Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Em nguyệt nha trang cần bán siêu phẩm lô góc kđt mipecco trung tâm nam nha trang, giảm còn 95tr/m2
4
12.79 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Chủ hạ giá tử 97,5tr/m² xuống còn 95tr/m2
Em Nguyệt Nha Trang cần bán siêu phẩm lô góc KĐT Mipecco- Trung Tâm Nam Nha Trang.
Cơ hội sở hữu quỹ đất đẹp hiếm còn sót lại tại khu đô thị đồng bộ, dân cư hiện hữu, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, villa kinh doanh hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài.
Cách biển : 300m
Gần Bệnh viện Vinmec
Cách khu du lịch Vinperl : 2km

Vị trí đắc địa KĐT Mipecco Nam Nha ...
Bán lô đất rẻ trung tâm nha trang chỉ 4 tỷ 8
3
4.8 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đô thị Hoàng Long, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Cần Tiền Hạ 500 triệu CHỈ VỚI 4 tỷ 8 - SỞ HỮU LÔ ĐẤT VỊ TRÍ TRUNG TÂM NHA TRANG

Mã lô: A4 - 17, thuộc khu số thị Hoàng Long
Diện tích:110m² ( 5 x20)
Hướng Đông Nam , Mát mẻ cả ngày.
Có thể xây dựng ngay
Pháp lý: Hợp đồng mua bán, xây dựng xong phần thô để chuyển nhượng.
Giá bán: 4 tỷ8( Có thương lượng khách thiện chí, hỗ trợ xây dựng).
Sở hữu đất trục a1 vcn phước long 2 kề lô góc chưa tới 91tr/m rẻ nhất thị trường
6
10 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị VCN Phước Long 2, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

CƠ HỘI ĐẦU TƯ HIẾM TRỤC A1 VCN PHƯỚC LONG 2

Vị trí đẹp: Kề lô góc Trục A1 khu đô thị VCN Phước Long 2
Diện tích: 110m (5x22)
Giá bán chỉ: 10 tỷ RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG hiện tại

Trục đường giá trị cao, dân cư hiện hữu đông đúc
Phù hợp xây ở, căn hộ, văn phòng hoặc đầu tư giữ tài sản
Kề lô góc cực thoáng tăng giá trị khai thác kinh doanh
Khu vực hạ tầng hoàn thiện, kết nối trung tâm nhanh ...
Bán lô đất đẹp kđt nam vĩnh hải lk6 106m ngang 5m hướng bắc  giá 43 triệu/m
5
4.56 tỷ 106 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Nam Vĩnh Hải, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP KĐT NAM VĨNH HẢI LK6 106M NGANG 5M HƯỚNG BẮC - GIÁ 43 TRIỆU/M

Vị trí: Khu Đô Thị Nam Vĩnh Hải Phường Vĩnh Hải TP. Nha Trang
(Lô LK6)

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 106m lô sạch đẹp không hố ga hay tủ điện
Ngang: 5m
Hướng: Bắc
Đường nhựa rộng 11m ô tô tránh nhau thoải mái
Pháp lý: Hợp đồng mua bán chuyển nhượng

Lợi thế nổi bật:

Thuộc khu đô thị quy hoạch đồng ...
Chính chủ bán kđt an viên, giá rẻ nhất, tiềm năng đầu tư sinh lời cùng vinhomes pearl bay
4
22.7 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất biệt thự biển An Viên - khu đô thị đẹp bậc nhất Nha Trang. Tiệm cận siêu dự án Vinhomes Pearl Bay.
- Diện tích: 264m², ngang 12m.
- Vị trí đẹp đối lưng với căn mặt biển 1p đi bộ là đến biển.
- Pháp lý sổ hồng sang tên ngay.
- Giá bán chỉ: 86tr/m² có thương lượng.
Rẻ nhất dự án
Liên hệ: - gặp Tuyên để xem đất và tư vấn cụ thể.
Trần Danh Tuyên - Mã số chứng chỉ: KG - 0582.
Bán lô biệt thự góc siêu đẹp, siêu vip  gói 7 kđt mỹ gia, nha trang.  0935 834 ***
5
14.38 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Thanh (9 tin đăng)
Chính chủ bán Lô Biệt Thự góc Siêu Đẹp, Siêu VIP đối diện đường Công Viên Cây Xanh (rộng 29m), Gói 7 KĐT Mỹ Gia, Nha Trang.
Diện tích: 287,5m².
Hướng Bắc và Tây.
Giá bán: 50 triệu/m² (cọc riêng 158 triệu, tặng thiết kế).
Liên hệ: Thanh xem đất và làm việc trực tiếp với chủ!
Bán đất biệt thự ven sông tắc hòn một vị trí đẹp, hướng sông giá tốt.  0898 368 ***
3
8.4 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất KĐT Ven Sông Tăc- Hòn Một- 300m² hướng sông
====
- Vị trí nằm cách TTTP Nha Trang chỉ 2 km.
- Diện tích: 300m (15*20m)
- Hướng Đông Nam
- Đường trước nhà 13m sau tiếp giáp đường 2m.
- Pháp lý: HĐMB
- Giá bán: 28tr/m2
====
Lh:
Hạ giá bán đất đường a1 võ văn kiệt vcn phước long 2 bao toàn bộ,lô sạch đẹp
4
9.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Võ Văn Kiệt, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Hạ Giá Bán đất đường A1 Võ Văn Kiệt VCN Phước Long 2 bao toàn bộ,lô sạch đẹp
---------
Đất mặt tiền đường A1 Võ Văn Kiệt VCN Phước Long 2
Diện tích : 100m² (5 x 20)
Hướng : Tây Nam
́ ́ : 9,5 tỷ
----------
Liên hệ :
Chuyên (hàng hiếm )siêu phẩm biệt thự ven sông tắc view sông giá tốt nhất thị trường
5
11.21 tỷ 295 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Cơ hội hiếm có để sở hữu "vị trí kim cương" - Đất nền biệt thự view trực diện Sông Tắc, thảnh thơi tận hưởng không gian resort ngay tại nhà.
-Nhất cận thị, nhị cận giang, tam cận lộ". Lô đất này hội tụ đầy đủ các yếu tố phong thủy thịnh vượng, mang lại tài lộc và sức khỏe cho người ở và đầu tư

DT: 294m² (Ngang 15m)
Hàng hiếm trong khu đô thị Ven Sông Tắc tại thời điểm này mà có view Sông Tắc mà ...
Bán lô góc 2 mặt tiền đường 21m tại kđt biển an viên, nha trang. 274,5m2 x 95tr/m2
3
26.08 tỷ 274 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô góc 2 mặt tiền đường lớn 2D, 21m giao 13.5m tại kđt biển An Viên, Nha Trang.
- Diện tích: 274,5m².
- Hướng Tây Nam - Tây Bắc.
- Sổ đỏ lâu dài.
- Giá bán: 95 triệu/m².

* Tôi luôn ở đây: - Phụng Nguyễn Tuệ Minh.
Xin chân thành cảm ơn!
Bán lô đất hiếm sạch đẹp mặt đường số 22 (b5) kđt vcn phước long 1 gần đường thích quảng đức
4
12.65 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đầu tư cực tốt - Đường số 22 (B5) rộng 35m Khu đô thị VCN Phước Long 1 P. Nam Nha Trang. Kết nối trực tiếp với Đảo 1 khu đô thị Sun Group, và mở rộng ra thẳng biển Trần Phú. Tiềm năng đầu tư cực kì tốt.
Diện tích: 110m² (ngang 5m dài 22m).
Lô đẹp hướng Bắc, rất gần đường Thích Quảng Đức (không sợ vướng gầm cầu nếu làm cầu vượt)
Giá chỉ: 115 triệu/m2
Lô đất vị trí đầu tư cực tốt ...
Lô đẹp giá tốt tại dự án kđt ven sông tắc đáng đầu tư
7
8.4 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Lô đẹp giá tốt nhất dự án KĐT Ven Sông Tắc
Tại TP Nha Trang - đối diện DA SunGroup

Diện tích 300m ngang 15m
Hướng Đông Hướng sông mát mẻ vị trí đẹp

Giá tốt nhất 28triệu/m
Liên hệ Giang : xem đất
Còn nhiều lô đẹp tại nhiều vị trí khách hàng liên hệ e Giang cập nhật giỏ hàng
Lô đất rẻ  đường huỳnh văn nghệ(sát bến du thuyền) vĩnh hoà  nha trang(bắc nha trang)
7
14.24 tỷ 279 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất biệt thự Đường Huỳnh Văn Nghệ KĐT Vĩnh Hoà, Bắc Nha Trang - giá 51tr/m².

Vị trí nằm trong khu đô thị Vĩnh Hoà(lấn biển)bến du thuyền quốc tế - Nha Trang - Khánh Hoà.

Thông tin lô đất.
Diện tích: 279,2m².
Ngang rộng: 10m đất vuông vức, đẹp.
Hướng: Tây Bắc.
Pháp lý: Sổ hồng công chứng nhanh gọn.

Tiện ích - Tiềm năng.
Nằm trên đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT Vĩnh Hoà khu đô thị lấn biển đẹp ...
Chính chủ cần bán lô đất góc 2 mặt đường lớn khu an viên, 274.5m2, sổ đỏ lâu dài, cách biển 600 mét
5
26.08 tỷ 274 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Khu đô thị biển An Viên là khu đô thị duy nhất hiện có bãi tắm riêng.
Khu vực an ninh 24/24, yên tĩnh, không khí trong lành.
Diện tích đất rộng 274,5m² góc 2 mặt đường lớn, giá bán 95 triệu/m².
Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách.
Lô đất góc 2 mặt đường lớn gần mặt sông khu đô thị biển an viên cần bán, 295.5m2, sổ đỏ lâu dài
5
31.03 tỷ 295 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất cách sông 1 đường tại Khu đô thị biển An Viên, Nha Trang.
Diện tích 295,5m².
Hướng Đông Nam (đường 21 mét) - Tây Nam (đường 13,5 mét).
Giá bán 105 triệu/m².
Thuế, phí ai người đó chịu.
Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách.
Cần bán lô đất góc 2 mặt đường 82 triệu/m2 tại khu đô thị biển an viên, 371m2 cách biển 150 mét
4
30.42 tỷ 371 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất 371m² góc 2 mặt đường tại Khu đô thị biển An Viên.
Vị trí cách biển 150 mét. Đối diện chung cư nên rất phù hợp cho việc kinh doanh.
Hướng Bắc và Đông Bắc nên rất mát mẻ.
Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Có thể xây nhà được ngay luôn hoặc để đó.
Giá bán 82 triệu/m² (Có thương lượng cho khách thiện chí).
Quan tâm xin liên hệ: 093891671 - Trần Sách.
Lô đất lớn khu đô thị biển an viên, 1000m2 vị trí cách biển 100 mét, phù hợp làm căn hộ  khách sạn
5
120 tỷ 1000 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất đường rộng 21 mét tại dự án khu biệt thự biển An Viên, Nha Trang.
Vị trí cách biển 100 mét.
Đặc biệt lô đất có thể xây dựng được chiều cao 18 mét(xây khách sạn, căn hộ). Diện tích xây dựng 640m².
Diện tích đất 1000m² (20x50).
Hướng Đông Nam.
Đường rộng 21 mét.
Giá bán 120 triệu/m².
(Chủ đầu tư đang bán loại đất 1000m² này hơn 250 triệu/m²).
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách.
Siêu phẩm lô góc cách biển 300m kđt mipeco trung tâm nha trang, phù hợp kinh doanh, đầu tư, gần bv
3
13.12 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Cách biển : 300m
Gần Bệnh viện Vinmec
Cách khu du lịch Vinperl : 2km
Vị trí đắc địa KĐT Mipecco Nam Nha Trang
Ngay khu vực hạ tầng hoàn thiện, đường rộng thông thoáng, kết nối nhanh trung tâm thành phố và biển.
Thông tin lô đất:
...
Bán lô biệt thự đường v2 kđt vcn phước hải, nha trang
4
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô biệt thự đường V2 KĐT VCN Phước Hải, Nha Trang.
Diện tích: 330m² (15 x 20m).
Hướng: Đông Nam, thoáng mát.
View: Công viên trước mặt, không gian xanh mát, yên tĩnh.
Pháp lý: HĐMB rõ ràng.
Giá bán: 58 triệu/m².
Vị trí đẹp, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời.
Chính chủ bán lô góc đất nền biệt thự kđt ven sông tắc, dt 273m2. 0983 638 ***
4
Thỏa thuận 273 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

* Chính chủ bán đất nền biệt thự KĐT Ven Sông Tắc, cạnh dự án của Sun Group - Sun Charmora thành phố Nha Trang, cạnh Khu Hành chính mới, cách bãi biển 4km...
* Diện tích 273m², lô góc
* Giá bán 3Xtr/m², bao phí sang tên.
Quý khách hàng có nhu cầu mua đất liền kề, biệt thự vui lòng liên hệ chính chủ: hoặc .
Trân trọng cảm ơn và kính chúc sức khoẻ!
Từ 0 tới 20 của 197

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.