Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất dự án kdc số 1, thạnh mỹ lợi, quận 2 (10x17,5m) giá 120tr/m2
3
21 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất dự án Khu dân cư số 1, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2:
Diện tích: 10x17,5m.
Pháp lý: Sổ đỏ.
Vị trí: Ngay UBND phường Thạnh Mỹ Lợi, gần trường, chợ, bệnh viện.
Giá 120tr/m².
Liền hệ: .
Lô đất vàng ngang 6m còn sót lại tại global city giá rẻ nhất khu vực, vị trí vip ngay khu thả diều
3
24.6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Global City, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất vị trí kim cương, hưởng trọn tiện ích của "Trung tâm mới" The Global City.
Diện tích: 6m x 20m (120m²)
Hướng: Nam (Mát mẻ, phong thủy tốt).
Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Giá: 24,6 Tỷ (Thương lượng chính chủ).
ƯU ĐIỂM VÀNG:
1. Vị trí chiến lược: "Hàng xóm" The Global City hưởng ké toàn bộ hạ tầng, nhạc nước, trung tâm thương mại cao cấp.
2. View Công Viên: Không gian xanh trước ...
Rẻ nhất huy hoàng! bán đất huy hoàng dãy c hướng đông nam  dt 100m2 (5m x20m)  giá 21 tỷ
6
21 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Rẻ nhất Huy Hoàng!
Bán lô đất dự án Huy Hoàng, Thạnh Mỹ Lợi, QH xây cao tầng.
DT: 5x20 (100m).
Hướng : Đông nam.
Quy hoạch XD: 1 hầm + 6tầng.
Pháp lý: sổ hồng cá nhân.
Giá bán 21 tỷ ( 210 tr/m²)
Quý khách có nhu cầu.
LH Quỳnh Nhi
Quỳnh Nhi cảm ơn ạ.
Ngộp bank  chủ thiện chí bán nhanh nền đất tđc nam rạch chiếc 30ha  dt 5x16m  12.3 tỷ  sổ hồng
11
12.3 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất TĐC Nam Rạch Chiếc 30ha - Quận 2 - Cơ hội hiếm còn sót lại!
+ Ngay đối diện khu liên hợp thể thao Rạch Chiếc 186ha.
+ Tương lai thành trung tâm thể thao sự kiện lớn nhất TP. HCM.
- Diện tích: 5x16m (80m²).
- Xây dựng: 3.5 tầng.
- Giá: 12.3 tỷ.
Vì sao dân đầu tư đang săn khu này?
+ Đón đầu siêu dự án tầm cỡ quốc gia kéo giá khu vực.
+ Hạ tầng bao quanh: Mai Chí Thọ, Cao tốc, Thủ Thiêm, ...
Bán đất ngang 10m thạnh mỹ lợi giá chỉ 131 triệu/m2 (10m x 17.5m)  23 tỷ phù hợp ở hoặc đầu tư
6
23 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất ngang 10m khu 1 Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
DT 175m² (10m x 17,5m).
Hướng: Đông Nam
Pháp lý: SHR.
Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 4 tầng.
Vị trí Cách UBND TP Thủ Đức 500m. Cách 300m Chung Cư Novaland đang xây dựng tương lai nhiều tiện ích.
Giá chỉ 23 tỷ (131 triệu/m²)
LH Quỳnh Nhi.
Em cảm ơn ạ.
Lô đất giá tốt ở phú nhuận 1 thạnh mỹ lợi
4
20.5 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chủ gửi bán nền đất đường số 84A - TML, Thạnh Mỹ Lợi Q2.

+ Diện tích: 129.5m² (7m x 18.5m).
+ Hướng: Đông Bắc.
+ Sổ hồng riêng.
+ Chỉ tiêu xây dựng: 4 tầng.

- Giá bán: 20.5 tỷ.
Liên hệ Mr. Thanh: .
Rẻ hơn thị trường 5 tỷ | lô đất dãy g huy hoàng thời điểm tốt để sở hữu
4
45.9 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ gửi Mr.Thanh nền đất dãy G - KDC Huy Hoàng
Toạ lạc trên đường số 62-TML.

- Trục đường thông liền kề các chung cư cao cấp như Vista Verde , Define, rất thích hợp để xây lên 1 toà nhà Hầm 6 tầng để làm văn phòng

- Thông số Diện Tích Đất : 160m ( 8m x 20m )
- Pháp lý : SHR
- Giá : 45,9 tỷ
Liên hệ Mr.Thanh :

( Chuyên các dự án khu 174ha Thạnh Mỹ Lợi )
Nền đất biệt thự ngang 11m rất lâu mới xuất hiện ở kdc thế kỉ 21
4
42.6 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Độc quyền 1 lô hàng hiếm KDC Thế Kỉ 21, P Bình Trưng (Q2).
- Diện tích: 236,6m² (11m x 21,5).
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Đất nằm khu vực biệt thự & nhà phố xây dựng kín, gần Công Viên, Bờ Sông, khu an ninh đồng bộ bảo vệ 24/7.
- Giá Bán: 42,6 tỷ (Bớt lộc).

Lh Mr. Thanh: .
Mr. thanh đang làm việc chính chủ nền tại kdc số 1, (tml  q2) hỗ trợ khách mua giá tốt nhất
8
13.5 tỷ 99 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cập nhật số nền đất đang bán tại KDC Số 1, Phường Cát lái, (TML cũ Q2) TP HCM.

DT: 5,7m x 17,5m 99.8m² | Giá: 13,5 tỷ.

- Hướng: Đông Nam & Tây Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Vị trí cách UBND TP Thủ Đức 500m. KDC quy hoạch đồng bộ, đường 12m có lề đường. Khu dân trí cao cách 300m chung cư Novaland đang xây dựng tương lai tiện ích đầy đủ.

Lh Mr. Thanh: để nhận TT tại khu 1 Thạnh Mỹ Lợi.
Làm hàng xóm với siêu dinh thự lớn nhất huy hoàng khi sở hữu lô đất giá tốt nhất hiện tại
5
57.5 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất biệt thự KDC Huy Hoàng Quận 2.
Vị trí đất Lô Q Đường Số 69A, Phường Thạnh Mỹ Lợi.

+ Diện tích: 289,2m² (15m x 20m).
+ Hướng Đông Nam.
+ Sổ đỏ cá nhân.
+ QHXD: 6 tầng chiều cao 16m - Gồm: Hầm + trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng.

- Giá bán: 57,5 tỷ.
(Chỉ 199tr trong khi các lô xung quanh giá từ 220tr).
- Liên hệ - Mr. Thanh: .
Bán nền đất biệt thự đơn lập diện tích 15x19.2m giá 197tr/m2 dự án huy hoàng
3
56.97 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán nền đất biệt thự đơn lập diện tích 15x19.2m giá 197tr/m² dự án Huy Hoàng.

Diện tích 15x19.2m. 289.2m².

Xây dựng hầm, 5 tầng.

Giá bán 197tr/m².

Liên hệ: Trần Quốc Duy biết thêm các lô trong dự án.
Bán đất nền tại khu dân cư đông thủ thiêm, giá thỏa thuận, 215m2, mặt tiền 11m, chính chủ
5
Thỏa thuận 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án Khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) với các đặc điểm nổi bật sau:

+ Diện tích 215m², mặt tiền rộng 11m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Hướng cửa chính Đông Bắc, đón gió mát mẻ và ánh sáng tự nhiên.
+ Giá thỏa thuận, mang lại cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng.

Khu vực xung quanh:

+ Bệnh viện Lê Văn Thịnh chỉ ...
Bán lô biệt thự villa thủ thiêm 267.5m2 góc 2 mặt tiền giá 185 tr/m2  0948 888 ***
10
49.49 tỷ 267 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự Án Thủ Thiêm Villa, P. Cát Lái, Tp.HCM
Chính chủ cần bán Lô Biệt Thự Góc 2 Mặt Tiền
DTCN: 267.5m²
Gần Công Viên, đường nội bộ 12m
Hướng Đông Nam, Tây Nam
Quy cách xây dựng: Hầm trệt, 3 lầu
Giá bán: 185 triệu/m² (49.487 tỷ thương lượng)
LH:
Bán lô nhà phố 12x18m (216m2) giá 64.8 tỷ khu compound sg mystery villas  0948 888 ***
16
64.8 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô nhà phố diện tích lớn. Hướng Đông Bắc.
DT: 12x18m (216m²). Xây dựng ngang 10m chừa hông 2m sân vườn.
Mặt tiền đường trước nhà 12m thông thoáng.
Giá bán: 300 triệu/m².
Bao thuế phí công chứng mua bán.
Lô đã ép cọc sẵn.
Thiết kế xây dựng & Giấy phép Xây dựng sẵn.
LH: Vũ.
Dự án khu compound đẳng cấp Sài Gòn Mystery Villa.
Vị trí: Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng, Quận 2, Tp Hồ Chí Minh.
Loại ...
Bán nền nhà phố liền kề 9x18m giá 47 tỷ thương lượng đảo kim cương  sg mystery  0948 888 ***
24
47 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Nền nhà phố LK hướng Tây Bắc.
Diện tích: 9x18m (162m²).
DTSD: 417.47m² + sân vườn.
Giá bán: 47 tỷ Thương Lượng.
* Giá tất cả các lô giá đã bao gồm.
- Thuế, phí công chứng mua bán.
- Đã có hồ sơ thiết kế, giấy phép xây dựng, bản vẽ thiết kế chi tiết.
- Trên nền đã ép cọc sẵn.
LH: Vũ.
Khu compound Sài Gòn Mystery Villa - Đảo Kim Cương.
Vị trí: 68A Đường Bát Nàn, Bình Trưng, Tp HCM
Loại hình: ...
Nhanh tay sở hữu lô nhà phố kdc thế kỉ 21 khi nguồn cung dần cạn
6
20 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất nhà phố đường Số 52 - TML, KDC Thế Kỷ 21, ngay trung tâm hành chính Thạnh Mỹ Lợi (Q2).
- Diện tích: 102,7m² (5m x 20,5m).
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Vị trí đường thông gần Sông Lê Hữu Kiều, mặt sau của Trương Văn Bang, khu quy hoạch đồng bộ dân trí cao, bảo vệ 24/7.
- Giá: 20 tỷ bớt lộc.
Bán lô nhà phố 126m2 (7x18m) giá 41 tỷ tl/ sài gòn mystery villa  quận 2.  0948 888 ***
12
41 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô nền nhà phố liên kế. Hướng Tây Bắc.
Diện tích 7x18m (126m² xây full ngang 7m).
Giá bán: 41 tỷ TL.
Kết cấu XD: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu.
Bao thuế phí công chứng mua bán.
LH: Vũ.
* Một số lô nền biệt thự Saigon Mystery đang bán khác A/C quan tâm liên hệ : Vũ
* Giá tất cả các lô giá đã bao gồm.
- Thuế, phí công chứng mua bán.
- Đã có hồ sơ thiết kế, giấy phép xây dựng, bản vẽ thiết kế chi ...
Bán gấp lô đất 5x16m xd 5 tầng nam rạch chiếc ngay dự án senturia song hành, giá 12,4 tỷ
3
12.4 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán gấp lô đất 5x16m XD 5 tầng Nam Rạch Chiếc ngay dự án Senturia Song Hành, giá 12,4 tỷ

Diện tích: 5x16m vuông đẹp
Xây dựng: Hầm + 5 tầng
Vị trí đẹp, khu quy hoạch đồng bộ cao cấp, kế bên Senturia Song Hành, Lake View
Kết nối nhanh Song Hành Cao tốc Mai Chí Thọ Thủ Thiêm
Giá bán gấp chỉ: 12,4 tỷ khách thiện chí còn bớt lộc
Liên hệ em My để ...
Bán đất biệt thự khu thạnh mỹ lợi, quận 2, đường 103tml, 32.5m*20.37m, shr, gần sông sài gòn
7
158.8 tỷ 662 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ nhờ gửi bán đất biệt thự dự án Huy Hoàng, Thạnh Mỹ lợi, nay là Phường Cát Lái Tp HCM, vị trí gần sông Sài Gòn.
Diện tích: 32.5m x20.37m (662m²).
Vị trí: Mặt tiền đường 103 - TML, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ. Sau lưng là sông Sài Gòn.
Hướng: Đông Bắc.
Quy hoạch XD: 1 hầm + 5 tầng.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.

* Giá bán: 158.8 Tỷ VNĐ (239tr/m²), giá có thương lượng.

Quý khách có nhu cầu ...
Lô đất giá tốt nhất kdc huy hoàng hiện tại
5
21 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chủ cần bán lô đất dãy C KDC Huy Hoàng, P Thạnh Mỹ Lợi, Q2.

+ DT: 100m² (5m x 20m).
+ Hướng: Đông Nam.
+ Pháp lý: SHR.
+ Chỉ Tiêu Xây Dựng: Hầm, Trệt, lửng, 3 lầu, Sân Thượng.
+ Vị trí ngay Chung Cư Waterina Suites, gần với Tạ Hiện.

- Giá thiện chí chốt: 21 tỷ.
(Đang Rẻ hơn thị trường từ 2 tỷ).
Liên hệ - Mr. Thanh: .
Từ 140 tới 160 của 339

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh