Mua bán nhà đất tại Việt Nam

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà mặt phố tại d1, thuận giao, 8,5 tỷ, 100m2, view đẹp
4
8.5 tỷ 100 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường D1, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

Nhà mặt phố tại D1, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương với diện tích 100m², giá bán 8,5 tỷ VND.
- Mặt tiền 8m rộng rãi, phù hợp cho kinh doanh.
- Đường vào 8m, thuận tiện cho xe ô tô.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Nội thất đầy đủ: Điều hòa, tủ lạnh, giường...
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.

Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: ...
Chính chủ cần bán miếng đất giáp chợ phú chánh a, phường bình dương
5
1.95 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Phú Chánh, Tp.Tân Uyên, BD

Chính chủ cần bán miếng đất giáp chợ Phú Chánh A, phường Bình Dương - TP Hồ Chí Minh.
Diện tích: 4,77x21m (100m² thổ cư 100%) sổ riêng.
Lô đất nằm kế ngay chợ Phú Chánh và Bến Xa Phú Chánh nơi có mật độ dân cư đông nhất thành phố mới.
Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.
Cách siêu thị Aeon 500m.
Giá 1.95 tỷ.
Anh chị em quan tâm liên hệ em Thế.
.
Cần bán khách sạn nằm trục đường d20 kdc vietsing dt 180m2 gồm 30 phòng
3
26 tỷ 180 m²
Nhà Mặt Tiền
30 30

VSIP 1, P.An Phú, Tp.Thuận An, BD

Cần bán nhà nghỉ tại KDC Vietsing Vsip 1 Thuận An TPHCM.

Vị trí đắc địa khu công nghiệp Vsip 1 - Bình Dương (hiện đã là phường An Phú, TP Hồ Chí Minh) đông nhất cả nước, chuyên phục vụ khách nước ngoài, xung quanh toàn hàng quán Trung Quốc, Đài Loan...
- View trước sau đều thoáng vĩnh viễn nhìn ra Làng chuyên gia Oasis.
- Mặt tiền ngang 10m sạch đẹp ko có lỗi, xây dựng 6 tầng full đất bề thế - ...
Chính chủ gửi bán căn vinhome rẻ nhất dự án
3
13.8 tỷ 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Dragon Bay, P.Hồng Gai, Tp.Hạ Long, QN

Chính chủ gửi bán căn liền kề vihome
Dt: 90m2
Hướng Đông Nam
Bán ch 2pn 82m2 giá 9,8 tỷ tại nguyễn lương bằng, phú mỹ hưng, q7, tp.hcm
3
9.8 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Riverside Residence, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

Căn hộ chung cư tại Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Mỹ, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 7, Hồ Chí Minh) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi.

- Thiết kế: 2PN + 2WC + bếp
- Giá: 9,8 tỷ VND
- Nội thất: đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường...
- Hướng ban công: Tây Nam
- Pháp lý đầy đủ
- Phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng ...
Bán 2 phòng ngủ 115m2 the crest metropole, tầng cao, view sông, giá tốt hơn opera chỉ 31,5 tỷ
9
31.5 tỷ 115 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Crest Residence, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán 2 phòng ngủ 115m² The Crest Metropole, tầng cao, view sông, giá tốt hơn Opera chỉ 31,5 tỷ.

- Diện tích 115m², 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.
- Tầng cao, view sông, Landmark81.
- Nội thất cơ bản.
- Giá bán chỉ 31,5 tỷ bao hết.

Em Đông chuyên bán và cho thuê The Metropole Thủ Thiêm. Cam kết đưa thông tin thật, giá thật, không đưa hàng ảo giá ảo để câu khách.

Hotline: Đông Võ online 24/7.
Cập ...
Cho thuê căn hộ dịch vụ tại tôn đức thắng, xã đàn diện tích 50m2, có ban công giá 8 triệu/ tháng
20
8 triệu 50 m²
Nhà Đất Khác
1 1

Phố Tôn Đức Thắng, P.Quốc Tử Giám, Q.Đống Đa, HN

Cho thuê căn hộ dịch vụ tại Tôn Đức Thắng, Xã Đàn diện tích 50m², có ban công giá 8 triệu/ tháng, có thang máy.
Mô tả: Đủ đồ bếp, máy giặt, tủ lạnh, giường tủ, sofa, tivi 65 inch sam sung
Điện 4K/số Nước 10k/khối
Internet miễn phí
Để miễn phí 2 xe máy tầng 1 rộng 90m²
Liên hệ: .
Bán đất mt nguyễn văn kỉnh thạnh mỹ lợi dt 10x20m giá 40 tỷ ngay trung tâm hành chính quận 2
3
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Diện tích: 10x20m.
Công nhận: 200m².
Vị trí: Kế bên Trung tâm Hành chính Thủ Đức, Trung tâm hành chính quận Thủ Đức, gần văn phòng đăng ký đất đai Quận 2.
Sẵn sổ công chứng ngay.
Giá bán 40 tỷ TL.
Liên hệ: Đ Em Mưa (Chuyên đất nền, nhà phố, biệt thự tòa nhà Phường Thạnh Mỹ Lợi Quận 2).
Nhận ký gửi mua bán tài sản Phường Thạnh Mỹ ...
Hiếm! chủ ngộp nhà 2 tầng 78.6m2  ngang 5.4m nở hậu  thạnh mỹ lợi  giảm 300tr còn 5.9 tỷ
10
5.9 tỷ 78 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Số 3, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ ngộp bán nhà 2 tầng Thạnh Mỹ Lợi 78.6m² giảm 300tr còn 5.9 tỷ.

DT: 78.6m² (Ngang 5.4m nở hậu 6m x Dài 15m nở hậu tài lộc).
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 2PN, 2WC, phòng khách, bếp, sân.
Vị trí: Hẻm đường số 3, P. Thạnh Mỹ Lợi, sát chợ, Nguyễn Thị Định đang mở rộng 30m.
Thích hợp gia đình nhỏ an cư hoặc cho thuê sinh lời.
Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn.

Giá: Giảm 300tr bán gấp còn 5.9 tỷ(thiện chí gặp ...
Hạ 5 tỷ! chỉ 32 tỷ sở hữu biệt thự  10x17 (170m2) ngay lương định của  p. an khánh  q.2 3 tầng
3
32 tỷ 170 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ cần gửi bán gấp căn nhà tâm huyết nằm ngay Mặt Tiền đường Lươnh Định Của, P. An Khánh, Q.2

* Vị Trí: Nằm trong khu dân cư An Ninh, đồng bộ thuận tiện kết nối tới Mai Chí Thọ, Cao Tốc Long Thành Dầu Giây và các quận Trung Tâm trong vòng 10 phút.
* Diện tích: 10x17 công nhận 170m2
* Kết Cấu: 3 Tầng
* Pháp lý: Sổ hồng riêng
* Giá bán: 32 Tỷ thương lượng với KH thiện chí

Cảm ơn Quý Khách ...
Vinhomes hải vân bay đà nẵng  thời điểm tốt nhất để đầu tư  dt63m2 giá dự kiến chỉ 5.3 triệu/m2
15
Thỏa thuận 63 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Vinhomes Heaven Bay, P.Hòa Hiệp Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN

* Vinhomes Hải Vân Bay Đà Nẵng - thời điểm tốt nhất để đầu tư - diện tích 1 căn nhà phố liền kề: 63m² giá dự kiến chỉ 5.3 triệu/m².
- Cơ hội đầu tư dự án Vinhomes Hải Vân Bay giai đoạn 1 giá gốc từ chủ đầu tư.
- Chủ đầu tư luôn ưu ái cho những khách hàng tin tưởng và lựa chọn sản phẩm trong giai đoạn đầu tiên với mức giá tốt nhất, tăng giá 10 - 15% qua mỗi đợt mở bán sau.
- 1 dự án có độ nén thị ...
Chuyển nhượng tòa khách sạn căn hộ hạng sang 11 tầng trần bạch đằng, phố tây an thượng
11
90 tỷ 162 m²
Nhà Mặt Tiền
26 26

Đường Trần Bạch Đằng, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Chuyển nhượng tòa khách sạn căn hộ hạng sang 11 tầng.
Trần Bạch Đằng, Phố Tây An Thượng view trực diện biển.
-------------------------

Tọa lạc trên trục đường Trần Bạch Đằng trái tim của khu phố Tây An Thượng, nơi tập trung cộng đồng khách quốc tế đông đảo, du lịch lưu trú dịch vụ hoạt động quanh năm. Vị trí sở hữu tầm nhìn trực diện biển và bãi tắm chính, giá trị khai thác và tăng trưởng bền ...
Bán nhà 3 tầng, đường thới an 20, q12  4x11m  4 phòng ngủ rộng. giá 5.050 ty hẻm xe hơi, an ninh
10
5.05 tỷ 44 m²
Nhà Riêng
4

Đường Thới An 20, P.Thới An, Quận 12, HCM

HẺM VIP KHU DÂN TRÍ THỚI AN 20, p. Thới An, Q12 - 4x11m - 3 TẦNG
5.050 ty

- Diện tích: 4x11m 
- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 4PN, 3WC 
- SHR, chuẩn pháp lý
Ngay trường TH Trần Quốc Toản, trường THCS Nguyễn Trung Trực, Lê Thị Riêng, Trần Thị Cờ, Lê Văn Khương
Ngay phần mềm quang trung  tô ký quận 12  nhà 2 tầng 49m2 chỉ hơn 3 tỷ
7
3.7 tỷ 49 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Tô Ký, P.Trung Mỹ Tây, Quận 12, HCM

NGAY PHẦN MỀM QUANG TRUNG - TÔ KÝ 12 - NHÀ 2 TẦNG -49M2 - Chỉ Nhinh 3 TỶ

Mô tả
- Diện tích 53m² - ngang 4m dài 13m
-Nhà 2 tầng còn mới đẹp còn ở tốt, gồm 2PN 2wc
-Ngay phần mềm Quang trung, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.
-Sát chợ, trường học, bệnh viện, ngân hàng
-Chính chủ mua bán nhanh 17A.2
Giảm 1ty, còn 13ty9 mặt tiền an phú đông giáp gò vấp, 8x41m, 328m2 cho thuê 35tr/tháng. sổ vuông
3
13.9 tỷ 331 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường An Phú Đông 12, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Giảm giá 1tỷ

MẶT TIỀN ĐƯỜNG Ở VÀ KINH DOANH -
NGANG 8 VUÔNG VỨC - An Phú Đông 12-Q12-GIÁP GÒ VẤP.

DT-8mx41m ( 331m²)

Còn 13.9 tỷ phường

Mô tả:
+ Nhà cho thuê dãy trọ 7 phòng tổng 20tr, Mặt Tiền cho thuê khoảng 15tr. Tổng Doanh thu 35tr.
+ Chủ mua để xây ở nhưng đối công tác nên muốn bán nhanh.
+ Mặt Tiền đường 7m thông, tương lai đường
20m.
+ Giáp QL1A, APĐ3, APĐ 10, BV Hồng Đức,
VƯỜN LÀI, ...
Bán nhà mặt tiền 4 tầng giáp bến xe quận 8 ngang 5m đường phạm hùng hoàn công đủ
11
8.4 tỷ 100 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Phạm Hùng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chủ thiện chí bán nhanh gom tiền đưa gia đình đi định cư Úc, giảm mạnh cho khách thiện chí.
Nhà vuông vức, hoàn công đủ, chuẩn tờ A4.
Gần chợ Bình Điền, chợ Phú Lợi 2, tiềm năng phát triển mở đường kết nối Hồ Ngọc Lãm - Nguyễn Văn Linh.
Chánh Chuyên Nhà Pháp Lý Sạch Quận 8.
Tiện ích:
Gần Trạm Y Tế Quận 8, Bệnh Viện Phục Hồi Chức Năng, Siêu Thị Big C, Lotte, CoopMart, Aeon Mall, ParcMall Cao Lỗ, ...
Chính chủ nhà bán mtkd 498 mã lò , p. bhha, q. bình tân
7
13.5 tỷ 84 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Mã Lò, P.Bình Hưng Hòa A, Q.Bình Tân, HCM

Người đăng: A. Long (4 tin đăng)
Chính chủ Nhà bán MTKD 498 Mã Lò , P. Bhha, Q. Bình Tân
= Giá mới : 13,5 tỷ ( Thương lượng ).
- Kết cấu : 1 trệt + 1 lầu
- Diện tích : 4 x 25 ( nở hậu 8m ). Dtcn: 83,9m2
- Công năng : 4 Phòng ngủ . 3WC
- Tiện ích : Kinh doanh mua bán sầm uất
= Giá cũ : 14,5 tỷ.
**************************************
Liên hệ xem nhà :
#BINHTAN CHỦ NHÀ MỚI GỬI NGAY MẶT TIỀN- CÔNG VIÊN KÊNH NƯỚC ĐEN -GIÁ TỐT TRONG KHU VỰC BHHA.
Nhà vị trí cực đẹp, hẻm xe tải 7m, sát mặt tiền, ngay công viên Kênh Nước Đen, giáp Tân Phú khu dân trí, tiện ở và di chuyển.
Diện tích 50m (4x12.5), kết cấu 1 trệt 1 lầu, 2PN, 2WC. Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, pháp lý chuẩn.
Giá 5.58 tỷ còn thương lượng.
LH NGAY:
#phuongNhung #nhaphophucvu ...
Bán nr 4pn, 5wc, 56m2, giá ưu đãi 6,85 tỷ tại bình hưng hòa a, bình tân, hcm
4
6.85 tỷ 56 m²
Nhà Riêng
4 5