Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất hiếm 6x18 hướng đông nam, kdc đông thủ thiêm, giá bán tốt 12 tỷ tl
5
12 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

KDC Đông Thủ Thiêm, P BÌnh Trưng Đông Q2, TP Thủ Đức

Chính chủ gửi bán
Lô đất: Hướng Đông Nam
Diện tích: 6x18 - 108m2
QHXD: 1 Hầm + 3,5 Tầng
Giá bán: 12 Tỷ

LH: Tân Mùi
Nhận mua bán ký gửi BĐS
VP: BĐS PHÚ LỘC - 66 Đường 56 KDC Đông Thủ Thiêm.
Bán đất đường nguyễn khoa đăng 2 mặt tiền, đường 40m, thạnh mỹ lợi, quận 2
3
21 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Pham (1 tin đăng)
+ Diện tích 110 (5x22). Thích hợp xây ở hoặc xây toà văn phòng cho thuê.
+ Mặt tiền Nguyển Khoa Đăng rộng 40m, đối diện công viên, 2 mặt tiền thông thoáng.
+ Vị trí liền kề trung tâm hành chính Quận 2. Cách Thủ Thêm chỉ 5 phút. Không gian sống đầy đủ, tiện nghi
+ Pháp lý : Sổ hồng
+ Lh : Trường Anh
Bán đất biệt thự song lập hiếm 12x21, 252m2, xây dựng tự do  hầm + 4 tầng, giá bán 100 tr/m2
4
25.2 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán thiện chí.
Lô đất biệt thự Song lập 252m².
Diện tích: 12x21m.
Quy chuẩn xây dựng: 1 hầm 1 trệt 2 lầu + sân thượng.
Giá bán: 100 tr/m² thương lượng thiện chí.

LH: Tân Mùi .
Nhận mua bán ký gửi BĐS.
VP: BĐS Phú Lộc - 66 Đường 56 KDC Đông Thủ Thiêm.
Bán dn dự án huy hoàng, 21 tỷ, 100m2, tại đường 57, thạnh mỹ lợi, q2, hcm, chính chủ uy tín
5
21 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh, dự án Huy Hoàng mang đến cơ hội sở hữu đất nền siêu đẹp cho những ai đang tìm kiếm một nơi để đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm. Với diện tích 100m² và giá chỉ 21 tỷ VND, đây là một lựa chọn không thể bỏ qua.

+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm khi giao dịch.
+ Mặt tiền rộng 5m, cực kỳ thuận lợi cho việc ...
Chính chủ bán đất dt 120m2 (6 x 20m) khu tđc nam rạch chiếc p. an phú giá tốt nhất khu vực
6
25 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất tái định cư Nam Rạch Chiếc An Phú, Quận 2, cạnh The Global City giá 25 tỷ.
- Diện tích: 6 x 20m (120m²), vị trí đẹp, đường trước nhà 16m thông thoáng. Xây dựng H 4 tầng.
- Vị trí vàng: Nằm giữa 2 khu đô thị lớn: The Global City (Masterise Homes) và Lakeview City (Novaland).
- Tiện ích xung quanh: Gần khu tổ chức sự kiện The Global City, liền kề nhiều tiện ích đẳng cấp.
- Kết nối giao ...
Bán lô sổ đỏ giá rẻ hết hồn, khu c508, dt 5x20m, mặt tiền đường 51 cl rộng 12m, giá chỉ 7 tỷ
3
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Giá rẻ nhất thị trường, Bán lô sổ đỏ khu 50ha, Khu C5-08, DT 100m², Giá chốt bán 7 tỷ

- Diện tích: 5x20m (100m²)

- Mặt tiền đường 51 CL rộng 12m thông thẳng ra trường THCS Cát Lái và Tòa án tối cao khu vực phía nam

- Hướng: Tây Bắc

- Vị trí đẹp, Xây dựng tự do không theo mẫu, Sổ đỏ cá nhân nên vay ngân hàng được

- Vị trí lô đất: https://maps.app.goo.gl/WwWvWiL3Qf3jHxHA7

Liên hệ xem đất: ...
Bán đất mặt tiền đường số khu d, dự án an phú an khánh
3
30 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Bán đất MT đường số Khu D.
- Dự án An Phú An Khánh, TPTĐ.
- Diện tích: 5 x 20m.
- Sổ hồng.
- Giá: 30 tỷ còn thương lượng.

Đầu tư BĐS Hồ Chí Minh.
Nhà phố, biệt thự, đất dự án.
Hotline: .
Website: http://hungdongland.com
Address: 20 Đường 54, phường An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. HCM.
Cần bán lô biệt thự q2, bình trưng đông, 120tr/m2
4
19.3 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vị trí lô đất: KDC Trường Thịnh (8x20,10m).
Đường Nguyễn Duy Trinh, phường Bình Trưng Đông, quận 2, gần cầu Xây Dựng.
Gần chợ, siêu thị, trung tâm thương mại, trường quốc tế, shops, Global City... Trong khu dân cư hiện hữu.
Pháp lý: Đã có sổ.
Giá bán: VND 120 tr/m². (TL).
T5/2026 mr.thanh cập nhật đến quý khách hàng các nền đang bán tại kdc thế kỉ 21.
5
19.99 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Mr.Thanh gửi đến quý Anh/Chị khách hàng các nền tại dự án KDC Thế Kỉ 21, P. Bình Trưng, Q2 ( nằm trong khu 174ha Thạnh Mỹ Lợi )

- Đường 47 đối diện Đồng Văn Cống
+ DT : 8m x 20m : Giá 24,8 tỷ (155tr)

- Đường Số 48
+ DT : 8m x 20m - Giá: 28 tỷ (175tr)
+ Lô góc : 8m x 20m Giá : 31 tỷ (210tr)

- Đường Số 49
+ DT : 11m x 21.5m - Giá 42,6 tỷ (180tr)

- Đường Số 52
+ DT: 5m x 20.5m - Giá 20 tỷ ( ...
Bán đất dự án thủ đức house, phường an khánh, tp thủ đức giá tốt nhất thị trường
5
26.33 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 36, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Bán đất dự án Thủ Đức House, P. An Khánh, Quận 2.
- Nền G.
- Diện tích: 9.15m (7.48m) x 19m = 154.9m².
- Giá: 170tr/m² còn thương lượng.
- Liên hệ: Hoàng Anh.
Lô đất 3 mặt tiền đồng văn cống, q2( rất phù hợp xây toà nhà làm trụ sở cty )
 vị trí đẹp
4
128.11 tỷ 557 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần Bán lô đất 3 Mặt Tiền Đồng Văn Cống, Q2( rất phù hợp xây toà nhà làm trụ sở cty ) (1.925)
- vị trí đẹp, ngang mặt tiền lớn (
- dt: 557m2
- đã có GPXD và thiết kế, tổng DTXD 2505m2
Vào xây dựng và sử dụng ngay
Quỹ đất lớn hiếm ở Q2 để xây VP
- giá 230triệu/m² còn TL
Cần bán lô đất tại kdc cát lái quận 2. gần cụm trường học các cấp. dt 5x20m (100m2) giá 70 tr/m2
6
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Chủ kẹt tiền cần bán gấp trước tết lô đất sổ đỏ cá nhân tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân. Xây dựng mẫu tự do, không quy định thời gian xây.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 5x20m = 100m².
- Giá 70 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
Siêu hot bán gấp đất nền dự án tại khu dân cư phú nhuận 1,2, 18 tỷ, 129.5m2
3
18 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) với diện tích 129.5m², giá chỉ 18 tỷ VND. Nằm trong Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, vị trí cực kỳ đắc địa, chiều ngang mặt tiền lên đến 7m, cực phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Khu vực dân cư phát triển, không ...
Bán gấp lô đất biệt thự kdc số 1. phường thạnh mỹ lợi. quận 2. dt 10 x17.5m(175m2) giá 120 tr/m2.
6
21 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán gấp một số lô đất biệt thự tại khu dân cư số 1 Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2. Vị trí gần công viên, trường học, chợ Thạnh Mỹ Lợi. Giao thông đi lại thuận tiện.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ hồng cá nhân.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 10 x 17.5m (175m²) giá 120 tr/m².

- Đặc biệt có lô góc 2 mặt tiền đường. Đường rộng 20m và đường 12m, vị trí đắc địa, hàng hiếm.

- Liên hệ ...
Lô góc ngang 11x20 kdc đông thủ thủ thiêm, p. bình trưng đông quận 2
3
21.2 tỷ 214 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Lô góc ngang 11x20 KDC Đông Thủ Thủ Thiêm, P. Bình Trưng Đông Quận 2
Vị trí: KDC Đông Thủ Thiêm, BTĐ, Quận 2.
DT: Ngang 11x20 lô góc 2 mặt thoáng diện tích 214,1 m².
Hướng Đông bắc.
Gía 99tr/m² thương lượng anh chị thiện chí.
Khu này dân cư hiện hữu, tiện ích sẵn có, hàng xóm đã về ở đông, gần chợ, bệnh viện trường học gần Global City.
Liên hệ Linh
Cảm ơn anh chị đọc tin!
Bán đất khu 50ha cát lái q2, cụm c506 gần trường chỉ 7,5 tỷ. nhà đất lê sanh cam kết giá đúng
9
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Nhà Đất Lê Sanh (Cty TNHH BĐS & XD Lê Sanh) chuyên Mua Bán & nhận Ký Gửi dự án Khu đô thị Cát Lái Quận 2.

Bên em:
- Bán đúng giá khách gửi (Không kê giá bán).
- Không rao giá ảo (giá thấp rẻ mạt làm mất thời gian của nhau).
- Không đăng giá thật thấp để lôi kéo khách để rồi dẫn đi xem xong báo bán rồi hay ngưng bán.

Thông tin lô đất cần bán như sau:

1. Diện tích đất: 100m² (5x20m).
2. Hướng ...
Bán đất khu dân cư số 1 thạnh mỹ lợi cũ, ngay ubnd quận 2 cũ, dt 8x18m, sổ đỏ, chỉ 124 triệu/m2
4
17.86 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán lô đất thuộc khu dân cư số 1, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ (Nay là phường Cát Lái, TP.HCM)
- Diện tích: 8x18m = 144 m2
- Đường phía trước rộng 12 mét
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + sân thượng, mẫu nhà tự do, độ cao 14.5 mét
- Khu dân cư văn minh, thoáng đãng, gần sông, gần trung tâm hành chính Quận 2 cũ
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay
- Bán nhanh giá: ...
Chính chủ bán gấp đất trương văn bang. 7x19m, sổ đỏ, giá 290tr/m2, 0902 502 ***
3
38.57 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- do có công việc gia đình tôi cần bán gấp 1 nền đất trương văn bang, thạnh mỹ lợi
- đường rộng 40m
- dt 7x19m. đường rộng 40m
- giá bán nhanh 290tr/m², còn thương lượng
- giá rẻ nhất khu vực. hiện thấp hơn tầm 10%
- vui lòng gọi: a hạnh
Đất hiếm sát công viên và gần sông  bán đất 10x17m, giá hot 30.4 tỷ!!!!
3
30.4 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Bán đất khu dân cư Văn Minh, Phường An Phú, Quận 2 nay là Thành phố Thủ Đức:

- Vị trí: Mặt tiền đường 12m sát công viên, đi bộ ra sông chỉ vài phút.

- Diện tích đẹp: 10x17m công nhận 190m² vuông vức đẹp.

- Khu vực dân trí cao, văn minh đồng bộ, đường xá quy hoạch cao ráo.

- Liên hệ xem đất và thương lượng chính chủ, gọi ngay (Ms Linh).
Bấn nền đất biệt thự dự án huy hoàng, p. thạnh mỹ lợi, quận 2 (15x19,28m), giá 57 tỷ
3
57 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bấn nền đất biệt thự dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Tp. Hồ Chí Minh
Diện tích: 15x19m 289.2m2
Vị trí: Ngay khu hành chính, gần trung tâm thương mại, gần sông Sài Gòn thoáng mát, ...... giao thông thuận lợi. Đây là nơi an cư lý tưởng
Pháp lý: Sổ đỏ
Giá: 57 tỷ
Vui lòng liên hệ: Sang
Từ 120 tới 140 của 342

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh