Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu phẩm đầu tư giá chỉ 19 tỷ sỡ hữu ngay nền đất dt 448m2 (20x22.6) sổ hồng, 1/ bưng ông thoàn
3
19 tỷ 448 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất tại P Phú Hữu ( nay là P Long Trường )
- Vị trí 1/ Bưng Ông Thoàn
- DT: 448m² ( ngang 20m, dài 22.6m)
- Pháp lý: Sổ hồng
- Hướng: Đông Nam
- Giá đầu tư chỉ có 19 tỷ đồng
- Mua ở hoặc đầu tư, làm biệt thự vườn điều ok, vị trí gần Villa Park Q.9
Liên hệ: Mr. Nguyện xem đất
Biệt thự khu compound 384m2 16m x 24m không gian thoáng mát như đà lạt
4
26 tỷ 384 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Thảo Nguyên Sài Gòn, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

* Mô tả bán biệt thự Compound Thảo Nguyên Sài Gòn.

Biệt thự tọa lạc tại Compound Thảo Nguyên Sài Gòn, một trong những khu vực sầm uất và phát triển tại phường Long Thạnh Mỹ, quận 9. Với diện tích 384m² (16m x 24m), biệt thự được thiết kế sang trọng và hiện đại, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình.

Biệt thự được xây dựng với kết cấu trệt lửng, 2 lầu và sân thượng, tạo nên không gian ...
Bán nhanh nền trục chính d3(16m) kdc kiến á, dt 16x20m, shr, giá 82 tr/m2
3
26.24 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nhanh nền biệt thự KDC Kiến Á, P. Phước Long B, Tp Thủ Đức:
- Diện tích: 16x20m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Đường trước nhà: 16m.
- Pháp lý sổ cá nhân.
- Giá bán: 82 triệu/m².

Liên hệ: - Mr. Tuấn.
Cực rẻ! bán gấp mt hoàng hữu nam, dt 10m*31m=310m2, vuông vức. giá rẻ 23 tỷ thương lượng
3
23 tỷ 310 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hoàng Hữu Nam, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Chính chủ cần tiền bán gấp!

Vị trí đẹp, ngang 10m vuông vức, lô rẻ đẹp nhất trong tầm giá.

Giá bán 23 tỷ thương lượng.

Ngân hàng BIDV hỗ trợ vay 80% giá trị BĐS với lãi suất chỉ từ 5%/năm.

Liên hệ: Mr. Phúc để được hướng dẫn xem nhà.

Nhận ký gửi mua bán nhà phố, mặt tiền Quận 9, Thủ Đức.
Hiếm rẻ! bán gấp nền biệt thự liên phường 384 m2 kdc phú nhuận chỉ 75 triệu/m2  cạnh global city
12
28.8 tỷ 384 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất biệt thự KDC Phú Nhuận, phường Phước Long B, Quận 9:
- Giá tốt nhất dự án.
- Diện tích: 384 m² (15x26m).
- Sổ hồng riêng cá nhân, công chứng ngay.
- Giá bán chỉ: 75 triệu/m².
- Đường thông tứ hướng.
Anh Chị liên hệ Thảo Sương để xem vị trí thực tế từng nền và làm việc chính chủ.
Tận tâm - Tận tình - Chu đáo.
Bán nền giá tốt nhất thuộc dự án bách khoa, phú hữu, quận 9 vị trí đẹp
3
21.96 tỷ 360 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô biệt thự đẹp Khu dân cư Đại học Bách Khoa, Đỗ Xuân Hợp, Phú Hữu, Quận 9, TP. HCM.
- Vị trí: Nằm trong KDC Bách Khoa về Q1 chỉ 15p, cách cao Tốc Long Thành - Dầu Giây chỉ 500m.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
+ Diện tích: 360m (18x21), giá 61 triệu/m².
Vị trí dự án cực đẹp, thuận tiện giao thông đi về các tỉnh, thuận lợi cho việc mua ở mua đầu tư.
Ngoài ra em còn các sản phẩm lô góc, mặt tiền ...
Bán biệt thự đơn lập villa park quận 9, 322 m2 giá 43 tỷ, đã có sổ hồng, full nội thất...0919 009 ***
6
43 tỷ 322 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Villa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán gấp biệt thự Villa Park quận 9:
- Biệt thự đơn lập 322 m2
- Giá 43 tỷ đã có sổ hồng
- Full nội thất cao cấp
- kết cấu : 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng
- khu an ninh 24/7
LH: bđs Khoa Quang
Chính chủ cần bán siêu phẩm biệt thự đơn lập dự án nam phan
3
29 tỷ 306 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán siêu phẩm biệt thự đơn lập trực diện bờ sông.
Diện tích: 16x21m tổng 306m².
Đằng sau có 6m lộ giới bờ sông không nằm trong sổ.
Hướng: Bắc.
Đường lớn: 12m.
Pháp lý: Sổ riêng từng nền tên chung CĐT - Đang tiến hành ra sổ cho các cư dân đã xây nhà.
ĐC: Dự án Kikyo Residence, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh.
Giá đáy  chỉ 78 triệu/m2 shr  đất 320m2 (16 x 20m) mtkd sát liên phường  khu tt bắc rạch chiếc
3
25 tỷ 320 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ Gồng Hết Nổi Lãi Suất Ngân Hàng, Cần Bán Gấp Lô Đất MTKD Ngay Liên Phường, Phước Long B.

- Diện tích : 320m² ( 16 x 20m)

- Hiện trạng : Đất Trống

- Pháp lý : Sổ hồng cá nhân, công chứng được ngay

- Giá bán : 25 tỷ ( 78 triệu/m²)

- Vị Trí: mặt tiền kinh doanh sầm uất, đoạn đẹp nhất tuyến phố, cách Global City -Khu thể thao bắc Rạch Chiếc chỉ 500m. 10 Phút tới Bình Thạnh, 12 Phút tới Trung ...
Bán thửa đất đẹp 354m2 mặt tiền cầu xây 2,  0918 290 ***
3
Thỏa thuận 354 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cầu Xây 2, P.Tân Phú, Quận 9, HCM

Bán 354m² đất mặt tiền đường Cầu Xây 2 Tân Phú, Q9 cũ
Ngang 12,4m phù hợp xây biệt thự, xây văn phòng, trụ sở công ty, căn hộ dịch vụ, kho bãi,.....
Mặt tiền đường - full thổ cư - pháp lý sổ hồng, sang tên ngay
A/c quan tâm liên hệ e Công tlcc
Cập nhật đất nền kdc khang điền q9 tháng 4/2026 lô biệt thự đơn lập giá 74tr/m2
6
22.35 tỷ 302 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cập nhật đất nền KDC Khang Điền (72 Dương Đình Hội, PLB, Thủ Đức) tháng 4/2026.

- Lô rẻ nhất khu vực dt 302m² ngang 12m giá chỉ 74tr/m² mẫu biệt thư đơn lập.

Ngoài ra bên em còn hỗ trợ tư vấn nếu khách hàng có nhu cầu.

* Ưu điểm KDC cao cấp, an ninh yên tĩnh, đường xá rộng rải thông thoáng có vỉa hè.

Liên hệ Huy Tâm.
VP: KDC Gia Hòa, Phước Long B, TP. Thủ Đức.
Xin cảm ơn!
Bán biệt thự góc 2 mặt tiền kdc gia hòa, quận 9 đối diện công viên 3ha
6
47 tỷ 420 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ nhà định cư nước ngoài cần bán biệt thự đơn lập, góc 2 mặt tiền, KDC Gia Hoà, TP Thủ Đức.

- DT ngang 21m x 20m = 420m² xây 1 hầm, 1 trệt, 2 lầu.

- Tầng hầm: 1 phòng chức năng (giải trí) + Để 3 xe hơi, 10 xe máy.

- Tầng trệt: 1 phòng khách, 1 phòng làm việc, 1 phòng ăn, 1 nhà bếp, 1 toilet.

- Lầu 1: 1 phòng ngủ master, 1 phòng thay đồ, 1 toilet. + 2 phòng ngủ + 2 toilets.

- Lầu 2: 2 phòng ...
Á khôi villa park, công viên trước, sau nhà 43 tỷ, thêm 160m2 vườn
11
43 tỷ 320 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 8

Villa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ gởi bán BT VLP.

Căn 1, 320m² 43T

View trước CV, view sau CV sông, được sử dụng, bố trí sân vườn, cảnh quan thêm 160m² (14x12m) sân vườn (k xây dựng).

Sổ riêng, công chứng ngay.

Liên hệ Tài Võ chuyên biệt thự Villa Park.
Linh bán lô đất biệt thự đẹp sổ sẵn ngang 18mx21m, dt 378m2 khu dân cư đại học bách khoa quận 9
6
23.44 tỷ 378 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Linh bán lô đất biệt thự đẹp sổ sẵn ngang 18x21, 378m² khu dân cư Đại học Bách Khoa Quận 9.
Vị trí: Trục chính từ đường Đỗ Xuân Hợp đi vào và Nguyễn Duy Trinh, liền kề ngay trung tâm thành phố Thủ Đức Global City, nơi có tới 4 tuyến đường huyết mạch (Nguyễn Duy Trinh, Đỗ Xuân Hợp, đường song Hành Cao Tốc, Võ Chí Công) dễ dàng di chuyển cũng như rất gần các tiện ích chợ, bệnh viện trường ...
Hàng thơm. Đối diện trường Tiểu học 16 tỷ/ 480m² Đường trước đất như hình.
- Bán miếng đất tọa lạc đường 882 P Phú Hữu nay là Phường Long Trường(Quận 9 cũ), TP Thủ Đức, Thành Phố Hồ Chí Minh.
- Diện tích 480m² - ngang 9,6m - Mặt tiền đường lớn 12m giá 16 tỷ.
Đối diện trường học Phú Hữu có thể kinh doanh buôn bán tốt cách bùng binh Phú Hữu 500m. Bán kính 500m xung quanh đầy đủ tiện ích ko thiếu ...
Đất nền dự án tại khu dân cư đại học bách khoa, q9, lô a2, bán 57 tr/m2,  0914 920 ***
3
25.54 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần tiền bán đất nền dự án Bách Khoa, vị trí đẹp tại Quận 9.
+ Mã nền: A2.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.
- Diện tích 14x32m, đường 12m, hướng Đông Bắc, gần Nguyễn Duy Trinh, giá 57 tr/m².
Liên hệ: (anh Quốc).
Chuyên mua bán nhanh đất nền Bách Khoa Quận 9.
Chính chủ gửi bán căn penthouse the 9 stellars diện tích lớn nhất dự án
8
36.5 tỷ 467 m²
Nhà Chung Cư
5 4

The 9 Stellars, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Vị trí đắc địa:
- Nằm ngay khu vực có kết nối hạ tầng thuận lợi:
- Gần tuyến Metro số 1.
- Bến xe Miền Đông mới...

Pháp lý rõ ràng:
- Người Việt Nam: Sở hữu lâu dài.
- Người nước ngoài: Sở hữu trong vòng 50 năm.
- Chủ nhà đã ký hợp đồng mua bán.

Thông tin chi tiết:
- Loại hình: Penthouse.
- Thiết kế: 2 tầng & 1 rooftop.
- Diện tích: 467 m².
- Số phòng ngủ: 5 phòng.
- Toilet: 4.

- Giá bán: 36,5 ...
Cần bán nhanh đất nền 324m bưng ông thoàn ngay liên phường, quận 9, giá tốt
8
18.79 tỷ 324 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Đường Liên Phường đi vô tầm 100m.
Hẻm xe hơi, thoáng,...

Lô: 324m².
Ngang: 18m.
Gần View công viên.
Giá: 58 tr/m².

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Cực hiếm gấp bán lô góc 2 mặt tiền khu kiến thiết, p. hiệp phú thủ đức. 314m2 (14x22m) ngay uỷ ban
9
29.95 tỷ 314 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 6, P.Hiệp Phú, Quận 9, HCM

* Cực phẩm - vị trí ngay uỷ ban Q9 củ, cạnH Xa Lộ Hà Nội. Khu vực đại gia ở rất hiếm người bán..

Chính chủ gửi cần bán lô đất xây dựng biệt thự sân vườn, ngay khu Kiến Thiết, uỷ ban Q9 củ. P Hiệp Phú, TP. Thủ Đức.
Nay là P. Tăng Nhơn Phú, TP. Hồ Chí Minh.

* Diện tích đất: 314m² - ngang 14m x22m.
+ Vị trí lô góc hai mặt tiền. Đối diện uỷ ban q9, củ.
- Pháp lý - sổ hồng riêng một đời chủ.

* Giá ...
Biệt thự đơn lập khu compound q9  kế ga metro, cạnh sân golf, giá 66 triệu/m2 tốt nhất tp. thủ đức
4
26 tỷ 384 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Thảo Nguyên Sài Gòn, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Siêu phẩm biệt thự đơn lập khu Compound; Thảo Nguyên Sài Gòn Quận 9 - CĐT Nam Long.

Xin nhấn mạnh rằng đây là khu Biệt thự Compound có mật độ cây xanh thông thoáng nhất và rẻ nhất trong tất cả các khu tại Quận 9.
Thông tin căn Biệt thự đơn lập.
* Diện tích đất: 16m x 24m, tổng 384m².
* Xây dựng: 3 tầng + lửng + sân. Diện tích sàn 349,7 m². Hướng Tây Nam.
- Giá 26 tỷ - 384m² đất + nhà thô 350m² ...
Từ 140 tới 160 của 229

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh