Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô cặp đường thích quảng đức khu đô thị vcn phước hải tp.nha trang giá 145 tr/m
4
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô cặp đường Thích Quảng Đức khu đô thị VCN Phước Hải tp.Nha Trang giá 145 tr/m
DT: 220m ngang 10m
Hướng Đông, cặp sạch đẹp
Khu vực dân cư rất đông, phù hợp xây văn phòng, căn hộ cho thuê, kinh doanh đa nghành nghề.
Giá: 145 tr/m
Liên hệ: em Bảo
#Nhadatnhatrang, #bannhanhatrang, #bandatkdtnhatrang, #duannhatrang #datbiennhatrang
Bán lô đất nền biệt thự mỹ gia, đường lớn 27 mét giá 45,5tr/m2
4
9.85 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất nền Biệt Thự Mỹ Gia, Khu đô thị Mỹ Gia An Khánh đường lớn 27 mét giá 45,5tr/m2
- Diện tích: 216.5m² mặt tiền 11.43m
- Hướng Đông Bắc.
- Vị trí đường Số 35 lộ giới 27mét, trục đường thông Võ Nguyên Giáp. Quy hoạch đồng bộ xung quanh rất nhiều thự đẹp. Đối diện khu biệt thự gói 6
- Giá bán: 45.5 triệu/m² (Ép cọc tính theo hoá đơn).
- Liên hệ: hoặc - Huy
Giá tốt quá chỉ 58tr/m2. lô biệt thự v2 kđt vcn phước hải, nha trang giá rất tốt cho quý khách hàng
4
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô biệt thự V2 KĐT VCN Phước Hải, Nha Trang,
Giá rất tốt cho quý khách hàng.
- Diện tích: 330m² (15 x 22m).
- Hướng: Đông Nam, thoáng mát.
- View: Công viên trước mặt, không gian xanh mát, yên tĩnh.
- Pháp lý: HĐMB.
- Vị trí đẹp, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời.
- Giá chỉ: 58tr/m².
- Liên hệ: hoặc - Huy.
Bán nhanh lô đất đường 1a kđt hà quang 2, phường nha trang giá tốt.
3
9.25 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô đất đường 1A KĐT Hà Quang 2, Phường Nha Trang.
- Ngang 8 mét xây nhà siêu đẹp.
- Trục đường song song với Vành Đai 2, khu biệt thự cực đẹp.
- Diện tích: 134m ngang 8m.
- Tiện ích: sát bên quán cf, gần công viên, siêu thị, spa...
- Hướng Tây view sông Quán Trường. Cơ sở hạ tầng sẵn , nhà xây gần Full .
- Giá bán nhanh chỉ: 69tr/m ( 9 tỷ 246tr )
- Liên hệ: hoặc - Huy
Chủ bán lô góc biệt thư đẹp size nhỏ trục đường 1a gần đường vành đai  vị trí đẹp, giá cực tốt
5
14.84 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc biệt thự diện tích nhỏ KĐT Lê Hồng Phong 2 :
- Diện tích : 212,13 m² ( ngang 15m )
+ Hướng đất: Tây Bắc.
+ Vị trí: Đường Số 1A gần đường Vành Đai. Khu vực dân cư xây đông đúc , đã xây nhà ở nhiều.
* Giá bán : 70tr/m².

Ngoài ra em Hiếu còn nhiều lô khác từ lô góc / biệt thự / lô liền kề lớn nhỏ,.. vị trí đa dạng trong dự án này.
* Anh Chị quan tâm liên hệ em Hiếu Trần đi xem đất và làm ...
 bán đất hà quang 2 đường lớn số 8 đối diện tttm   0798 379 ***
7
9.56 tỷ 112 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Bán Đất Hà quang 2 Đường Lớn Số 8 Đối Diện TTTM
- DT: 112,5m² ngang 5m
- Hướng : đông nam
- Giá bán rẻ : 85tr/m² ( + ép cọc 350tr)
- Đường lớn sầm uất thuận tiện ở và kinh doanh
- Khu dân cư hiện hữu dân trí cao
- Khu đô thị đồng bộ : công viên cây xanh, gần sông thoáng mát
- Ngoài ra em còn nhiều lô đất đẹp giá tốt nhấtt thị trường thời điểm hiện tại
Liên hệ :
MUA BÁN KÝ GỬI BẤT ĐỘNG SẢN ...
Lô góc cực đẹp ngã tư đường số 3 lạc an hà quang 1, gần đường vành đai 2 đối diện sun group
5
20.38 tỷ 163 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc cực đẹp ngã tư đường Số 3 Lạc An Hà Quang 1, gần đường Vành Đai 2, đối diện dự án SunGroup.
- Diện tích: 163m2
- Lô góc ngã tư đường Số 3 Lạc An (lộ giới 20mét) gần sông ngay đường Vành Đai 2, đối diện dự án SunGroup.
- Xây dựng 4 tầng, 1 hầm, 1 tum. Phù hợp xây toà căn hộ, spa, văn phòng.
- Giá bán: 125 triệu/m². (Thương lượng).

- Liên hệ - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Bán lô góc 2 mặt tiền đường 16m gần sông quán trường, gói 4 giá chỉ 47tr/m2 bao hết, chưa phải xây
5
20.63 tỷ 439 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc 2 mặt tiền đường 16m gần sông Quán Trường (chỉ cách 1 căn là đến sông)

Diện tích: 439m²(20x22m vát góc). Hướng Tây và Bắc
Vị trí lô góc tiếp giáp 2 mặt tiền đường đều rộng 16m, thông thẳng ra sông Quán Trường.
Giá : 47 Tr/m² đã bao gồm ép cọc thuế phí tất cả (~20,6 Tỷ)
Chưa phải xây ngay
Liên Hệ xem đất: - Em Hoa
Rẻ nhất dự án chỉ với 48 tr/m2 sở hữu lô biệt thự đường huỳnh văn nghệ, kđt mới vĩnh hòa, bắc nt
4
13.39 tỷ 279 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Nằm trên con đường Huỳnh Văn Nghệ rộng 13 m sạch đẹp, thuộc khu đô thị mới Vĩnh Hòa, phường Bắc Nha Trang.
Nơi đây tập trung nhiều dự án nghỉ dưỡng lớn phía Bắc Nha Trang, Bến Du Thuyền Quốc Tế...
Cơ sở hạ tầng đồng bộ, cách Tháp Trầm Hương chỉ 4 km.
Phù hợp mua nghỉ dưỡng, đầu tư...
Giá bán chỉ 48 tr/ m².
Liên hệ: Mr Quỳnh xem đất.
Hàng hiếm  bán nhanh lô đất góc 2 mặt tiền khu 1, an viên nha trang. 182,5m2 x 120tr/m2.
3
21.9 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô góc 2 mặt tiền đường lớn 26m khu 1 tại An Viên, Nha Trang.
- Diện tích: 182,5m².
- Mặt tiền: 12m
- 13,5m giao với 26m.
- Hướng: Tây Bắc.
- GIÁ BÁN: 120tr/m².
* Tôi luôn ở đây: - Phụng Nguyễn Tuệ Minh.
Cảm ơn anh chị đã quam tâm.
Bán cặp lô mặt tiền ngang 10mét đường số 7 khu đô thị hà quang 2 nha trang giá 87 triệu/m2.
3
20.44 tỷ 235 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán cặp lô mặt tiền ngang 10mét đường số 7 Khu Đô Thị Hà Quang 2 Nha Trang
- Diện tích mỗi lô 117,5m² - Tổng 2 lô 235m² ngang 10m
- Vị trí đường số 7 lộ giới 21mét, kết nối đường Vành Đai 2 và Thích Quảng Đức, trục đường lưu thông chính, phù hợp đầu tư, kinh doanh mọi loại hình dịch vụ.
- Giá bán: 87 triệu/m².

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone/WhatsAap)
Lô góc vị trí đẹp kđt mỹ gia nha trang giá đầu tư chỉ từ 47tr/m
5
13.51 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

- Vị trí: khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - Phường Nam Nha Trang. Cách biển chỉ 3km xung quanh đầy đủ tiện ích như trường học, bệnh viện, nhà hàng, công viên

- Gói 8 Mỹ Gia ( The Cappella )
Lô góc 2 mặt tiền 287,5m² ngang 15m - Đường lớn 26,5m
Giá chỉ từ 47tr/m bao ép cọc và Tk

- Thông tin chi tiết về khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang vui lòng xe tại: https://ghland79.vn/kdt-my-gia-nha-trang.html

- ...
Lô góc biệt thự đơn lập view cây xanh  gói 5 mỹ gia thái hưng giá bán 45 triệu/m2.
4
12.94 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc biệt thự đơn lập view cây xanh - Gói 5 Mỹ Gia Thái Hưng giá bán 45 triệu/m².
- Diện tích: 287.5m², ngang 15m.
- Góc biệt thự đối diện view cây xanh, gần sông mát mẻ, mật độ xây dựng đã cao. Khu đô thị an ninh, văn minh, có bảo vệ.
- Giá bán chỉ: 45 triệu/m².

- Liên hệ xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Bán lô góc cực đẹp đường a2 văn tiến dũng, vcn phước hải nha trang, phù hợp đầu tư kinh doanh
5
19.17 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô góc đường A2 Văn Tiến Dũng, VCN Phước Hải Nha Trang.
- Diện tích ngang 7.5m.
- Hướng Đông - Đông Nam.
- Lô góc cực đẹp đường A2 Văn Tiến Dũng và B3 Tạ Xuân Thu. Mật độ xây dựng đã cao, quỹ đất trống cực hiếm còn sót lại.
- Giá bán 135 triệu/m². (Có thương lượng cho khách hàng thiện chí ạ).

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Giá tốt nhất lô góc biệt thự mỹ gia  ngay cổng chính, đối diện hồ bơi the capella nha trang
3
14.38 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KVG The Capella Nha Trang, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

CẦN BÁN GẤP LÔ GÓC BIỆT THỰ KDT THE CAPELLA (MỸ GIA GÓI 8) NHA TRANG.
Vị trí đẹp: Ngay cổng chính vào khu tiện ích, hồ bơi trung tâm.
- Lô góc 2 mặt tiền, diện tích: 287.5m2
- Giá tốt nhất thị trường: 50tr/m2
- Liên hệ: - phone, zalo, viber, whatsapp Ngân
Chỉ 55tr/m2 sở hữu 266m2 ngang 7,9m đường huỳnh văn nghệ ngay bến du thuyền vĩnh hòa nha trang
5
14.63 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT mới Vĩnh Hoà, Phường Vĩnh Hòa, Bắc Nha Trang.

- Diện tích: 266 m² ngang 7,9m nở hậu 10m
- Hướng Nam
- Đường Huỳnh Văn Nghệ rộng 13m. Đối diện công viên bồn hoa

- Nằm trong quần thể các dự án nghỉ dưỡng ven biển như: Siêu dự án nghỉ dưỡng Vega city, khu nghỉ dưỡng 5 Sao Amiana Resort.

- Pháp lý: Sổ hồng đất ở đô thị.

Giá bán: 55 tr/m². ( 14,6 tỷ ). Có thương ...
Bán đất rẻ 266m2  giá 55tr/m. đường huỳnh văn nghệ, vĩnh hoà, bắc nha trang. vị trí vip gần biển.
10
14.63 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 55tr/m².
Lô đất cực đẹp, hướng nam nhìn ra biển.
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang.
Sát bến Du thuyền.
=======
- Lô số 21 khu 16
- Dt: 266m² (ngang 8m đất nở hậu phía sau rộng 10m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng nam lệch tây. Nhìn ra biển và bến Du thuyền.
- Vị trí cực đẹp, trước mặt là công viên thoáng mát. Thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư xây căn hộ cho ...
Chính chủ mở bán lô đất khách sạn an viên nha trang, 1000m2, hướng đông nam, giá 120 triệu/m2
3
120 tỷ 1000 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Tôi chính chủ cần bán lô đất khách sạn An Viên, Nha Trang.
Mặt tiền đường 1D, rộng 21m, cách bãi tắm chính 3 dãy nhà (chưa đến 60m).
- Diện tích 1000m² (20x50m).
- Hướng Đông Nam.
- Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
- Giá bán: 120 triệu/m² (thương lượng).
* Anh chị quan tâm liên hệ ngay: - Phụng Nguyễn.
Xin chân thành cảm ơn!
Biệt thự phước long a ngang 12m giá rẻ nhất thị trườngkhông có lô thứ 2cách thích quãng đức 200m
6
14.25 tỷ 275 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phước Long, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

-SIÊU PHẨM BIỆT THỰ PHƯỚC LONG A NGANG 12M HIẾM CÓ GIÁ CHẠM ĐÁY THỊ TRƯỜNG
-Cơ hội cực hiếm cho anh/chị đang tìm lô biệt thự đẹp tại KĐT Phước Long A khu dân cư cao cấp, dân trí cao, hạ tầng hoàn chỉnh.
++Thông tin lô đất:
+Diện tích: 275m² (Ngang: 12m) cực hiếm dễ thiết kế biệt thự đẳng cấp
+Hướng: Đông Bắc mát mẻ quanh năm, đón gió biển
+Đường rộng, khu biệt thự đồng bộ xây dựng sang ...
Từ 180 tới 199 của 199

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm