Mua bán nhà đất tại Việt Nam

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhà 2 tầng dt 4 x 13m tân chánh hiệp, quận 12 chỉ 3,68 tỷ tl
nhà tọa lạc tại phường tân chá
10
3.68 tỷ 52 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Tô Ký, P.Trung Mỹ Tây, Quận 12, HCM

NHÀ 2 TẦNG DT 4 x 13M TÂN CHÁNH HIỆP, QUẬN 12 CHỈ 3,68 TỶ TL
Nhà tọa lạc tại phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, vị trí đẹp gần đường Tô Ký, ngay Công viên Phần mềm Quang Trung, thuận tiện kết nối Trường Chinh và Quốc lộ 1A. Diện tích 4 x 13m, kết cấu 2 tầng kiên cố, gồm 2 phòng ngủ và 2 WC, nhà còn mới, dọn vào ở ngay. Khu vực dân cư hiện hữu, an ninh, đầy đủ tiện ích xung quanh như chợ, trường ...
Căn hộ 2pn2wc dragon hill 2 71m2 giá tốt chỉ 4.6 tỷ  mai linh 0901 377 ***
5
4.6 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Dragon Hill Residence and Suites 2, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Em còn duy nhất căn 71m², 2pn2wc Dragon Hill 2 chào bán
Nội thất đẹp mới, khách về ở ngay ạ
Sổ hồng chính chủ công chứng ngay
Giá bán 4.6 tỷ có bớt lộc cho kh thiện chí
LH Mai Linh - để đi xem nhà nhé ạ
#dragonhill
#canhocaocap
#canhonhabe
#phulong
Dragon hill 1  119,5m (3pn  2wc)  sổ hồng. tầng cao. view hồ bơi & phú mỹ hưng
9
5.5 tỷ 119 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Bán căn hộ Dragon Hill 1 (Dragon Hill Residence and Suites 1) - 15A1 Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, HCM.

- Diện tích: Tim tường 119,5m² thông thủy 110.6m² (3PN - 2WC).
- Nội thất: Đầy đủ.
- View: Hồ bơi & Phú Mỹ Hưng.
- Miễn phí: Xe máy, hồ bơi.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Giá: 5,5 tỷ.

* Liên hệ xem nhà: .

- Tiện ích khu căn hộ: Hồ bơi, siêu thị, nhà trẻ, gym, công viên, khu vui chơi trẻ em, ...
Cần bán nhanh căn 1pn  53m2 khu emerald  tầng 14  giá 4tỷ150 (102%)  block a
5
4.15 tỷ 53 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Emerald - Celadon City, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM

Chính chủ gửi bán nhanh căn hộ 1PN Emerald Celadon City.
- Diện tích 53m².
- Thiết kế 1PN - 1WC - 1 lô gia.
- Tầng trung thoáng mát - bán lại tình trạng nhà như hình.
- Giá bán 4ty150 tỷ bao thuế phí và 102%.
Ngân hàng hỗ trợ vay 70% giá trị với lãi suất chỉ 9,2%/năm.
Anh/chị quan tâm liên hệ em Khánh để xem nhà và tư vấn nhé.
Hot  căn 2pn 84m2, 2pn, 2wc, 1 kho, 1 ban công, khu emerald celadon city, giá bán 6 tỷ 350 có tl
14
6.35 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Celadon City, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM

* Thông tin căn hộ:
- Mã căn hộ: E2.X (Block E đã bàn giao nhà 4 năm).
- Giá bán chuyển nhượng lại 6 tỷ 350 (bao gồm thuế phí và 5% ra sổ hồng).
- Diện tích: 85m², 2PN - 2WC, 1 phòng kho, 1 ban công, 1 lô gia...
- Thiết bị: Bếp từ, hút mùi, máy lọc nước, tủ lạnh, máy lạnh (3c), tivi, máy giặt, máy sấy, quạt trần.
- Nội thất: Hệ tủ bếp, bàn ghế phòng khách, kệ sách, giường ngủ, hệ tủ quần áo, hệ ...
Bán lô góc cực đẹp đường a2 văn tiến dũng, vcn phước hải nha trang, phù hợp đầu tư kinh doanh
5
19.17 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô góc đường A2 Văn Tiến Dũng, VCN Phước Hải Nha Trang.
- Diện tích ngang 7.5m.
- Hướng Đông - Đông Nam.
- Lô góc cực đẹp đường A2 Văn Tiến Dũng và B3 Tạ Xuân Thu. Mật độ xây dựng đã cao, quỹ đất trống cực hiếm còn sót lại.
- Giá bán 135 triệu/m². (Có thương lượng cho khách hàng thiện chí ạ).

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Căn hộ 3pn 1vs diện tích 70m2 dự án sun urban city hà nam, tổng giá chỉ 1.6 tỷ
11
1.6 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
3 1

Khu đô thị Sun Group Hà Nam, P.Lam Hạ, Tp.Phủ Lý, HN

Loại hình: Căn hộ 2 phòng ngủ.
Diện tích thông thủy: 45m².
Diện tích sử dụng thực tế: 70 m² thiết kế tối ưu, 3PN thông minh, không góc chết.

Giá ngoại giao: Chỉ 1,6 tỷ đồng.
Pháp lý: Sổ hồng lâu dài, chủ đầu tư Sun Group uy tín, đảm bảo chất lượng.
Đây là suất nội bộ hiếm hoi.
Liền kề 4 đại công viên trung tâm. Gần Đại học Nam Cao, cụm khu công nghiệp Phú Thứ Đồng Văn, bệnh viện Việt Đức, Bạch ...
Cơ hội phải thật nhanh, sở hữu shop khối đế sun urban city chỉ 2 tỷ diện tích 55m2 cao 7m2 ck 32.5%
11
2 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư

Khu đô thị Sun Group Hà Nam, P.Lam Hạ, Tp.Phủ Lý, HN

Chỉ quanh 2 tỷ sở hữu shop khối đế Sun Urban City - Căn đẹp đang được hỏi nhiều tuần này

Nếu anh/chị đang có khoảng 2 tỷ và muốn mua tài sản vừa giữ tiền vừa có thể kinh doanh sau này, đây là dòng sản phẩm đáng xem ngay lúc này.

Hiện tại Sun Urban City đang có một số căn shop khối đế diện tích 55m², tổng tiền chỉ loanh quanh 2 tỷ. So với shophouse thấp tầng vài tỷ đến chục tỷ, đây là mức vào ...
Biệt thự song lập 228m2 giá 37 tỷ nhận nhà ở luôn. chiết khấu lên đến 12% tặng xe vf7, vf
10
37 tỷ 228 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Biệt thự song lập vip.
Diện tích: 228m².
DT đất: 490m².
GIá TTS: 37 tỷ.
Chính sách bán hàng T11.
Thanh toán sớmm: Ck 17,5%
CK TT về ở sớm 5%
Vay 70% trong 24 tháng ko lãi.
Cố đihj ls 9% trong hai năm tiếp theo
Quà tặng: Miễn phí 3 năm QLDVV, Tặng xe VF8, 2 Voucher Vinpearl, vinmec, Vinwonder,...
Vị trí trung tâm của trung tâm của dự án.
Gần cụm chung cư cao cấp, cụm toà nhà văn phòng 36 tầng, ...
Bất động sản vip lõi phạm văn hai 299m ngang 20m dòng tiền ổn định
5
58.39 tỷ 299 m²
Nhà Riêng
25 27

Đường Phạm Văn Hai, P.3, Q.Tân Bình, HCM

Bất động sản VIP lõi Phạm Văn Hai 299m ngang 20m dòng tiền ổn định.

* Một tài sản đúng chuẩn doanh nhân nhà đầu tư dài hạn:
Căn góc trung tâm Tân Bình, sát chợ gần sân bay.
Quy mô lớn 7 tầng có hầm, thang máy, vận hành sẵn.
Dòng tiền đều, biên độ tăng giá tốt theo trục Phạm Văn Hai.
* Phù hợp: Giữ tài sản, nâng cấp mô hình CHDV/Building, cho thuê dài hạn.
* Giá 58.39 tỷ pháp lý sạch.

Lh: Mr. ...
Toà building hầm 9 tầng mặt tiền hoàng việt, tân bình (12x20m, h9 tầng) hđt 300 triệu/th  65 tỷ
3
65 tỷ 240 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hoàng Việt, P.4, Q.Tân Bình, HCM

Chủ Nhà Ngộp Bank Hạ Giá 10 tỷ Cần Bán Gấp

- Toà Building 9 Tầng Đường Hoàng Việt, Tân Bình
- Diện tích: 12 x 20m. Công nhận: 240m².
- Kết cấu: Hầm 9 tầng nổi.
- Nhà đang cho thuê: 300 triệu/tháng.
- Giá 65 tỷ bớt lộc.

Liên hệ xem nhà: (Nhân).
Toà nhà hầm 7 tầng mt nguyễn xí (đoạn 2 chiều) bình thạnh (20x50m) hđ thuê 650 triệu/tháng 180 tỷ
4
180 tỷ 1000 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Nguyễn Xí, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

Chủ nhà ngộp ngân hàng hạ giá 20 tỷ bán gấp.

- Toà nhà mặt tiền Nguyễn Xí, P26, Bình Thạnh.
- Vị trí đẹp đoạn 2 chiều gần Vincom.
- Diện tích: 20 x 50m. Nở Hậu
- Kết cấu: Hầm 7 tầng.
- Đang cho thuê: 650 triệu/tháng.
- Giá bán: 180 tỷ.

Liên hệ xem nhà: Phúc Nhân.
Bán nhà góc 2 mặt tiền điện biên phủ  dt 13x30m  xây dựng 1h 7t hđt 500tr  giá chỉ 100 tỷ tl
3
100 tỷ 360 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.17, Q.Bình Thạnh, HCM

- Bán nhà góc 2 mặt tiền Điện Biên Phủ, Phường 15, Quận Bình Thạnh.
- Diện tích: 13 x 30m, công nhận: 360m².
- Xây dựng đẹp: 1 hầm 7 tầng.
- Toàn bộ công trình xây dựng cố định, thẩm mỹ mang lại giá trị lâu dài và bền vững.
- Hợp đồng thuê: 500 triệu/tháng.
- Giá chỉ: 100 tỷ TL.
Bán biệt thự lô góc 2 mt nguyễn cửu vân, p.17 bình thạnh 4 tầng chỉ 27 tỷ tl
9
27 tỷ 74 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Đường Nguyễn Cửu Vân, P.17, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán Biệt thự lô góc 2 MT Nguyễn Cửu Vân, P.17 Bình Thạnh 4 tầng - 27 tỷ TL

- Diện tích: 6.5 x 14m
- Tương lai mặt tiền 16m
- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân thượng, view Landmark 81
- Hẻm xe tải tránh, sân để xe rộng
- Vị trí cực đẹp: gần Quận 1, ĐH Kinh tế, Hutech, Hồng Bàng
- Nội thất cao cấp, gỗ quý sang trọng
Khu dân cư an ninh, tiện ích đầy đủ thích hợp ở hoặc đầu tư
Liên hệ Hải Anh xem ...
Biệt thự 12x18m hoàng hoa thám, bt. phong cách châu âu trường tồn, khai thác homestay/an cư lâu dài
8
25 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7 7

Đường Hoàng Hoa Thám, P.7, Q.Bình Thạnh, HCM

Không gian sống riêng tư, công năng toàn diện, giá trị an cư bền vững.

Tọa lạc tại đường Hoàng Hoa Thám, khu dân cư an ninh, yên tĩnh, hẻm xe hơi rộng rãi, thuận tiện kết nối các trục giao thông chính và khu vực trung tâm.

Căn biệt thự sở hữu diện tích lớn hiếm có tại Bình Thạnh, phù hợp cho gia đình đa thế hệ hoặc khai thác cho thuê cao cấp.

Thông tin chi tiết:
Diện tích 210m², kết cấu 3 tầng ...
Siêu phẩm lô góc 2 mặt tiền trung tâm quận 7  dòng tiền 2.4 tỷ/năm
16
44 tỷ 111 m²
Nhà Mặt Tiền
30

P.Tân Quy, Quận 7, HCM

Bán tòa nhà lô góc vị trí đẹp ngay trung tâm Quận 7, khu kinh doanh sầm uất, tài sản vừa giữ tiền vừa khai thác dòng tiền ổn định.

Thông tin chi tiết:
Lô góc 2 mặt tiền, ngang 9m cực hiếm
Kết cấu 8 tầng: Hầm + Trệt + Lửng + 4 Lầu + Sân thượng
Trang bị thang máy, nội thất đầy đủ
Đang kinh doanh khách sạn 15 phòng + 15 phòng massage
Hợp đồng thuê 200 triệu/tháng (~2.4 tỷ/năm)

Pháp lý: ...
Chủ cần bán gấp mua nhà cho con bên úc chỉ 316tr/m2 mặt phố hoàng cầu 185m2 4t mt 4m 58.5tỷ đống đa
5
58.5 tỷ 185 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Thái Hà, P.Trung Liệt, Q.Đống Đa, HN

Hạ 5 tỷ còn 58.5 tỷ để bán nhanh - chủ cần tiền bán gấp nhà mặt phố Hoàng Cầu cho con mua nhà bên Úc.
Mặt phố vip vỉa hè đá bóng kinh doanh sầm uất Hoàng Cầu - Thái Hà 185m² 4 tầng MT 4m 58.5 tỷ Đống Đa.

Mặt phố - kinh doanh - nở hậu - nhà 2 thoáng, 2 mặt tiền - vỉa hè đá bóng.
Hiện trạng nhà 1 sổ, 1 mặt phố 1 mặt ngõ, chủ đã xây 4 tầng.
Vị trí đắc địa với 1 mặt phố và 1 mặt ngõ, kinh doanh đa ...
Bán nhà ngô gia tự, qua vòng xuyến lê hồng phong, 45m2, 3 tầng, ngõ nông, sau mặt đường, 2,95 tỷ
13
2.95 tỷ 45 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Ngô Gia Tự, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Bán nhà Ngô Gia Tự, đi qua vòng xuyến Lê Hồng Phong một chút, nay đang làm hầm chui giao thông thuận tiện, tiện ích đủ đầy, 45m² x 3 tầng, xây mới cực đẹp.
- Diện tích: 45m².
- Công năng: 3 tầng, 3 phòng ngủ, 3 vệ sinh, phòng thờ, sân phơi. Ô tô đỗ miễn phí cách nhà mấy bước chân.
- Hướng: Đông Tứ Trạch.
- Tiện ích: Gần chợ, gần trường học các cấp. Thích hợp cho các cặp vợ chồng làm việc tại sân ...
Chỉ 2,6 tỷ sở hữu ngay căn hộ 1pn vừa đẹp  vừa dễ thanh khoản
7
2.6 tỷ 39 m²
Nhà Chung Cư
1

The Ambience Hải Phòng, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

CHỈ 2,6 TỶ SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ 1PN vừa ĐẸP vừa DỄ THANH KHOẢN

CHỈ 2,6 TỶ SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ 1PN vừa ĐẸP vừa DỄ THANH KHOẢN vừa đúng gu sống hiện đại tại Hải Phòng? Đây là lựa chọn bạn không nên bỏ qua:
The Ambience Hải Phòng tâm điểm mới trên trục đường Võ Nguyên Giáp, nơi hội tụ phong cách sống trẻ, tiện nghi và giàu tiềm năng tăng giá.