Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất biệt thự mặt tiền phạm văn đồng ngang 11m giá 68tr/m2
3
19.65 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Biệt thự Vĩnh Hoà, Nha Trang, Khánh Hoà.
- Mặt tiền đường Phạm Văn Đồng.
Diện tích 289m² ngang 11m.
Giá 68tr/m² thương lượng.
Vị trí nằm trên trục đường Phạm Văn Đồng - Phù hợp với nhiều loại hình kinh doanh.
Liên hệ Tiến để xem đất và thương lượng chính chủ.
Nhận kí gửi bất động sản.
Bán lô góc mấy bước chân ra bến du thuyền quốc tế, cực hiếm trên thị trường, 2 mặt tiền đường lớn
10
28.87 tỷ 303 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Tế Hanh, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc mấy bước chân ra bến du thuyền Quốc Tế, cực hiếm trên thị trường, 2 mặt tiền đường lớn khu lấn biển Vĩnh Hoà, cần bán nhanh hạ chỉ còn 95 triệu/m².
- Diện tích: 303.9m², ôm mặt tiền 34m.
- Sổ hồng đất ODT, hướng Đông Bắc + Đông Nam, cách biển với bến du thuyền chỉ có 50m.
Giá rất tốt để đầu tư, 28 tỷ 870 triệu.
Liên hệ: gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ.
Bán đất rẻ, dt 103,8m2  giá 37,5tr/m2. khu đô thị nam vĩnh hải, bắc nha trang.
6
3.89 tỷ 103 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Nam Vĩnh Hải, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 37,5 tr/m² Rẻ nhất Khu đô thị.

BÁN LÔ ĐẤT CỰC ĐẸP - KĐT NAM VĨNH HẢI TP. NHA TRANG.

Vị trí: LK11 - Đường A7 khu dân cư hiện hữu, an ninh, tiềm năng tăng giá tốt.
Diện tích: 103,8m² (ngang 5m vuông vức)
Hướng: Tây
Đường nhựa: rộng 11m ô tô ra vào thoải mái

Ưu điểm nổi bật:
Lô LK11 sạch đẹp, không vướng hố ga tụ điện
Hạ tầng hoàn thiện, xây dựng ngay.
Gần chợ Vĩnh Hải, gần ...
Lô đất rẻ nhất thị trường ngay sông quán trường mát mẻ khu đô thị nha
4
6.5 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

KĐT THÁI HƯNG, MỸ GIA GÓI 5 - Phường Nam Nha Trang
Đường thông 12m gần cụm trường liên cấp
Cách biển chỉ 2Km
Khu đô thị quy hoạch đồng bộ đẹp và thoáng mát
LÔ NGANG 6m xây nhà đẹp - 130m² giá chỉ 50 triệu/m2
Bao toàn bộ chi phí chuyển nhượng, ép cọc, thiết kế
Liên hệ : ( Yên )
Bán đất tặng biệt thự bến du thuyền 5* nha trang  pháp lý sổ hồng cá nhân
4
19.42 tỷ 332 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán căn biệt thự biển Vĩnh Hòa - view trực diện Bến Du Thuyền - pháp lý sổ hồng cá nhân
Chi tiết căn biệt thự:
- Diện tích 332m².
- Hướng Nam nhìn ra Bến Du Thuyền
- Gần bến du thuyền Quốc Tế 5*, gần 02 tòa nhà.
- Cách bãi tắm của bến Du Thuyền chỉ khoảng 100m
- Pháp lý sổ hồng cá nhân sở hữu lâu dài.

- Giá bán: 58,5 tr/m², thuế phí 2 bên - giá tốt nhất thị trường
Quý anh chị quan tâm liên hệ ...
Lô đất cực đẹp giá rẻ phạm văn đồng, kđt vĩnh hoà nha trang. xây dựng được 16 tầnggiá 72 triệu/m2
10
19.11 tỷ 265 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất biệt thự lấn biển cây dựng được 16 tầng - KĐT Vĩnh Hoà - mặt tiền Phạm Văn Đồng - Vĩnh Hoà - Nha Trang - giá 72 triệu/m².

Bán đất đường Phạm Văn Đồng - KĐT mới Vĩnh Hoà - Phường Vĩnh Hoà - Nha Trang.
- DT: 265,4 m² (ngang 11m).
- Hướng Bắc.
- Đường nhựa hiện trạng rộng 32m. Cây dựng tối đa 16 tầng.
- Khu biệt thự lấn biển Vĩnh Hoà là khu biệt thự phong thủy đẹp nhất nha trang với nhiều dự án ...
Bán đất kđt hà quang 1 đối diện công viên và cụm chung cư, mặt tiền 6.5m giá tốt đầu tư
7
10.14 tỷ 128 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Một lô duy nhất mặt tiền 6.5m nở hậu đối diện công viên và cụm chung cư, gần đường số 18 thông qua khu SunGroup.
- DT 128.3m² mặt tiền 6.5m nở hậu rất đẹp và dễ bố trí xây nhà.
- Block xây nhà xong được cấp sổ, những căn nhà xung quanh đã có sổ.
Giá 79tr/m².
Còn nhiều vị trí đẹp khác giá tốt.
Alo E Thể để xem đất.
Mipeco  tài sản đẳng cấp  sinh lời  truyền đời và là kđt biển đầu tiên ở nha trang, giá tốt
7
8.8 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Mipeco - KĐT biển đầu tiên ở Nha Trang giá tốt nhất tiềm năng đầu tư tốt nhất.
- Hướng theo xu hướng, định hướng phát triển kinh tế du lịch biển KĐT Mipeco là sự lựa chọn hàng đầu cho tiềm năng đầu tư khi đầu tư tại Nha Trang.
- Pháp lý sổ đỏ sở hữu lâu dài, xây dựng tự do, phù hợp nhu cầu homestay, căn hộ, khách sạn mini...
- Vị trí tiềm năng đầu tư chiến lược - Cách biển 200m, sát trường học, ...
Cần bán 68tr/m2. lô đất biệt thự đường phạm văn đồng, p. bắc nha trang. dt 289m2 sát bến du thuyền
6
19.65 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 68tr/m².
Lô đất biệt thự cực đẹp, mặt tiền đường Phạm Văn Đồng, Bắc Nha Trang.
Gần ngay cổng bến du thuyền quốc tế Amiana.
==========
- Lô 08 - Ô18.
- DT: 289m² (rộng 11m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng Bắc.
- Đường Phạm Văn Đồng rộng 29m.

Ưu điểm:
Mặt tiền đường lớn, vị trí đẹp thuận tiện vừa ở vừa Kinh doanh buôn bán, mở quán cafe, xây Ks kinh doanh lưu trú căn hộ ...
Hàng hiếm  chủ cần bán lô cặp view biển bến du thuyền quốc tế  vĩnh hoà
5
14 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm - chủ cần bán lô cặp view biển bến du thuyền quốc tế - Vĩnh Hoà.
- Mặt tiền đường Huỳnh Văn Nghệ - gần bến du thuyền Marina Nha Trang.
- Diện tích 280 m².
- Ngang hơn 10m.
Đường rộng 13m có vỉa hè, đối diện công viên thông thoáng.
Cách biển và bến du thuyền Ana Marina chỉ 120m.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân. QH phân khu đất hỗn hợp (nhóm nhà ở và dịch vụ).
Bến du thuyền hiện nay thường xuyên ...
Lô góc biệt thự 287.5m2 đường lớn 18mét trục kinh doanh kết nối võ nguyên giáp  mỹ gia an khánh
3
14.95 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc biệt thự 287.5m² đường lớn 18mét trục kinh doanh kết nối Võ Nguyên Giáp - Mỹ Gia An Khánh Nha Trang.

- Diện tích: 287.5m² ngang 15m, dài 20m, vát góc.
- Hướng Tây - Nam.
- Vị trí đường thông 18m và 12m kết nối Võ Nguyên Giáp và các gói 5,6,8.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
- Giá bán: 52 triệu/m².

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone/WhatsAap).
Hàng hiếm  bán 3 lô liền kề nhau mặt tiền đường thích quảng đức  vcn phước hải nha trang
3
49.5 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm - Bán 3 Lô Liền Kề Nhau Mặt Tiền Đường Thích Quảng Đức - VCN Phước Hải Nha Trang

- Diện tích đất: 330m², mặt tiền rộng 15 mét.
- Vị trí Mặt tiền đường Số 4 Thích Quảng Đức lộ giới 22.5m trục đường chính kết nối các Khu Đô Thị phía Tây Nha Trang, khu vực tập trung rất nhiều ngân hàng, quán ăn, cà phê, văn phòng.
- Giá bán 150 triệu/m². (Có thương lượng)

- Liên hệ em làm việc chính chủ: ...
Chuyên kđt an bình tân  lô góc sổ cá nhân  hàng hiếm cần bán gấp  0388 453 *** (ms ngân)
6
12.39 tỷ 158 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

* Bán lô góc kim cương hàng hiếm KĐT An Bình Tân.
Góc đường T3 vị trí đắc địa, diện tích vừa phải nhưng giá quá hợp lý để đầu tư tại thời điểm này.

+ Diện tích: 158,8m² bề ngang, chiều dài đẹp, dễ thiết kế.
+ T3 là tuyến đường huyết mạch trong KĐT kết nối thông các KĐT khác. Cũng là tuyến đường đẹp, giao thông thuận tiện, thông thoáng.
* Lợi thế vàng:
- Lô góc 2 mặt tiền, kinh doanh buôn bán ...
Chính chủ mở bán lô đất khách sạn an viên nha trang, 1000m2, hướng đông nam, giá 120 triệu/m2
4
120 tỷ 1000 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Tôi chính chủ cần bán lô đất khách sạn An Viên, Nha Trang.
Mặt tiền đường 1D, rộng 21m, cách bãi tắm chính 3 dãy nhà (chưa đến 60m).
- Diện tích 1000m² (20x50m).
- Hướng Đông Nam.
- Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
- Giá bán: 120 triệu/m² (thương lượng).
* Anh chị quan tâm liên hệ ngay: - Phụng Nguyễn.
Xin chân thành cảm ơn!
Bán đất biệt thự an viên nha trang, 264m2, hướng đông bắc, sát mặt biển. giá 100 tr/m2
3
26.4 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Tôi cần bán đất biệt thự tại khu An Viên, Nha Trang.
- Diện tích: 264m².
- Hướng Đông Bắc.
- Dãy 2 sau mặt Biển.
- Sổ hồng sở hữu lâu dài.
* Giá bán: 100 tr/m².
* Hotline: - Phụng Nguyễn.
Liên hệ để nhận thông tin chi tiết và xem đất thực tế ạ!
Bán đất 266m2  giá 55tr/m. đường huỳnh văn nghê, vĩnh hoà, bắc nha trang. lô vip hướng biển.
3
14.63 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 55tr/m².
Lô đất cực đẹp, hướng nam nhìn ra biển.
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang.
Sát bến Du thuyền.
=======
- Lô số 21 khu 16
- Dt: 266m² (ngang 8m đất nở hậu phía sau rộng 10m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng nam lệch tây. Nhìn ra biển và bến Du thuyền.
- Vị trí cực đẹp, trước mặt là công viên thoáng mát. Thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư xây căn hộ cho ...
Hàng hiếm mipeco lô góc kinh doanh đối diện trục shophouse
4
12.73 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Phương (2 tin đăng)
CÓ 1 KHÔNG 2 LÔ GÓC KINH DOANH MIPECO
Bạn đang tìm:
- Lô đất kinh doanh thật sự có dòng tiền
- Vị trí đông dân sẵn khách
- Tài sản vừa giữ tiền vừa tăng giá
=Đây là lô phù hợp:
Diện tích 134m góc 2 mặt tiền
Đối diện chung cư thương mại 18 tầng + shophouse
Vị trí đón trọn lưu lượng cư dân
Phù hợp làm: Cafe , Spa, Showroom Văn phòng Cho thuê
Sổ hồng riêng
Giá: 95tr/m
Gọi ngay:
Hoặc ...
Chính chủ cần bán lô góc đẹp tại khu đô thị mĩ gia capella nha trang, tiềm năng tăng giá cao
5
10.94 tỷ 185 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KVG The Capella Nha Trang, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Anh Phú (1 tin đăng)
Diện tích: 185,5m².
Loại hình: Đất nền dự án.
Vị trí: Gói 8 KVG The Capella Nha Trang.
Lô góc 2 mặt tiền thoáng, dễ thiết kế.
Nằm trên đường 55 và 56.

Điểm nổi bật:
Lô góc hiếm, giá trị cao, thanh khoản tốt.
Trục thẳng ra hồ bơi & công viên trung tâm.
Không gian thoáng, phù hợp ở hoặc kinh doanh.
Khu quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn thiện.

Vị trí:
Thuộc khu đô thị Mĩ Gia Capella Nha Trang.
Kết ...
Siêu phẩm mặt tiền ngang 10m đường thích quảng đức, kđt hà quang 1, nha trang kinh doanh siêu đẹp
5
25 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN NGANG 10M ĐƯỜNG THÍCH QUẢNG ĐỨC, KĐT HÀ QUANG 1 (LÊ HỒNG PHONG 1), NHA TRANG KINH DOANH SIÊU ĐẸP
Ngang 10m đoạn kinh doanh sầm uất đẹp nhất dự án
Hướng tây nam
Diện tích 190m² ngang 10m siêu hiếm (mỗi lô 95m²)
Phù hợp kinh doanh
Giá tổng 25 tỷ bao ép cọc LÀM VIỆC CHÍNH CHỦ CÒN THƯƠNG LƯỢNG
LIÊN HỆ VŨ
Bán lô đất đường số 88 kđt mỹ gia gói 5 phường tây nha trang
4
6.63 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất giá tốt mặt tiền đường số 88 gói 5 Mỹ Gia, Nha Trang.

Diện tích: 130m².
Hướng: Đông.
Mặt tiền rộng: 6,5m (lô sạch, đẹp).
Chưa ký cam kết xây dựng.

Giá bán: 51 triệu/m² (bao cọc và thiết kế).
Liên hệ: Minh Quý.
Maps: https://maps.app.goo.gl/diSKYavB5mG9UyXf8?g_st=ic
Từ 60 tới 80 của 193

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm