Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nền bt 728m2 (26x28m) 2 mặt tiền giá 300tr/m2 view sông + công viên  0948 888 ***
8
218.4 tỷ 728 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Nền biệt thự, hướng Tây Nam.
DT: 26x28m nở hậu (728m²).
DTSD: 1200m² sang sử dụng.
Quy cách xây dựng: 1 hầm, 1 trệt, 3 tầng lầu.
View công viên và sông thoáng mát.
Giá bán: 300 tr/m² thương lượng (218.4 tỷ).
Bao thuế phí công chứng mua bán.
Nền đã ép cọc sẵn. Đầy đủ giấy phép xây dựng và bảng vẽ thiết kế chi tiết.

Dự án khu compound đẳng cấp Sài Gòn Mystery Villa.
Vị trí: Đường Bát Nàn, Phường ...
Bán lô np liền kề 7x20m giá 260tr/m2 tl đường thông/đảo kim cương  sg mystery  0948 888 ***
11
34.3 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Lô nhà phố Liền Kề - Sài Gòn Mystery - Đảo Kim Cương Quận 2 Cũ
DT: 7x20m (140m²) - Xây ngang 5m chừa hông 2m sân vườn.
DTSD: 374,04m².
Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu.
Giá bán: 245 triệu/m² thương lượng (34.3 tỷ)
Bao thuế phí công chứng mua bán.
LH: Vũ - .
Đã bao gồm.
- Thuế, phí công chứng mua bán.
- Đã có hồ sơ thiết kế, giấy phép xây dựng, bản vẽ thiết kế chi tiết.
- Trên nền đã ép ...
Bán lô bt 627.5m2 sai gon mystery villas 310tr/m2 tl view sông sg, công viên  0948 888 ***
13
194.53 tỷ 627 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô biệt thự view sông Sài Gòn, 2 mặt tiền.
DT: 627.5m².
DTSD: 1.066m².
Giá bán: 310 triệu/m² (194 tỷ TL).
Quy cách xây dựng: 1 hầm, 1 trệt, 3 tầng lầu.
View công viên, hướng sông thoáng mát.
Bao thuế phí công chứng mua bán.
Đầy đủ giấy phép xây dựng và bản vẽ thiết kế chi tiết.

Khu compound Sài Gòn Mystery Villa - Đảo Kim Cương.
Vị trí: 72 Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng, Tp Hồ Chí ...
Bán đất mặt tiền lương định của, khu c dự án an phú an khánh, quận 2
5
Thỏa thuận 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (42 tin đăng)
Vị trí chiến lược:
- Mặt tiền đường Lương Định Của, khu C dự án An Phú An Khánh, cách UBND phường An Phú khoảng 200 m.
- Là trục giao thông huyết mạch nối trực tiếp Trần Não Mai Chí Thọ Cao tốc HCM Long Thành Dầu Giây, thuận lợi di chuyển vào trung tâm và vùng Đông Nam Bộ, đầu tư sinh lợi lâu dài.

Thông tin chi tiết:

- Diện tích đất: 200 m² (10x 20 m) vuông vắn, dễ xây dựng.

- Pháp lý: Sổ hồng ...
Mặt tiền nguyễn văn kỉnh, phú nhuận 1 (đối diện cv hồ sinh thái) dt 133m2 (7x19) giá 280tr/m2
5
37.24 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất MT Nguyễn Văn Kỉnh, P Cát Lái (TML - Q2).

DT: 133m² (7m x 19m).
Hướng: Tây Nam.
Pháp lý: SHR.

Giá: 280tr/m².

LH Mr. Nguyện: .
Bán đất mặt tiền đường 31 khu an phú an khánh (apak), quận 2
3
Thỏa thuận 205 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (42 tin đăng)
Sở hữu ngay quỹ đất mặt tiền hiếm tại khu An Phú An Khánh khu dân cư cao cấp, quy hoạch đồng bộ, tiềm năng tăng giá mạnh.
- Diện tích: 10 x 20 m.
- Diện tích công nhận: 205,9 m².
- Vị trí: Mặt tiền đường 31, khu APAK giao thông thuận tiện, kết nối nhanh trục Song Hành, Lương Định Của, Mai Chí Thọ.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, đầy đủ, sang tên nhanh.

Ưu điểm nổi bật:
- Khu dân cư hiện hữu, an ninh, ...
Bán lô bt thủ thiêm villa 12x19.5m đường thông giá 175tr/m2 gần công viên, sông  0948 888 ***
10
40.95 tỷ 234 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự án Thủ Thiêm Villa, P. Cát Lái, Tp. HCM
Chính chủ cần bán lô Biệt Thự
DTCN: 234m² (12x19.5m)
Hướng Tây Nam.
Gần Sông, Công Viên
Kết cấu xây dựng: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu
Giá bán: 175 triệu/m² (40.95 tỷ thương lượng nhẹ)
LH: Vũ
Tiện ích xung quanh.
- Được quy hoạch đồng bộ đường, điện, thiết kế cảnh quan, sân tennis, sân TDTT.
- Cạnh UBND Tp Thủ Đức, Trường THCS, ...
Bán lô đất đông thủ thiêm, giá tốt, 0902 454 ***
11
13.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Giỏ hàng đang giao dịch.
6x20m, 13.4 tỷ, đường 12m.

Vị trí & kết nối.
Nằm trong khu dân cư Đông Thủ Thiêm TP Thủ Đức.
Kết nối nhanh:
Nguyễn Duy Trinh.
Đỗ Xuân Hợp.
Song hành cao tốc.
Đi Quận 1 Quận 7 cao tốc long thành cực thuận tiện.

Thông tin dự án.
Quy mô: 20ha.
Quy hoạch: 1/500 hạ tầng đồng bộ điện nước âm.
Bao gồm:
Công viên cây xanh sân thể thao.
Nhà phố shophouse.
Biệt thự song lập đơn ...
Cần bán lô đất nhà phố rất đẹp tại đông thủ thiêm 0902 454 ***
6
Thỏa thuận 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

1 - 6x18m mặt tiền đường 12m hướng tây bắc.

Phân tích tổng thể dự án khu dân cư Đông Thủ Thiêm (20HA).
1 Vị trí & quy hoạch Nền tảng giá trị dài hạn.
Dự án nằm tại TP Thủ Đức, khu vực Bình Trưng Đông Cát Lái Đông Thủ Thiêm, là trục phát triển trọng điểm khu Đông.
Quy hoạch 1/500 đồng bộ, hạ tầng điện nước âm rất hiếm trong các khu dân cư tự phát xung quanh.
Việc tiếp giáp Nguyễn Duy Trinh & Đỗ ...
Bán lô biệt thự 407.5m2 giá 360tr/m2 góc 2mt, hướng đông nam, sài gòn mystery q2  0948 888 ***
17
146.7 tỷ 407 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô biệt thự:
DT: 24.28x20m vạt góc (407.5m²).
DTSD: 955m².
Quy cách xây dựng: 1 hầm, 1 trệt, 3 tầng lầu.
View công viên, hướng sông thoáng mát. Đường Thông.
Giá bán: 360 triệu/m² Thương Lượng.
Bao thuế phí công chứng mua bán.
Đầy đủ giấy phép xây dựng và bảng vẽ thiết kế chi tiết.
LH: Vũ.
Khu compound Sài Gòn Mystery Villa - Đảo Kim Cương.
Vị trí: 68A Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng, Tp ...
Chủ bán nhanh lô 7x16m giá 261 tr/m2 giá 29 tỷ thương lượng sài gòn mystery villas.  0948 888 ***
14
29 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Liên hệ: em Vũ.
Bán nền 7x16m khu Mystery Villas giá tốt nhất thị trường!
- Vị trí đẳng cấp tiềm năng sinh lời cao!
- Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 111m² (KT: 7x16m) rộng rãi, lý tưởng xây dựng.
- Kết cấu: 1 hầm + 4 tầng (theo quy hoạch).
- Hiện trạng: Đất sạch, pháp lý rõ ràng.
- Giá chỉ: 261 triệu/m² cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ!

* A/C quan tâm LH: .
* Giá tất cả các lô giá đã bao gồm.
- ...
Lô góc tại dự án tại kdc đông thủ thiêm đẹp giá tốt 0902 454 ***
6
Thỏa thuận 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án siêu đẹp tại cần bán lô góc đẹp giá tốt thiện chí , khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống đẳng cấp. Với diện tích 215m², mặt tiền rộng 11m, cực kỳ phù hợp cho việc xây dựng nhà hoặc đầu tư. Ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho xe cộ di chuyển, đảm bảo không gian thoáng đãng.

Giá ...
Bán nền biệt thự gần sông 10x25m giá 195tr/m2 (48.75 tỷ tl) thạnh mỹ lợi q2  0948 888 ***
15
48.75 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nền Biệt Thự hướng Đông Bắc.
Diện tích: 10x25m (250m)
Giá bán: 195 triệu/m² (48.75 tỷ Thương Lượng)
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
Tiện ích:
- Khu vực an ninh tuyệt đối. Bảo vệ 24/24.
- Thừa hưởng 2 mặt tiền sông nên không khí trong lành mát mẻ.
- Được quy hoạch đồng bộ đường, điện, thiết kế cảnh quan, sân tennis, Clup House, Hồ Bơi, Pickleball, Sân bóng đá.
- Cạnh UBND Tp Thủ Đức, Trường ...
Bán đất nền dự án tại dự án huy hoàng, 40,8 tỷ, 160m2
3
40.8 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ đang chờ đón các nhà đầu tư. Với diện tích 160m², giá chỉ 40,8 tỷ, đây là cơ hội không thể bỏ qua. Đất có mặt tiền rộng 8m, cực kỳ phù hợp cho những ai muốn kinh doanh hay xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch. Không chỉ có vị trí đẹp, mà còn mang lại phong thủy ...
Bán dn dự án huy hoàng, 58 tỷ, 289 m2 tại tỉnh lộ 25b, thạnh mỹ lợi, q2, hcm
3
58 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chuyên bán đất nền dự án tại Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh). Đất nền diện tích 289m², giá chỉ 58 tỷ VND. Mặt tiền rộng 15m, rất thích hợp cho các dự án kinh doanh và đầu tư. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu miếng đất đắc địa này. Liên hệ ngay Phạm Ngọc Cảnh qua số để biết thêm chi tiết.
Bán 5 lô đất kdc đông thủ thiêm 0902 454 ***
15
11.8 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

GIỎ HÀNG ĐANG GIAO DỊCH
1 6x18m 11.8 tỷ đường 10m
2 6x18m 12.5 tỷ đường nhựa 12m
3 5x22m 12.5 tỷ đường nhựa 12m
4 6x20m 13.4 tỷ đường 12m
5 6x22m 13.45 tỷ đường 12m
6 6x25m- giá ..
7 11x20m 99tr/m² góc 2 mặt tiền
8 15x21m 105tr/m² góc 2 mặt tiền
9 12x21m 100tr/m² đường 12m
10 15x25m 95tr/m² đường 12m
________________________________________
VỊ TRÍ & KẾT NỐI
Nằm trong khu dân cư ...
Bán 319.2m2(15.2*21m) đất biệt thự thạnh mỹ lợi, quận 2, shr, view công viên, gần sông sài gòn
6
73.42 tỷ 319 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ nhờ gửi bán lô đất biệt thự đối diện công viên đẹp nhất khu Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Tp. Thủ Đức nay là phường Cát Lái , Tp HCM.

Diện tích: 15.2*21m (319.2m²).
Pháp lý: Sổ cá nhân.
Quy cách XD được xây Hầm 4 Lầu.
Vị trí: Đối diện công viên cực đẹp, ngay sát sông Sài Gòn.

**Giá bán: 73.416 Tỷ VNĐ = 230 Tr/m².

Quý khách có nhu cầu xin liên hệ trực tiếp SĐT: để hỗ trợ xem đất và làm ...
Vip bán lô góc 2mt đường 20m  diện tích 936m2 view sông sài gòn, dự án huy hoàng, thạnh mỹ lợi, q2
3
351 tỷ 936 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô góc 2MT đường 20M view sông Sài Gòn - Dự án Huy Hoàng, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP.HCM

- Diện tích đất 936,5m² gồm 3 lô.

- Pháp lý: sổ hồng cá nhân.

- Vị trí: mặt tiền đường 20M Đặng Như Mai và đường 103-TML, khu dân cư quy hoach đồng bộ, dân trí cao, liền kề đảo Kim Cương.

- Quý Khách liên hệ
- VP ký gửi: số 55 đường Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa, TML, Q2
Bán đất nhà phố 8x20m thủ thiêm villa 34hecta  khu biệt thự vip khu thạnh mỹ lợi, quận 2
4
24 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất nhà phố KDC Thủ Thiêm Villa, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ.

- Diện tích đất: 8x20m (160m²) đường rộng 12m.
- QHXD nhà phố liền kề: Hầm, trệt, 3 lầu. Thiết kế tự do.
- Pháp lý: Sổ hồng tên CĐT, công chứng sang tên hợp đồng, xây nhà ra sổ cá nhân.
- Giá bán: 150 triệu/m².
- Tổng giá: 24Tỷ Bớt lộc bán nhanh cho khách thiện chí.

Vị trí lô đất cần bán: Https://maps.app.goo.gl/rf8Fpv7JrmPHmnMW9
- ...
Chủ gửi bất đất dự án trường thịnh lô e125  đường 16m khu đường 64 & nguyễn duy trinh q2 giá tlcc
7
15 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 64, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chủ gửi bất đất dự án Trường Thịnh KDC hiện hữu đường 16m.
Vị trí khu đường 64 & Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Quận 2.
Diện tích: 160m² (8m x 20m) vuông vức đẹp.
Hướng Đông Nam mát mẻ.
Giá bán: 15 tỷ. Sổ đỏ cá nhân.
Anh Chị có nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo (zalo) kết nối chính chủ.
Từ 160 tới 180 của 342

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh