Bán đất mặt tiền nguyễn cơ thạch(trực biển bến du thuyền) vĩnh hoà nha trang khánh hoà

Đăng: 08/05/2026
Giá: 53.57 tỷ
450 m2

Lô đất MT đường Nguyễn Cơ Thạch, KDT mới Vĩnh Hoà, Phường Bắc Nha Trang.

Thông tin lô đất:
- Lô 27 khu 3.
- DT: 450,2m² (ngang 15m).
- Hướng Đông Nam.
- Đường Nguyễn Cơ Thạch rộng 29m.
- Không ép xây dựng đầu tư lâu dài.

- Khu vực xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp có bến du thuyền quốc tế đẳng cấp 5 sao, dự án laluna 35 tầng đang hoàn thiện, dự án Crystal Marina Bay đã có GPXD 3 toà 35 tầng chuẩn bị triển khai xây dựng. Cách 1km dự án Vega City đang triển khai giai đoạn 2.
- Tiềm năng phát triển bậc nhất trong tương lại.
- Pháp lý: Sổ hồng đất ở tại đô thị.

Ưu điểm:
- Lô đất có vị trí vip.
- Mặt biển, ko bị che khuất tầm nhìn ra biển.
- Theo quyết định phân khu 1/2000 Khu của UBND tỉnh ký ngày 26/6/2025.
Toàn bộ thửa đất thuộc quy hoạch Đất Hỗn hợp nhóm nhà ở và dịch vụ. Độ cao xây dựng 16 tầng và mật độ xây dựng 60%.

+ Giá bán nhanh: 119 tr/m (~ 53 tỷ 573tr).
Liên hệ trực tiếp: E Hương ạ.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Biệt Thự, Dự Án
Dự Án: KĐT Vĩnh Hòa
Giá: 53.57 tỷ
Diện Tích: 450 m2
Đường Trước Nhà: 29 mm
Mặt Tiền: 15 mm
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 30496337
Ngày Đăng: 08/05/2026 - 22/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

Tin Đất Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ