Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Giá 58tr/m rẻ nhất lô biệt thự kđt vcn phước hải đối diện công viên lớn
4
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô biệt thự tại Khu đô thị VCN Phước Hải, đối diện công viên lớn, đang được chào bán với mức giá ưu đãi 58 triệu đồng/mét vuông, là mức giá thấp nhất hiện nay.
Diện tích 330m hướng đông nam
Liên hệ xem đất Trường An thương lượng chính chủ và hỗ trợ sang tên nhanh gọn ạ
Hiếm lô cặp ngang 10m giá 145tr/m mặt đường thích quảng đức kđt vcn phước hải. kề ct4 kinh doanh
3
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất cặp ngang 10 mét, giá 145 triệu đồng/mét vuông mặt đường, tọa lạc tại đường Thích Quảng Đức, Khu Đô Thị VCN Phước Hải. Lô đất nằm cạnh Tòa nhà CT4, thuận lợi cho kinh doanh.
Diện tích 220m ( ngang 10m hướng đông bắc )
Giá bán 145tr/m ( 31 tỷ 900 triệu thương lượng chính chủ )
Liên hệ Trường An
Lô cặp ngang 12m đường bùi thiện ngộ, kđt vcn phước hải, vị trí kinh doanh giá 120tr/m.
3
28.8 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất cặp chiều ngang 12 mét, tọa lạc trên đường Bùi Thiện Ngộ, Khu đô thị VCN Phước Hải. Vị trí kinh doanh đắc địa với giá trị 120 triệu/ mét vuông
Diện tích 240m . Hướng Đông Nam
Đường Bùi Thiện Ngộ rộng 22 mét
Giá bán 120triệu/mét vuông ( 28 tỷ 800 triệu )
Liên hệ Trường An thương lượng chính chủ và hỗ trợ sang tên nhanh gọn
Cần bán đất dt 585m2 (ngang 18,3m)  giá 90 tr/m2. khu đô thị biển an viên, p. nam nha trang.
9
52.65 tỷ 585 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 90 tr/m².
SIÊU PHẨM
Lô Đất 2 Mặt Tiền vị trí KIM CƯƠNG View Công Viên, KĐT Biển AN VIÊN Cơ Hội VÀNG Sinh Lời!
============
- Diện tích: 585m² (rộng 18,3m).
- Hướng Nam: Đường nhựa rộng 22,5m
- Hướng Bắc: Đường nhựa rộng 13m.

- Phía trước view công viên và phía sau giáp dự án 5 toà tháp 18 tầng Cty Hưng Thịnh.

- Vị trí:
Siêu Vip, ngay khu đẹp nhất KĐT An Viên và bên cạnh là dự án nhà ...
Bán lô đất góc đẹp giá tốt kđt hà quang 2 nha trang giá tốt  0934 797 ***
5
11.43 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Bán lô đất góc đẹp giá tốt KĐT Hà Quang 2 Nha Trang.
- Diện tích: 190,5m² ngang đẹp.
- Giá tốt: 60tr/m².
- Vị trí đẹp chỗ để xe rộng phù hợp kinh doanh.
- A/C quan tâm.
- Ngoài ra E còn nhiều lô.
Liên hệ: .
Mua bán ký gửi bất động sản nhanh chóng ạ.
Đất nền mặt tiền ngang 8 mét đường số 4 thích quảng đức hà quang 1 nha trang giá chỉ 155 triệu/m2
4
18.6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán nhanh lô đất mặt tiền 8 mét đường Thích Quảng Đức khu đô thị Lê Hồng Phong 1, Nha Trang.
- Diện tích: 120m² ngang 8 mét.
- Nằm trên trục đường huyết mạch khu vực phía tây Nha Trang, kinh doanh tốt, thích hợp mở showroom, nhà hàng...
- Xây dựng 4 tầng, 1 tum, 1 hầm.
- Giá bán: 155 triệu/m².

- Liên hệ xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).

- Em Hậu nhận kí gửi đất nền dự án, nhà phố, ...
Bán đất mặt tiền nguyễn cơ thạch(trực biển bến du thuyền)  vĩnh hoà  nha trang  khánh hoà
3
53.57 tỷ 450 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất MT đường Nguyễn Cơ Thạch, KDT mới Vĩnh Hoà, Phường Bắc Nha Trang.

Thông tin lô đất:
- Lô 27 khu 3.
- DT: 450,2m² (ngang 15m).
- Hướng Đông Nam.
- Đường Nguyễn Cơ Thạch rộng 29m.
- Không ép xây dựng đầu tư lâu dài.

- Khu vực xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp có bến du thuyền quốc tế đẳng cấp 5 sao, dự án laluna 35 tầng đang hoàn thiện, dự án Crystal Marina Bay đã có GPXD 3 toà 35 tầng ...
Đường thích quãng đức ngang 8mcần bán gấp dễ kinh doanhdễ tăng giá cực hiếm tại hà quang 1
6
18.6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

HÀNG HIẾM TRỤC CHÍNH THÍCH QUẢNG ĐỨC NGANG 8M SIÊU ĐẸP
-DT: 120m (Ngang 8m)
-Vị trí: Trục đường Thích Quảng Đức tuyến đường huyết mạch, kinh doanh sầm uất, cho thuê dòng tiền cực kỳ tốt
-Diện tích: Ngang 8m cực kỳ hiếm, dễ thiết kế nhà phố, biệt thự mini hoặc kinh doanh
-Đường rộng, lưu thông thuận tiện kết nối nhanh ra trung tâm
-Mức giá cực kỳ tốt cho trục chính
-So với tiềm năng tăng giá ...
Lô đất nền ngang 6,5mét khu đô thị gói 5 mỹ gia thái hưng giá 51 triệu/m2 bao tất cả
3
6.37 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán Lô Đất Nền Ngang 6,5mét Khu Đô Thị Gói 5 Mỹ Gia Thái Hưng Giá 51 triệu/m²

- Diện tích: 130m (ngang 6,5m, dài 20m)
- Lô đất sạch đẹp, vuông vức, vị trí đường số 88 lộ giới 12m. Khu dân xư đã hiện hữu.
- Giá bán chỉ : 51 triệu/m² (bao ép cọc và thiết kế, giá thương lượng cho khách thiện chí ạ)

- Liên hệ : - Ms.Hậu
(Zalo/Viber/Phone/WhatsAap)
Bán lô góc vị trí kinh doanh đắc địa đường thích quảng đức khu đô thị hà quang 2 nha trang
3
23.85 tỷ 164 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc vị trí kinh doanh đắc địa đường Thích Quảng Đức, Khu đô thị Hà Quang 2 Nha Trang.
- Diện tích: 164.5m².
- Vị trí mặt tiền đường Thích Quảng Đức và đường Số 5. Trục đường chính huyết mạch phù hợp kinh doanh mua bán Lô góc đẹp phù hợp đầu tư. Kinh doanh showroom, căn hộ, nhà hàng...
- Giá bán: 145 triệu/m² (có thương lượng cho khách hàng thiện chí ạ).

- Liên hệ xem đất: - Ms. ...
Lô đất nền đường số 37 khu đô thị hà quang 1, phường nam nha trang giá bán 69 triệu/m2 bao ép cọc.
4
7.59 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô đất nền đường số 37 Khu Đô Thị Hà Quang 1, Phường Nam Nha Trang Giá 69 triệu/m².

- Diện tích: 110m² (5mx22m)
- Vị trí đường Số 37 lộ giới 13mét. View hướng sông Quán Trường, và SunGroup.
- Xây dựng 3,5 tầng, đối lưng là chung cư nên phía sau đất có mặt thoáng.
- Giá bán : 69 triệu/m² (bao ép cọc móng)
- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone/WhatsAap)
Vị trí đẹp, giá đầu tư, sở hữu ngay lô liền kề 120m2 đối diện lock bt, đường số 5 hướng đn sạch đep
4
7.8 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Vị trí đẹp, giá đầu tư, sở hữu ngay lô liền kề 120m² đối diện lock BT, đường số 5 hướng ĐN sạch đẹp
- Diện tích : 120m² ngang 5m hướng Đông Nam
- Vị trí ngay trung tâm KĐT, khu bàn cờ chuẩn chỉnh quy hoạch, đường số 5 kết nối Thích Quảng Đức và vành đai 2
Giá bán : 7.8tỷ bao ép cọc 301tr
Pháp lý HĐMB bao sang nhượng
Lh em Chánh
Lô góc kđt an bình tân, đối diện khu hành chính tỉnh khánh hòa. sổ đỏ cá nhân xây dựng tự do
5
12.7 tỷ 158 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc khu đô thị An Bình Tân, sổ đỏ cá nhân, cạnh đài truyền hình.
- Lô góc hàng hiếm, xây dựng tự do, diện tích 158,8m² ngang 8m.
- Đối diện khu hành chính mới tỉnh Khánh Hòa.
- Đối diện khu SunGroup.
- Xung quanh nhà biệt thự, tiện ích dân sinh đầy đủ.
Chủ cần bán lô bùi thiện ngộ khu đô thị vcn phước hải để mua vinhomes pearl bay
3
Thỏa thuận 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

-- Cần bán lô đất KĐT VCN Phước Hải đường B4 (Bùi Thiện Ngộ) rất đẹp đoạn gần Thích Quảng Đức.
-- Vị trí : thuộc KDT phía Tây đẹp nhất Nha Trang, đầy đủ tiện ích, giáp với dự án SunGroup

-- Diện tích: 120m² ngang 6m. Rất phù hợp xây căn hộ khai thác dòng tiền
-- Pháp lý: HĐMB.
-- Giá bán rẻ nhất thị trường khu này
-- Liên hệ: đạt.
Chủ ngộp bán đất biệt thự biển nha trang, biệt thự ocean view 19tỷ8
4
19.8 tỷ 396 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Ocean Front Villas, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất biệt thự đồi đối diện Vin Phú Quý Nha Trang.

Tên KĐT Ocean View.

Đất view biền.

Hướng Đông Nam.

DT 396m².

Ngang 18m. Vuông vắn.

Giá 50tr/m². Giá cực tốt.

Total: 19tỷ 800tr. Giá tốt đầu tư đc.

Sổ hồng ODT.

Vị trí đất.

https://maps.app.goo.gl/kJSRknkFC6FutGyi7?g_st=ic
Mipeco nha trang  tài sản đầu tư sinh lời bền vững 0972 336 ***
20
8.8 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Lý do vì sao Mipeco là dự án đang được rất nhiều nhà đầu tư quan tâm và săn đón trong thời gian vừa qua:
1/ Mipeco được xem là dự án đất nền sát biển cuối cùng ở Nha Trang khi quỹ đất lớn ven biển đã hết.
2/ Mipeco đã được cấp sổ đất nền (ODT) cho toàn bộ 100% khách hàng giai đoạn 1. Đây là câu trả lời chắc chắn nhất cho hầu hết 98% khách hàng khi đi mua đất đều hỏi "Dự án này có sổ chưa...
3/ ...
Chính chủ bán lô đất mặt tiền đường số 11, khu đô thị mipeco nha trang
5
10 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Lan Anh (1 tin đăng)
Vị trí vàng, trục đường huyết mạch Tô Hiệu - Trần Phú, cách biển chỉ khoảng 250m.
Ngay khu lõi tiện ích, nằm gần Trường THCS Bùi Thị Xuân.
Đối diện khu quy hoạch chung cư 27 tầng tương lai.
Thông tin lô đất:
Diện tích: 110m², mặt tiền: 5m, hướng: Tây Nam.
Mặt tiền đường lộ giới 12m.
Sổ đỏ chính chủ.
Giá bán: 95tr/m² (thương lượng chính chủ).
Điểm giá trị đặc biệt:
Lô đất nằm trong khu đô thị quy ...
Lê hồng phong 1, giá tốt 69tr/m2
8
7.59 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Giá tốt Hà Quang 1.
Dt 110m² (5x22) hướng Tây.
Đường Số 37, lưng thoáng vì giáp hành lang chung cư Ssh08.
Chỉ 69tr/m².
E Niệm .
Bán lô đất kđt ven sông tắc vĩnh thái nha trang hòn một 300m2 hướng sông
3
9 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất KĐT Ven Sông Tăc Vĩnh Thái Nha Trang Hòn Một- 300m² hướng sông
====
- Vị trí nằm cách TTTP Nha Trang chỉ 2 km.
- Diện tích: 300m (15*20m)
- Hướng Đông Nam
- Đường trước nhà 13m sau tiếp giáp đường 2m.
- Pháp lý: HĐMB
- Giá bán: 30tr/m2
Liên hệ: gặp Ngọc Dịu
Bán lô góc tđc kđt vcn phước long  nam nha trang
3
15.5 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc TĐC KĐT VCN Phước Long - Nam Nha Trang
- Diện tích: 161,8 m². Ôm 2 mặt đường hơn 20m.
- Pháp lí sổ hồng xây dựng tự do
- Đường oto rộng rãi, cách đường 28 chỉ 1 căn nhà.
- Hướng đông và đông nam
- Hiện tại đang cho thuê 12tr/ tháng
- Phù hợp xây toà nhà văn phòng, xây dựng căn hộ cho thuê
- Giá bán: 15.5 tỷ.

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để dược tư vấn cụ thể
Từ 100 tới 120 của 199

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm