Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Gấp! chỉ 30.5 tỷ bán nhanh đất góc 2 mt thân văn nhiếp, p. an phú, q.2 dt6x20(115m2) ctxd h 4 tầng
3
30.5 tỷ 115 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán gấp đất góc 2 Mặt Tiền Tại KDC Văn Minh, P. An Phú, Q.2

1. Vị trí: Nằm tại góc 2 mặt tiền đường Thân Văn Nhiếp, P. An Phú, Q.2
2. Diện tích: 6x20 công nhận đủ 115m2
3. Kết Cấu: Đất trống thuận tiện xây dựng mới
4. Pháp lý: Sổ hồng sẵn sàng công chứng
5. Giá bán: 30.5 Tỷ

Cảm ơn quý anh chị đã đọc tin, để biết thêm chi tiết & hỗ trợ làm việc trực tiếp với chủ liên hệ ngay em ...
Đất huy hoàng 8x20m đường 12m ngay trương văn bang  275tr/m2
5
44 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Huy Hoàng đường 12m ngay Trương Văn Bang - trung tâm thành phố Thủ Đức.
- Diện tích 8x20m.
- CTXD: Hầm 6 tầng.
- Giá bán 275tr/m².
Còn 1 lô duy nhất giá tốt mặt tiền 56 khu đông thủ thiêm giá tốt chỉ 22tỷ7 (176m2)
3
22.7 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (20 tin đăng)
Chính chủ cần bán lô G Khu dân cư Đông Thủ Thiêm ngay góc Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp.
- Vị trí: Lô G ngay mặt tiền đường 56 thuận tiện Kinh doanh mua bán.
- Diện tích: 8 x 22.
- Giá: 22tỷ7.
- Hướng: Đông Nam.
- Pháp lý: Sổ cty, được giữ sổ.
Chỉ 200 triệu/m2 sở hữu đất 10x20 tại khu đô thị an phú an khánh q2
3
40 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán nhanh nền đất biệt thự KĐT An Phú An Khánh - Quận 2
- diện tích 10x20 vuông vứt
- giá 200tr/m2
- vị trí gần Lương Đình Của , trung tài chính mới thủ thiêm , tiềm năng tăng giá lớn
Chính chủ gởi bán lô góc biệt thự khu đông thủ thiêm vị trí đẹp giá tốt chỉ ~98tr/m2
3
21 tỷ 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (20 tin đăng)
Bán lô biệt thự góc 2 mặt tiền khu Đông Thủ Thiêm giá chỉ ~98tr/m².
Khu dân cư Đông Thủ Thiêm nằm ngay góc đường huyết mạch Nguyễn Duy Trinh và Đõ Xuân Hợp.
Liền kề các dự án siêu đẹp của TP Thủ Đức như: Lakeview, The GLobal City, The Vernica.
Tiện ích thì không thiếu thứ gì: Cạnh bên là chợ Tân Lâp đã có sẵn, trường cấp 1 Nguyễn Văn Trỗi nằm ngay trong dự án không phải đi đâu xa, siêu thị Bách ...
Bán lô đất da văn minh. khu dân cư mới sinh động. năng lượng sống phát triển cho tương lai
3
31.44 tỷ 177 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán lô đất đẹp khu dân cư Văn Minh, vị trí thuận lợi cho giao thông đi các nơi tiện lợi.
DT: 177.6 m² nở hậu hướng Nam.
Giá bán 177tr/ m².
LH: A. Hải.
Khan hiếm! chỉ 23 tỷ có ngay đất khu cao đức lân  an phú an khánh q2  ngang 8m bề thế
3
23 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Cao Đức Lân, P.An Phú, Quận 2, HCM

Vị trí: Nhánh Nguyễn Hoàng thông Lương Định Của & Công viên Cao Đức Lân, Q2.

Thông số: 8 x 16m (CN 128m²). Đường nhựa 14m, vỉa hè rộng 3m thông thoáng.

Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới. Hướng Tây Bắc.

Xây dựng: Hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng. View công viên nội khu mát mẻ.

Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.

Giá sập hầm: 23 tỷ
Giỏ hàng chuyển nhượng đất nền thủ thiêm villa  cập nhật mới nhất tháng 05/2026 hotline 0898 880 ***
8
24 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giỏ hàng chuyển nhượng dự án Thủ Thiêm Villa - Thạnh Mỹ Lợi, Q2
Chính chủ ký gửi bán nhanh. Hotline Trường.

Diện tích đa dạng:
Nhà phố liền kề: 8x20m, 8x22m, 8x23m.
Biệt thự song lập: 10x20m, 10x23m, 10x24m, 12x27m.
Biệt thự đơn lập: 12x20m, 14x20m, 14x23m, 13x27m.

Đơn giá chỉ từ 150 triệu/m2
Pháp lý: chuyển nhượng sổ hồng và hợp đồng CĐT ThuThiemGroup, xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân từng nền ...
Bán lô b25  dự án đông thủ thiêm  p. bình trưng đông  bán 98tr/m2
4
21.12 tỷ 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán lô B25 - dự án Đông Thủ Thiêm - P. Bình Trưng Đông - Quận 2.
DT: 215.5m² (ngang 11 x 20m).
Đường 12m, hướng: Đông Bắc.
Bán 98tr/m².
LH .
Giảm 2 tỷ! nền dãy a1x thế kỉ 21 giá 155 tr/m2, dt 160m2 giá 24.8 tỷ phù hợp xây ở và văn phòng
4
24.8 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giảm 2 tỷ bán nhanh!
Siêu đẹp - Siêu rẻ - Siêu chất lượng.
Bán đất KDC Thế Kỉ 21, Quận 2.
- Diện tích 160m² (8m x 20m)
- Kết cấu đất trống
- Hướng Đông Bắc
- Chỉ tiêu xây dựng : Hầm- trệt- 2 lầu, sân thượng ( không lỗi phong thuỷ)
Giá 24 tỷ 8 (155tr/m²)
LH Quỳnh Nhi
Quỳnh Nhi cảm ơn anh chị đã đọc tin ạ.
Bán đất phú nhuận đường 25m lâm quang ky dt 7x19m giá 240tr/m2
4
31.92 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Phú Nhuận TML TpHCM
DT 7x19m giá 240tr/m2
Sổ đỏ cá nhân.
Liên hệ: Thương.
Hàng siêu hiếm 1 lô duy nhất ở đường số 52, kdc văn minh, dt 104.4m2 (5.8x18) giá bán210 tr/m2
4
22 tỷ 104 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Hàng hiếm 1 lô duy nhất.

Chính chủ gửi bán lô đất mặt tiền đường Số 52 KDC Văn Minh P. Bình Trưng (An Phú - Q2).

Diện tích: 104,4m (5,8m x 18m).
Hướng: Đông Nam.
Pháp lý: SHR.
Vị trí Đường Số 52 gần với 8 Block Chung Cư Sun Avenue, là trục đường thông kết nối đến Trung Tâm Thủ Thiêm chỉ 5 phút di chuyển.

Giá bán: 210 tr/m².

Lh Mr Nguyện: .
Bán dn tại khu dân cư phú nhuận 1,2 giá ưu đãi 20,1 tỷ, 129,5 m2
3
20.1 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án chất lượng tại Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), phù hợp cho những ai muốn đầu tư lâu dài. Khu dân cư Phú Nhuận 1,2 mang lại không gian sống hiện đại, tiện nghi với diện tích 129,5 m², chiều ngang mặt tiền 7m, lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.

- Giá: 20,1 tỷ VND
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn ...
Bán dn tại khu dân cư thủ thiêm villa, 24,8 tỷ, 160m2, siêu hot!
3
24.8 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm đất nền chất lượng. Diện tích 160m² với mặt tiền rộng 8m, cực kỳ lý tưởng cho việc kinh doanh hay xây dựng tổ ấm mơ ước. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch. Giá bán chỉ 24,8 tỷ VND, quá xịn cho một vị trí đẹp như vậy!

Khu vực xung quanh:
+ Gần bệnh ...
Cần bán khuôn đất mt đường trần lựu. dt 8x16m  gp 1h + 3t  giá bán nhanh 20.5 tỷ
3
20.5 tỷ 128 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán khuôn đất MT đường Trần Lựu. DT 8x16m - CTXD 1H + 3T - giá bán nhanh 20.5 tỷ.
Khuôn đất trong khu đô Thị An Phú - An Khánh, Quy hoạch đẹp, tiện nghi.
- DT: 8x16m (vuông vức).
- CTXD: 1 hầm + 3 tầng.
- Công viên thoáng mát.
- Giá: 20.5 tỷ.
Call (Quốc Anh).
Chuyên BĐS giá tốt tại Quận 2.
Trân trọng!
Siêu phẩm! bán đất mặt tiền thân văn nhiếp  view sông  12.2x18m  hầm 4 tầng  giá chốt 41 tỷ
5
41 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Siêu Phẩm! Bán đất mặt tiền Thân Văn Nhiếp - View Sông - 12.2X18m - Hầm 4 tầng - giá chỉ 41 tỷ.

- Diện tích: Ngang 12,2m x 18m 200m².

- Vị trí: KDC Văn Minh cao cấp dân trí cao - Mặt tiền Thân Văn Nhiếp - view trực diện sông và công viên siêu đẹp.

- Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ.

- Hiện trạng: Đất trống.

- CTXD: Hầm 4 tầng - Chiều cao 16m.

- Giá bán 45,5 tỷ giảm chốt 41 tỷ - Tốt nhất ...
Hàng độc quyền suất nội bộ công ty bán gấp lô đất saigon mystery villas đảo kim cương q2
13
28 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Giá chỉ 200tr/m². Văn phòng BDS Thành Tâm Land đặt ngay trong dự án để tiện hỗ trợ quý khách tốt hơn thông tin chính xác về giá, vị trí thực tế và hỗ trợ xem thực tế tại dự án.

- Giao dịch giá trị lớn cần sự an toàn, thông tin minh bạch.
- Kiểm tra pháp lý, công nợ trước khi khách hàng quyết định.
- Giá cả cạnh tranh.
- Mua bán, cho thuê, quản lý tài sản miễn phí.
- Tài sản không bị tranh ...
Độc quyền bán lô đất sổ đỏ khu huy hoàng giá tốt thanh mỹ lợi q2 (cũ), dt 160m2 giá 250tr/m2
5
41.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Thành Tâm Land chuyên đất nền Thạnh Mỹ Lợi Q2 giá cạnh tranh nhất khu vực.
Dự án Huy Hoàng.
Lô đất nền sổ đỏ độc quyền phân phối.
- Lô 8x20m giá 260tr/m² gần sông Saigon.

Quý khách có thể đến văn phòng BDS: Thành Tâm Land.
Địa chỉ: Đường D2, khu Saigon Mystery Villas, P. Bình Trưng Tây Q2, TP. Thủ Đức.
MST: , Nơi cấp: Sở kế hoạch và đầu tư.
Hotline: (giám đốc kinh doanh).
Bán dn đẹp ở kdc thế kỉ 21, 41,4 tỷ, 236,5m2, mặt tiền 11m
3
41.4 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) là mảnh đất nền dự án cực chất, phù hợp cho ai muốn đầu tư hay xây dựng nhà ở. Với diện tích 236,5m², giá chỉ 41,4 tỷ VND, mặt tiền rộng 11m, rất thích hợp cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà phố.

Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại và người ...
Bán đất dự án huy hoàng quận 2, vị trí nền đất đường số 56 tml, 8x20, giá 41 tỷ 600 triệu
3
41.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất dự án Huy Hoàng quận 2, vị trí nền đất số 29 đường số 56 TML, phường Cát Lái, TP Hồ Chí Minh.

- Diện tích (8m x 20m).
- Hướng: Đông Nam.
- Pháp lý: sổ đỏ cá nhân.
- Vị trí đẹp ngay góc ngã tư đường số 55 TML và đường số 56 TML, sát công viên nội bộ, gần đường Trương Văn Bang, Tạ Hiện.
- Quy cách xây dựng 7 tầng chiều cao 20m, kết cấu gồm: Hầm + trệt + lửng + 3 lầu + sân thượng.
- ...
Từ 0 tới 20 của 146

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Quận 2 Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Quận 2 tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 2. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.