Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chuyên kđt ven sông tắc giá tốt nhất thị trườngđối diện công viên giá chỉ 22 triệu/m2
6
6.6 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

300M2 ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN GIÁ CHỈ 22 TRIỆU/M2, TÌM ĐÂU RA LÔ THỨ 2?

-Diện tích: 300m² rộng đẹp
-Vị trí đối diện công viên cực thoáng
-Không khí mát mẻ, view xanh trước nhà
-Phù hợp xây biệt thự, villa nghỉ dưỡng hoặc đầu tư giữ tiền dài hạn

-Giá chỉ 22 triệu/m2
- Mức giá quá hấp dẫn cho một lô diện tích lớn ngay khu đô thị quy hoạch đẹp và đồng bộ.
-KĐT Ven Sông Tắc cận kề KĐT Đảo QUỐC TẾ SUN ...
Đường thích quảng đức ngang 8m  kđt hà quang 1  giá trị tiềm năng tăng cao  giá bán nhanh
6
18.6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất trục đường chính Hà Quang 1 - Thích Quảng Đức - ngang 8m.

- Cơ hội vàng sở hữu lô đất ngay mặt tiền đường Thích Quảng Đức trục đường huyết mạch, sầm uất bậc nhất KĐT Hà Quang 1.

- Thông tin lô đất:

Diện tích: 120m² (ngang 8m hiếm có).

- Vị trí: Mặt tiền đường Thích Quảng Đức trục đường chính kết nối trung tâm, thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề.

- Tiện ích: Gần chợ, trường học, công ...
Bán lô biệt thự giáng hương đẹp hướng tây đường 13m diện tích 279,8m ngang 10m
8
6.9 tỷ 276 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Giáng Hương, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

LÔ BIỆT THỰ GIÁNG HƯƠNG CẠNH SUN GROUP CHỈ 25TR/M
Cần chuyển nhượng lô biệt thự vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá cao:
Diện tích: 279,8m.
Vị trí: Đường Hoa Anh Đào, KĐT Giáng Hương (Gần sông Tắc & Sun Group).
Hướng: Tây.
Đường 13m xung quanh đã xây nhà
Pháp lý: HĐMB, xây nhà ngay.
Ưu điểm: Khu đô thị khép kín, an ninh tốt, không khí trong lành, hạ tầng hoàn thiện.
Giá bán nhanh: 25 triệu/m ...
Bán đất mặt tiền đường phong châu kđt ven sông tắc vĩnh thái nha trang
4
7.2 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường Phong Châu KĐT ven sông Tắc Vĩnh Thái Nha Trang
+ Diện tích: 160m ngang 8m
+ Mặt tiền đường Phong Châu rộng 20m phù hợp kinh doanh, buôn bán
+ Đối diện KĐT tập đoàn Sungroup, KĐT Mỹ Gia tiềm năng tăng giá cao
+ Giá bán: 7,2 tỷ
Liên hệ: gặp Ngọc Dịu
Bán lô góc kđt mới phước long , phường nam nha trang
4
15.12 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phước Long, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Vị trí: KĐT mới Phước Long, phường Nam Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà
- Diện tích : 216m²
- Đường : 12m và 16m
- Hướng : Đông Nam , Đông Bắc
- Giá bán: 70tr/m² (~ 15 tỷ 120, bao thuế phí)
Đất kđt an bình tân đường t21 view công viên, dt 86,1m2 ngang 4,2m, giá 6 tỷ 850
3
6.85 tỷ 86 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất An Bình Tân đối diện công viên đường T21 giá 6 tỷ 850 triệu.

- Diện tích: 86.1 m² ngang 4,2m.
- Đường hiện trạng 13m có lề sát bên cạnh công viên.
- Hướng: Đông lệch bắc.
- Pháp lý sổ hồng cá nhân.
Giá bán: 6 tỷ 850 (bớt lộc).

- Bao phí thuế sang tên.

Liên hệ: Ms Châu.
Đất biệt thự vcn phước hải giá rẻ nhất thị trường 58tr/m2 đối diện công viên 0966 838 ***
4
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô biệt thự đường V2 KĐT VCN Phước Hải, Nha Trang đối diện công viên giá rẻ nhất thị trường
Diện tích: 330m (15 x 20m)
Hướng: Đông Nam, thoáng mát
View: Công viên trước mặt, không gian xanh mát, yên tĩnh
Pháp lý: HĐMB rõ ràng
Giá bán: 58 triệu/m
Vị trí đẹp, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời.
Lh Tâm
Hot! lô rẻ nhất kđt an bình tân có sổ cá nhân , dt 80m hướng đn. giá 6 tỷ 650. chốt
5
6.65 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

- Đất nền dự án ở Khu đô thị An Bình Tân, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa
- Giá rẻ nhất thị trường 6 tỷ 650,
- Diện tích 80m².
- Mặt tiền 4m, đường rộng 13m, rất phù hợp cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, yên tâm đầu tư!

- Đặc điểm nổi bật: Mặt tiền rộng, ngõ vào thoải mái, phù hợp cho xe hơi ra vào dễ dàng. Khu vực này nằm trong khu đô thị An Bình Tân, nổi bật với môi ...
Hàng hiếm lô đất đẹp mặt tiền đường văn tiến dũng khu đô thị vcn phước hải giá chỉ 10,6 tỷ
6
10.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Văn Tiến Dũng, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Châu (4 tin đăng)
Hàng hiếm lô đất đẹp mặt tiền đường Văn Tiến Dũng khu đô thị VCN Phước Hải giá chỉ 10,6 tỷ.

Diện tích: 100m² - ngang 5m - hướng Đông.

Đường nhựa rộng 20m kết nối thuận tiện, cách biển chỉ 7 phút di chuyển.

- Pháp lý: Hợp đồng mua bán xây cấp sổ.
Vị trí tiềm năng gần các dự án lớn đang hình thành gần chợ, siêu thị, bệnh viện, trường học, tiện ích 500m đầy đủ.

Liên hệ: .
Đất văn tiến dũng vcn nha trang chỉ 10,6 tỷ rẻ nhất thị trường lô sạch
5
10.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

HẠ GIÁ CHỈ CÒN 106TR/M2
Đất mặt tiền Văn Tiến Dũng (A2) KĐT VCN Phước Hải bán nhanh giá tốt

Diện tích: 100m ngang 5m
Hướng Đông lô sạch đẹp
Đường rộng 20m, khu vực dân cư đông đúc
Vị trí đẹp: đối lưng khu biệt thự VIP, gần tòa CT2 CT3
Phù hợp đầu tư, kinh doanh hoặc xây ở lâu dài

Giá chỉ còn 106tr/m² mức giá tốt khu vực hiện tại
Lh Tâm
Cần bán đất giáng hương villa an ninh 24/24
6
Thỏa thuận 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Giáng Hương, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất Giáng Hương Villa.
- DT: 280m².
- Đường rộng 12m.
- Pháp lý: HDMB.
- Giá chỉ 27tr/m
------------------
Liên hệ: để xem đất ạ.
Em xin cảm ơn.
Bán đất nền biệt thự kđt vĩnh hoà, sát biển, sổ hồng lâu dài, view công viên giá đầu tư
5
14.63 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất nền biệt thự hiếm view công viên KĐT Vĩnh Hoà, sát biển, sát bến du thuyền.
- Diện tích: 266m² (ngang 7.9 dài 30m nở hậu 10m).
- Lô hiếm view công viên nhỏ, ngay cạnh bến du thuyền cực kỳ đẹp và tiềm năng.
- Pháp lý sẵn sổ đỏ lâu dài, sang tên được ngay.
- Giá bán: 55 triệu/m².
Liên hệ em: - Ms. Hoa.
10ty6 lô đất mặt tiền đường văn tiến dũng ( đường a2) kdt vcn phước hải  nam nha trang
3
10.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

10ty6 Lô Đất Mặt Tiền Đường Văn Tiến Dũng ( Đường A2) KDT VCN Phước Hải - Nam Nha Trang
- Diện tích : 100M Ngang 5M
- Hướng Đông Bắc mát mẻ
- Đường : Rộng 20M mặt tiền phù hợp kinh doanh, mở văn phòng ...
- Tiện ích : Gần chợ , trường học , Siêu Thị Copmark , ...
- Cách Đường Tố Hữu 400M , Vành Đai 2 chỉ 500M
- Giá bán : 10ty6 còn bớt
- Liên hệ tư vấn : ( Thuỳ Linh )
Bán lô đất nền gói 2 kđt mỹ gia đường 16m hướng đông nam, 150m2 giá tốt 54tr/m2 bao hết tất cả
3
8.1 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất nền Gói 2 KĐT Mỹ Gia giá tốt
- Diện tích 150m² (ngang 7.5m dài 20m)
- Đường trước nhà rất rộng, 16m, hướng nhà Đông Nam, đối diện quỹ đất trung tâm thương mại.
- Giá: 54 triệu/m² bao hết tất cả (ép cọc + thiết kế, chi phí sang tên)
Bán lô đẹp khu biệt thự hà quang 2 ( pii) diện tích 300m ngang 15m giá 18,6 tỷ.
5
18.6 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

LÔ ĐẸP GIÁ TỐT
*** Bán lô Biệt Thự KĐT Hà Quang 2 , Nha Trang
- DT: 300m² ( ngang 15m )
- Vị trí đẹp tuyệt đẹp , Khu Biệt thự đẳng cấp bậc nhất Nha Trang
- Đường nhựa 13m thông thoáng , đầy đủ tiện ích , cách biển 2km
- Giá bán : 62tr/m² ( 18,6 tỷ ) còn bớt cho khách thiện chí
LH: Ms Châu.
Bán đất 55tr/m2, đường xuân thủy, kđt vĩnh hòa, nha trang. dt 1.216,4m2 (ngang 40m). sát biển
8
66.9 tỷ 1216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 55tr/m² - tổng diện tích 1.216,4m² gồm 04 lô liền kế.
Bán 04 lô đất xây biệt sát biển, đường Xuân Thủy, khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang. Cạnh Bến Du thuyền.
===============
- Lô số 292 + 293 + 294 + 295292 + 293 + 294 + xxx khu 15.
- Tổng diện tích: 1.216,4m² (ngang 40m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng Bắc.
- Đường rộng 16m.
- Vị trí cực đẹp, thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư xây ks, căn hộ ...
Cần bán đất 832,9m2  giá cực rẻ 52 tr/m2. đường huỳnh văn nghệ, bắc nha trang. gần bến du thuyền
6
43.31 tỷ 832 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 52 tr/m².
Bán tổng 03 lô đất xây biệt sát biển, đường Huỳnh Văn Nghệ, khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang. Nay là Phường Bắc Nha Trang.
Cạnh Bến Du thuyền.
===============
- Lô số: 166 + 167 + 168 khu 14.
- Tổng diện tích: 832,9m² (ngang 30m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng Bắc.
- Đường rộng 13m.
- Vị trí cực đẹp, thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư xây ks, căn hộ aparmant cho thuê, ...
Bán lô đất đường 8c khu đô thị hà quang 2 nha trang
3
6.45 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô: STH 18..
- đường 8C- Hà Quang 2 ( song song đường 13)
- Diện tích 80m²(4x20), đã ép cọc, lô sạch đẹp không vướng hố gas tủ điện.
- Xung quanh dân cư tri thức cao
chỉ còn trống vài lô, thích hợp an cư hoặc mở văn phòng công ty.
- Pháp lý: HĐMB.
Giá bán nhanh: 6 tỷ 450tr
Mọi chi tiết vui lòng liên hệ:
Nhận ký gửi mua bán bds
Hàng hiếm sót lại lô 2 mặt tiền đường vành đai 2 view trực diện sông quán trường và kđt sungroup
4
10.2 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm sót lại lô đất 2 mặt tiền đường Vành Đai 2 view trực diện Sông Quán Trường và khu hành chính mới Nha Trang, rất thích hợp xây vừa ở vừa kinh doanh.

Diện tích 90m² ngang 5m lô sạch đẹp

Giá bán chỉ 10 tỷ 200 triệu bao ép cọc

Liên hệ tư vấn : Rôn Huỳnh
Cực hiếm lô kề góc 118.4m2 hướng đông nam, có sổ riêng giá 10,06 tỷ kdt an bình tân, nha trang
3
10.06 tỷ 118 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất cực đẹp TDC, KDT An Bình Tân, xây tự do.
Cách 1 lô góc, DT 118,4m², ngang 5,67m hướng đông Nam.
Cách vành đai vài bước chân. Đối diện đại dự án Sun Group, cạnh khu biệt thự.
- Đường 13m, Trước mặt công viên, cách đài truyền hình, tòa nhà ở xã hội 100m.
- Sổ hồng cá nhân, xây tự do.
Giá 85tr/m² (~10,06 tỷ) bớt lộc. Giá trị sẽ còn tăng khi Sun Group xong, nhà ở xã hội xong.
Lh .
Từ 60 tới 80 của 333

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm