Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chuyên (hàng hiếm )siêu phẩm biệt thự ven sông tắc view sông giá tốt nhất thị trường
5
11.21 tỷ 295 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Cơ hội hiếm có để sở hữu "vị trí kim cương" - Đất nền biệt thự view trực diện Sông Tắc, thảnh thơi tận hưởng không gian resort ngay tại nhà.
-Nhất cận thị, nhị cận giang, tam cận lộ". Lô đất này hội tụ đầy đủ các yếu tố phong thủy thịnh vượng, mang lại tài lộc và sức khỏe cho người ở và đầu tư

DT: 294m² (Ngang 15m)
Hàng hiếm trong khu đô thị Ven Sông Tắc tại thời điểm này mà có view Sông Tắc mà ...
Bán lô góc 2 mặt tiền đường 21m tại kđt biển an viên, nha trang. 274,5m2 x 95tr/m2
3
26.08 tỷ 274 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô góc 2 mặt tiền đường lớn 2D, 21m giao 13.5m tại kđt biển An Viên, Nha Trang.
- Diện tích: 274,5m².
- Hướng Tây Nam - Tây Bắc.
- Sổ đỏ lâu dài.
- Giá bán: 95 triệu/m².

* Tôi luôn ở đây: - Phụng Nguyễn Tuệ Minh.
Xin chân thành cảm ơn!
Bán lô đất hiếm sạch đẹp mặt đường số 22 (b5) kđt vcn phước long 1 gần đường thích quảng đức
4
12.65 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đầu tư cực tốt - Đường số 22 (B5) rộng 35m Khu đô thị VCN Phước Long 1 P. Nam Nha Trang. Kết nối trực tiếp với Đảo 1 khu đô thị Sun Group, và mở rộng ra thẳng biển Trần Phú. Tiềm năng đầu tư cực kì tốt.
Diện tích: 110m² (ngang 5m dài 22m).
Lô đẹp hướng Bắc, rất gần đường Thích Quảng Đức (không sợ vướng gầm cầu nếu làm cầu vượt)
Giá chỉ: 115 triệu/m2
Lô đất vị trí đầu tư cực tốt ...
Lô đẹp giá tốt tại dự án kđt ven sông tắc đáng đầu tư
7
8.4 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Lô đẹp giá tốt nhất dự án KĐT Ven Sông Tắc
Tại TP Nha Trang - đối diện DA SunGroup

Diện tích 300m ngang 15m
Hướng Đông Hướng sông mát mẻ vị trí đẹp

Giá tốt nhất 28triệu/m
Liên hệ Giang : xem đất
Còn nhiều lô đẹp tại nhiều vị trí khách hàng liên hệ e Giang cập nhật giỏ hàng
Lô đất rẻ  đường huỳnh văn nghệ(sát bến du thuyền) vĩnh hoà  nha trang(bắc nha trang)
7
14.24 tỷ 279 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất biệt thự Đường Huỳnh Văn Nghệ KĐT Vĩnh Hoà, Bắc Nha Trang - giá 51tr/m².

Vị trí nằm trong khu đô thị Vĩnh Hoà(lấn biển)bến du thuyền quốc tế - Nha Trang - Khánh Hoà.

Thông tin lô đất.
Diện tích: 279,2m².
Ngang rộng: 10m đất vuông vức, đẹp.
Hướng: Tây Bắc.
Pháp lý: Sổ hồng công chứng nhanh gọn.

Tiện ích - Tiềm năng.
Nằm trên đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT Vĩnh Hoà khu đô thị lấn biển đẹp ...
Chính chủ cần bán lô đất góc 2 mặt đường lớn khu an viên, 274.5m2, sổ đỏ lâu dài, cách biển 600 mét
5
26.08 tỷ 274 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Khu đô thị biển An Viên là khu đô thị duy nhất hiện có bãi tắm riêng.
Khu vực an ninh 24/24, yên tĩnh, không khí trong lành.
Diện tích đất rộng 274,5m² góc 2 mặt đường lớn, giá bán 95 triệu/m².
Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách.
Lô đất góc 2 mặt đường lớn gần mặt sông khu đô thị biển an viên cần bán, 295.5m2, sổ đỏ lâu dài
5
31.03 tỷ 295 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất cách sông 1 đường tại Khu đô thị biển An Viên, Nha Trang.
Diện tích 295,5m².
Hướng Đông Nam (đường 21 mét) - Tây Nam (đường 13,5 mét).
Giá bán 105 triệu/m².
Thuế, phí ai người đó chịu.
Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách.
Cần bán lô đất góc 2 mặt đường 82 triệu/m2 tại khu đô thị biển an viên, 371m2 cách biển 150 mét
4
30.42 tỷ 371 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất 371m² góc 2 mặt đường tại Khu đô thị biển An Viên.
Vị trí cách biển 150 mét. Đối diện chung cư nên rất phù hợp cho việc kinh doanh.
Hướng Bắc và Đông Bắc nên rất mát mẻ.
Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Có thể xây nhà được ngay luôn hoặc để đó.
Giá bán 82 triệu/m² (Có thương lượng cho khách thiện chí).
Quan tâm xin liên hệ: 093891671 - Trần Sách.
Lô đất lớn khu đô thị biển an viên, 1000m2 vị trí cách biển 100 mét, phù hợp làm căn hộ  khách sạn
5
120 tỷ 1000 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất đường rộng 21 mét tại dự án khu biệt thự biển An Viên, Nha Trang.
Vị trí cách biển 100 mét.
Đặc biệt lô đất có thể xây dựng được chiều cao 18 mét(xây khách sạn, căn hộ). Diện tích xây dựng 640m².
Diện tích đất 1000m² (20x50).
Hướng Đông Nam.
Đường rộng 21 mét.
Giá bán 120 triệu/m².
(Chủ đầu tư đang bán loại đất 1000m² này hơn 250 triệu/m²).
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách.
Siêu phẩm lô góc cách biển 300m kđt mipeco trung tâm nha trang, phù hợp kinh doanh, đầu tư, gần bv
3
13.12 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Cơ hội sở hữu quỹ đất đẹp hiếm còn sót lại tại khu đô thị đồng bộ, dân cư hiện hữu, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, villa kinh doanh hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài.
Cách biển : 300m
Gần Bệnh viện Vinmec
Cách khu du lịch Vinperl : 2km
Vị trí đắc địa KĐT Mipecco Nam Nha Trang
Ngay khu vực hạ tầng hoàn thiện, đường rộng thông thoáng, kết nối nhanh trung tâm thành phố và biển.
Thông tin lô đất:
...
Bán lô biệt thự đường v2 kđt vcn phước hải, nha trang
4
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô biệt thự đường V2 KĐT VCN Phước Hải, Nha Trang.
Diện tích: 330m² (15 x 20m).
Hướng: Đông Nam, thoáng mát.
View: Công viên trước mặt, không gian xanh mát, yên tĩnh.
Pháp lý: HĐMB rõ ràng.
Giá bán: 58 triệu/m².
Vị trí đẹp, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời.
Chính chủ bán lô góc đất nền biệt thự kđt ven sông tắc, dt 273m2. 0983 638 ***
4
Thỏa thuận 273 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

* Chính chủ bán đất nền biệt thự KĐT Ven Sông Tắc, cạnh dự án của Sun Group - Sun Charmora thành phố Nha Trang, cạnh Khu Hành chính mới, cách bãi biển 4km...
* Diện tích 273m², lô góc
* Giá bán 3Xtr/m², bao phí sang tên.
Quý khách hàng có nhu cầu mua đất liền kề, biệt thự vui lòng liên hệ chính chủ: hoặc .
Trân trọng cảm ơn và kính chúc sức khoẻ!
Bán lô đất đường số 8 hà quang 2, phường nam nha trang đối diện trung tâm thương mại
3
9.56 tỷ 112 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất Đường Số 8 Hà Quang 2, Phường Nam Nha Trang đối diện trung tâm thương mại.

- Diện tích: 112.5m² ngang 5m. Hướng Đông Nam.
- Vị trí: STH37 đường Số 8, đối diện quỹ đất QH trung tâm thương mại.
- Giá bán 85 triệu/m² (có thương lượng cho khách hàng thiện chí ạ).

- Liên hệ xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Bán đất biệt thự vị trí đẹp đường 16m, kđt mới vĩnh hoà, nha trang 600,6m2 (rộng 16m) 61trđ/m2
13
36.64 tỷ 600 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất biệt thự đường Trần Đăng, KĐT mới Vĩnh Hoà, phường Vĩnh Hoà, Nha Trang 600,6m² (rộng 20m) giá 61trđ/m².

- Dt: 600,6m² (rộng 20m).
- Hướng Tây Nam (view nhìn về biển và phố).
- Lô sạch đẹp: Không cống + không tủ điện).
- Đường nhựa hiện trạng 16m.
- Khu biệt thự lấn biển Vĩnh Hoà là khu biệt thự phong thủy đẹp nhất nha trang với nhiều dự án cao cấp xung quanh, có dự án căn hộ cao cấp 35 ...
Bán lô biệt thự phước long a đối diện công viên gần thích quảng đức 275m2 giá 52tr/m2
3
14.3 tỷ 275 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phước Long, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô biệt thự Phước Long A gần đường Thích Quảng Đức đối diện CV giá 52tr/m².
Diện tích: 275m².
Mặt tiền đường 12m, đối diện công viên, cách Thích Quảng Đức chỉ 50m.
Giá bán: 52tr/m².
Liên hệ: gặp Linh.
Bán lô đất liền kề tđc hòn đỏ nha trang ngay đường trần phú nối dài (phạm văn đồng)
4
30 tỷ 159 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất liền kề TĐC Hòn Đỏ Nha Trang.
Ngay đường Trần Phú nối dài (Phạm Văn Đồng), khu vực kinh doanh sầm uất, gần ĐH Nha Trang.

Diện tích: 159,1m².
Ngang tổng: 22m.
Hướng: Tây Bắc.
Đường rộng 10m ô tô tránh nhau thoải mái.

Vị trí đẹp ngay khu đường biển Phạm Văn Đồng, xung quanh nhiều nhà hàng, khách sạn, thuận tiện kinh doanh mọi loại hình.

Giá bán: 30 tỷ.

Liên hệ: (em Thy).
Bán đất nền biệt thự 180m2 mặt tiền 9m có sổ hồng kđt an bình tân nha trang giá 73 triệu/m2.
3
13.14 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất nền biệt thự 180m² mặt tiền 9m có sổ hồng KĐT An Bình Tân Nha Trang giá 73 triệu/m².
- Diện tích: 180m² (9x20).
- Vị trí đường T16 lộ giới 13mét, khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao, xung quanh đã xây nhiều biệt thự đẹp.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, đất ở đô thị.
- Giá bán : 73 triệu/m². (Thương lượng)

- Liên hệ xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Siêu phẩm lô góc 2 mặt tiền gói 2 mỹ gia,dt 206m2,giá chỉ 62tr/m2
9
12.77 tỷ 206 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN GÓI 2 MỸ GIA TÂM ĐIỂM KẾT NỐI NAM NHA TRANG
Vị trí vàng:nằm trên ngã tư trục đường số 8 (rộng 18m) và đường số 1(rộng 16m)
Thông thẳng ra trục đường lớn 27m.
Kết nối trực tiếp đường số 20 trục chính thông ra Võ Nguyên Giáp và Phong Châu.
Sát vách khu hành chính mới và các dự án trọng điểm của Sun Group
Diện tích: 206 m².
Hướng: Tây Bắc+Tây Nam: Lô góc thoáng ...
Bán lô góc ngã tư đường t3 khu đô thị an bình tân phường nam nha trang có sổ hồng
3
12.32 tỷ 158 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc ngã tư đường T3 khu đô thị An Bình Tân phường Nam Nha Trang.

- Diện tích đất: 158m² ngang 8 mét.
- Lô góc vị trí đẹp ngã tư đường T3 và T22, thông thẳng ra đường Vành Đai 2 giao thông rất thuận tiện.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Giá đầu tư: 78 triệu/m².

- Liên hệ xem đất và làm việc chính chủ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Bán đất nền dự án tại khu đô thị ven sông tắc, 30tr/ m2, 280m2, view đẹp giá ngộp
4
8.4 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Đất nền dự án ở Khu đô thị ven sông Tắc, Phong Châu, Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa.
Diện tích lên tới 280m², giá chỉ 30tr/ m².
Mặt tiền rộng 15m, cực hợp cho việc kinh doanh.
Hướng cửa đông nam phong thủy tốt cho gia chủ.
Đất sạch, pháp lý rõ ràng với hợp đồng mua bán.
Không gian thoáng đãng, thích hợp cho những ai muốn xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Gần bệnh viện đa khoa Yersin Nha ...
Từ 0 tới 20 của 208

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.