Bán đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất 74m (6.4x16) , thạnh mỹ lợi , q2 (6ty090)
6
6.09 tỷ 74 m²
Đất Riêng

Đường Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Vị trí : đường Thạnh Mỹ Lợi , Q2
- DT 74m (6.4x16)
- Oto vào tận nơi
- Sổ hồng riêng
- Kdc phân lô,
- Gần Mai Chí Thọ, Q1

Giá thương lượng trực tiếp chủ - luôn công khai minh bạch
Trọng nhà phố - nói không với tin ảo
170tr/m2 kdc nguyễn hoàng, an phú. 27 tỷ. dt  10x16 cn 160m2 ( duy nhất 1 lô )
10
27 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Hoàng, P.An Phú, Quận 2, HCM

SIÊU PHẨM DUY NHẤT CÒN 1 LÔ 170tr/m² KHU TÂN TẠO NGUYỄN HOÀNG, AN PHÚ, Q2

- DT : 10 x 16 CN 160m2

- HIỆN TRẠNG : ĐẤT TRỐNG

- CTXD : 1 HẦM 4 TẦNG

- KẾT NỐI : LƯƠNG ĐỊNH CỦA, MAI CHÍ THỌ, SONG HÀNH XLHN, NÚT GIAO AN PHÚ

- GIÁ : 27 tỷ ( 170tr/m² )

ĐT / ZALO : QUỐC DUY CHUYÊN TƯ VẤN NHÀ PHỐ, BIỆT THỰ, ĐẤT SÀI GÒN.
CÓ MẶT 24/24 KHI KHÁCH CẦN, CHUYÊN TƯ VẤN ...
Hiếm ! khuôn đất 100m2 (5,7 x 17.5m) xây cao thảo điền chỉ 180tr/m2 ngay xuân thủy  ga metro.
4
18 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Thủy, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Hiếm ! Khuôn Đất 100m² (5,7 x 17.5m) Xây Cao Thảo Điền Chỉ 180tr/m² Ngay Xuân Thủy - Ga Metro.

- Diện tích : 5,7 x 17.5m , công nhận 100m2

- Hiện trạng : đất trống

- Đường trước đất: 6m

- Pháp lý : sổ hồng cá nhân

- CTXD : 5 tầng

- Giá bán : 18 tỷ

Alo/zalo em dẫn đi xem đất và tư vấn kỹ hơn về xây dựng ạ. Tiên Tiên chuyên pháp lý - mua bán BĐS Q2
Hot deal ngon nhất quận 2, 160m2 đất xây chdv ngay vòng xoay trần não, đường xe hơi tránh nhau
4
23.9 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai Tây, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Hot Deal Ngon nhất Quận 2 - An Khánh - TP HCM
* Bán Lô Đất Cách Vòng Xoay Trần Não chỉ 500m, Sát Chợ Đo Đạc Đường Xe Hơi Né Nhau
* Liền Kề Vành Đai Tây ngay Lương Định Của
- DT: 4,7x35. 160m² Đất
- Được XD: Trệt lửng 3 lầu tum, thích hợp mở văn phòng, CHDV.... cho thuê
Khu vực tiềm năng gần khu Thủ Thiêm, Sala

Giá Bán: 23.99Tỷ Còn TL ( 150Tr/m² xung quanh đang bán 180 - 200Tr/m² ).
Giang: ...
Siêu phẩm - Đất gần sông Sài Gòn - View Landmark 81 Trần Não | Đất biệt thự 140m ngang 7.5m

Khu biệt thự cao cấp riêng tư an ninh dân trí cao

Diện tích:
140m ngang 7.5m vuông vức cực đẹp
Lý tưởng xây biệt thự sang trọng

Vị trí & view độc nhất:
Đối diện công viên, không gian xanh thoáng mát
Gần sông Sài Gòn view trực diện Landmark 81
Sát Trần Não, kết nối nhanh Sala Thủ Thiêm Quận 1

Giá trị ...
Lô đất saigon mystery đảo kim cương thạnh mỹ lợi q2 dt9x18m(162m2) qhxd hầm 4 tầng giá 47 tỷ
3
47 tỷ 162 m²
Đất Riêng

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Lê Hà (19 tin đăng)
LÔ ĐẤT SAIGON MYSTERY ĐƯỜNG D3 - ĐẢO KIM CƯƠNG THẠNH MỸ LỢI QUẬN 2
- Diện tích: 162 (9m x18m )
- CTXD: Xây dựng 1 hầm, 4 lầu theo quy hoạch chuẩn.
- Khu compound khép kín, 2 mặt giáp sông Sài Gòn và sông Giồng Ông Tố, tiện ích nội khu có công viên ven sông, khu thể thao tennis, pickleball,...
- Bao quanh là các dự án căn hộ cao cấp khác, khu đẳng cấp đáng để sinh sống và đầu tư
- Giá: 47 tỷ
Bán đất đẹp 12x20m giang văn minh q2 vị trí vàng đối diện the vista, giá 66 tỷ
5
66 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền Giang Văn Minh An Phú, Quận 2.
Vị trí vàng đối diện The Vista & trạm Metro số 1.

- Địa chỉ: 7 Giang Văn Minh, Phường An Phú, Quận 2.
- Diện tích: 12 x 20m.
- Công nhận: 240m².
- Hiện trạng: Đất trống tiện xây tòa nhà, văn phòng, căn hộ dịch vụ, biệt thự.
- Hướng: Đông Bắc.

* Vị trí đắc địa:
- Đối diện chung cư cao cấp The Vista.
- Sát Ga Metro số 1 tiềm năng tăng giá mạnh.
- ...
Đất bờ sông trần não đường 37  7,5m x 18,5m  34 tỷ (tl)
5
34 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Số 37, P.Bình An, Quận 2, HCM

- Vị tri: Đường số 37, khu bờ sông Trần Não, Quận 2

- Diện tích: 7,5m x 18,5m
- Công nhận: 139,1m²
- Hướng: Tây Bắc
- Quy hoạch: Trệt + Lầu + Áp mái

- Điểm nổi bật: Khu ven sông không gian sống mát mẻ
- Phù hợp xây villa, nhà ở cao cấp
- Vị trí đẹp giá tốt trong khu

- Giá bán: 34 tỷ (thương lượng)

Inbox/Zalo Hồng Ngọc để xem đất & làm việc trực tiếp chính chủ
Vô địch tầm giá ! bán lô đất siêu đẹp ngay trần lựu  14 x 16,5m  225m2  xây cao  giá chỉ 37 tỷ
9
37 tỷ 225 m²
Đất Riêng

Đường Trần_Lựu, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vô Địch Tầm Giá ! Bán Lô Đất Siêu Đẹp - Ngay Trần Lựu - 14 X 16,5m -CN: 225m² - Xây Cao - Giá chỉ 37 tỷ

- Vị trí: Mặt Tiền Đường Ngay Trần Lựu - Vành đai tây - Trung tâm của An Phú - An Khánh - Đường 12m

- Diện Tích : 14m X 16,5m - Công nhận: 225m2
* 1 Lô sở hữu bề ngang khủng - khan hiếm trong khu vực

- Hiện Trạng : đất trống - Xây dựng ngay

- CTXD: Hầm 4 Tầng

- Pháp lí chuẩn

- Giá Bán: ...
Bán đất thảo điền đường 66, 315.8m², ngang hơn 15m, giá 70 tỷ
3
70 tỷ 315 m²
Đất Riêng

Đường Số 66, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán đất thảo điền đường 66, 15.4x20.49m, giá 70 tỷ.
Đất đường 66 Thảo Điền, TP. Thủ Đức | khu công ích Q4 vị trí đáng sống.
Tọa lạc tại khu công ích Q4 Thảo Điền khu dân cư cao cấp, yên tĩnh, quy hoạch đồng bộ, gần sông Sài Gòn, cộng đồng cư dân quốc tế.
Thông tin chi tiết.
- Diện tích: 15,4m *20,49m.
- Công nhận: 315,8 m².
- Khuôn đất: Vuông vức đẹp.
Giá bán: 70 tỷ ~ 222 triệu/m².
Xem thêm: ...
Bán đất biệt thự view sông khu văn minh an phú, khu an ninh cao cấp mai chí thọ q2. 199m2 43.5 tỷ
6
43.5 tỷ 199 m²
Đất Riêng

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

Đất biệt thự mặt sông khu DC Văn Minh cạnh CC The Sun Avenue Mai Chí Thọ An Phú cách Thủ Thiêm 5p

Diện tích mặt tiền 12.2m x18m hẹp vào 9.3m . view mặt sông và dải công viên sông mát mẻ, thấy Đảo Kim Cương sang trọng
Công nhận 198.5 m - xây dựng 3.5 tầng
Giá 43.5 tỷ - sổ hồng sang tên trong ngày

Đất khu dân cư Văn Minh nhiều chủ doanh nghiệp và cán bộ ở, mức sống cao, sang trọng
vị trí cách ...
Bán đất tại bình trưng đông, quận 2(tp.hcm) 120 triệu/m2, 378.5 m2, hàng hiếm giá tốt
3
45.42 tỷ 378 m²
Đất Riêng

Cityland Bình Trưng Đông, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất đô thị khu vự trung tâm Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ) là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư. Với diện tích 378.5 m², đất nền tại đây có vị trí thuận lợi và pháp lý đầy đủ.

- Diện tích: 378.5 m2
- Giá: 120 triệu VND/m2
- Pháp lý: đầy đủ
- Tiện ích: Gần các dịch vụ tiện nghi

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin ...
Đất biệt thự vip ngay kế sala, trần não  lương định của, 24x21m  504m2
3
115.8 tỷ 504 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất biệt thự Vip Quận 2, mặt tiền khu Him Lam Lương Đình Của, ngay Trần Não, kế khu Sala, trung tâm tài chính mới của TP HCM, về Quận 1 chỉ 5 phút, một trong những khu vực đáng sống nhất Quận 2, tiện ích dân sinh không thiếu thứ gì.

+ Khuôn đất hiếm, diện tích: 24x21m, 504m², vuông vức, phong thủy vượng phát.

+ Đường 16m, có vỉa hè, thông thoáng, khu dân trí.

+ Sổ hồng chính chủ.

+ Giá: ...
Bán đất cách trung tâm tài chính quốc tế thủ thiêm 900m. 10x29m giá tốt
5
60 tỷ 290 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Vị trí: Đường nhánh Trần Não lớn nhất, cách mặt tiền Trần Não chỉ 100m.
Giá bán: 60 tỷ (207 triệu/m) giá tốt nhất khu vực, bán nhanh trong tuần.
Diện tích: 10m x 29m diện tích vàng hiếm có.

Tiềm năng xây dựng: Xây dựng thoải mái trệt + 3 lầu, phù hợp villa cao cấp, văn phòng, căn hộ dịch vụ, spa, trung tâm đào tạo.
Đường trước nhà: Xe tải 2 chiếc tránh nhau thoải mái.

Lợi thế nổi bật:
- Khu dân ...
Hàng hiếm cát lái 115m2 hẻm xe hơi, giá chỉ 8,5 tỷ
4
8.5 tỷ 115 m²
Đất Riêng

Đường 11, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: Kiệt (17 tin đăng)
BÁN ĐẤT THỔ CƯ GIÁ TỐT CÁT LÁI, Q2 CŨ
Hẻm đường số, thông ra Lê Văn Thịnh khu dân cư hiện hữu
Diện tích: 115m² (5m x 23m)
Thổ cư xây dựng tự do
Giá bán nhanh: 8,5 tỷ (TL nhẹ)
Vị trí đẹp, đường xe hơi, thuận tiện ở hoặc đầu tư
Liên hệ: Kiệt để xem đất thực tế
Bán đất khu 215 nguyễn văn hường thảo điền, 20x24, 77 tỷ
3
77 tỷ 480 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

1. Thông tin cơ bản:
- Vị trí: Khu 215 Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2 (TP. Thủ Đức), TP.HCM.
- Diện tích: 20m x 24m (Diện tích công nhận đủ trên sổ) .
- Giá bán: 77 tỷ đồng (Có thương lượng cho khách thiện chí).
2. Đặc điểm nổi bật của bất động sản:
- Vị trí kim cương: Nằm trong khu 215 cao cấp, an ninh 24/7, yên tĩnh và tách biệt hoàn toàn với sự xô bồ bên ngoài.
- Địa thế phong ...
Đất sạch, trống sát đồng văn cống thông nguyễn thị định, nguyễn duy trinh giáp lê văn thịnh 7tỷ
3
7 tỷ 88 m²
Đất Riêng

Đường Số 6, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất sạch, trống sát Đồng Văn Cống thông Nguyễn Thị Định, Nguyễn Duy Trinh giáp Lê Văn Thịnh 7tỷ.