Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất hà quang 1 mặt tiền 8m gần công viên, nằm giữa 2 cụm chung cư vị trí cực đẹp
8
11.68 tỷ 146 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Lô đất đẹp nằm giữa 3 cụm chung cư SSH của Hà quang, gần Công Viên lớn nhất KĐT.
- Gần đường vành đai sông, bên kia là KĐT Sungroup.
- DT 146m² MT 8m thích hợp xây ở và kinh doanh.
Lh E Thể để xem đất.
Bán lô đẹp hà quang 1 view sông quán trường giá rẻ nhất khu vực xây được 5 tầng
4
8.8 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẸP HÀ QUANG 1 VIEW SÔNG QUÁN TRƯỜNG GIÁ RẺ NHẤT KHU VỰC

Giá chỉ 80tr/m² Xây được 5 tầng
Khu đô thị sạch đẹp, dân cư văn minh, tiềm năng tăng giá mạnh

Diện tích: 110m² (ngang 5m)
Hướng: Tây View sông thoáng mát
Vị trí cực đẹp:
Đối diện đại dự án Sun Charmora City
Trục đường 13m thông ra các chung cư SSH07 SSH08 SSH09 CT1 Luxury
Khu vực ở cực đẹp, tiềm năng đầu tư cao
_Phía ...
Chủ hạ giá bán nhanh  lô đất biệt thự đông nam đường 16m  kđt mỹ gia gói 2
3
10.5 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

CHỦ HẠ GIÁ BÁN NHANH - LÔ ĐẤT BIỆT THỰ ĐÔNG NAM ĐƯỜNG 16M - KĐT MỸ GIA GÓI 2
.
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Vị trí: Mặt tiền đường số 7 (lộ giới 16m), KĐT Mỹ Gia Gói 2 (Vĩnh Thái). Vị trí kề góc siêu đẹp, lô đất sạch sẽ không vướng lỗi.
Diện tích: 200m² (Mặt tiền ngang 10m cực kỳ bề thế, thông số vàng để xây biệt thự).
Hướng: Đông Nam.
Hiện trạng: Đất nền biệt thự.
.
PHÁP LÝ
Pháp lý:HĐMB

Giá bán: ...
Bán cặp đất mặt tiền thích quảng đức (22,5m) kđt hà quang 2
4
26.95 tỷ 245 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN CẶP ĐẤT MẶT TIỀN THÍCH QUẢNG ĐỨC (22,5M) KĐT HÀ QUANG 2
Vị trí: Mặt tiền trục giao thông huyết mạch Thích Quảng Đức (lộ giới 22,5m). Tọa độ vàng lưu thông sầm uất, dư địa khai thác kinh doanh đa ngành nghề hoặc xây dựng tòa nhà thương mại cực tốt.
Diện tích: 245m² (Ngang bề thế 10m). Lô sạch đẹp không tì vết. Hướng: Đông Bắc
Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
Giá bán: 26,95 TỶ (~110 ...
Bán lô đất biệt thự đường 16m hướng đông nam sạch gói 2 kđt mỹ gia, giá 52.5tr/m2 , đường số 7
5
10.5 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ cần bán lô đất biệt thự đường Số 7 rộng 16m, hướng Đông Nam mát mẻ.
Diện tích: 200m² (10mx20m). Lô đất đẹp kề góc, không tủ điện, xây dựng được 3 tầng.
Giá tốt 52.5 triệu/m², ép cọc tính riêng

Liên hệ xem đất: ạ.
Bán lô đất nền biệt thự khu đô thị hà quang 2 nha trang giá 62 triệu/m2.
4
18.6 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất nền biệt thự khu đô thị Hà Quang 2, Phường Nam Nha Trang giá 62 triệu/m².
- Diện tích 300m² ngang 15m, dài 20m.
- Hướng Bắc, trục đường số 16 rộng 13mét. Vị trí trung tâm dự án, gần công viên, dân cư hiện hữu , đồng bộ, xung quanh đã xây nhiều nhà đẹp.
- Giá bán: 62 triệu/m². (Thương lượng)

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).

- Em Hậu nhận kí gửi đất nền dự án, nhà phố, khách ...
Chính chủ bán lại lô biệt thự ven sông tắc suất ngoại giao giá trực tiếp chủ đầu tư  sát dự án sun
5
7 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lại suất ngoại giao vào tên trực tiếp chủ đầu tư.
Diện tích 280m² ngang 14m.
Giá tốt: 25 triệu / m².
Tốt nhất giá thị trường.
Dự án cạnh Sun và FPT.
Lieen hệ zalo 038368189 điện thoại .
Bán lô đất góc 2 mặt tiền khu kim cương an viên, nha trang. 352.5m2, đường 21m, hướng bắc, 100tr/m2
3
35.25 tỷ 352 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán nhanh lô góc 2 mặt tiền đường 21m & 13m tại khu Kim Cương, An Viên, Nha Trang.
- Diện tích: 352,5m².
- Hướng chính Bắc.
- Sổ hồng sở hữu lâu dài.
- Cách 1 dãy là ra biển, chưa đến 5p ra bãi tắm.
- Giá bán: 100tr/m² x 352,5m² = 35,250 tỷ (Có bớt lộc).
* Thiện chí bán nhanh, gọi ngay: - Em Phụng tận tâm.
Xin chân thành cảm ơn!
Ngộp nh cần bán nhanh lô đất góc 2 mặt tiền, an viên nha trang. 371m2 x 82tr/m2
3
30.42 tỷ 371 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất nằm vị trí trung tâm khu Kim Cương, An Viên Nha Trang.
- Diện tích: 371m² (mặt tiền 14m).
- Hướng Bắc - Đông Bắc.
- Sổ đỏ lâu dài.
- Giá bán rẻ nhất khu vực: 82 triệu/m². (Quanh đây đang giao dịch 120tr - 140tr/m²).

- Anh Chị quan tâm xin liên hệ: - Em Phụng tận tâm.
- Em chuyên An Viên, anh chị inbox để đặt lịch xem đất nhé!
Hàng hiếm bán lô đât biệt thự  kđt ven sông tắc, mặt tiền đường phong châu rộng 22m
4
8.4 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất Biệt Thự hàng hiếm View đối diện công viên - KĐT Ven Sông Tắc
Quý anh chị đang tìm lô đất tài chính vừa phải tại Nha Trang - đây là lô đất quý anh chị nên sở hữu cho mình để xây nhà - Giá thấp hơn 1/2 các dự án xung quanh.
- Diện tích: 280 m².
- Pháp lý: HĐMB.
- Lô đất mặt đường rộng 13m
- Đối diện công viên mát mẻ quanh năm
- Phong thủy đẹp với thế lưng tựa núi mặt hướng thủy

Giá ...
Hàng hiếm  chủ cần bán lô 2 mặt tiền đường vành đai 2  trực diện sông quán trường  hà quang 2
4
15.19 tỷ 155 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm - chủ cần bán lô 2 mặt tiền đường Vành Đai 2 - trực diện sông Quán Trường - Hà Quang 2 Nha Trang.
- Diện tích: 155m².
- Ngang 8m.
- Hướng Tây & Đông.
- Trực diện view sông Quán Trường trên đường Vành Đai 2.
- Pháp lý: HĐMB, ngân hàng BIDV hỗ trợ cho vay 70% giá trị chuyển nhượng.
Hàng hiếm trên thị trường hiện nay, có thể xây nhà kinh doanh Cafe, nhà hàng...

Giá bán: 98 tr/m², thương ...
Bán lô góc biệt thự đối diện công viên hồ nước trung tâm kđt vĩnh điềm trung giá chỉ 22 tỷ
3
22 tỷ 267 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vĩnh Điềm Trung, X.Vĩnh Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc đẹp đối diện công viên - view hồ - biệt thự KĐT Vĩnh Điềm Trung Nha Trang.
- Diện tích: 267.6m².
- Mật độ xây dựng: 50%, xây tối đa 4 tầng.
- Xây nhà hoàn công cấp sổ ngay sau 90 ngày.
- Hướng Đông Nam mát mẻ.
- Nằm trong khu đô thị an ninh, lô góc thoáng mát, đối diện công viên, chung cư CT3, view hồ mát mẻ. Xung quanh tiện ích đầy đủ.
Giá bán nhanh: 22 tỷ.

Liên hệ em Khánh: để làm ...
Lô sạch đẹp kđt hà quang ii, dt 120m2 giá rất tốt chỉ 7,8 tỷ bao ép cọc 300 triệu/  0931 800 ***
4
7.8 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

KĐT HÀ QUANG II - LÔ SẠCH ĐẸP 120M2 CHỈ 7,8 TỶ BAO ÉP CỌC!
-
Lô đẹp diện tích lớn 120m² chừa sân 5met thích hợp xây căn hộ cho thuê, hoặc gia chủ có nhu cầu để xe ô tô trong nhà, làm hồ cá Koi
Diện tích đất: 120m² ngang 5met. Lô sạch đẹp
Hướng nam
GIÁ RẤT TỐT CHỈ 7,8 TỶ BAO ÉP CỌC 300TRIỆU
LH em: - Thanh Phúc (phone/zalo)
Bán lô biệt thự đẹp view trực diện công viên gần đường vành đai. hàng hiếm lô có sổ hồng cá nhân
3
22.5 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô Biệt Thự KĐT An Bình Tân - sổ hồng cá nhân. Đối diện khu SUN GROUP
- Diện tích: 300m² ( 15 x 20)
+ Hướng : Đông Nam. Đối diện công viên cực đẹp.
* Giá bán: 22 tỷ 500 tr ( 75 tr/m² )

Liên hệ em Hiếu xem đất & giải đáp mọi băn khoăn Khách Hàng:
Bán đất khu đô thị nam vĩnh hải, nha trang. dt 102,5m2 (ngang 5m) h. bắc  giá 39,8 tr/m2.
4
4.08 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Nam Vĩnh Hải, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 39,8 tr/m².
Hàng thơm giá rẻ đầu năm.
Bán lô đất đẹp Khu Đô thị Nam Vĩnh Hải, Bắc Nha Trang.
..
- Dt: 102,5m² (ngang 5m).
- Hướng bắc.
- Đường thông hè thoáng.

+ Lô đất có bề ngang rộng 5m xây nhà thoáng mát, để xe ô tô rộng rãi.
+ Khu đô thị văn minh, hiện đại, sạch đẹp, điện đường trường trạm đồng bộ.
+ Dân cư dân trí cao, về xây nhà ở rất đông, quỹ đất ít dần, giá cả mỗi ngày mỗi ...
Bán cặp lô 220m2 ngang 10m chỉ 145tr/m2. mặt đường thích quảng đức (a4). vcn phước hải.
3
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN CẶP LÔ LIỀN KỀ SẠCH ĐẸP HƯỚNG ĐÔNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG A4 THÍCH QUẢNG ĐỨC - VCN PHƯỚC HẢI

Vị trí trung tâm của dự án, trục đường huyết mạch kinh doanh sầm uất

- Tổng diện tích: 220m² ngang 10m. Sạch đẹp
- Hướng Đông
- Đường Thích Quảng Đức ( A4 ) rộng 22m
- Vị trí đắc địa. Trục đường huyết mạch kinh doanh đa nghành nghề
- Pháp lý: HĐMB, xây xong cấp sổ

Giá bán: 145 triệu/m². ( 31,9 tỷ ) . ...
Cần bán 897,5m2  giá 120tr/m2. đất bt mặt biển đường nguyễn cơ thạch, p. bắc nha trang. vị trí víp
7
107.7 tỷ 897 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán cặp 2 lô đất MT đường Nguyễn Cơ Thạch, KDT mới Vĩnh Hoà, Phường Bắc Nha Trang.
- Giá bán: 120trđ/m².
==================
Cặp 2 lô:
- Tổng DT: 897,5m² (rộng 30m).
- Hướng Đông Nam
- Đường Nguyễn Cơ Thạch rộng 29m
- Không ép xây dựng đầu tư lâu dài.
- Khu vực xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp có bến du thuyền Quốc Tế đẳng cấp 5 sao, dự án Laluna 35 tầng đang hoàn thiện, dự án Crystal Marina ...
Bán đất xây biệt thự đường huỳnh văn nghệ, p. bắc nha trang. dt 272,7m2 (ngang 10m)  giá 50tr/m2
6
13.64 tỷ 272 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 50tr/m².
HÀNG VIP GIÁ RẺ !
Lô đất Biệt thự, đường Huỳnh Văn Nghệ, Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, TP Nha Trang.
Gần biển bãi tắm đẹp, cạnh Bến Du thuyền, khu biệt thự nghỉ dưỡng.
.
- Diện tích: 272,7m² (ngang 10m).
- Hướng Bắc.
- Đường nhựa rộng 13m.
- Pháp lý: Sổ hồng, đất ở tại đô thị, 100% thổ cư
- Vị trí đẹp gần biển,

Thích hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư khai thác kdks cho ...
Đất biệt thự biển, mt trần đăng đường 16m bắc nha trang giá đầu tư 63tr/m2 dt 308.4m2  0786 662 ***
5
19.43 tỷ 308 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất biệt thự lấn biển Trần Đăng, Vĩnh Hoà Bắc Nha Trang.

Vị trí đắc địa, cách đường Phạm Văn Đồng chỉ 20m.
Mặt tiền đường Trần Đăng rộng 16m khu biệt thự cao cấp.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 308,4m².
Ngang: 12m (đất vuông vức, đẹp).
Hướng: Đông Bắc.

Ưu điểm nổi bật:
Cách biển & bến du thuyền chỉ 200m vị trí cực hiếm.
Khu lấn biển quy hoạch đồng bộ, dân cư cao cấp.
Thích hợp xây biệt ...
Bán đất 453m2  giá 115 tr/m. lô đất mặt đường nguyễn cơ thạch, vĩnh hoà, nha trang. sát bãi tắm.
6
52.1 tỷ 453 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 115 tr/m².
Lô đất xây biệt thự mặt biển, đường Nguyễn Cơ Thạch, Khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang.
(Ngay bến Du thuyền).
===========
- Lô 309 khu 15.
- DT: 453,1m² (ngang 14,57m).
- Hướng Nam.
- Sổ hồng đất ở đô thị.
Vị trí đẹp, nhìn ra bến du thuyền Quốc tế, phong cảnh tuyệt đẹp, không khí biển trong lành mát mẻ.
Thích hợp nghỉ dưỡng, Kinh doanh lưu trú hoặc nhà hàng,.
============
- Giá ...
Từ 140 tới 160 của 200

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm