Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất nền dự án mipeco nha trang giá cực tốt,  ngay!
6
8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán:( lô 12 đường số 8) đất nền dự án Mipeco Nha Trang
- vị trí dự án ven biển trần phú, đẹp kết nối thuận tiện.
Tận hưởng gió và không khí biển trong lành, ngay bệnh viện 5 sao vinmec, quần thể du lịch đông đúc
- Diện tích: 90m² (ngang 5m)
- Hướng Đông Nam.
- Đặc biệt đã có sổ tên cá nhân
Giá bán nhanh: 8tỷ.
Liên hệ chính chủ:
Em nguyệt nha trang cần bán siêu phẩm lô góc kđt mipecco trung tâm nam nha trang, giảm còn 95tr/m2
4
12.79 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Chủ hạ giá tử 97,5tr/m² xuống còn 95tr/m2
Em Nguyệt Nha Trang cần bán siêu phẩm lô góc KĐT Mipecco- Trung Tâm Nam Nha Trang.
Cơ hội sở hữu quỹ đất đẹp hiếm còn sót lại tại khu đô thị đồng bộ, dân cư hiện hữu, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, villa kinh doanh hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài.
Cách biển : 300m
Gần Bệnh viện Vinmec
Cách khu du lịch Vinperl : 2km

Vị trí đắc địa KĐT Mipecco Nam Nha ...
Siêu phẩm lô góc cách biển 300m kđt mipeco trung tâm nha trang, phù hợp kinh doanh, đầu tư, gần bv
3
13.12 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Cách biển : 300m
Gần Bệnh viện Vinmec
Cách khu du lịch Vinperl : 2km
Vị trí đắc địa KĐT Mipecco Nam Nha Trang
Ngay khu vực hạ tầng hoàn thiện, đường rộng thông thoáng, kết nối nhanh trung tâm thành phố và biển.
Thông tin lô đất:
...
Bán lô góc mipeco đường số 2 đối diện chung cư cao cấp 18 tầng sắp triển khai, gần biển trần phú
3
12.79 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Sang nhanh lô góc siêu đẹp đường 2 KĐT Mipeco Nha Trang, đối diện chung cư cao cấp 18 tầng chuẩn bị triển khai.

- DT: 134,6m² (ngang 7.75m, vạt góc)
- Hướng: TB & ĐB
- Pháp lý: đã cấp sổ đỏ (100% đất ở đô thị)

Giá bán chỉ: 95 tr/m² (bớt lộc). Thuế phí 2 bên

= Vị trí giá trị gia tăng bậc nhất sau này khi toà chung cư cao cấp dựng thành
---
Tâm
Lô góc siêu kinh điển 500m ra biển kđt mipeco nha trang vị trí "vàng" đầu tư
3
12.76 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

LÔ GÓC SIÊU ĐẸP 500M RA BIỂN KĐT MIPECO NHA TRANG Vị trí "Vàng" đầu tư: Đối diện dự án chung cư cao cấp 18 tầng sắp triển khai, tiềm năng tăng giá cực mạnh!
Diện tích: 134,6m (Ngang 7.75m, lô góc vạt cạnh cực đẹp).
Vị trí: Đường số 2, cách biển Trần Phú chỉ 500m.
Hướng: Tây Bắc & Đông Bắc.
Pháp lý: Sổ đỏ trao tay (100% đất ở đô thị).
Giá: 95 triệu/m (Bớt lộc, thuế phí chia đôi).
Mipeco  tài sản đẳng cấp  sinh lời  truyền đời và là kđt biển đầu tiên ở nha trang, giá tốt
7
8.8 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Mipeco - KĐT biển đầu tiên ở Nha Trang giá tốt nhất tiềm năng đầu tư tốt nhất.
- Hướng theo xu hướng, định hướng phát triển kinh tế du lịch biển KĐT Mipeco là sự lựa chọn hàng đầu cho tiềm năng đầu tư khi đầu tư tại Nha Trang.
- Pháp lý sổ đỏ sở hữu lâu dài, xây dựng tự do, phù hợp nhu cầu homestay, căn hộ, khách sạn mini...
- Vị trí tiềm năng đầu tư chiến lược - Cách biển 200m, sát trường học, ...
BÁN LÔ ĐẤT ĐƯỜNG SỐ 2 - KHU ĐÔ THỊ MIPECO NHA TRANG 0972336445
8
8.74 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

- Lô đất nền đường số 2 tại dự án MIPECO NHA TRANG
- Vị trí đối diện khu hỗn hợp Trung tâm thương mại 18 tầng đang được khởi công xây dựng
- Đây là vị trí phù hợp để khai thác dòng tiền: Cafe, Văn phòng cho thuê
- Pháp lý: Số hồng cá nhân riêng
- Diện tích: 95m2
** Giá bán: 92tr/m
* Hãy liên hệ: Call/zalo: 0972 336 4450972 336 xxx (em Tú). để nhận thông tin tư vấn và cùng phân tích giá
Chuyên đất nền dự án ...
Chủ ngộp bán đất biệt thự biển nha trang, biệt thự ocean view 19tỷ8
4
19.8 tỷ 396 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Ocean Front Villas, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất biệt thự đồi đối diện Vin Phú Quý Nha Trang.

Tên KĐT Ocean View.

Đất view biền.

Hướng Đông Nam.

DT 396m².

Ngang 18m. Vuông vắn.

Giá 50tr/m². Giá cực tốt.

Total: 19tỷ 800tr. Giá tốt đầu tư đc.

Sổ hồng ODT.

Vị trí đất.

https://maps.app.goo.gl/kJSRknkFC6FutGyi7?g_st=ic
Mipeco nha trang  tài sản đầu tư sinh lời bền vững 0972 336 ***
20
8.8 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Lý do vì sao Mipeco là dự án đang được rất nhiều nhà đầu tư quan tâm và săn đón trong thời gian vừa qua:
1/ Mipeco được xem là dự án đất nền sát biển cuối cùng ở Nha Trang khi quỹ đất lớn ven biển đã hết.
2/ Mipeco đã được cấp sổ đất nền (ODT) cho toàn bộ 100% khách hàng giai đoạn 1. Đây là câu trả lời chắc chắn nhất cho hầu hết 98% khách hàng khi đi mua đất đều hỏi "Dự án này có sổ chưa...
3/ ...
Chính chủ bán lô đất mặt tiền đường số 11, khu đô thị mipeco nha trang
5
10 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Lan Anh (1 tin đăng)
Vị trí vàng, trục đường huyết mạch Tô Hiệu - Trần Phú, cách biển chỉ khoảng 250m.
Ngay khu lõi tiện ích, nằm gần Trường THCS Bùi Thị Xuân.
Đối diện khu quy hoạch chung cư 27 tầng tương lai.
Thông tin lô đất:
Diện tích: 110m², mặt tiền: 5m, hướng: Tây Nam.
Mặt tiền đường lộ giới 12m.
Sổ đỏ chính chủ.
Giá bán: 95tr/m² (thương lượng chính chủ).
Điểm giá trị đặc biệt:
Lô đất nằm trong khu đô thị quy ...
Bán đất nền mipeco nha trang sổ đỏ full dự án giá chỉ 75 triệu/m2
4
6.75 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất nền Mipeco Nha Trang sổ đỏ full dự án giá chỉ 75triệu/m².
- DT: 90m² - ngang 5m - hướng Đông Nam.
Tổng quan dự án:
Mipeco Nha Trang Khu đô thị đầu tiên tại Nha Trang được cấp sổ hồng từng lô, hạ tầng hoàn thiện 100%.

Pháp lý chuẩn ODT (đất ở tại đô thị) Bàn giao giấy chứng nhận quyền sử dụng đất cho toàn bộ khách hàng.

Xây dựng tự do: Không ép tiến độ, không ép mẫu, không yêu cầu ép ...
Bán lô đất giá đầu tư 7,8 tỷ, có sổ lô sạch kđt mipeco nha trang, khánh hòa
3
7.8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

bán đất khu đô thị Mipeco vị trí đẹp, khu dân cư cao cấp
Diện tích: 90 m ( ngang 5 mét)
Hướng: Đông Nam, lô đất sạch đẹp
Pháp lý sổ hồng khu vực an ninh, dân trí cao, xung quanh toàn nhà đẹp, tiện ích đầy đủ, cách biển chỉ 500 mét
Giá bán: 7 tỷ 799 ( còn bớt cho khách thiện chí)
Liên hệ e ngay

Vị trí lô đất: https://maps.app.goo.gl/Zcg8ydURsP4qCPig8?g_st=az
Bán lô đất mặt tiền đường số 2 kđt mipeco nha trang, đối diện khu thương mại | ngang 5m | 95m2
5
8.74 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Ms. Thư (9 tin đăng)
Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền Đường Số 2, khu đô thị Mipeco Nha Trang với những ưu điểm vượt trội.

Vị trí vàng, trục đường huyết mạch Tô Hiệu - Trần Phú, cách biển chỉ khoảng 400m.
Lô đất đẹp: Mặt tiền 5m, dài 19m, 95m², hướng tây bắc.
Mặt tiền đường lộ giới 12m, đối diện là khu đất xây TTTM 18 tầng.
Khu đô thị quy mô hơn 16ha, quy hoạch đồng bộ, cơ sở hạ tầng chuẩn chỉnh, đầy đủ tiện ...
Liền kề 90m2 vị trí đẹp cạnh khu biệt thự, cách biển 300m giá tốt tại kđt mipeco nha trang
4
8.1 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô đất sạch đẹp 90m² (5x18) lộ giới 12m tại khu đô thị Mipeco Nha Trang
- Giá chỉ: 8,1 tỷ (90tr/m²), hướng Tây bắc
- Lô đất sạch đẹp cách biển chỉ 300m, gần khu biệt thự, thoáng mát. Rất phù hợp kinh doanh, mua bán, cho thuê...
- Pháp lý: sang tên sổ hồng (ở đô thị)

Liên hệ: - e Hoan
Lô góc 2 mặt tiền đường số 2 kđt mipeco , phường nha trang, gần biển trần phú.
5
13.12 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc 2 mặt tiền đường số 2 kđt Mipeco 68 Tô Hiệu , phường Nha Trang, cách biển chỉ 450m , đối diện toà chung cư
- 2 mặt tiền đường 12m, vị trí đẹp, kinh doanh buôn bán được , kđt có nhiều quán cf và shop, công ty,.. sau này chung cư xây xong khách thuê hay mua để kinh doanh rất nhiều
- DT : 134,6m² ngang ôm góc 24m,
- Sổ hồng chính chủ,
- Giá 97.5tr/m²
LH My đi xem đất
Từ 0 tới 15 của 15

Xem quy hoạch tại P. Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Phường Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Phường Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Phường Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm