Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất nền đường thông gói 7 mỹ gia an khánh giá tốt chỉ 5 tỷ 050 triệu bao toàn bộ
4
5.05 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô đất gói 7 Mỹ Gia An Khánh đường thông giá chỉ 5 tỷ 050 triệu đồng bao hết tất cả.
- Diện tích 100m² ngang 5m, dài 20m.
- Vị trí đường thông lộ giới 12mét, gần chợ, công viên. Khu dân cư đông đúc, văn minh, an ninh.
- Giá bán: 5 tỷ 050 triệu bao ép cọc và thiết kế.

- Liên hệ xem đất và làm việc chính chủ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Bán lô đất nền gói 7 mỹ gia an khánh đường thông 18mét giá 6,1 tỷ bao ép cọc và thiết kế
3
6.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất nền gói 7 Mỹ Gia An Khánh đường thông 18mét giá 6,1 tỷ bao ép cọc và thiết kế.

- Diện tích: 100m² (5x20), hướng Tây tứ trạch.
- Vị trí cực đẹp đường số 16 lộ giới 18mét kết nối đường Võ Nguyên giáp, đối diện shophouse gói 8 Capella
- Giá: 6,1 tỷ bao ép cọc và thiết kế.

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Bán lô đất nền đối diện công viên xây dựng 5 tầng  khu đô thị hà quang 1 nha trang
5
8.91 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất nền đối diện công viên xây dựng 5 tầng - Khu đô thị Hà Quang 1 Nha Trang.
- Diện tích 110m² ngang 5m, vuông vắn.
- Hướng Đông mát mẻ.
- Vị trí cực đẹp đối diện công viên lớn 1 hecta.
- Xây dựng 5 tầng, phù hợp khai thác kinh doanh.
- Giá bán: 81 triệu/m².

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Bán lô đất dự án vcn phước long mặt tiền vành đai 2 rất đẹp ngang 6m
3
10.3 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

-- Cuối năm cần bán rẻ lô đất dự án VCN Phước Long đường Vành Đai 2 đối diện dự án Sun Group đang xây dựng rất đẹp
-- Diện tích : 85,2m² ngang 6m
-- Pháp lý : hợp đồng mua bán xây nhà cấp sổ
-- Giá bán nhanh chỉ : 10 tỷ 300 ( có thương lượng thiện chí )
-- Liên Hệ : Đạt
Bán đất tdc mỹ gia đường 16m giá tốt nhất thị trường
4
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

-- Cần bán nhanh lô đất để đi nước ngoài định cư, lô TDC Mỹ Gia phường Nam Nha Trang giá tốt nhất thị trường
-- Hướng Đông Nam mát mẻ
-- Pháp lý : sổ hồng xây dựng tự do
-- Giá bán nhanh chỉ : 7 tỷ ( còn thương lượng )
-- Liên Hệ : Đạt
Bán lô đất khu đô thị mới đẹp mỹ gia nha trang giá chỉ 4 tỷ 9xx , rẻ nhất thị trường
3
4.98 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Giá tốt nhất thị trường
Lô đường thông, Gói 7 Mỹ Gia An Khánh
DT 100m², ngang 5m, hướng tây nam
Đường thông thoáng, lô sạch k dính tủ điện

Chỉ: 49,8 tr/m², bao tất cả (CÓ THỂ THƯƠNG LƯỢNG GIÁ TỐT)

Alo em xem và thương lượng ạ
Sđt : ( Em Yên )
Bán lô góc 2 mặt tiền giá tốt nhất khu đô thị hà quang 2 nha trang.
3
11.43 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô góc 2 mặt tiền giá tốt nhất Khu Đô Thị Hà Quang 2 Nha Trang giá bán chỉ 60 triệu/m².
- Diện tích: 190.5m² ngang 12m.
- Góc 2 mặt tiền hướng Đông Nam & Đông Bắc.
- Khu vực dân cư đông đúc, Xung quanh nhiều quán cafe và nhà hàng..
- Giá bán tốt nhất thị trường : 60 triệu/m². (Có Thương lượng cho khách hàng thiện chí ạ)
- Liên hệ em: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone/WhatsAap)
Cần bán lô đất mặt tiền đường thích quảng đức khu đô thị vcn phước hải nha trang giá 125 triệu/m2.
3
16.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất nền mặt tiền đường Thích Quảng Đức Khu Đô Thị VCN Phước Hải Nha Trang.

- Diện tích: 132m² (6x22).
- Đường Thích Quảng Đức lộ giới 22.5m, xây dựng 5 tầng, phù hợp mọi loại hình kinh doanh ạ. Trục đường chính kết nối các khu đô thị phía nam Nha Trang, nhộn nhịp cả ngày và đêm.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, chủ đầu tư VCN uy tín, xây nhà cấp sổ.
- Giá bán: 125 triệu/m². (Có thương ...
Bán lô đất khu acc quân đội bắc nha trang diện tích 76,4 m2, ngang 5m, giá 92 tr/m2, cách biển 250m
3
7.03 tỷ 76 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nhà ở quân đội ACC Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất ACC Quân Đội P. Bắc Nha Trang gần biển Phạm Văn Đồng.

Vị trí đắc địa:
Cách biển Phạm Văn Đồng chỉ 250m, khu vực xây dựng hạ tầng đồng bộ.
Cách bến du thuyền 5 sao Anmiana khoảng 800m.
Cách Nhà hát Đó chỉ 2km trung tâm phát triển du lịch và nghỉ dưỡng cao cấp.

Thông tin lô đất:
Diện tích: 76,4 m² ngang 5 m.
Hướng: Tây.
Giá: 92 tr/ m² tổng 7tỷ028 tr có bớt cho kh hữu duyên.
Đường nhựa ...
Em nguyệt nha trang cần bán siêu phẩm lô góc kđt mipecco trung tâm nam nha trang, giảm còn 95tr/m2
4
12.79 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Chủ hạ giá tử 97,5tr/m² xuống còn 95tr/m2
Em Nguyệt Nha Trang cần bán siêu phẩm lô góc KĐT Mipecco- Trung Tâm Nam Nha Trang.
Cơ hội sở hữu quỹ đất đẹp hiếm còn sót lại tại khu đô thị đồng bộ, dân cư hiện hữu, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, villa kinh doanh hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài.
Cách biển : 300m
Gần Bệnh viện Vinmec
Cách khu du lịch Vinperl : 2km

Vị trí đắc địa KĐT Mipecco Nam Nha ...
Bán lô đất rẻ trung tâm nha trang chỉ 4 tỷ 8
3
4.8 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đô thị Hoàng Long, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Cần Tiền Hạ 500 triệu CHỈ VỚI 4 tỷ 8 - SỞ HỮU LÔ ĐẤT VỊ TRÍ TRUNG TÂM NHA TRANG

Mã lô: A4 - 17, thuộc khu số thị Hoàng Long
Diện tích:110m² ( 5 x20)
Hướng Đông Nam , Mát mẻ cả ngày.
Có thể xây dựng ngay
Pháp lý: Hợp đồng mua bán, xây dựng xong phần thô để chuyển nhượng.
Giá bán: 4 tỷ8( Có thương lượng khách thiện chí, hỗ trợ xây dựng).
Sở hữu đất trục a1 vcn phước long 2 kề lô góc chưa tới 91tr/m rẻ nhất thị trường
6
10 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị VCN Phước Long 2, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

CƠ HỘI ĐẦU TƯ HIẾM TRỤC A1 VCN PHƯỚC LONG 2

Vị trí đẹp: Kề lô góc Trục A1 khu đô thị VCN Phước Long 2
Diện tích: 110m (5x22)
Giá bán chỉ: 10 tỷ RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG hiện tại

Trục đường giá trị cao, dân cư hiện hữu đông đúc
Phù hợp xây ở, căn hộ, văn phòng hoặc đầu tư giữ tài sản
Kề lô góc cực thoáng tăng giá trị khai thác kinh doanh
Khu vực hạ tầng hoàn thiện, kết nối trung tâm nhanh ...
Bán lô đất đẹp kđt nam vĩnh hải lk6 106m ngang 5m hướng bắc  giá 43 triệu/m
5
4.56 tỷ 106 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Nam Vĩnh Hải, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP KĐT NAM VĨNH HẢI LK6 106M NGANG 5M HƯỚNG BẮC - GIÁ 43 TRIỆU/M

Vị trí: Khu Đô Thị Nam Vĩnh Hải Phường Vĩnh Hải TP. Nha Trang
(Lô LK6)

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 106m lô sạch đẹp không hố ga hay tủ điện
Ngang: 5m
Hướng: Bắc
Đường nhựa rộng 11m ô tô tránh nhau thoải mái
Pháp lý: Hợp đồng mua bán chuyển nhượng

Lợi thế nổi bật:

Thuộc khu đô thị quy hoạch đồng ...
Chính chủ bán kđt an viên, giá rẻ nhất, tiềm năng đầu tư sinh lời cùng vinhomes pearl bay
4
22.7 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất biệt thự biển An Viên - khu đô thị đẹp bậc nhất Nha Trang. Tiệm cận siêu dự án Vinhomes Pearl Bay.
- Diện tích: 264m², ngang 12m.
- Vị trí đẹp đối lưng với căn mặt biển 1p đi bộ là đến biển.
- Pháp lý sổ hồng sang tên ngay.
- Giá bán chỉ: 86tr/m² có thương lượng.
Rẻ nhất dự án
Liên hệ: - gặp Tuyên để xem đất và tư vấn cụ thể.
Trần Danh Tuyên - Mã số chứng chỉ: KG - 0582.
Bán lô biệt thự góc siêu đẹp, siêu vip  gói 7 kđt mỹ gia, nha trang.  0935 834 ***
5
14.38 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Thanh (9 tin đăng)
Chính chủ bán Lô Biệt Thự góc Siêu Đẹp, Siêu VIP đối diện đường Công Viên Cây Xanh (rộng 29m), Gói 7 KĐT Mỹ Gia, Nha Trang.
Diện tích: 287,5m².
Hướng Bắc và Tây.
Giá bán: 50 triệu/m² (cọc riêng 158 triệu, tặng thiết kế).
Liên hệ: Thanh xem đất và làm việc trực tiếp với chủ!
Cực hiếm mặt tiền thoại ngọc hầu kinh doanh sầm uất kđt bắc vĩnh hải
3
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bắc Vĩnh Hải, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CỰC HIẾM MẶT TIỀN THOẠI NGỌC HẦU KINH DOANH SẦM UẤT KĐT BẮC VĨNH HẢI

Thông tin nổi bật:
Diện tích: 100m (ngang 5m)
Hướng: Tây vị trí thoáng, không bị chói nắng
Đường rộng: 13m ô tô di chuyển thuận tiện

Vị trí tiềm năng:
Nằm trong KĐT Bắc Vĩnh Hải hạ tầng đồng bộ, khu dân cư cao cấp
Mặt tiền đường Thoại Ngọc Hầu khu vực kinh doanh sầm uất
Đối diện chung cư hơn 1.000 căn hộ ...
Có sổ cá nhân  hàng hiếm kđt an bình tân  nha tranglô kề góc trục t3 đường đẹp kết nối trục
3
6.8 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Có sổ cá nhân - Hàng hiếm KĐT An Bình Tân - Nha Trang.
- Lô kề góc trục T3 đường đẹp kết nối trục chính Võ Văn Kiệt & đường Vành Đai.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, yên tâm cất két không bắt xây dựng.
- Diện tích 80m²; hướng đất Tây Bắc.
Lô đẹp giá đẹp: 6,8 tỷ (đã bao gồm tiền ép cọc).
Lh .
Bán đất biệt thự ven sông tắc hòn một vị trí đẹp, hướng sông giá tốt.  0898 368 ***
3
8.4 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất KĐT Ven Sông Tăc- Hòn Một- 300m² hướng sông
====
- Vị trí nằm cách TTTP Nha Trang chỉ 2 km.
- Diện tích: 300m (15*20m)
- Hướng Đông Nam
- Đường trước nhà 13m sau tiếp giáp đường 2m.
- Pháp lý: HĐMB
- Giá bán: 28tr/m2
====