Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô góc trục chính kđt biển an viên. giá chỉ 90tr/m vị trí đẹp
3
24.7 tỷ 274 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc trục chính KĐT Biển An Viên. Giá chỉ 90tr/m vị trí đẹp
Diện tích: 274,5m ( ôm góc 32m rất đẹp )
Hướng: Tây Nam + Tây Bắc
Đường 21m + 13,5m (lô góc thoáng, trục chính dự án đẹp)
Pháp lý: Sổ hồng riêng
Chủ cần bán nhanh 90 triệu/m
Vị trí đẹp, thích hợp xây biệt thự hoặc đầu tư giữ tiền lâu dài
Liên hệ Trường An xem đất và hỗ trợ sang tên nhanh gọn ạ
Bán nhanh giá tốt lô biệt thự biển an viên trục chính 21 mét giá chỉ 85tr/m
3
22.1 tỷ 260 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh giá tốt lô biệt thự biển An Viên trục chính 21 mét giá chỉ 85tr/m
Diện tích: 260m ngang 12m
Hướng: Tây Nam
Đường chính 21 mét (trục chính rộng đẹp)
Pháp lý: Sổ hồng riêng cá nhân
Giá chỉ: 85 triệu/m (lô thường giá tốt trong khu)
Liên hệ Trường An xem đất và hỗ trợ sang tên nhanh gọn
Cần bán lô đất an viên 264,4m2 ngang 12m giá chỉ 87 triệu/m2, sổ hồng sẵn
8
23 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất An Viên. 264,4m² giá chỉ 87 triệu/m², sổ hồng sẵn.
- Gần biển thoáng mát, đường rộng 13m giáp lưng với đường mặt biển.
- Diện tích đất: 264,4m² (12x22).
- Sổ hồng đất ở lâu dài.
- Hướng Tây Bắc.
- Giá bán nhanh: 87 triệu/m² (tổng: 23 tỷ).
- Liên hệ Thọ để đi xem và làm việc với chính chủ: .
Cam kết thông tin thật 100%.
Bán nhanh lô góc 135m2 giá 27tr/m2 mr.song 0906 730 ***
6
3.64 tỷ 135 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Phú Nha Trang, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh Lô Góc 135m2
Hướng Tây Nam+ Tây Bắc
Ngang 10m
Giá bán nhanh 27tr/m2

Liên hệ: Mr.Song hỗ trợ đi xem 24/7
Bán lô cặp sạch đẹp  mặt tiền a4 thích quảng đức  kđt vcn phước hải, nha trang
3
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ CẶP SẠCH ĐẸP MẶT TIỀN A4 THÍCH QUẢNG ĐỨC KĐT VCN PHƯỚC HẢI, NHA TRANG

Thuộc khu đô thị Khu đô thị VCN Phước Hải
Vị trí trung tâm dự án trục đường huyết mạch khu phía Tây thành phố, khu dân cư đông đúc, kinh doanh cực kỳ sầm uất.

Diện tích: 220m²
Ngang: 10m (lô cặp hiếm)
Hướng: Đông đón gió mát

Ưu điểm nổi bật:
Lô đất sạch đẹp, vuông vức
Không vướng hố ga, tủ điện
Mặt tiền ...
Bán lô góc 2 mặt tiền đường lớn 26m và 21m tại an viên nha trang, kết nối dự án vinhomes pearl bay
3
26.46 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô góc 2 mặt tiền đường lớn 26m và 21m, đầu khu 1, tiếp giáp dự án Vinhomes Pearl Bay Nha Trang của Vingroup. Vị trí chiến lược cực đẹp.
- Diện tích: 182,5m² (12x15).
- Hướng Tây Bắc.
- Sổ đỏ lâu dài.
* Anh chị quan tâm liên hệ: - em Phụng Nguyễn Tuệ Minh.
Xin chân thành cảm ơn!
Chủ hạ giá bán gấp mặt tiền kinh doanh vcn phước hải
3
16.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

CHỦ HẠ GIÁ BÁN GẤP MẶT TIỀN KINH DOANH VCN PHƯỚC HẢI
Vị trí sầm uất: Mặt tiền đường Thích Quảng Đức nhộn nhịp cả ngày lẫn đêm, KĐT VCN Phước Hải.
Diện tích: 132m² (ngang 6m)
Hướng: Tây
Tiềm năng xây dựng: Được phép xây 1 trệt, 4 lầu, 1 tum
Pháp lý: HĐMB chuẩn chỉnh từ CĐT VCN
Tiện ích & Điểm nổi bật:
Vị trí đắc địa để kinh doanh đa ngành nghề hoặc xây tòa nhà dòng tiền.
Giá cực tốt so ...
Bán đất kđt hà quang 1, mặt tiền 8m nằm giữa 2 cụm chung cư, gần công viên
8
11.67 tỷ 145 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Một lô đất siêu đẹp nằm giữa 2 cụm chung cư, dân cư đông đúc.
- Gần công viên lớn nhất của KĐT Hà quang.
- DT 145.9m² mặt tiền 8m xây nhà rất đẹp.
- Gần đường vành đai, gần kđt hỗn hợp Sungroup.
Giá 80tr/m² có TL cho khách thiện chí.
LH e Thể để xem đất.
Bán lô đất góc tại kđt biển an viên, nha trang. 352.5m2, đường 21m, hướng bắc, 100tr/m2. 0868 674 ***
3
35.25 tỷ 352 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất góc khu Kim Cương, gần bãi tắm tại An Viên Nha Trang.
- Diện tích 352,5m² mặt tiền ôm góc 35 mét.
- Hướng Bắc - Đông Bắc.
- Đường rộng 21 mét và 13,5 mét.
- Giá bán 100 triệu/m².
- Thành tiền 33.487 tỷ.
* AC quan tâm LH: - em Phụng dễ thương.
Gọi em ngay để đặt lịch xem đất sớm nhé!
Giá tốt 45tr/m bán lô biệt thự mỹ gia giáp sông quán trường dành cho khách vip thiện chí
3
10.04 tỷ 223 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Giá tốt 45tr/m bán lô biệt thự Mỹ Gia giáp sông Quán Trường dành cho khách VIP thiện chí
Diện tích 223m ngang 10m
Có bán cặp 2 lô liền kề
Vị trí đẹp đường thông kề bên sông quán trường mát mẻ đi bộ thể thao
Giá chỉ 45tr/m ( ~10 tỷ bao sang tên )
Liên hệ em Trường An xem đất và đồng hành tìm sản phẩm phù hợp khách hàng
Cần bán lô mặt đường b522 kinh doanh kđt vcn phước long 1 nha trang
4
12.65 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô mặt đường B5-22 kinh doanh KĐT VCN Phước Long 1 Nha Trang
Diện tích 110m² ngang 5 hướng bắc
Vị trí đẹp trục chính đường lớn 30m vỉa hè rộng 7m kinh doanh tốt nhất khu vực
Giá 115tr/m² ( 12 tỷ 650 triệu )
Liên hệ em Trường An xem đất và hỗ trợ tìm sản phẩm đẹp phù hợp nhu cầu khách hàng
Bán đất 334m2  giá 72tr/m. đường phạm văn đồng, vĩnh hoà, bắc nha trang. vị trí đẹp thuận kdbb.
6
24.05 tỷ 334 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

MẶT TIỀN PHẠM VĂN ĐỒNG - KĐT VĨNH HOÀ, PHƯỜNG BẮC NHA TRANG - 334,1 M2 - GIÁ 72 TRIỆU/M2

Bán đất biệt thự
- Lô: 213- khu 13.
- Diện tích: 334,1 m² (ngang 10m).
- Hướng: Bắc
- Đường nhựa hiện trạng rộng 26m.

- Khu biệt thự lấn biển Vĩnh Hoà là khu biệt thự phong thủy đẹp nhất nha trang với nhiều dự án cao cấp xung quanh, có dự án căn hộ cao cấp 35 tầng La Luna đang hoàn thiện, nằm ngay bến du ...
Bán đất biệt thự mặt biển 450,2m2 giá 119tr/m2. đường nguyễn cơ thạch, vĩnh hoà, bắc nha trang
3
53.57 tỷ 450 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 119 tr/m².
Lô đất MT đường Nguyễn Cơ Thạch, KDT mới Vĩnh Hoà, Phường Bắc Nha Trang.
==================
Thông tin lô đất:
- DT: 450,2m² (ngang 15m).
- Hướng Đông Nam.
- Đường Nguyễn Cơ Thạch rộng 29m.
- Không ép xây dựng đầu tư lâu dài.

- Khu vực xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp có bến du thuyền Quốc Tế đẳng cấp 5 sao, dự án Laluna 35 tầng đang hoàn thiện, dự án Crystal Marina Bay đã ...
Giá thấp nhất 58tr/m cần bán lô biệt thự vcn phước hải dành cho khách vip đầu tư
8
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Giá thấp nhất 58tr/m cần bán lô biệt thự VCN Phước Hải dành cho khách VIP thiện chí đầu tư
Diện tích: 330m (15 x 20m)
Hướng: Đông Nam, thoáng mát
Vị trí đường V2 đối diện công viên trước mặt, không gian xanh mát, yên tĩnh
Pháp lý: HĐMB rõ ràng
Giá: 58 triệu/m 19 tỷ 140tr
Liên hệ em Trường An xem đất và đồng hành tìm lô đẹp phù hợp khách hàng ạ
Lô góc vip đẹp, rẻ, giáp sông quán trường, kđt mỹ gia, dành cho khách vip thiện chí
5
20.63 tỷ 439 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc VIP đẹp, rẻ, giáp sông Quán Trường, KĐT Mỹ Gia, dành cho khách VIP thiện chí
Diện tích: 439m². Hướng Tây và Bắc
Vị trí lô góc 2 mặt đường 16m kề giáp sông Quán Trường, thể thao, đi bộ
Giá 47 triệu/m², bao ép cọc (~20,6 Tỷ)
Liên hệ em Trường An xem đất và đồng hành tìm sản phẩm phù hợp khách hàng ạ
Bán lô đất mặt đường thích quảng đức, kđt vcn phước hải, giá 125tr/m, giá cũ 130tr/m
3
16.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Chủ hạ giá tốt 125tr/m, giá cũ 130tr/m lô đất mặt đường Thích Quảng Đức, KĐT VCN Phước Hải
Diện tích 132m, ngang 6m, vỉa hè rộng
Vị trí mặt tiền đường kinh doanh Thích Quảng Đức nhộn nhịp cả ngày lẫn đêm
Xây dựng được 1 trệt 4 lầu 1 tum
Pháp lý chuẩn nhất trong các KĐT
Giá cực tốt chỉ 125 triệu/m (thị trường đang rao từ 150-160)
Liên hệ em Trường An xem đất và đồng hành tìm sản phẩm phù hợp ...
Bán đất mặt tiền phạm văn đồng, vĩnh hoà, nha trang. dt 1.401,7m2 (ngang 27,8m)  giá 130 tỷ
7
130 tỷ 1401 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

HÀNG VÍP: 130 tỷ.
Cần bán lô đất góc 3 mặt tiền, đường Phạm Văn Đồng, KĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang.
.......
- Dt: 1401,9m² (rộng 27,8m).
- Hướng Bắc: Đường Phạm Văn Đồng rộng 29m.
- Hướng Tây: Đường nhựa rộng 13m
- hướng Nam: Đường Huỳnh Văn Nghệ rộng 13m.

- Quy hoạch 1/2000 ký ngày 26/06/2025 của UBND tỉnh Khánh Hoà chuyển đổi thành đất hỗn hợp dịch vụ được phép xây dựng 16 tầng với mật độ XD ...
Lô góc hiếm còn xót lại đường bùi thiện ngộ vs văn tiến dũng cần bán
3
24.08 tỷ 172 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc siêu đẹp đường A2 và B4 VCN Phước Hải.

Diện tích 172m² ngang 9m.
Góc ngã tư mỗi đường rộng 20m.
Giá bán nhanh 140tr/m².
Lh: Trung.
Bán lô đất hà quang 1 mặt tiền 8m gần công viên, nằm giữa 2 cụm chung cư vị trí cực đẹp
8
11.68 tỷ 146 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Lô đất đẹp nằm giữa 3 cụm chung cư SSH của Hà quang, gần Công Viên lớn nhất KĐT.
- Gần đường vành đai sông, bên kia là KĐT Sungroup.
- DT 146m² MT 8m thích hợp xây ở và kinh doanh.
Lh E Thể để xem đất.
Bán lô đẹp hà quang 1 view sông quán trường giá rẻ nhất khu vực xây được 5 tầng
4
8.8 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẸP HÀ QUANG 1 VIEW SÔNG QUÁN TRƯỜNG GIÁ RẺ NHẤT KHU VỰC

Giá chỉ 80tr/m² Xây được 5 tầng
Khu đô thị sạch đẹp, dân cư văn minh, tiềm năng tăng giá mạnh

Diện tích: 110m² (ngang 5m)
Hướng: Tây View sông thoáng mát
Vị trí cực đẹp:
Đối diện đại dự án Sun Charmora City
Trục đường 13m thông ra các chung cư SSH07 SSH08 SSH09 CT1 Luxury
Khu vực ở cực đẹp, tiềm năng đầu tư cao
_Phía ...
Từ 120 tới 140 của 194

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm