Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Giảm 1 tỷ | bán nhanh đất nam rạch chiếc rẻ nhất hiện tại
3
12.25 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

KDC Nam Rạch Chiếc 1 nền giá tốt duy nhất tại đường B7.

Khu nhà phố duy nhất nằm cạnh các Dự án hàng hiệu: Senturia Tiến Phước, Prive Đất Xanh, LakeView, The Global City, vv.

- DT: 80m² (5m x 16m).
- Hướng: Bắc.
- Chỉ tiêu XD: Trệt + 3 lầu.
- Giá: 12,250 tỷ bớt chút lộc.

Liên hệ ngay Mr. Thanh: .
Xin cảm ơn!
Bán đất cát lái, sổ đỏ cá nhân, dt 8x20m, đường 12m, giá 67 triệu/m²
10
10.72 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán đất sổ đỏ cá nhân Cát Lái, đường 48-CL, vị trí gần sát trường đại học UMT (Đại học quản lý và công nghệ TP.HCM)
- Diện tích: 8x20m = 160 m²
- Đường 48-CL rộng 12 mét
- Hướng Tây Bắc
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + sân thượng, mẫu nhà tự do
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay
- Bán giá 67 triệu/m²

Liên hệ:
Bán lô góc 2 mặt tiền kdc đông thủ thiêm ngang 15x21m, xây hầm + 4 tầng  linh 0902 514 ***
6
31.71 tỷ 302 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán lô góc 2 mặt tiền KDC Đông Thủ Thiêm ngang 15x21m, xây hầm + 4 tầng.
Vị trí: KDC Đông Thủ Thiêm kết nối trực tiếp ra Đỗ Xuân Hợp và Nguyễn Duy Trinh, liền kề Global City.
- Diện tích đất: 302m². Ngang 15x21m góc 2 mặt tiền rất đẹp.
- Đường trước nhà 12m vỉa hè 3m.
- Hướng tây tứ trạch.
- Giá bán: 105triệu/m².
Liên hệ Linh LVCC.
Nhận ký gửi mua bán đất nền KDC Đông Thủ Thiêm Quận 2.
Chỉ còn một lô duy nhất nền phố giá tốt 16tỷ ngay mằt tiền 56 khu đông thủ thiêm
4
16 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Khu dân cư Đông Thủ Thiêm ngay góc Nguyễn Duy Trinh Đỗ Xuân Hợp Đường ngay dự án đang nới rông ra 30m thuận tiện giao thông
- Vị trí lô đất : ngay Mặt Tiền đường 56 thông thoáng đối diện khu công viên lón nhất của dự án, gần trướng Nguyễn Văn Trỗi, tiện tích thì không thiếu thứ gi
- Giá : 16 Tỷ
- Diện tích : 5 x 22
- Pháp lý: sổ cty được giữ sổ, xây xong ra sổ tên riêng
- Kết cấu : xây dựng 1 ...
Chính chủ gửi bán lô biệt thự song lập ngang 12x21m khu dân cư đông thủ thiêm, btđ quận 2
6
25.2 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô biệt thự song lập ngang 12x21m khu dân cư Đông Thủ Thiêm, BTĐ quận 2.
- Diện tích đất: 252m². Ngang 12x21.
- Hướng tây tứ trạch.
- Giá bán: 100triệu/m² thương lượng anh chị thiện chí.
Liên hệ Linh LVCC.
Nhận ký gửi mua bán đất nền kdc Đông Thủ Thiêm quận 2.
Bán nền đất 4x20 đối diện chung cư dự án phú nhuận sông giồng, phường an phú q. 2 cũ.
6
12.4 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán nền đất đối diện chung cư dự án Phú Nhuận Sông Giồng, phường An Phú Q. 2 cũ.

Diện tích 4x20m xây dựng trệt 3 tầng, sân thượng, thuận tiện kinh doanh văn phòng, ở...

Giá bán 155tr/m².

Liên hệ Trần Quốc Duy .
Cần bán lô nền phố giá tốt khu dân cư đông thủ thiêm chỉ 11ty8 hướng đông nam
3
11.8 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Chính chủ cần tiền bán gấp lô 6x18 khu Đông Thủ Thiêm giá cực tốt chỉ 11TY8
- Hướng : Đông nam
- Diện tích : 6 x 18
- Pháp lý : Sổ cty xây xong hoàn công xong ra sổ cá nhân
- Kết cấu xây dựng : 1 trệt 2 Lầu + Áp Mái
Lh : MS MaI :
Nhận ký gởii mua bán nhà đất nhanh
Thực hiện hồ sơ chuyển nhượng miễn phí
Cần bán nền đất 80m2 dự án nam rạch chiếc quận 2 giá 12,7tỷ rẻ nhất da, pháp lý chuẩn sđỏ cá nhân
5
12.7 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán nền đất 80m² dự án Nam Rạch Chiếc Quận 2 liền kề dự án Lakeview City của Novaland và The Prive của Đất Xanh. Đối diện là dự án Senturia , khu vực đang phát triển sôi động nhất khu Đông TPHCM.
Giá 12,7tỷ rẻ nhất dự án hiện tại. Sổ hồng đầy đủ, có thể xây dựng nhà ngay.
Đất ngang 5m , dài 16m. hướng chánh Nam.
Liên hệ SĐT: để biết thêm chi tiết
Bán lô biệt thự mini (6x20) khu dân cử đông thủ thiêm giá chỉ 13ty4
3
13.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Chính chủ cần tiền nên cho ra nhanh lô nền (6x20) đường 59 khu dân cử Đông Thủ Thiêm giá rẻ nhất thị trướng chỉ 13 Tỷ 4
- Diện tích : 6 x20
- Hướng : Tây Nam
- Pháp lý : Sổ cty xây xong ra sổ tên riêng
- Kết cấu xây dựng : 1 trệt 2 Lầu ÁP Mái
Quý khách hang quan tâm liên hệ : Ms Mai
Nhận ký gởi mua bán nhanh nhà đất Đong Thủ Thiêm
Tư vấn pháp lý làm thủ tục chuyển nhượng miễn phí
Bán nền đất 5x22m mặt tiền đường 56 dự án đông thủ thiêm quận 2, gần đỗ xuân hợp  nguyễn duy trinh
6
16 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi Bán nền đất Nhà phố ngay mặt tiền đường 56, kết nối Đỗ Xuân Hợp - Nguyễn Duy Trinh, thuộc Khu dân cư Đông Thủ Thiêm Quận 2
Diện tích: 110m² (5x22m)
Hướng: Tây Bắc
GPXD: Trệt + 2 lầu + tum (sân thượng) + bán hầm.
Vị trí: Mặt tiền trục đường chính của dự án, đường 16m cả vỉa hè. Giao thông đông đúc, thuận tiện kinh doanh, mở văn phòng cty, mô hình Spa, CHDV,....
Giá bán: 16 tỷ
Liên ...
Bán lô góc biệt thự vị trí cực hiếm khu đông thủ thiêm chỉ ~99tr/m2
3
21 tỷ 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Bán lô góc vị trí thông thoáng khu Đông Thủ Thiêm cách mặt tiền 56 chỉ 20m giá rẻ hơn thị trường chỉ 99tr.
- Diện tích: 11 x 20m 215m².
- Giá: ~99tr/m².
- Hướng: Đông Bắc.
- Xây dựng: 1 trệt 2 lầu áp mái.
- Pháp lý: Sổ công ty được giữ sổ.
LH: Ms Mai - .
BĐS Trung Kiên 84 Đường 56 khu dân cư Đông Thủ Thiêm P. Bình Trưng, TPHCM.
Nhận ký gởi môi giới nhà đất tư vấn làm hồ sô miễn phí.
Chính chủ kẹt tiền ngân hàng cần bán gấp đất tại kdc thế kỷ 21 (đất chính chủ) dt 160m2 150tr/m2
5
24 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô Thế Kỉ 21 gần Sông Giồng Ông Tố sổ đỏ cá nhân gần uỷ ban TP. Thủ Đức.
- Lô diện tích: 8x20m, giá 150tr/m².

(Mọi chi tiết quý khách có thể liên hệ trực tiếp).
Văn phòng BDS: Thành Tâm Land.
MST: nơi cấp: Sở kế hoạch đầu tư HCM.
Địa chỉ: Đường D2, LK4 - 22 Saigon Mystery villas, P. Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức.
Phòng kinh doanh: (giám đốc kinh doanh dự án).
Website: thanhtamland.com
Bán đất dự án thủ đức house, phường an khánh tp hcm
5
43.48 tỷ 185 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bình An Riverside, P.Bình An, Quận 2, HCM

- Bán đất dự án Thủ Đức House, Phường An Khánh TP HCM.
- Diện tích: 10 x 18,5 m.
- Giá: 235tr/m².

Đầu tư BĐS Hồ Chí Minh.
Nhà phố, biệt thự, đất dự án.
Hotline: Hoàng Anh.
Website: Http://hungdongland.com
Address: 20 Đường 54, phường Bình TrưngTp. Tp. HCM.
Duy nhất 1 lô villas diện tích 300m2 view sông saigon compound mystery giá tốt nhất thị trường
8
85 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Văn phòng công ty đặt ngay dự án để thuận tiện mua bán và giao dịch.
Chủ kẹt tiền bán nhanh giảm 100 tỷ còn 85 tỷ khu compound Mystery Villas.
Giá chốt: 85 tỷ.
Mọi chi tiết quý khách có thể liên hệ trực tiếp:
Văn phòng BDS: Thành Tâm Land.
MST: , Nơi cấp: Sở kế hoạch đầu tư hcm.
Địa chỉ: Đường D2, LK4 - 22 Saigon Mystery Villas, P. Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức.
Phòng kinh doanh: (giám đốc kinh ...
Bán đất nền dự án giá siêu hời tại khu dân cư thế kỉ 21, 40,7 tỷ, 236,5 m2
5
40.7 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là khu đất nền dự án lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 236,5 m², dự án này không chỉ mang lại cơ hội đầu tư hấp dẫn mà còn là nơi an cư lý tưởng.

- Diện tích: 236,5 m²
- Giá: 40,7 tỷ VND
- Hướng cửa chính: Đông Bắc
- Chiều ngang mặt tiền: 11m
- Chiều rộng ...
Bán 2 nền đất kdc nam rạch chiếc an phú q2, sát ngay song hành
6
12.5 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán 2 nền KDC Nam Rạch Chiếc, An Phú, Quận 2.

Diện tích: 5x16m = 80m
Sổ đang vay bank, hỗ trợ rút sổ nhanh.
Giá bán: 12.5 tỷ TL.

- Khu vực dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện.
- Gần cao tốc, Mai Chí Thọ, kết nối trung tâm cực thuận tiện.
- Thích hợp xây nhà phố, đầu tư khai thác lâu dài.

Liên hệ
Bán lô đất biệt thự song lập 10x23m giá 155tr/m2 kdc thủ thiêm villa   0898 880 *** trường
5
35.65 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự KDC Thủ Thiêm Villa.
- Diện tích 10m x 23m đường 12m thông thoáng.

- QHXD biệt thự song lập: Hầm, trệt, 2 lầu, st.

- Chuyển nhượng sổ hồng và hợp đồng công ty ThuThiemGroup (CĐT).

- Giá bán 155 triệu/m².

- Quý Khách liên hệ: Trường.
- Văn phòng BĐS: Số 55 đường Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa (Shophouse A0.05 chung cư Thủ Thiêm Dragon).
- ...
Cần chuyển nhượng đất dự án đông thủ thiêm 6x18m giá đâu tư
5
Thỏa thuận 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: A. Phong (7 tin đăng)
cần bán đất dự án khu dân cư đông thủ thiêm
- DT 6x18m
- Hướng tấy bắc.
- Kết cấu xd 1tr 2 tầng áp mái.
- Vị trí đẹp.
- Pháp lý An toàn
Bán đất lô góc 2 mặt tiền đường dự án thủ thiêm villa phường cát lái
3
44.1 tỷ 275 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán đất lô góc 2 mặt tiền đường dự án Thủ Thiêm Villa phường Cát Lái.

Diện tích đất 14x20.

QHXD: Hầm, 3 lầu, sân thượng.

Giá bán 160 tr/m².

Pháp lý: Sổ hồng công ty Thủ Thiêm, xây dựng hoàn công ra sổ cá nhân.

Liên hệ Trần Quốc Duy biết thêm thông tin nhưng lô đất đang bán trong dự án.
Bán đất nền dự án 20 tỷ, 102.5m2 tại khu dân cư thế kỉ 21, p thạnh mỹ lợi, q2
3
20 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) siêu hot, giá chỉ 20 tỷ VND cho diện tích 102.5m². Mặt tiền rộng 5m, cực phù hợp cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.

Khu vực xung quanh:
- Bệnh viện Lê Văn Thịnh
- Công viên Lê Hữu Kiều
- Trường mầm non quốc tế Global Ecokids - The CBD
- Siêu thị Bách Hóa Xanh Lê Văn ...
Từ 100 tới 120 của 352

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh