Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất biệt thự song lâp dt 11x21.5 dư án thế kỷ 21 ngay trung tâm hành chính thủ đức cũ
6
41.3 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Diện tích 11x21.5m 236m².

Xây dựng trệt, 2 tầng, áp mái.

Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.

Giá bán 175tr/m².

Liên hệ: Trần Quốc Duy biết thêm thông tin.
Bán gấp đất mt đường nguyễn địa lô 20m đối diện khu thương mại 3 hecta,dt 7x18,5m,sổ hồng chính chủ
3
31.08 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán gấp đất MT đường Nguyễn Địa Lô 20m đối diện khu thương mại 3 hecta, DT 7x18,5m, sổ hồng chính chủ, giá bán tốt nhất khu vực, Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ biết thêm chi tiết.
Bán đất nền kdc số 1, thạnh mỹ lợi, quận 2, 90m2 (5*18m), sổ hồng riêng, đường 40m, khu qh đồng bộ
6
14.85 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trương Gia Mô, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ nhờ gửi bán lô đất nền khu dân cư số 1 - Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Tp Thủ Đức.
- Diện tích lô đất: 5*18m.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Vị trí lô đất: Mặt tiền đường lớn Trương Gia Mô, lộ giới đường rộng 40m, kế lô góc, khu quy hoạch đồng bộ, tiện ích xung quanh đầy đủ.
- Quy hoạch XD: Được xây hầm + trệt + 3 lầu.
- Giá bán: Chỉ 165tr/m² = 14.85 Tỷ VNĐ.

Quý khách có nhu cầu mua xin liên hệ ...
Bán đất nền dự án đông thủ thiêm, 108 triệu / m2. dt 108 m2. giá cực chất lượng uy tín đầu tư
4
11.66 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tọa lạc tại khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Đường C3, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, TP. HCM.
Diện tích 108m². Ngang 6m.
Giá bán 108 triệu / m².
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
Mặt tiền rộng 12m, thích hợp cho việc kinh doanh.
Khu vực được quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn thiện.
Tiện ích nội khu gồm công viên trung tâm, kênh cảnh quan, hồ điều tiết, trường học, hệ thống điện ngầm.

Địa điểm xung ...
Da thủ thiêm villa  nền đất nhà phố + biệt thự đang chào bán, giá cập nhật mới nhất! 0938 825 ***
3
39.1 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán đất nền DA Thủ Thiêm Villa!
Thủ Thiêm Villa đáng được chọn để làm nơi an cư, nghỉ dưỡng cho đại gia đình bạn!
Mời xem vị trí dự án trên Google Maps:

https://maps.app.goo.gl/cW6i9or73gM6oLas5

10x23m đối diện CV trung tâm, đường số 87 thông: 170tr/m².

Quý khách hàng có nhu cầu xem đất, tìm hiểu pháp lý và khảo sát vị trí thực tế vui lòng gọi cho em, SĐT: .
Bán đất mt đường đồng văn cống, dự án huy hoàng, p. thạnh mỹ lợi, quận 2 (10x22,6m) giá 247tr/m2
3
55.82 tỷ 226 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất MT đường Đồng Văn Cống, dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Tp. Hồ Chí Minh.
Diện tích: 10 x 22,6m
Vị trí: Mặt tiền Đồng Văn Cống, ngay khu thương mại, hành chính, đường rộng giao thông thuận lợi, thích hợp làm công ty, kinh danh mọi ngành nghề,
Xây dựng gồn: hầm, trệt, lửng, 4,5 làu
Pháp lý: Sổ đỏ.
Giá: 247tr/m2
Vui lòng liên hệ: Sang
Nhiểu vị trí bán gấp, bán rẻ lô đất đẹp diện tích 7x17m, trục đường thông 38cl,  0949 133 ***
3
7.74 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh lô đất 119m² ngay mặt tiền trục đường thông dài 38CL, nơi khu dân cư đã xây dựng nhiều, đông đúc, nhiều tiền tích xung quanh (cà phê Highland, siêu thị bách hóa xanh, trường mầm non tư thực, cụm trường học các cấp, quán cafe, quán ăn, hiệu thuốc Pharmacity, tiệm cắt tóc, rửa xe... ).
Diện tích vuông vức: 7x17m, vỉa hè mỗi bên 3m, hạ tầng đường nhựa đẹp, điện nước âm đến từng ...
Bán lô góc hoa hậu trục đường chính 24m, dt 253,7m2 giá tốt chỉ 95 tr/m2.  0949 133 ***
4
24.1 tỷ 253 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Kẹt ngân hàng, chủ bán lô đất góc 2 mặt tiền cực đẹp ngay trục đường chính KDC Cát Lái thuộc khu đô thị Cát Lái 152,9ha.
Tiện ích xong quanh đầy đủ gồm (cụm trường học các cấp, trường đại học UMT, quán cafe, quán ăn, hiệu thuốc, tiệm cắt tóc, rửa xe... ).

Diện tích khuôn viên: 12,9x20m vạc góc còn 253,7m², vỉa hè rộng, hạ tầng đường nhựa đẹp, điện nước âm, thích hợp mua để làm tài sản đầu tư ...
Bán đất đường nguyễn văn kỉnh, thạnh mỹ lợi quận 2 củ
4
29.26 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: A. Phong (7 tin đăng)
cần bán đất đường nguyễn văn kỉnh
- DT 7x19m
- Hướng tây nam
- vị trí đẹp.
- pháp lý sổ Hồng.
Bán nền đất 6x22  132m2, hướng đông nam, giá tốt 13,8 tỷ tl
5
13.8 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

KDC Đông Thủ Thiêm - P Bình Trưng Đông TP Thủ Đức.
Hạ tầng đồng bộ, dịch vụ tiện ích đầy đủ, trường học, bệnh viện.

Chính chủ gửi nền
- 6x22m - 13,8 tỷ.
Giá bán còn thương lượng trực tiếp chủ cho khách thiện chí.

LH: Tân Mùi .
Nhận mua bán ký gửi BĐS khu vực.
Công ty TNHH DV BĐS Phú Lộc, 66 Đường 56, KDC Đông Thủ Thiêm.
Hùng cát lái  bán đất sổ đỏ, c201, dt 8x20m, xây ngang full 8m, đường 12m, đông nam, giá 82tr/m2
3
13.12 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô sổ đỏ hàng hiếm gần trường THCS Cát Lái, khu C2-01, DT: 8x20m (160m²) đặc biệt xây được full 8m ngang, giá bán 82 triệu/m².

- Mặt tiền đường 47 CL rộng 12m đi thẳng vào trường THCS Cát Lái.

- Gần trường mầm non Sơn Ca, Tiểu học Mỹ Thủy.

- Hướng Đông Nam mát mẻ.

- Xây dựng mẫu tự do, thích hợp khách mua đầu tư làm CHDV cho thuê mỗi tầng làm được 5 phòng có thể thiết kế được 18 phòng.

- ...
Bán đất biệt thự đẹp, gần sông sg, đối diện cv kdc huy hoàng  dt 15x19m  220tr/m2  0938 825 ***
3
63 tỷ 285 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô P, tại khu Thạnh Mỹ Lợi - vị trí siêu vip, đối diện sông, tiềm năng tăng giá mạnh!
Thông tin chi tiết lô đất:
- Diện tích: 15 x 19 m = 285 m².
- Đường trước nhà: 16m rộng rãi, đối diện công viên thoáng mát.
- Hướng: Tây Nam view đẹp gần sông cực đẹp.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, sang tên ngay.

Quy hoạch xây dựng:
- Được xây: 1 hầm + 1 trệt + 1 lửng + 3 lầu.
Ưu điểm nổi bật:
- Vị ...
Bán đất nền da thủ thiêm villa dt 160m2 (8x20m), giá tốt nhất khu vực.  0938 825 ***.
3
23.2 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Lô nhà phố 160m² giá tốt nhất phân khúc.
- Diện tích đất: 160m² (ngang 8m, dài 20m).
- Đường trước nhà: 12m, hướng: Bắc.
- Giá: 145 triệu/m².

* Sổ riêng từng nền.
* Hạ tầng chuẩn chỉnh, khu dân cư VIP.

LH: .
Bán đất da tthc tp thủ đức, view công viên sông sài gòn, xây cao 1 hầm 7t, sổ đỏ đầu tư + văn phòng
3
94.11 tỷ 482 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

+ Bán đất Tp. Thủ Đức (Q2 cũ), khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, sổ đỏ cá nhân, đất nền khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, giá rẻ, cực tốt, xây cao 6 - 7 tầng làm văn phòng công ty, xây căn hộ dịch vụ cho thuê, khách sạn... Cần bán nhanh, khu vực đông dân cư, tiện ích nhà hàng, trường học ngay khu hành chính thành phố Thủ Đức, ngay Đảo Kim Cương, mặt tiền sông Sài Gòn. LH: ngay để biết thông tin về bất động sản ...
Bán đất nền dự án tthc kdc huy hoàng, giá tốt nhất tt 0938 825 ***
4
40 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nhanh tay sở hữu lô đất nền dự án Huy Hoàng, diện tích nhà phố, biệt thự. Nằm ở vị trí thuận lợi thuộc Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh, lô đất này không chỉ có pháp lý đầy đủ mà còn mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.

Dự án KDC Huy Hoàng.
Lô A DT 8x20m giá 250tr/m² đường 12m đối diện công viên.

Cam kết giá tốt nhất thị trường!

Liên hệ ngay qua số điện thoại để biết thêm thông tin ...
Hạ thêm 3 tỷ cho siêu phẩm đối diện công viên kđt an phú an khánh, dt 160m2 (8x20) giá 37.5 tỷ
4
37.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất Biệt Thự Đường Số 29 KĐT An Phú - An Khánh (Q2), TP HCM.
- DT: 160m (8m x 20m).
- Hướng: Đông.
- Pháp lý: SHR.
- Đường trước nhà 12m, thông thoáng, view công viên trước nhà.
- Vị trí: Gần Cao Đức Lân, trước nhà là công viên của Khu dân cư, kết nối nhanh về trung tâm SG.
- Giá bán: 37.5 tỷ TL (giá cũ 40 tỷ).
Liên hệ: Mr. Nguyện.
Chính chủ bán lô đất đường 20m  dự án huy hoàng  thạnh mỹ lợi  q2
3
107.4 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự án Huy Hoàng xây cao tầng.

* Lô P 11. DT 15x20m, đường Nguyễn Thanh Sơn rộng 20m, cách sống chỉ 50m, vị trí lý tưởng xây dựng văn phòng, kinh doanh buôn bán... Giá bán 358tr/m².
Quý hàng có nhu cầu vui lòng liên hệ. Trình Lê. Zalo. . Nhận ký gửi và tìm nhà đất theo nhu cầu khách hàng.
Bán gấp giá rẻ lô đất 100m2, hướng đông nam, đường thông dài ngay kdc cát lái. dt 0949 133 ***
4
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Kẹt Bank chủ cần ra gấp lô đất 100m², hướng mát chính Đông Nam ngay mặt tiền trục đường 12m thông dài 49CL.
Diện tích vuông vức: 5x20m, vỉa hè mỗi bên 3m, hạ tầng đường nhựa láng đẹp, điện nước âm đến từng nhà.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
Giá bán: 72 tr/m² ~ 7,2 tỷ/ lô có tặng lộc cho Quý Khách thiện chí

* Xem thêm nhiều sản phẩm khác tại web: Https://datcatlai.com/

Quý khách có nhu cầu phù hợp ...
Bán lô hoa hậu góc công viên đường lớn 24m, gần trường đại học umt, giá đầu tư.  0949,133,688
3
18.23 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chuyển đổi, chủ cần gả em Hoa hậu góc 2 mặt tiền công viên siêu thoáng mát, trục đường chính 24m thuận tiện kinh doanh nhiều ngành nghề

- Diện tích: 10,x20m (202,5m²).
- Hướng Tây Bắc trục đường chính, đường số 46CL rộng 24m
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Giá bán: 90 tr/m².

Quý khách có nhu cầu phù hợp xin LH: Cường (Call/zalo) am hiểu thị trường, tư vấn nhiệt tình.
Uy tín - Chuyên nghiệp.

* ...
Hùng cát lái  bán lô kdc ninh giang, dt 85m2, giá 6.8 tỷ, có móng sẵn trị giá 200 tr, có sh
3
6.8 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Ninh Giang, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô đất KDC Ninh Giang Cát Lái, diện tích: 5x17m (85m²), vị trí đẹp gần sát ngã tư, giá bán 6.8 tỷ.

- Đất có sẵn móng trị giá 200 triệu, có sổ hồng công ty giao cho khách giữ.

- Hướng Đông Bắc, Đông Nam

- Mặt tiền đường rộng 12m.

- Xây dựng theo mẫu công ty, chừa trước 3m, chừa sau 2m, kết cấu: 1 trệt 3 lầu, sang tên hợp đồng mua bán, không ép xây dựng,..

Liên hệ xem đất: (Hùng Cát Lái).
Từ 60 tới 80 của 352

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh