Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
 siêu phẩm mặt tiền thích quảng đức phước hải vị trí siêu đẹp  0798 379 ***
3
30 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Siêu Phẩm Mặt Tiền Thích Quảng Đức Phước Hải Vị Trí Siêu Đẹp
- Mặt tiền ngang 10m xây 4,5 tầng
- phù hợp mọi ngành nghề kinh doanh vị trí hiếm còn sót lại ạ
- A/C quan tâm
- Phù hợp xây dựng cf - showroom - căn hộ - văn phòng
- Khu đô thị văn minh thích hợp ở và cho thuê tốt
- Tiềm năng tăng giá cao
- Trung tâm thành phố đầy đủ tiện ích xung quoanh
- Đường rộng rãi thông thoáng oto đậu thoải ...
Bán lô đất nền đối diện công viên xây dựng 5 tầng  khu đô thị hà quang 1 nha trang
5
8.91 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất nền đối diện công viên xây dựng 5 tầng - Khu đô thị Hà Quang 1 Nha Trang.
- Diện tích 110m² ngang 5m, vuông vắn.
- Hướng Đông mát mẻ.
- Vị trí cực đẹp đối diện công viên lớn 1 hecta.
- Xây dựng 5 tầng, phù hợp khai thác kinh doanh.
- Giá bán: 81 triệu/m².

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Bán lô góc 2 mặt tiền giá tốt nhất khu đô thị hà quang 2 nha trang.
3
11.43 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô góc 2 mặt tiền giá tốt nhất Khu Đô Thị Hà Quang 2 Nha Trang giá bán chỉ 60 triệu/m².
- Diện tích: 190.5m² ngang 12m.
- Góc 2 mặt tiền hướng Đông Nam & Đông Bắc.
- Khu vực dân cư đông đúc, Xung quanh nhiều quán cafe và nhà hàng..
- Giá bán tốt nhất thị trường : 60 triệu/m². (Có Thương lượng cho khách hàng thiện chí ạ)
- Liên hệ em: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone/WhatsAap)
Cần bán lô đất mặt tiền đường thích quảng đức khu đô thị vcn phước hải nha trang giá 125 triệu/m2.
3
16.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất nền mặt tiền đường Thích Quảng Đức Khu Đô Thị VCN Phước Hải Nha Trang.

- Diện tích: 132m² (6x22).
- Đường Thích Quảng Đức lộ giới 22.5m, xây dựng 5 tầng, phù hợp mọi loại hình kinh doanh ạ. Trục đường chính kết nối các khu đô thị phía nam Nha Trang, nhộn nhịp cả ngày và đêm.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, chủ đầu tư VCN uy tín, xây nhà cấp sổ.
- Giá bán: 125 triệu/m². (Có thương ...
Bán lô đất hiếm sạch đẹp mặt đường số 22 (b5) kđt vcn phước long 1 gần đường thích quảng đức
4
12.65 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đầu tư cực tốt - Đường số 22 (B5) rộng 35m Khu đô thị VCN Phước Long 1 P. Nam Nha Trang. Kết nối trực tiếp với Đảo 1 khu đô thị Sun Group, và mở rộng ra thẳng biển Trần Phú. Tiềm năng đầu tư cực kì tốt.
Diện tích: 110m² (ngang 5m dài 22m).
Lô đẹp hướng Bắc, rất gần đường Thích Quảng Đức (không sợ vướng gầm cầu nếu làm cầu vượt)
Giá chỉ: 115 triệu/m2
Lô đất vị trí đầu tư cực tốt ...
Bán lô biệt thự đường v2 kđt vcn phước hải, nha trang
4
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô biệt thự đường V2 KĐT VCN Phước Hải, Nha Trang.
Diện tích: 330m² (15 x 20m).
Hướng: Đông Nam, thoáng mát.
View: Công viên trước mặt, không gian xanh mát, yên tĩnh.
Pháp lý: HĐMB rõ ràng.
Giá bán: 58 triệu/m².
Vị trí đẹp, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời.
Bán lô đất đường số 8 hà quang 2, phường nam nha trang đối diện trung tâm thương mại
3
9.56 tỷ 112 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất Đường Số 8 Hà Quang 2, Phường Nam Nha Trang đối diện trung tâm thương mại.

- Diện tích: 112.5m² ngang 5m. Hướng Đông Nam.
- Vị trí: STH37 đường Số 8, đối diện quỹ đất QH trung tâm thương mại.
- Giá bán 85 triệu/m² (có thương lượng cho khách hàng thiện chí ạ).

- Liên hệ xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Cần bán gấp lô góc siêu đẹp kđt hà quang 2, nha trang
5
13.65 tỷ 195 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán gấp lô góc siêu đẹp KĐT Hà Quang 2, Nha Trang.
Diện tích: 195m² ngang 10m ôm góc 2 mặt tiền.
Vị trí: Nằm trên đường 1A rộng 16m, đường có 2 bóng cây bên đường nên mát cả ngày.
Giá bán: 70 triệu/m².
Liên hệ em Hậu .
Hàng hiếm kinh doanh, bán 2 lô liền kề mặt tiền đường thích quảng đức, vcn phước hải
4
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm kinh doanh, bán 2 lô liền kề mặt tiền đường Thích Quảng Đức, VCN Phước Hải
- Diện tích : 220m², ngang 10m
- Khu dân cư xây kín, kinh doanh sầm uất, tập trung nhiều ngân hàng, văn phòng công ty...
. Pháp lý : HDMB, xây nhà cấp sổ
. Giá bán chỉ : 145 triệu/m² ( 31.9 tỷ )
. Liên hệ : gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ
Đường thích quảng đức ngang 8m  kđt hà quang 1  giá trị tiềm năng tăng cao  giá bán nhanh
6
18.6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất trục đường chính Hà Quang 1 - Thích Quảng Đức - ngang 8m.

- Cơ hội vàng sở hữu lô đất ngay mặt tiền đường Thích Quảng Đức trục đường huyết mạch, sầm uất bậc nhất KĐT Hà Quang 1.

- Thông tin lô đất:

Diện tích: 120m² (ngang 8m hiếm có).

- Vị trí: Mặt tiền đường Thích Quảng Đức trục đường chính kết nối trung tâm, thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề.

- Tiện ích: Gần chợ, trường học, công ...
Đất biệt thự vcn phước hải giá rẻ nhất thị trường 58tr/m2 đối diện công viên 0966 838 ***
4
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô biệt thự đường V2 KĐT VCN Phước Hải, Nha Trang đối diện công viên giá rẻ nhất thị trường
Diện tích: 330m (15 x 20m)
Hướng: Đông Nam, thoáng mát
View: Công viên trước mặt, không gian xanh mát, yên tĩnh
Pháp lý: HĐMB rõ ràng
Giá bán: 58 triệu/m
Lh Tâm
Bán lô đẹp khu biệt thự hà quang 2 ( pii) diện tích 300m ngang 15m giá 18,6 tỷ.
5
18.6 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

LÔ ĐẸP GIÁ TỐT
*** Bán lô Biệt Thự KĐT Hà Quang 2 , Nha Trang
- DT: 300m² ( ngang 15m )
- Vị trí đẹp tuyệt đẹp , Khu Biệt thự đẳng cấp bậc nhất Nha Trang
- Đường nhựa 13m thông thoáng , đầy đủ tiện ích , cách biển 2km
- Giá bán : 62tr/m² ( 18,6 tỷ ) còn bớt cho khách thiện chí
LH: Ms Châu.
Hàng hiếm ... mặt tiền 8m tại kđt hà quang 2 .
5
11.81 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền 8m tại kđt Hà Quang 2
- Diện tích: 144m² . Ngang 8m
- Được xây dựng 3,5 tầng
- Hướng : Đông
- Phù hợp làm căn hộ, coffe, spa..
- Giá bán : 83tr/m² ( bên bán bao hết các loại thuế phí liên quan đến chuyển nhượng)
Hàng hiếm, duy nhất lô góc đường bùi thiện ngộ giao văn tiến dũng  vcn phước hải 162 triệu /m2
15
27.86 tỷ 172 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm, duy nhất lô góc đường Bùi Thiện Ngộ - VCN Phước Hải giá bán 162 triệu /m².

- Diện tích lô góc: 172m², ngang 5m + vạt góc 5.66m.
- Hướng Nam và Tây Bắc.
- Mặt tiền đường Bùi Thiện Ngộ rộng 20m và đường Văn Tiến Dũng rộng 20m. Lô góc 2 mặt tiền đường vô cùng thông thoáng và rất khan hiếm để sở hữu được vị trí vàng này.
- Khu đô thị hiện hữu, hiện đại bậc nhất tại phường Nam Nha Trang, ...
Bán đất biệt thự tại khu đô thị hà quang 2 gần sông gần công viên mát mẻ hàng hiếm giá tốt
8
18 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Khu biệt thự của khu đô thị Hà Quang 2 có vị trí trung tâm, gần sông mát mẻ, gần công viên.
- Xung quanh hàng xóm rất nhiều biệt thự đẹp, dân trí cao.
- DT 300m² mặt tiền 15m giá 60tr/m².
- Thuận tiện xây biệt thự vip với sân vườn, hồ cá Koi,... Hoặc xây trường mầm non, nhà hàng,...
LH E Thể để xem đất.
Bán cặp nền biệt thự đối diện công viên vcn phước hải ngang 30m giá 75tr/m2
3
49.5 tỷ 660 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Khu đô thị VCN Phước Hải, phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa.
Chính chủ bán lô cặp biệt thự đối diện công viên (có bán lẻ).
Hướng Đông Nam.
Diện tích 660m² ngang 30m.
Giá 75tr/m² (thương lượng).
Liên hệ Mr Tiến để xem đất và làm việc chính chủ.
Bán đất kđt hà quang 1 đối diện công viên và cụm chung cư, mặt tiền 6.5m giá tốt đầu tư
7
10.14 tỷ 128 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Một lô duy nhất mặt tiền 6.5m nở hậu đối diện công viên và cụm chung cư, gần đường số 18 thông qua khu SunGroup.
- DT 128.3m² mặt tiền 6.5m nở hậu rất đẹp và dễ bố trí xây nhà.
- Block xây nhà xong được cấp sổ, những căn nhà xung quanh đã có sổ.
Giá 79tr/m².
Còn nhiều vị trí đẹp khác giá tốt.
Alo E Thể để xem đất.
Hàng hiếm  bán 3 lô liền kề nhau mặt tiền đường thích quảng đức  vcn phước hải nha trang
3
49.5 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm - Bán 3 Lô Liền Kề Nhau Mặt Tiền Đường Thích Quảng Đức - VCN Phước Hải Nha Trang

- Diện tích đất: 330m², mặt tiền rộng 15 mét.
- Vị trí Mặt tiền đường Số 4 Thích Quảng Đức lộ giới 22.5m trục đường chính kết nối các Khu Đô Thị phía Tây Nha Trang, khu vực tập trung rất nhiều ngân hàng, quán ăn, cà phê, văn phòng.
- Giá bán 150 triệu/m². (Có thương lượng)

- Liên hệ em làm việc chính chủ: ...
Siêu phẩm mặt tiền ngang 10m đường thích quảng đức, kđt hà quang 1, nha trang kinh doanh siêu đẹp
5
25 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN NGANG 10M ĐƯỜNG THÍCH QUẢNG ĐỨC, KĐT HÀ QUANG 1 (LÊ HỒNG PHONG 1), NHA TRANG KINH DOANH SIÊU ĐẸP
Ngang 10m đoạn kinh doanh sầm uất đẹp nhất dự án
Hướng tây nam
Diện tích 190m² ngang 10m siêu hiếm (mỗi lô 95m²)
Phù hợp kinh doanh
Giá tổng 25 tỷ bao ép cọc LÀM VIỆC CHÍNH CHỦ CÒN THƯƠNG LƯỢNG
LIÊN HỆ VŨ
Chính chủ cần bán lô cặp mặt đường số 4 rộng 30m, khu đô thị hà quang 1 lê hồng phong. ngang 10m
3
25 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

DUY NHẤT LÔ CẶP MẶT ĐƯỜNG SỐ 4 KHU ĐÔ THIH HÀ QUANG 1. NGANG 10M .MẶT ĐƯỜNG RỘNG 30M2
STH 40 giá 25 Tỷ Bao cọc, diện tích 190m² ( ngang 10 dài 19 )
Lô sạch đẹp ( hỗ trợ vay ngân hàng )
giá 25 tỷ bao cọc bao công chứng sang tên
: kiều Tiên
Từ 0 tới 20 của 70

Xem quy hoạch tại P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.