG 12m
- Diện tích: 100m² (ngang 5m)
- Đường thông rộng 12m; hướng: Đông - Bắc
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, lô sạch
Giá rẻ: 5,050 tỷ (50,5 Triệu/m²)
- Hà Huy
Đất kđt mỹ gia  gói 4, đường số 47 rộng 12m giá 50,9 triệu/m2
5
5.09 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT KĐT MỸ GIA, NHA TRANG - GÓI 4, ĐƯỜNG SỐ 47 RỘNG 12m
- Diện tích: 100m² (ngang 5m)
- Đường rộng 12m; hướng: Đông-Nam; lô sạch
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán; bao tất cả
Giá: 5 tỷ 090 triệu (50,9 Triệu/m²)
- Hà Huy
Chỉ 55tr/m2 sở hữu 266m2 ngang 7,9m đường huỳnh văn nghệ ngay bến du thuyền vĩnh hòa nha trang
5
14.63 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT mới Vĩnh Hoà, Phường Vĩnh Hòa, Bắc Nha Trang.

- Diện tích: 266 m² ngang 7,9m nở hậu 10m
- Hướng Nam
- Đường Huỳnh Văn Nghệ rộng 13m. Đối diện công viên bồn hoa

- Nằm trong quần thể các dự án nghỉ dưỡng ven biển như: Siêu dự án nghỉ dưỡng Vega city, khu nghỉ dưỡng 5 Sao Amiana Resort.

- Pháp lý: Sổ hồng đất ở đô thị.

Giá bán: 55 tr/m². ( 14,6 tỷ ). Có thương ...
Bán đất rẻ 266m2  giá 55tr/m. đường huỳnh văn nghệ, vĩnh hoà, bắc nha trang. vị trí vip gần biển.
10
14.63 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 55tr/m².
Lô đất cực đẹp, hướng nam nhìn ra biển.
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang.
Sát bến Du thuyền.
=======
- Lô số 21 khu 16
- Dt: 266m² (ngang 8m đất nở hậu phía sau rộng 10m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng nam lệch tây. Nhìn ra biển và bến Du thuyền.
- Vị trí cực đẹp, trước mặt là công viên thoáng mát. Thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư xây căn hộ cho ...
Chính chủ mở bán lô đất khách sạn an viên nha trang, 1000m2, hướng đông nam, giá 120 triệu/m2
3
120 tỷ 1000 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Tôi chính chủ cần bán lô đất khách sạn An Viên, Nha Trang.
Mặt tiền đường 1D, rộng 21m, cách bãi tắm chính 3 dãy nhà (chưa đến 60m).
- Diện tích 1000m² (20x50m).
- Hướng Đông Nam.
- Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
- Giá bán: 120 triệu/m² (thương lượng).
* Anh chị quan tâm liên hệ ngay: - Phụng Nguyễn.
Xin chân thành cảm ơn!
Bán đất khu acc quân đội vĩnh hòa, ngang 5 m dài 12 m, đường 11 m, cách biển 300 m, giá 5,5 tỷ
3
5.5 tỷ 60 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất khu ACC quân đội Vĩnh Hòa, Nha Trang.

Khu ACC Quân đội, Phường Vĩnh Hòa.
Cách biển Phạm Văn Đồng ~200m.
View Núi Cô Tiên thoáng mát.

Diện tích: 5x12m (60m²).
Hướng: Tây.
Đường nhựa 11m có vỉa hè.
Khu xây nhà ở liền kề, dân cư hiện hữu đông đúc.
Khu cán bộ quân đội, an ninh cao, môi trường sống văn minh.

Giá bán: 5,5 tỷ.
Giá đang tốt hơn thị trường khoảng 10 triệu/m².

Tiềm năng:
Cách ...
Biệt thự phước long a ngang 12m giá rẻ nhất thị trườngkhông có lô thứ 2cách thích quãng đức 200m
6
14.25 tỷ 275 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phước Long, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

-SIÊU PHẨM BIỆT THỰ PHƯỚC LONG A NGANG 12M HIẾM CÓ GIÁ CHẠM ĐÁY THỊ TRƯỜNG
-Cơ hội cực hiếm cho anh/chị đang tìm lô biệt thự đẹp tại KĐT Phước Long A khu dân cư cao cấp, dân trí cao, hạ tầng hoàn chỉnh.
++Thông tin lô đất:
+Diện tích: 275m² (Ngang: 12m) cực hiếm dễ thiết kế biệt thự đẳng cấp
+Hướng: Đông Bắc mát mẻ quanh năm, đón gió biển
+Đường rộng, khu biệt thự đồng bộ xây dựng sang ...
Từ 320 tới 340 của 349

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm