Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán lô đất g2  43, dt 110m2, sổ đỏ, kdc thế kỉ 21, gần sông, q. 2, giá thương lượng
10
34.1 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán nhanh lô đất KDC Thế Kỉ 21, nền G2 - 43 (5x22m), đường 53, phường Bình Trưng Tây, Q2, TP. HCM. Hướng Tây Nam, gần sông Sài Gòn.

Hạ tầng hoàn thiện. Khu dân cư đông. Lộ giới 12m.
Được xây: 1 hầm + 1 trệt + 2,5 lầu.
Không bắt buộc xây dựng ngay.

Pháp lý rõ ràng:
+ Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất do UBND Q2 cấp (sổ đỏ),
+ Hồ sơ thông tin dữ liệu lô đất do VPĐK đất đai Q2 ...
Bán đất nền an phú an khánh, 23,5 tỷ, 160m2, view đẹp, nhiều tiện ích
4
23.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền tại An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh với diện tích 160m².

- Giá: 23,5 tỷ VND.
- Chiều ngang mặt tiền: 10m.
- Chiều rộng ngõ trước: 10m.
- Pháp lý đầy đủ.

Ưu điểm:
+ Đường vào rộng rãi, thuận tiện cho xe hơi.
+ Mặt tiền đẹp, phù hợp cho kinh doanh.
+ Khu vực dân cư đông đúc, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện ...
Bán nền 20x20m đường bùi tá hán kđt apak / giá 260tr/m2
3
104 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh nền biệt thự mặt tiền đường Bùi Tá Hán, thuộc khu đô thị An Phú An Khánh.
- Khu vực chỉ còn duy nhất 1 nền có diện tích 20x20m đang chào bán.
- Diện tích 20x20m vuông vức, không lỗi phong thuỷ.
- Pháp lý sổ hồng trao tay.
- CT XD: Hầm 4 tầng.
- Giá bán nhanh: 260 triệu /m² thương lượng chính chủ.
Bán gấp đất nền sài gòn mystery quận 2 liền kề đảo kim cương 7x18m, giá 265tr/m2 full thuế phí
6
33.39 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất thuộc khu compound Sài Gòn Mystery Quận 2.
Tọa lạc vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển, gần sông thoáng mát và yên tĩnh.
Khu compound an ninh tuyệt đối.

Lô LK4, vị trí đẹp, 7x18m, giá 265tr/m², hướng TB đối diện khu biệt thự đường thông ra Lê Hưũ Kiều.
Sổ hồng riêng.
Xây dựng 1 hầm 4 lầu.
Ngoài ra, còn hỗ trợ tư vấn theo yêu cầu cho khách hàng tham khảo.
Đất huy hoàng 8x20m đường 12m ngay trương văn bang  275tr/m2
5
44 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Huy Hoàng đường 12m ngay Trương Văn Bang - trung tâm thành phố Thủ Đức.
- Diện tích 8x20m.
- CTXD: Hầm 6 tầng.
- Giá bán 275tr/m².
Bán đất biệt thự  villa thủ thiêm, q2  322m2 (14 x 23m)  giá 48,3 tỷ
3
48.3 tỷ 322 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

CHỦ NHÀ CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT BIỆT THỰ TẠI VILLA THỦ THIÊM QUẬN 2
Diện tích: 14x23m (322m²)
Hướng nhà Đông Nam
Đường 12m
Cạnh sông Sài Gòn thoáng mát
Đường nội khu yên tĩnh
Giá 48,3 tỷ (150 triệu/m²)
Pháp lý: Hợp đồng mua bán
Quý khách quan tâm liên hệ: Duy Phú/zalo để xem đất
Bán nền 7.5x20m mặt tiền đường số 7 kđt apak  giá 250tr/m2
3
37.5 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 7, P.An Phú, Quận 2, HCM

Còn sót lại 1 nền duy nhất mặt tiền đường số 7 ngay sát đường Song Hành, thuộc khu A KĐT An Phú An Khánh.
- Diện tích 7.5x20m CN 150m².
- Sổ hồng cá nhân.
- CTXD: Hầm 4 tầng.
- Đường 20m có vỉa hè thông thoáng, khu vực xây kín đồng bộ khang trang, sang trọng.
- Giá bán 250 triệu/m² cho khách thanh toán nhanh.
Bán đất nền dự án tại khu dân cư thủ thiêm villa, 26,4 tỷ, 160m2
3
26.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh với diện tích 160m², giá chỉ 26,4 tỷ.
Mặt tiền rộng 8m, cực kỳ phù hợp cho ai muốn kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch.

- Khu vực đẹp, thoáng đãng
- Diện tích vừa đủ để xây dựng theo ý thích
- Mặt tiền lý tưởng cho việc kinh doanh
- Đầy ...
Bán dn tại dự án huy hoàng, 48 tỷ, 160m2, mặt tiền 8m, pháp lý đầy đủ
3
48 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh đang chờ chủ nhân mới với diện tích 160m² và mặt tiền 8m. Pháp lý đầy đủ giúp yên tâm cho mọi giao dịch. Giá chỉ 48 tỷ VND, cực kỳ hợp lý cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm.
+ Diện tích: 160m²
+ Mặt tiền: 8m
+ Pháp lý: đầy đủ

Liên hệ ngay để biết thêm ...
Chỉ 200 triệu/m2 sở hữu đất 10x20 tại khu đô thị an phú an khánh q2
3
40 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán nhanh nền đất biệt thự KĐT An Phú An Khánh - Quận 2
- diện tích 10x20 vuông vứt
- giá 200tr/m2
- vị trí gần Lương Đình Của , trung tài chính mới thủ thiêm , tiềm năng tăng giá lớn
Bán 160m2(8*20m) đất nền thạnh mỹ lợi, quận 2, da huy hoàng, đường 63tml, shr, view nhìn sông sg