Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán gấp lô đất sát cụm trường học các cấp tại cát lái.quận 2.dt 5x20m(100m2) giá 70 tr/m2.
5
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ kẹt tiền cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân. Xây dựng mẫu tự do, không quy định thời gian xây.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 5x20m =100m²
-.Giá 70 tr/m².

- Liên hệ xem đất : ( Thể 24/7 )
- Trân trọng!
Bán đất sổ đỏ cá nhân tại kdc cát lái.q2.sát trường đại học umt.dt 7x20m (140m2).giá 65 tr/m2.
6
9.1 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học Quản lý Công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn

- Diện tích: 7m x20m = 140m².
- Giá 65 tr/m².

- Liên hệ xem đất : ( Thể 24/7 )
Bán gấp lô đất đường đôi công viên rộng 48m.tại cát lái.quận 2.dt 5x20m (100m2 ) giá 85 trm2
5
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường Đại Học Quản lý Công Nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Đường đôi công viên rộng 48m. Vị trí đẹp.

- Diện tích: 5m x20m = 100m².
- Giá 85 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Trân trọng!
Duy nhất 1 nền sổ cá nhân dt 8x22m khu dc đông thủ thiêm, btđ xd hầm 4 tầng giá 18,5 tỷ
4
18.5 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Duy nhất bán nhanh 1 nền sót lại có sổ cá nhân Dt 8x22m khu DC Đông Thủ Thiêm, BTĐ XD Hầm 4 tầng giá 18,5 tỷ
- Vị trí đẹp, khu dân cư hiện hữu, đồng bộ cao cấp, đường rộng gần sông nên cực kỳ mát mẻ.
- Nền đất hiếm còn sót lại, có sổ cá nhân pháp lý chuẩn sang tên ngay
- Diện tích: 8x22m vuông vức
- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 4 tầng
- Đoạn kết nối từ đường Nguyễn Duy ...
Bán đất diện tích 5x18m mặt tiền đường trương gia mô, đường rộng 40m khu dân cư số 1
3
15.21 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán đất mặt tiền đường Trương Gia Mô đường rộng 40m khu dân cư số 1, Phường Cát Lái.

Diện tích 5x18m.

Giá 169tr/m².

Liên hệ Trần Quốc Duy biết thêm thông tin.
Cần bán đất khu thạnh mỹ lợi ngay tthc cũ quận2 vị trí đẹp gần khu tttm giá 125tr/m2
3
18 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán nhiều lô đất dự án khu Thạnh Mỹ Lợi, ngay TTHC, sát sông Sài Gòn, Đảo Kim Cương, quận 2, vị trí đẹp gần khu thương mại, khu vực tiện để ở, kinh doanh và đầu tư, tất cả lô đất đều có sổ đỏ.

Lô C DT 5x20m đường 12m hướng ĐN đối diện CV, sổ đỏ giá 205 tr/m².

Lô F DT 5x20 m đường 20m giá 340 tr/m².

Lô F cặp dt 10x20m giá 389tr/m² đường 20m xây dựng hầm 7 tầng.

Lô O DT 8x20m gần sông giá ...
Cần bán đất nền dự án khu 50ha cát lái khu dân cư đông đúc đầy đủ tiện ích vị trí đẹp giá 65tr/m2
3
6.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán đất dự án khu dân cư 153ha Cát Lái, P. Cát Lái, (Q2 cũ), TP Thủ Đức.

DT 6x20m giá 75 tr/m².

DT 7x20m, gần trường đại học, UMT, sổ đỏ cá nhân, giá 63 tr/m².

DT 5x22m, đường 12m, sổ đỏ giá 64 tr/m².

DT 7x17m, hợp đồng sang tên giá 66 tr/m².

Lô DT 8x20m đường 24m giá 90 tr/m².

Lô đường 48m TĐC DT 9x20m giá 72tr/m².

Lô đg 12m DT 5x20m giá 70tr/m².

Lô đường 12m DT 8x20m giá ...
Bán lô b25  dự án đông thủ thiêm  p. bình trưng đông  bán 98tr/m2
4
21.12 tỷ 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán lô B25 - dự án Đông Thủ Thiêm - P. Bình Trưng Đông - Quận 2.
DT: 215.5m² (ngang 11 x 20m).
Đường 12m, hướng: Đông Bắc.
Bán 98tr/m².
LH .
Hot! chủ cần bán lô đất mặt tiền đường 24m  shr dt 160m2, kdc cát lái, tp. hcm giá 85tr/m2!
5
13.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

* Lô đất thuộc KDC Cát Lái:
- Lô C2-03.
- Diện tích 8x20m.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Đường 24m trải nhựa, điện nước âm.
- Hướng Tây Bắc.
- Giá chốt 85tr/m².

- Khu dân cư hiện hữu với nhiều tiện ích trường cấp 1,2, mầm non, trường đại học UMT, siêu thị, chợ sân thể thao, cách trung tâm Q. 1 10km đi xe.

AC có nhu cầu mua và tư vấn liên hệ em Hải
Bán lô đất dự án kdc số 1 thạnh mỹ lợi dt 100m giá tốt  0916 754 ***
3
13 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh lô tại khu 1, Thạnh Mỹ Lợi Q2, vị trí sát chợ Thạnh Mỹ Lợi đường thông không lỗi phong thủy.
Ngang 5 x20 .
Sổ đỏ cá nhân.
Không bị lỗi phong thủy.
Bao đẹp.
Giá bán: Chỉ 13 tỷ.
Liên hệ: .
Giảm 2 tỷ! nền dãy a1x thế kỉ 21 giá 155 tr/m2, dt 160m2 giá 24.8 tỷ phù hợp xây ở và văn phòng
4
24.8 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giảm 2 tỷ bán nhanh!
Siêu đẹp - Siêu rẻ - Siêu chất lượng.
Bán đất KDC Thế Kỉ 21, Quận 2.
- Diện tích 160m² (8m x 20m)
- Kết cấu đất trống
- Hướng Đông Bắc
- Chỉ tiêu xây dựng : Hầm- trệt- 2 lầu, sân thượng ( không lỗi phong thuỷ)
Giá 24 tỷ 8 (155tr/m²)
LH Quỳnh Nhi
Quỳnh Nhi cảm ơn anh chị đã đọc tin ạ.
Bán đất phú nhuận đường 25m lâm quang ky dt 7x19m giá 240tr/m2
4
31.92 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Phú Nhuận TML TpHCM
DT 7x19m giá 240tr/m2
Sổ đỏ cá nhân.
Liên hệ: Thương.
Hot! chính chủ gửi bán đất phú gia, dt 7x17m, khu đô thị cát lái, tp. hcm, giá rẻ 63tr/m2
5
7.5 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

* Dự án Phú Gia, KDC Cát Lái, P. Cát Lái, Tp. Hồ Chí Minh.

- Xây dựng nhà 1 trệt 2 lầu + 1 sân thượng theo mẫu nhà công ty thiết kế hiện đại.
- Lô B2-xx DT 7x17m.
- Đuờng 12m trải nhựa điện nước âm.
- Hướng Đông Nam.
- Giá chốt nhanh 63tr/m².

* Khu dân cư hiện hữu với nhiều tiện ích: Trường mầm non, cấp 1, 2, Đại Học UMT, siêu thị, chợ, sân thể thao,. Có nhiều chung cư cao tầng đã xây dựng và ...
Hot! chủ gửi bán lô đất dt 100m2, shr, kdc cát lái, ngay trung tâm tp. hcm giá 71tr/m2!
5
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Lô đất thuộc dự án Kiến Á:
- Lô C5- 13 gần trường học cấp 1, 2, đại học UMT
- Diện tích 5x20m
- Sổ hồng cá nhân.
- Đường 12m trải nhựa, điện nước âm.
- Xây dựng: 1 trệt 2 lầu + sân thượng.
- Hướng Đông Nam .
- Giá chốt nhanh 71tr/m².

Khu dân cư hiện hữu với nhiều tiện ích trường cấp 1,2, mầm non, trường đại học UMT, siêu thị, chợ sân thể thao, cách trung tâm Q. 1 10km đi xe.

AC có nhu cầu mua ...
Hot! chủ bán lô đất kiến á dt 149m2 shr, kdc cát lái, p. cát lái ngay tt. tp. thủ đức giá 67tr/m2
4
9.98 tỷ 149 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

* Lô đất thuộc dự án Kiến Á, KDC Cát Lái:
- Lô C5-07.
- Diện tích 7.45x20m.
- Đường 12m trải nhựa, điện nước âm.
- Hướng Đông Nam
- Sổ hồng cá nhân mua bán công chứng nhanh chóng.
- Xây dựng 1 trệt 2 lầu + sân thượng.
- Giá 67tr/m².

- Khu dân cư hiện hữu, Có đầy đủ tiện ích trường học: Mầm non, cấp 1, cấp 2, Trường ĐH UMT, siêu thị, chợ, sân thể thao,..

* Ngoài ra em còn hỗ trợ tư vấn thông tin ...
Hot! chủ cần bán lô đất 137m2shr 2 mặt tiền đường liên cảng 60m, kdc cát lái, tp. hcm! giá 77tr/m2
5
10.63 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh lô đất Kiến Á:

- Lô C5 - 10 , hai mặt tiền đường liên cảng Cát Lái - Phú Hữu rộng 60m và 12m, đường trải nhựa điện nước âm.

- DT 5x27.53m - Sổ hồng cá nhân.

- Xây dựng 1 trệt 2 lầu + sân thượng.

- Giá 77tr/m².

AC có nhu cầu mua và ...
Hàng siêu hiếm 1 lô duy nhất ở đường số 52, kdc văn minh, dt 104.4m2 (5.8x18) giá bán210 tr/m2
4
22 tỷ 104 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Hàng hiếm 1 lô duy nhất.

Chính chủ gửi bán lô đất mặt tiền đường Số 52 KDC Văn Minh P. Bình Trưng (An Phú - Q2).

Diện tích: 104,4m (5,8m x 18m).
Hướng: Đông Nam.
Pháp lý: SHR.
Vị trí Đường Số 52 gần với 8 Block Chung Cư Sun Avenue, là trục đường thông kết nối đến Trung Tâm Thủ Thiêm chỉ 5 phút di chuyển.

Giá bán: 210 tr/m².

Lh Mr Nguyện: .
Bán đất kdc cát lái 50ha, tp thủ đức 109.4m2 đường 12m giá 8 tỷ
5
7.8 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Địa chỉ: C5-12-64, Khu dân cư 50ha, Phường Cát Lái, TP Thủ Đức (Quận 2 cũ).

Diện tích: 109.4m².
Hình thức sử dụng: Riêng.
Mục đích: Đất ở đô thị.
Thời hạn: Lâu dài.

Vị trí tiện ích:
Thuộc KDC Cát Lái 50ha quy hoạch đồng bộ.
Đường số 55 lộ giới 12m ô tô lưu thông thuận tiện.
Khu dân cư hiện hữu an ninh dân trí cao.
Gần cảng Cát Lái trục giao thông lớn.

Pháp lý:
Sổ hồng riêng từng nền.
Nguồn ...
Bán đất sổ đỏ cá nhân tại cát lái.quận 2.sát cụm trường học các cấp. dt 5x20m(100m2) giá 72 tr/m2.
7
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ kẹt tiền cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái INVESCO.Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 5x20m =100m².
- Giá 72 tr/m².

- Liên hệ xem đất : ( Thể 24/7 )
Bán dn tại khu dân cư phú nhuận 1,2 giá ưu đãi 20,1 tỷ, 129,5 m2
3
20.1 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án chất lượng tại Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), phù hợp cho những ai muốn đầu tư lâu dài. Khu dân cư Phú Nhuận 1,2 mang lại không gian sống hiện đại, tiện nghi với diện tích 129,5 m², chiều ngang mặt tiền 7m, lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.

- Giá: 20,1 tỷ VND
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn ...
Từ 0 tới 20 của 352

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Quận 2 Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Quận 2 tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 2. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Quận 2 theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 2 nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.