Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán lô cặp mặt đường số 4 rộng 30m, khu đô thị hà quang 1 lê hồng phong. ngang 10m
3
25 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

DUY NHẤT LÔ CẶP MẶT ĐƯỜNG SỐ 4 KHU ĐÔ THIH HÀ QUANG 1. NGANG 10M .MẶT ĐƯỜNG RỘNG 30M2
STH 40 giá 25 Tỷ Bao cọc, diện tích 190m² ( ngang 10 dài 19 )
Lô sạch đẹp ( hỗ trợ vay ngân hàng )
giá 25 tỷ bao cọc bao công chứng sang tên
: kiều Tiên
Cực hiếm! cặp lô góc tại kđt hà quang 1, vị trí kết nối thích quảng đức và vành đai chỉ 87 tr/m2
6
22.79 tỷ 262 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cực hiếm! Cặp lô góc và kề góc tại Khu đô thị Hà Quang 1, Nha Trang. Đón đầu Sun Nha Trang
- Vị trí mặt tiền đường Số 15 ( Dương Thị Xuân Quý ) đường thông kết nối đường Thích Quảng Đức và đường Vành Đai. Đối diện toà căn hộ SSH09 hiện hữu và trường tiểu học tương lai
- Tổng diện tích: 262 m2
- Ôm trọn góc mặt tiền hơn 30 mét
- Hướng Đông Bắc mát mẻ
- Đặc biệt có 3 mặt thoáng, phù hợp xây dựng ...
Cần bán đất biệt thự vip 1 vcn phước hải nha trang,  0936 266 *** (gặp diễm). giá 72tr/m2
3
23.76 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Khu biệt thự VIP 1. Dự án VCN Phước Hải - Nha Trang.

Lô 16 ( sạch đẹp )
DT: 330m² (ngang 15 m).
Khu vực yên tĩnh, có bảo vệ 24/24.
Hướng: Tây Nam.

Gía: 72 triệu /m².

LH: (gặp Diễm) xem đất.
Miễn trung gian.
Bán đất biệt thự mỹ gia an khánh gói 7 giá chỉ 42tr/m² , diện tích 230,7m ngang 9,5m
4
9.7 tỷ 231 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất Biệt thự Mỹ Gia An Khánh gói 7 giá chỉ 42tr/m²

- Diện tích: 230,7m² ngang 9,5m dài 20m nở hậu đẹp
đối diện toà nhà cao tầng và trường học, gần khu chợ và khu phức hợp Thể thao.

- Giá bán nhanh chỉ 42tr/m² ( hơn 9,6 tỷ xíu ạ )
- Pháp lý Hợp đồng mua bán, sở hữu lâu dài, xây nhà xong hoàn công đợi cấp sổ
- Ngân hàng BIDV cho vay 70% nên an tâm về pháp lý ạ
- Tầm giá dưới 10 tỷ mà sở hữu ...
Chính chủ cần bán nhanh lô a3 hoàng long 105m2 ngang 5m giá 50 tr/m2
7
5.25 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đô thị Hoàng Long, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán Nhanh Lô Hoàng Long Lấy Tiền Đóng Tiền Sun Group
Thông tin:
+ Diện tích: 105m².
+ Giá: 50 triệu / m².
+ Hướng cửa chính: Tây Bắc.
+ Chiều ngang mặt tiền: 5m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 16m.
+ Tiện ích: Nằm ngay trung tâm Nam Nha Trang, Giáp với KĐT VCN, Hà Quang, An Bình Tân, Khu đo thị Sun Group Nha Trang. View Lê Hội pháo hoa
- Giá bán: Chỉ 50Tr/m² bao sang tên.

Liên hệ ngay để biết thêm ...
Cần tiền bán lô đất kđt hà quang 1. đối diện công viên. phù hợp cho kinh doanh. giá 79tr/m2
8
10.19 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần tiền bán lô góc khu đô thị Hà Quang 1.
- Vị trí đối diện công viên. Phù hợp kinh doanh. Mua bán hoặc ở.
- Xung quanh dân cư đông đúc. Dân trí cao. Đối diện công viên.
- Đặc biệt là khu này xây dựng được cấp sổ hồng cá nhân gắn liền tài sản lên đất.
- Diện tích: 129m². Ngang 6.5m. Nở hậu.
- Giá bán: 79tr/m².

Liên hệ ngay : (Mr Tín)
Cần tiền bán lô đất lê hồng phong 1. được xây dựng 3 tầng. giá 69tr/m2.  0934 082 ***
10
7.59 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền đường số 37 khu đô thị Lê Hồng Phong 1 Nha Trang.
- Lô đất nằm trên đường số 37 được xây dựng 3 tầng. Rất phù hợp cho xây dựng kinh doanh. Làm văn phòng hoặc căn hộ đều được.
- Xung quanh 5 tòa nhà chung cư. Số lượng dân rất đông. Nên kinh doanh rất rù hợp.
- Diện tích: 110m² ngang 5m.
- Đường rộng 13m, vỉa hè rộng 3m.
- Hướng: Tây Nam.
- Giá bán: 69tr/m².

Liên hệ: (Mr Tín).
Chủ cần bán nhanh hạ giá 47tr/m2
lô góc biệt thự mỹ gia  gói 8
3
13.51 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KVG The Capella Nha Trang, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Chủ cần bán nhanh hạ giá 47tr/m2
Lô góc Biệt Thự Mỹ Gia - Gói 8
- Diện tích 287,5m² ngang 15m
- View nhà công viên hoa giấy, gần khu hồ bơi - Giai đoạn 1
- Thích hợp xây biệt thự ở - Kinh doanh
- Pháp lý: hdmb
Giá : 47tr/m² (bao ép cọc + thiết kế)

Liên hệ: Ngọc Ánh
Bán đất nền ven sông tắc (river park) nha trang cập nhật giá tốt. rẻ nhất thị trường
9
11.21 tỷ 295 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

KĐT Ven Sông Tắc Hòn Một (River Park) - xã Vĩnh Thái, Nha Trang, tọa lạc trong khuôn viên 36.2 ha.
Chủ đầu tư: Công ty TNHH Sản Xuất & Xây Dựng Khánh Hoà.
- Nằm trên trục đường Phong Châu và trục đường Tỉnh Lộ 3 nối dài (tới đại lộ Nguyễn Tất Thành đi sân bay Cam Ranh và Quốc Lộ 1A).
- Cách trung tâm TP chỉ 3.5km, tiếp giáp các KĐT Mỹ Gia, Giáng Hương.
- Tiềm năng phát triển cao cho nhà đầu tư: ...
Siêu phẩm lô v1 biệt thự vip vcn phước hải vị trí vàng giữa lòng nha trang
17
19.99 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Siêu phẩm lô V1 biệt thự VIP VCN Phước Hải vị trí vàng giữa lòng Nha Trang .

Cơ hội sở hữu lô đất biệt thự đẳng cấp tại khu đô thị VCN Phước Hải khu vực đáng sống bậc nhất TP. Nha Trang.

- Thuộc khu VIP V1 - Biệt Thự VCN Phước Hải.
- Đường rộng, quy hoạch đồng bộ, dân trí cao , cây xanh thoáng mát
- An ninh có bảo vệ 24/24
- Gần trung tâm, di chuyển thuận tiện mọi khu vực.

- Diện tích: 330 m ...
Giá rất tốt 45 triệu/m lô góc đường bồn hoa kđt gói 5 mỹ gia nha trang
5
12.94 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất góc 2 mặt đường bồn hoa tại Khu đô thị Mỹ Gia, Nha Trang, giá bán ưu đãi 45 triệu đồng/m², thuộc Gói 5 Thái Hưng
Diện tích đất 287,5m² hướng tây nam + tây bắc
Đường rộng 25 mét và 14 mét
Giá bán thiện chí cho khách xây ở rẻ nhất thị trường 45 triệu/ mét vuông (12 tỷ 937 triệu bao gồm ép cọc móng, thiết kế, thuế phí sang tên)
Liên hệ chi tiết Trường An
Siêu đẹp lô góc đường bùi thiện ngộ văn tiến dũng vcn phước hải giá 162tr/m2 0966 838 ***
4
27.86 tỷ 172 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc đẹp và đẳng cấp nhất KĐT VCN Phước Hải, đối diện chủ đầu tư Sun Group.
Bán nhanh lô góc VIP siêu đẹp đườnh A2 (Văn Tiến Dũng) và đường B4 (Bùi Thiện Ngộ).
Góc ngã tư mỗi đường rộng 20m.
Diện tích 172m² (9m x 20m).
Giá bán nhanh 162tr/m².
Liên hệ Tâm.
Bán lô đất sổ hồng kđt mới vĩnh hòa gần ngay dự án sungroup bắc nha trang
4
15.25 tỷ 299 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

bán lô đất KĐT mới Vĩnh Hoà
diện tích 299m² giá 51tr/m2
sổ hồng - đông bắc - trước công viên
ngay cụm tiền ích Bến du thuyền, Làng Tôm Seafood đón khách đông đúc đang là điểm đến của Khách du lịch
gần đại dự án Latien và dự án Sungroup Bắc Nha Trang sắp triển khai
liên hệ :
Bán đất trục chính đường a1(võ văn kiệt)  kđt vcn phước long 2
3
10.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị VCN Phước Long 2, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT TRỤC CHÍNH ĐƯỜNG A1 KĐT VCN PHƯỚC LONG 2
Vị trí: Trục đường chính A1, KĐT VCN Phước Long 2. Tuyến đường huyết mạch kết nối trực tiếp đại lộ Võ Văn Kiệt và đón đầu dự án SunGroup trong tương lai.
Diện tích: 110m² (ngang 5m vuông vắn)
Hướng: Tây Nam
Pháp lý: Hợp đồng mua bán (HĐMB), xây dựng hoàn công cấp sổ đỏ
Giá bán: 10,5 tỷ (Chủ bao trọn thuế phí sang nhượng + tiền ký quỹ)
Liên ...
Giá rẻ 69 triệu/mét vuông lô ngang 8m đường 1a kđt hà quang 2
3
9.25 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất nền ngang 8 mét, giá tốt 69 triệu đồng/mét vuông, vị trí đẹp đường 1A, Khu đô thị Hà Quang 2.
Diện tích 134m² ngang 8m hướng tây nam view sông
Trục chính xây full mặt tiền kinh doanh tốt
Giá tốt 69triệu/m² ( 9 tỷ 246 triệu )
Liên hệ Trường An thương lượng chính chủ
Bán lô góc giao đường t3 và đường t22 kđt an bình tân giá rẻ nhất khu vực
3
12.39 tỷ 158 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ GÓC GIAO ĐƯỜNG T3 VÀ ĐƯỜNG T22 KĐT AN BÌNH TÂN GIÁ RẺ NHẤT KHU VỰC

Diện tích đất : 158.8m² ngang 8mét.
Lô góc vị trí đẹp ngã tư đường T3 và T22, thông thẳng ra đường Vành Đai 2 Giao thông rất thuận tiện.
Pháp lý : Sổ hồng cá nhân
Giá đầu tư : 78 triệu/m².
Liên hệ xem đất :
Hiếm lô biệt thự xéo công viên kđt hà quang 2. giá thoả thuận 6x/m rẻ nhất thị trường
4
Thỏa thuận 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô biệt thự hiếm hoi đường số 16 nhìn xéo đối diện công viên Khu Đô Thị Hà Quang 2. Giá bán thỏa thuận chỉ 6x triệu / mét vuông, mức giá thấp nhất trên thị trường. Còn thương lượng và chủ bán khai thuế đủ cho khách hàng
Diện tích 300m chiều ngang 15m hướng tây bắc
Liên hệ xem đất Trường An thương lượng chính chủ
Giá 125tr/m bán nhanh lô mặt tiền a4 thích quảng đức kđt vcn phước hải. vị trí kinh doanh đẹp
4
16.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Giá 125tr/m bán nhanh lô mặt tiền A4 Thích Quảng Đức KĐT VCN Phước Hải
Diện tích 132m² ngang 6m hướng tây nam
Đường Thích Quảng Đức rộng 24m kinh doanh tốt đối diện đường Bùi Thiện Ngộ và CT4
Hạ giá chốt nhanh 125tr/m ( thị trường đang bán 145-150tr/m)
Liên hệ xem đất Trường An hỗ trợ sang tên giấy tờ nhanh gọn ạ
Giá 58tr/m rẻ nhất lô biệt thự kđt vcn phước hải đối diện công viên lớn
4
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô biệt thự tại Khu đô thị VCN Phước Hải, đối diện công viên lớn, đang được chào bán với mức giá ưu đãi 58 triệu đồng/mét vuông, là mức giá thấp nhất hiện nay.
Diện tích 330m hướng đông nam
Liên hệ xem đất Trường An thương lượng chính chủ và hỗ trợ sang tên nhanh gọn ạ
Hiếm lô cặp ngang 10m giá 145tr/m mặt đường thích quảng đức kđt vcn phước hải. kề ct4 kinh doanh
3
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất cặp ngang 10 mét, giá 145 triệu đồng/mét vuông mặt đường, tọa lạc tại đường Thích Quảng Đức, Khu Đô Thị VCN Phước Hải. Lô đất nằm cạnh Tòa nhà CT4, thuận lợi cho kinh doanh.
Diện tích 220m ( ngang 10m hướng đông bắc )
Giá bán 145tr/m ( 31 tỷ 900 triệu thương lượng chính chủ )
Liên hệ Trường An
Từ 80 tới 100 của 193

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm