Đất Biệt Thự, Dự ÁnHồ Chí MinhQuận 2P. An Phú
Bán đất biệt thự, dự án tại Phường An Phú, Quận 2 diện tích lớn hơn 70 m²
An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM
- Khu vực chỉ còn duy nhất 1 nền có diện tích 20x20m đang chào bán.
- Diện tích 20x20m vuông vức, không lỗi phong thuỷ.
- Pháp lý sổ hồng trao tay.
- CT XD: Hầm 4 tầng.
- Giá bán nhanh: 260 triệu /m² thương lượng chính chủ.
An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM
- diện tích 10x20 vuông vứt
- giá 200tr/m2
- vị trí gần Lương Đình Của , trung tài chính mới thủ thiêm , tiềm năng tăng giá lớn
Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM
DT: 177.6 m² nở hậu hướng Nam.
Giá bán 177tr/ m².
LH: A. Hải.
Đường Cao Đức Lân, P.An Phú, Quận 2, HCM
Thông số: 8 x 16m (CN 128m²). Đường nhựa 14m, vỉa hè rộng 3m thông thoáng.
Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới. Hướng Tây Bắc.
Xây dựng: Hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng. View công viên nội khu mát mẻ.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
Giá sập hầm: 23 tỷ
Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM
Chính chủ gửi bán lô đất mặt tiền đường Số 52 KDC Văn Minh P. Bình Trưng (An Phú - Q2).
Diện tích: 104,4m (5,8m x 18m).
Hướng: Đông Nam.
Pháp lý: SHR.
Vị trí Đường Số 52 gần với 8 Block Chung Cư Sun Avenue, là trục đường thông kết nối đến Trung Tâm Thủ Thiêm chỉ 5 phút di chuyển.
Giá bán: 210 tr/m².
Lh Mr Nguyện: .
An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM
Khuôn đất trong khu đô Thị An Phú - An Khánh, Quy hoạch đẹp, tiện nghi.
- DT: 8x16m (vuông vức).
- CTXD: 1 hầm + 3 tầng.
- Công viên thoáng mát.
- Giá: 20.5 tỷ.
Call (Quốc Anh).
Chuyên BĐS giá tốt tại Quận 2.
Trân trọng!
Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM
- Diện tích: Ngang 12,2m x 18m 200m².
- Vị trí: KDC Văn Minh cao cấp dân trí cao - Mặt tiền Thân Văn Nhiếp - view trực diện sông và công viên siêu đẹp.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ.
- Hiện trạng: Đất trống.
- CTXD: Hầm 4 tầng - Chiều cao 16m.
- Giá bán 45,5 tỷ giảm chốt 41 tỷ - Tốt nhất ...
Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM
LÔ M: 80m² (5x16m), sổ hồng riêng, đường 16m có lề rộng.
Và còn nhiều lô vị trí đẹp giá tốt khác, vui lòng liên hệ để trao đổi thêm ạ
Vị trí vàng: Đối diện Global City, liền kề LakeView City, Senturia, The Privé.
Khu dân cư hiện hữu, kết nối nhanh Xa Lộ Hà Nội, Mai Chí Thọ, cao tốc Long Thành - ...
An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM
- DT: 160m (8m x 20m).
- Hướng: Đông.
- Pháp lý: SHR.
- Đường trước nhà 12m, thông thoáng, view công viên trước nhà.
- Vị trí: Gần Cao Đức Lân, trước nhà là công viên của Khu dân cư, kết nối nhanh về trung tâm SG.
- Giá bán: 37.5 tỷ TL (giá cũ 40 tỷ).
Liên hệ: Mr. Nguyện.
Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM
Liền kề khu đô thị: Lake View City, The Global City. Ngay đường Song Hành cao tốc Long Thành Dầu Giây,... 5 phút di chuyển đến Mai Chí Thọ.
Diện tích: 80m² (5m x 16m).
Xây dựng: 1 trệt - 3 lầu.
Sổ cá nhân mua bán sang tên ngay.
Giá từ 12,7 tỷ tùy lô.
Liên hệ: .
Em nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM
Giá: 205 triệu/m².
Diện tích: 100m² (5 * 20m).
Pháp lý sổ đỏ.
Phong thủy tốt.
Dự án có nhiều tiện ích nội khu hấp dẫn như:
- Sân golf 18 lỗ.
- Công viên và hồ ...
An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM
- DT: 160m² (8m x 20m).
- Hướng: Đông.
- Pháp lý: SHR.
- Đường trước nhà 12m, thông thoáng, viee công viên trước nhà.
- Giá bán: 37,5 tỷ (giá cũ 40 tỷ).
Lh Mr. Thanh: .
Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM
Khu nhà phố duy nhất nằm cạnh các Dự án hàng hiệu: Senturia Tiến Phước, Prive Đất Xanh, LakeView, The Global City, vv.
- DT: 80m² (5m x 16m).
- Hướng: Bắc.
- Chỉ tiêu XD: Trệt + 3 lầu.
- Giá: 12,250 tỷ bớt chút lộc.
Liên hệ ngay Mr. Thanh: .
Xin cảm ơn!
Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM
Diện tích 4x20m xây dựng trệt 3 tầng, sân thượng, thuận tiện kinh doanh văn phòng, ở...
Giá bán 155tr/m².
Liên hệ Trần Quốc Duy .
Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM
Giá 12,7tỷ rẻ nhất dự án hiện tại. Sổ hồng đầy đủ, có thể xây dựng nhà ngay.
Đất ngang 5m , dài 16m. hướng chánh Nam.