Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất biệt thự mỹ gia an khánh gói 7 giá chỉ 42tr/m² , diện tích 230,7m ngang 9,5m
4
9.7 tỷ 231 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất Biệt thự Mỹ Gia An Khánh gói 7 giá chỉ 42tr/m²

- Diện tích: 230,7m² ngang 9,5m dài 20m nở hậu đẹp
đối diện toà nhà cao tầng và trường học, gần khu chợ và khu phức hợp Thể thao.

- Giá bán nhanh chỉ 42tr/m² ( hơn 9,6 tỷ xíu ạ )
- Pháp lý Hợp đồng mua bán, sở hữu lâu dài, xây nhà xong hoàn công đợi cấp sổ
- Ngân hàng BIDV cho vay 70% nên an tâm về pháp lý ạ
- Tầm giá dưới 10 tỷ mà sở hữu ...
Bán đất đường b7 view công viên  vcn phước long 2. diện tích 95m2 ngang 5m. giá 9,3 tỷ
3
9.3 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị VCN Phước Long 2, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đường B7 view công viên - VCN Phước Long 2. Diện tích 95m² ngang 5m. Giá 9,3 tỷ
- Diện tích: 95m² ngang 5m được xây 5 tầng 1 tum
- Hướng Đông Nam
- Giá bán nhanh chỉ: 9,3 tỷ ( hỗ trợ vay 3 bên )
- Pháp lý : Hợp đồng mua bán, xây nhà xong cấp sổ ngay . Vietcombank và Bidv cho vay
- Liên hệ em Thọ:
Cam kết thông tin thật 100%
Bán đất kđt hà quang 1 đối diện công viên và cụm chung cư, block xây nhà có sổ giá chỉ 7.2 tỉ
7
7.2 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Lô đất đẹp đối diện công viên lớn và cụm chung cư, gần đường số 18 thông qua khu SunGroup.
- DT 80m² mặt tiền 5m xây nhà rất đẹp
- Block xây nhà xong được cấp sổ, những căn nhà xung quanh đã có sổ.
- Giá 7.2 tỉ giá tốt
Còn nhiều vị trí đẹp khác giá tốt.
Alo E Thể để xem đất.
Cần bán đất biệt thự vip 1 vcn phước hải nha trang,  0936 266 *** (gặp diễm). giá 72tr/m2
3
23.76 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Khu biệt thự VIP 1. Dự án VCN Phước Hải - Nha Trang.

Lô 16 ( sạch đẹp )
DT: 330m² (ngang 15 m).
Khu vực yên tĩnh, có bảo vệ 24/24.
Hướng: Tây Nam.

Gía: 72 triệu /m².

LH: (gặp Diễm) xem đất.
Miễn trung gian.
Chính chủ cần bán nhanh lô a3 hoàng long 105m2 ngang 5m giá 50 tr/m2
7
5.25 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đô thị Hoàng Long, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán Nhanh Lô Hoàng Long Lấy Tiền Đóng Tiền Sun Group
Thông tin:
+ Diện tích: 105m².
+ Giá: 50 triệu / m².
+ Hướng cửa chính: Tây Bắc.
+ Chiều ngang mặt tiền: 5m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 16m.
+ Tiện ích: Nằm ngay trung tâm Nam Nha Trang, Giáp với KĐT VCN, Hà Quang, An Bình Tân, Khu đo thị Sun Group Nha Trang. View Lê Hội pháo hoa
- Giá bán: Chỉ 50Tr/m² bao sang tên.

Liên hệ ngay để biết thêm ...
Cần bán lô đất 100m2 giá 7ty3 sổ cá nhân kđt an bình tân
3
7.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất Kđt An Bình Tân , sổ cá nhân
- 100m² ngang 5m đường nhựa 13m
- Sổ Hồng cá nhân
- Giá bán: 7ty3 (thương lượng)
- Liên hệ: Tấn
Cần tiền bán lô đất kđt hà quang 1. đối diện công viên. phù hợp cho kinh doanh. giá 79tr/m2
8
10.19 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần tiền bán lô góc khu đô thị Hà Quang 1.
- Vị trí đối diện công viên. Phù hợp kinh doanh. Mua bán hoặc ở.
- Xung quanh dân cư đông đúc. Dân trí cao. Đối diện công viên.
- Đặc biệt là khu này xây dựng được cấp sổ hồng cá nhân gắn liền tài sản lên đất.
- Diện tích: 129m². Ngang 6.5m. Nở hậu.
- Giá bán: 79tr/m².

Liên hệ ngay : (Mr Tín)
Cần tiền bán lô đất lê hồng phong 1. được xây dựng 3 tầng. giá 69tr/m2.  0934 082 ***
10
7.59 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền đường số 37 khu đô thị Lê Hồng Phong 1 Nha Trang.
- Lô đất nằm trên đường số 37 được xây dựng 3 tầng. Rất phù hợp cho xây dựng kinh doanh. Làm văn phòng hoặc căn hộ đều được.
- Xung quanh 5 tòa nhà chung cư. Số lượng dân rất đông. Nên kinh doanh rất rù hợp.
- Diện tích: 110m² ngang 5m.
- Đường rộng 13m, vỉa hè rộng 3m.
- Hướng: Tây Nam.
- Giá bán: 69tr/m².

Liên hệ: (Mr Tín).
Cần tiền bán lô đất đường số 4 kđt hq1. hướng tây nam. giá bán tốt nhất thị trường 10 tỷ 900 triệu
6
10.9 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần tiền bán duy nhất lô đường Số 4 KĐT Hà Quang 1.
Diện tích: 95m² ngang 5m.
Giá bán: 10 tỷ 900 triệu (Chưa bao gồm tiền ép cọc).
Hướng: Tây Nam. Đường rộng 22.5m.
Con đường kết nối tất cả các KĐT phía Tây Nha Trang.
Liên hệ: (Mr Tín).
Chủ cần bán nhanh hạ giá 47tr/m2
lô góc biệt thự mỹ gia  gói 8
3
13.51 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KVG The Capella Nha Trang, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Chủ cần bán nhanh hạ giá 47tr/m2
Lô góc Biệt Thự Mỹ Gia - Gói 8
- Diện tích 287,5m² ngang 15m
- View nhà công viên hoa giấy, gần khu hồ bơi - Giai đoạn 1
- Thích hợp xây biệt thự ở - Kinh doanh
- Pháp lý: hdmb
Giá : 47tr/m² (bao ép cọc + thiết kế)

Liên hệ: Ngọc Ánh
Cần tiền bán lô đất kđt hà quang 2. đường rộng 18m lô đẹp giá cam kết tốt nhất thị trường
8
5.8 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần tiền bán lô đất KĐT Hà Quang 2.
- Đường rộng 18m . Vị trí đẹp giao thông thuận tiện . Giá tốt nhất thị trường
- Khu vực an ninh. Dân trí cao.
- Diện tích: 80m².
- Hướng: Tây Nam.
- Giá bán: 5.8 tỷ (giá bán bao luôn tiền ép cọc).
- Lô đât sạch đẹp không dính tủ điện hoặc hố ga .

Liên hệ : ( MR Tín )
Cần tiền bán lô đất đường 15 kđt hà quang 1. xung quanh có 4 tòa nhà chung cư. lô đất 2 mặt tiền
9
8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần tiền nên bán giá đổ nợ lô đất Hà Quang 1 Nha Trang.
- Hướng: Bắc. Đường rộng 13m.
- Được 2 mặt tiền trước và sau.
- Đường Số 15 thông từ đường Thích Quảng Đức với đường Vành Đai.
- Cần tiền gấp nên để lại cho ai có nhu cầu mua đầu tư hoặc ở quá hợp lý.
- Diện tích: 100m².
- Giá bán: 8 tỷ (đã bao gồm tiền ép cọc).
- Đối diện công viên và chung cư, trường học.
Liên hệ: (Mr Tín).
Chính chủ gửi bán lô đất đường nguyễn văn hưởng ( b5 cũ ) kđt vcn phước long
7
12.74 tỷ 98 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ gởi bán lô đất đường Nguyễn Văn Hưởng ( B5 cũ ) Hàng cực kì hiếm chỉ có 1 lô duy nhất bán.
- Đường rộng 35m kết nối dự án Sungroud và dự án Sân Bay Cũ và phố Tây của Nha Trang . Cách biển chỉ 2km
- KĐT VCN Phước Long 1, Nha Trang.
- Gần trường học quốc tế Canada Maple Bear. Gần đường Thích Quảng Đức. Gần đường Vành Đai 2 . Giao thông thuận tiện. Xung quanh dân trí cao. An ninh tốt.
- ...
Bán lô đất đường t5 kđt an bình tân nha trang. vị trí đẹp, thoáng mát
5
7.25 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất view công viên đường T12 KĐT An Bình Tân Nha Trang.

- Vị trí đẹp, thoáng mát View công viên hiếm có trong khu.
- Diện tích: 100m².
- Hướng: Đông Bắc.
- Đường: T5 rộng 13m.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.
* Ưu điểm:
- Lô đất thoáng mát, không gian xanh.
- Đã ép cọc, có thể xây nhà ngay.
- Khu dân cư đã xây dựng nhiều, an ninh và văn minh.
- Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản.

- Giá ...
Chính chủ gửi bán lô đất đường a3 kđt vcn phước long dt 75m2. giá 6 tỷ 750 triệu
8
6.75 tỷ 75 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ gởi bán lô đất đối diện công viên. Hàng cực kì hiếm chỉ có 1 lô duy nhất bán.
- KĐT VCN Phước Long 1, Nha Trang.
- Gần trường học quốc tế Canada Maple Bear. Đối diện công viên. Gần đường Thích Quảng Đức. Giao thông thuận tiện. Xung quanh dân trí cao. An ninh tốt.
- Mật độ xây dựng là 90%.
- Đường đi hiện trạng rộng: 13m.
- Diện tích: 75m² ngang 5m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Giá bán: 6 tỷ 750 ...
Siêu phẩm lô v1 biệt thự vip vcn phước hải vị trí vàng giữa lòng nha trang
17
19.99 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Siêu phẩm lô V1 biệt thự VIP VCN Phước Hải vị trí vàng giữa lòng Nha Trang .

Cơ hội sở hữu lô đất biệt thự đẳng cấp tại khu đô thị VCN Phước Hải khu vực đáng sống bậc nhất TP. Nha Trang.

- Thuộc khu VIP V1 - Biệt Thự VCN Phước Hải.
- Đường rộng, quy hoạch đồng bộ, dân trí cao , cây xanh thoáng mát
- An ninh có bảo vệ 24/24
- Gần trung tâm, di chuyển thuận tiện mọi khu vực.

- Diện tích: 330 m ...
Bán đất nền ven sông tắc (river park) nha trang cập nhật giá tốt. rẻ nhất thị trường
9
11.21 tỷ 295 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

KĐT Ven Sông Tắc Hòn Một (River Park) - xã Vĩnh Thái, Nha Trang, tọa lạc trong khuôn viên 36.2 ha.
Chủ đầu tư: Công ty TNHH Sản Xuất & Xây Dựng Khánh Hoà.
- Nằm trên trục đường Phong Châu và trục đường Tỉnh Lộ 3 nối dài (tới đại lộ Nguyễn Tất Thành đi sân bay Cam Ranh và Quốc Lộ 1A).
- Cách trung tâm TP chỉ 3.5km, tiếp giáp các KĐT Mỹ Gia, Giáng Hương.
- Tiềm năng phát triển cao cho nhà đầu tư: ...
Giá rất tốt 45 triệu/m lô góc đường bồn hoa kđt gói 5 mỹ gia nha trang
5
12.94 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất góc 2 mặt đường bồn hoa tại Khu đô thị Mỹ Gia, Nha Trang, giá bán ưu đãi 45 triệu đồng/m², thuộc Gói 5 Thái Hưng
Diện tích đất 287,5m² hướng tây nam + tây bắc
Đường rộng 25 mét và 14 mét
Giá bán thiện chí cho khách xây ở rẻ nhất thị trường 45 triệu/ mét vuông (12 tỷ 937 triệu bao gồm ép cọc móng, thiết kế, thuế phí sang tên)
Liên hệ chi tiết Trường An
Siêu đẹp lô góc đường bùi thiện ngộ văn tiến dũng vcn phước hải giá 162tr/m2 0966 838 ***
4
27.86 tỷ 172 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc đẹp và đẳng cấp nhất KĐT VCN Phước Hải, đối diện chủ đầu tư Sun Group.
Bán nhanh lô góc VIP siêu đẹp đườnh A2 (Văn Tiến Dũng) và đường B4 (Bùi Thiện Ngộ).
Góc ngã tư mỗi đường rộng 20m.
Diện tích 172m² (9m x 20m).
Giá bán nhanh 162tr/m².
Liên hệ Tâm.
Giá 6,6 tỷ lô đẹp đối diện công viên gần chung cư kđt vcn phước long
5
6.6 tỷ 75 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất đẹp với giá 6,6 tỷ đồng, nằm đối diện công viên, gần chung cư thuộc Khu đô thị VCN Phước Long
Vị trí kinh doanh. Đối diện là công viên, bên cạnh là chung cư, vài bước chân là ra Vành Đai Sông Sun Gruop tiềm năng tăng giá rất cao
Diện tích 75m ngang 5m hướng tây bắc
Giá 6,6 tỷ ( tl chính chủ )
Liên hệ Trường An
Từ 140 tới 160 của 343

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm