Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp lô đất 8x20m hướng tây bắc chỉ 65 tr/m2, thích hợp đầu tư sinh lời.  0949 133 ***
4
10.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Lô đất đẹp tìm chủ mới.

- Diện tích: 8x20m (160m²).
- Hướng Tây Bắc, đường thông suốt 12m.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Giá bán: 65 tr/m².

* Xem thêm nhiếu sản phẩm khác tại web: Https://datcatlai.com/

Quý khách có nhu cầu phù hợp xin LH: Cường (Call/zalo) am hiểu thị trường, tư vấn nhiệt tình.
Uy tín - Chuyên nghiệp.

Văn phòng BĐS Liên Thăng Long ngay trung tâm KDC Cát Lái.
Số 184 Đường ...
Hùng cát lái  bán lô kdc ninh giang, dt 85m2, giá 6.8 tỷ, có móng sẵn trị giá 200 tr, có sh
3
6.8 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Ninh Giang, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô đất KDC Ninh Giang Cát Lái, diện tích: 5x17m (85m²), vị trí đẹp gần sát ngã tư, giá bán 6.8 tỷ.

- Đất có sẵn móng trị giá 200 triệu, có sổ hồng công ty giao cho khách giữ.

- Hướng Đông Bắc, Đông Nam

- Mặt tiền đường rộng 12m.

- Xây dựng theo mẫu công ty, chừa trước 3m, chừa sau 2m, kết cấu: 1 trệt 3 lầu, sang tên hợp đồng mua bán, không ép xây dựng,..

Liên hệ xem đất: (Hùng Cát Lái).
Bán lô đất xây dựng villa,dt 10*24 , qhxd hầm và 4 lầu,pháp lý chuẩn, khu villa thủ thiêm,tthc q2
5
38.88 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Mô tả khái quát:

- Diện tích :10*24 = 240m²
- Vị trí: dự án Villa Thủ Thiêm, phường Thạnh Mỹ Lợi, TTHC Quận 2 ( nay Tp. Thủ Đức )
- Ưu điểm: sát công viên Hồ Sinh Thái, gần sân tenis, quán cafe, winmart, cây xanh thoáng mát, sát sông Sài Gòn, an ninh 24/24 cạnh TTHC Quận 2,.
- Qhxd: xây dựng mẫu tự do, hầm +3 lầu
Xung quanh biệt thự, nhà phố cao cấp , hàng xóm là các sếp lớn ,.
- Pháp lý: Mua ...
Bán đất khu nam rạch chiếc ngay song hành, liền kề lake view global, diện tích 80m2  0915 698 ***
13
12.7 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Nền đẹp khu Nam Rạch Chiếc, An Phú, Quận 2.
Liền kề khu đô thị: Lake View City, The Global City. Ngay đường Song Hành cao tốc Long Thành Dầu Giây,... 5 phút di chuyển đến Mai Chí Thọ.
Diện tích: 80m² (5m x 16m).
Xây dựng: 1 trệt - 3 lầu.
Sổ cá nhân mua bán sang tên ngay.
Giá từ 12,7 tỷ tùy lô.
Liên hệ: .
Em nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Bán nền lô góc huy hoàng lô a38 diện tích 142,5m2 giá 260 tr/m2,  0915 698 ***
4
37.05 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nền góc A38 Huy Hoàng, KDC Huy Hoàng, P. Cát Lái (TML - Q2).
Diện tích: 142,5m² (7,75m x 20m).
Hướng: Đông Bắc.
Pháp lý: SHR.
Chỉ tiêu XD: Hầm, trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng. DTS ~600m.
Vị trí lô góc 2 mặt thoáng, khu dân cư đang được xây dựng nhiều toà nhà văn phòng và CHDV.
Giá: 260 tr/m².
LH .
Em nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Đất nền dự án phú nhuận 1,2 ở thạnh mỹ lợi, q2, 20,1 tỷ, 129,5m2 chính chủ hot!
3
20.1 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), đất nền dự án này cực chất với diện tích 129,5m², giá chỉ 20,1 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, an tâm đầu tư.
+ Mặt tiền rộng 7m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Phong thủy tốt, dễ dàng thu hút tài lộc.
+ Khu dân cư sôi động, môi trường sống lý tưởng.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Phạm ...
Bán dn tại khu dân cư thạnh mỹ lợi, 12 tỷ vnd, 87.5m2, mặt tiền 5m
4
12 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án siêu hot ở Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ, với diện tích 87.5m², giá chỉ 12 tỷ VND.
Mặt tiền 5m cực đẹp, rất phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng sẵn sàng.
Phong thủy tốt cho những ai muốn an cư lạc nghiệp.
Thiết kế thoáng mát, không gian sống lý tưởng cho gia đình trẻ.
Cơ hội hiếm có để sở hữu ...
Bán dn tại khu dân cư thủ thiêm villa, 26,4 tỷ, 160m2 view đẹp hàng hot
3
26.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), DN trong Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa đang chờ chủ mới! Với diện tích 160m², giá chỉ 26,4 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm. Khu đất này có mặt tiền rộng 8m, cực kỳ phù hợp cho những ai muốn kinh doanh hoặc xây dựng một ngôi nhà đẹp. Pháp lý đầy đủ giúp mọi thứ ...
T5/2026 huy hoàng, phú nhuận, thế kỷ, viila thủ thiêm, tuổi trẻ dt 5x20m, 8x20m 15x20m giá đầu tư
4
23.2 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhiều lô đất dự án Huy Hoàng, Phú Nhuận, Thế Kỷ, Viila Thủ Thiêm, Tuổi Trẻ, phường Thạnh Mỹ Lợi (nay là Phường Cát Lái). Vị trí ngay Đảo Kim Cương (Q. 2 cũ) mặt sông SG, vị trí đẹp, giá trị thanh khoản tốt, đã có sổ đỏ sang tên cá nhân.

Khu 1 Thạnh Mỹ Lợi.
* . Bán đất mặt tiền đường số(khu 1)phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích 100m² (5m x 20m).
- Hướng Tây Nam.
- Sổ đỏ cá nhân.
- Giá ...
Bán đất nền thạnh mỹ lợi, quận 2, 160m2(8*20m), lốc i, gần sông sài gòn, sổ cá nhân, xây 7 lầu
4
46.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ nhờ gửi bán lô đất nền khu trung tâm hành chính Tp Thủ Đức, Thạnh Mỹ Lợi.
- Diện tích: 8*20m = 160m².
- Quy hoạch XD: 1 Hầm + 6 lầu.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Vị trí ngay khu trung tâm Tp Thủ Đức, Thạnh Mỹ Lợi, gần sông Sài Gòn, gần ngay đường Tạ Hiện, tiện ích xung quanh: Siêu thị, khách sạn, nhà hàng, quán hát, ngân hàng, phòng công chứng, khu thể thao, hồ bơi... Đầy đủ.
* Giá ...
Bán siêu phẩm tạ hiện 8x18m hầm 7 tầng đường 25m, giá 85 tỷ, 0915 698 ***
8
85 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Diện tích 144m² (8x18m).
Kết cấu: Đất trống - chỉ tiêu xây dựng hầm - 7 tầng nổi như căn OCB cạnh bên.
Vị trí đối diện căn Hộ cao cấp One Verandah, khu vực tập trung nhiều tòa nhà ngân hàng, nhận diện thương hiệu, đường trước nhà 22m có vía hè 3m.
Gân sông Trân Quý Kiên, UBND TP Thú Đức.
Giá:85 tỷ.
LH .
Em nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Biến động 62tr/m2 chốt ngay 7x26m song song trục 711
3
11.28 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chủ mới báo giá mới rất thấp 62tr/m².
Mức tài chính rất dễ đầu tư cũng phù hợp với khách ở.
Cách dãy nhà hiện hữu 5 lô.
Sổ hồng sẵn, xây dựng ngay.
Có bảo vệ nhà bên cạnh an ninh tuyệt đối.
Gọi em ngay nhận vị trí chính xác lô đất/
Ngoài ra em còn bán hơn 20 lô đất khu dân cư Đại Học Bách Khoa đầy đủ kích thước, mức tài chính.
Bán lô đất xây cao tầng khu huy hoàng, thạnh mỹ lợi q2. dt 160m2, giá 38,4 tỷ
3
38.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất xây hầm 6 tầng Đường số 56, Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức.
Diện tích: 8m x 20m = DTCN 160m².
Kết cấu: Đất trống.
Giá chốt bán: 38,4 tỷ (240 triệu/m²).
Pháp lý: SHCN.
Ghi chú: CTXD mới: Hầm + 6 tầng.
Khu dân cư đồng bộ, đặt biệt xây cao tầng thích hợp làm văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ cho thuê.
Bán đất nền dự án nam rạch chiếc (10ha). hưởng trọn the global city. dt 100m2. giá siêu rẻ!
5
20.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Đất nền dự án Nam Rạch Chiếc The Global City tại Đường Số 8 (16m), P. An Phú, Q2, HCM đang chờ đón chủ nhân mới. Khu đô thị rộng lớn với thiết kế hiện đại và nhiều tiện ích, rất phù hợp cho việc đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm trong tương lai.

Giá: 205 triệu/m².
Diện tích: 100m² (5 * 20m).
Pháp lý sổ đỏ.
Phong thủy tốt.

Dự án có nhiều tiện ích nội khu hấp dẫn như:
- Sân golf 18 lỗ.
- Công viên và hồ ...
Bán nền đất nhà phố mặt tiền đường 57 đông thủ thiêm, liền kế lake view, 108m2 giá 12.5 tỷ
13
12.5 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nền đất nhà phố mặt tiền đường 56 (20m) Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2.
- Diện tích: 6 x 18
- Hướng: Đông Nam.
- Đường trước nhà: 12m
- Xây dựng theo mẫu: 1. Ham 1 trệt 3 lầu.
- Pháp lý: Xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
- Gía: 12.5 tỷ
- Liên hệ: Gia Long.
Xem thêm tại: Https://nhadatgialong.vn/khu-dan-cu-dong-thu-thiem-binh-trung-dong-quan-2/
Cần bán lô đất mặt tiền đường đôi công viên rộng 48m tại cát lái quận 2.dt 5x20m (100m2)giá 85tr/m2
10
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường Đại Học Quản lý Công Nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Đường đôi công viên rộng 48m. Vị trí đẹp.

- Diện tích: 5m x20m = 100m².
- Giá 85 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Trân trọng!
Giảm ngay 3 tỷ cho nền đất biệt thự đối diện công viên khu đô thị an phú  an khánh
4
37.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự đường Số 29 KĐT An Phú - An Khánh (Q2), TP HCM.

- DT: 160m² (8m x 20m).
- Hướng: Đông.
- Pháp lý: SHR.
- Đường trước nhà 12m, thông thoáng, viee công viên trước nhà.
- Vị trí: Gần Cao Đức Lân, trước nhà là công viên của Khu dân cư, kết nối nhanh về trung tâm SG.

- Giá bán: 37,5 tỷ (giá cũ 40 tỷ).

Lh Mr. Thanh: .
Bán đất nền cư 10 mẫu  bình trưng đông. trục đường chính 20m  ở  đầu tư  kd vp
7
15.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án nằm ở vị trí đắc địa tại Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh.
Diện tích 100m², ngang 5m. Mặt tiền đường rộng 20 m thuận tiện cho việc xây dựng ở, kinh doanh và đầu tư.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng.
Giá bán nhanh 15,5 tỷ VND, rất hợp lý cho một vị trí như vậy.

+ Đường vào rộng rãi, phù hợp cho ô tô.
+ Trục đường 20 m, lý tưởng cho việc kinh doanh.
+ Pháp lý ...
Chủ bán nhanh lô đất ngang 6m hiếm có ở khu 1 thạnh mỹ lợi
7
14.1 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất ngang 6m khu 1 Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- DT: 105m² (6m x 17,5m).
- Hướng: Tây Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 4 lầu.
- Vị trí Cách UBND TP Thủ Đức 500m. Cách 300m Chung Cư Novaland đang hoàn thiện tương lai nhiều tiện ích.
- Giá chỉ: 14,1 tỷ (Bớt lộc) [ 135tr/m².
Ngoài ra, hiện tại còn các nền size diện tích khác đáp ứng nhu cầu của quý khách.
LH - ...
Bán đất huy hoàng mặt tiền đường tạ hiện rộng 25 mét, dt 8x20m, xây dựng được hầm + 7 tầng
5
72 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Bán đất Dự án Huy Hoàng, nằm trên đường Tạ Hiện, Phường Cát Lái (cũ là P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2), TP. HCM.

Vị trí đắc địa cách trung tâm hành chính công 50m, sông Sài Gòn 300m.

DT: 820m (Tổng 160 m²)
Xây dựng: Hầm, 7 tầng phù hợp làm toà nhà văn phòng.
Pháp lý: Sổ hồng
Giá 450 triệu/m²

Liên hệ:
Từ 80 tới 100 của 352

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh