Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất nền ngay liên phường dự án phú nhuận  phước long b, quận 9 cũ, 43,68 tỷ, 336 m2.
4
43.68 tỷ 336 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 9, Hồ Chí Minh với diện tích 336 m², giá 43,68 tỷ VND, pháp lý đầy đủ.
+ Chiều ngang mặt tiền 14m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Đường vào rộng 20m, phù hợp cho xe ô tô di chuyển dễ dàng.
+ Không gian phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng cho gia chủ.
+ Khu vực yên tĩnh, lý tưởng cho cuộc sống an ...
Hiếm rẻ! bán gấp nền biệt thự liên phường 384 m2 kdc phú nhuận chỉ 75 triệu/m2  cạnh global city
12
28.8 tỷ 384 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất biệt thự KDC Phú Nhuận, phường Phước Long B, Quận 9:
- Giá tốt nhất dự án.
- Diện tích: 384 m² (15x26m).
- Sổ hồng riêng cá nhân, công chứng ngay.
- Giá bán chỉ: 75 triệu/m².
- Đường thông tứ hướng.
Anh Chị liên hệ Thảo Sương để xem vị trí thực tế từng nền và làm việc chính chủ.
Tận tâm - Tận tình - Chu đáo.
Bán nhà mặt tiền đỗ xuân hợp, q.9, 340m2, chỉ 30 tỷ, dòng tiền thu nhập hiện tại 60 triệu/tháng
3
30 tỷ 340 m²
Nhà Mặt Tiền
13 13

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Cực rẻ - Bán nhà mặt tiền Đỗ Xuân Hợp, Q. 9, DT 340m², Thu nhập hiện tại 60 triệu/tháng.

* Chỉ 30 tỷ.

* Chủ đang cho thuê 1 mặt bằng và 12 căn hộ dịch vụ.
* Tuyến đường huyết mạch của Q9, gần Trung Tâm Đô Thị Mới Global City, cao tốc Long Thành Dầu Giây, 3 phút ra Xa Lộ Hà Nội.
* E Thúy!
Duy nhất 1 nền đất biệt thự 400m (20*20) hướng ra hồ sinh thái rộng 19ha sổ đỏ cầm tay giá chỉ 26tỷ
5
26 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Mẹ có mua 1 nền biệt đất 400m² quy hoạch xây biệt thự trong khu đô thị mới Đông Tăng Long, nay bà lớn tuổi sức khoẻ không tốt nên muốn bán nhanh về lo việc gia đình. Lô đất có bề ngang 20 dài 20 nhìn ra phía khu hồ sinh thái sổ đỏ đầy đủ không vay ngân hàng. Nay cần bán lại cho ai có nhu cầu ở hoặc đầu tư. Giá 26 tỷ. Chủ nhà được tự xây dựng không bị ép tiến độ đất nằm trong khu cao cấp nhất của ...
Bán lô biệt thự đơn khu dân cư khang điền, phước long b, dt 302m2/22.7 tỷ
8
22.7 tỷ 302 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh.
Đất 302/ 22.7 tỷ.
- Lô đất biệt thự đơn lập KDC Khang Điền, Phước Long B, TP Thủ Đức.
- Diện tích: 302m² (12x25.5)m.
- Vị trí đẹp ngay trung tâm Quận 9, gần ngay khu dân cư Gia Hoà, tiện ích nhất nhì Quận 9.
- Gần trường học, gần chợ, bán kính 200 - 500m tiện ích đầy đủ.
- Giá bán 22.7 Tỷ TL.
- Liên hệ: Mr Tấn xem đất.
Bán toà chdv mới 6 tầng sẵn thu nhập khủng ổn định 200tr/tháng ngay lã xuân oai ngang 15m cực hiếm
18
57 tỷ 411 m²
Nhà Riêng
43 43

Đường Số 182, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

Bán CHDV hẻm xe hơi đường 182, phường Tăng Nhơn Phú A Tòa CHDV dòng tiền ~4%/năm, khai thách ổn định
Tiện ích đầy đủ, khu dân cư đông, nhu cầu thuê cao
- Hợp đồng thuê: 190 triệu/tháng
- Quy mô: 43 căn hộ dịch vụ
- Kết cấu: Hầm + 5 tầng
Diện tích công nhận: 411.1m² ( 15 26m)
hướng: bắc
GIÁ BÁN 57 TỶ còn thương lượng
LH: Khang làm việc trực tiếp
Căn góc 3 mặt thoáng biệt thự rivera cove nội thất cao cấp . dt 388m2 giá 65 tỷ thương lượng.
6
64 tỷ 388 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Riviera Cove, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Căn góc 3 mặt thoáng cực kỳ đẹp dự án Rivera Cove đang bán.

- Diện tích đất: 388m².
- Nhà full nội thất.
- Sổ hồng riêng.
- Ngân hàng hỗ trợ vay 80%.

- Giá bán: 65 tỷ thương lượng

Riviera Cove là dự án biệt thư cao cấp ven sông được phát triển bởi cdt uy tín Keppel. Tổng thể dự án 10ha chỉ có 96 căn đơn lập.
Bán nền đất góc 2 mặt tiền đường 20m, diện tích 310m2, dự án kiến á, đường liên phường, q9, hcm
3
38.75 tỷ 310 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: A_kong (2 tin đăng)
Bán nền đất góc 2 mặt tiền đường 20m, dự án Kiến Á, phường Phước Long B, Q9, HCM.
Diện tích: 310m².
Nằm trên đường 20m và đường 12m
vị trí rất đẹp. Ngay trường mẫu giáo TW3.
Sổ đỏ.
Giá bán: 125 triệu/m².
Căn biệt thự độc bản rẻ nhất hiện tại vinhomes grand park giá bán nhanh 74 tỷ total dtxd 410m2
17
74 tỷ 323 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Căn biệt thự độc bản rẻ nhất hiện tại Vinhomes Grand Park giá bán nhanh 74 tỷ total DTXD 410m².
Bán nhanh căn biệt thự độc bản rẻ nhất thị trường.
DT: 323m² XD: 410m².
Hiện trạng: Nhà thô.
Giá: 74 tỷ total.
Sổ: HĐMB.

- Nằm tại vị trí đẹp thoáng mát.
- Trải nghiệm tiện ích "all in one " chỉ có tại Vinhomes Grand Park.
- Vị trí đẹp, thuận lợi:
+ Nằm trong khu an ninh 4 lớp bảo vệ tuyệt đối.
+ Gần ...
Chính chủ bán biệt thự đơn lập duy nhất the venica. nhà thô. view sông. sân sau sử dụng 160m2 đất
6
84.9 tỷ 416 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

The Venica, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán độc quyền căn biệt thự đơn lập The Venica Khang Điền.
- Diện tích đất: 416m². Sử dụng thêm 160m đất công viên và hồ phía sau nhà.
- Diện tích xây dựng: 386m².
- Xây dựng 1 trệt 2 lầu.
- Hướng chính: Tây Nam.
- Hiện trạng nhà: Hoàn thiện bên ngoài thô bên trong.
- Sau nhà chủ nhà thiết kế hồ cá và ao sen cực kỳ đẹp.
- Giá bán: 84,9 tỷ. Ngân hàng cho vay 70% giá trị.

* Gọi Ngay ...
Biệt thự đơn lập 360m2 view sông công viên sau nhà giá 42 tỷ tốt nhất tại vinhome grand park quận 9
14
42 tỷ 360 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Biệt thự đơn lập 360m² view sông công viên sau nhà giá 42 tỷ tốt nhất tại Vinhome Grand Park Quận 9.
- Bán nhanh biệt thự đơn lập.
- Tổng diện tích: 360m².
- DTXD: 353,8m².
- H. Trạng: Nhà thô.
- Giá bán: 42 Tỷ BTP.
- Sổ: Hợp đồng mua bán.
- Nằm tại vị trí đẹp thoáng mát.
- Căn kế góc khả năng gia tăng giá BĐS cực kì cao.
- Vị ...
Chính chủ bán biệt thự the venica 488m2. view trực diện sông. nhà thô. gọi o982667473 mr phan điền
3
85 tỷ 488 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

The Venica, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Phan Điển bán biệt thự đơn lập The Venica Khang Điền đường Đỗ Xuân Hợp liền kề khu đô thị The Global City.
- Diện tích đất 488m².
- Diện tích xây dựng 426m².
- Hoàn thiện nội thất bên ngoài.
- Giá bán 85tỷ.
- Sổ hồng riêng.
* Gọi Ngay Mr Phan Điền để xem thực tế căn biệt thự The Venica Khang Điền bán.
---
Thông tin liên hệ.
Phan Điền Realtor.
- Địa chỉ: 92 Đường số 6 KDC Khang An, Phường Long ...
Chính chủ bán biệt thự đơn lập lucasta 339m2. nhà thô. giá thấp hơn thị trường 4 tỷ view sông mát
5
44.95 tỷ 339 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Lucasta Villa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Chính chủ bán một số căn biệt thự Lucasta đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, TP. HCM.
- Khu dân cư compound an ninh 24/7 với nhiều tiện ích nội khu cao cấp: Hồ bơi, phòng gym, công viên, khu vui chơi trẻ em,...

- Biệt thự đơn lập diện tích 339m².
- Hướng Đông Nam.
- View sông thoáng mát.
- Sổ hồng riêng.
- Giá bán 44,95 tỷ. Nhà thô.
* Gọi ngay Mr Phan Điền để đi coi biệt thự Lucasta Khang ...
Bán đất khu compound biệt thự thảo nguyên sài gòn  nam long
5
28.8 tỷ 480 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thảo Nguyên Sài Gòn, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Lô đất thuộc dự án khu biệt thự Thảo Nguyên Sài Gòn Compound, sát bên sân golf Thủ Đức.
Gần Trường quốc tế Pháp Marguerite Duras.

* Diện tích: 480m² công nhận.
Ngang 15m x 32m.
Giá 60 tr/m².

Sổ riêng đầy đủ, đối diện công viên.
Hướng Đông Nam.

LH: Ngọc Nhân.
Nền biệt thự thảo nguyên sài gòn, 15x32, đối diện công viên
9
26.4 tỷ 480 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thảo Nguyên Sài Gòn, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Bán nền đất khu Biệt thự Thảo Nguyên Sài Gòn
Chủ đầu tư: Nam Long Group
Vị trí: sát bên cổng vào sân Golf Thủ Đức
Cách Bến xe Miền Đông mới - Ga Metro - Bệnh Viện Ung Bứu CS2 khoảng 1km
Đất đối diện công viên, thoáng mát, yên tĩnh, khu dân trí cao

Diện tích: 15x 32, công nhận 480m sổ hồng riêng
Giá bán 26,4 tỷ (55tr/m)

Liên hệ: Nhân
Duy nhất 1 căn biệt thự đơn lập sông tại vinhomes grand park đơn giá chỉ 130tr/m2
7
42 tỷ 321 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

The Manhattan Glory - Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Biệt thự đơn lập sông - sản phẩm limited để ở hoặc tích sản giá trị cho con cháu.

Căn biệt thự đơn lập ven sông có diện tích gần 321m².
- Xây dựng 3 tầng, thiết kế tối đa tới 6 phòng ngủ, 6WC.
- Hướng đông nam mát mẻ, trước là vườn hoa, sau nhà là mặt sông.
- Đường nội khu tiêu chuẩn rộng rãi, xe hơi ra vào, đậu đỗ thoải mái.
- Mặt tiền 12m rất lớn, phù hợp để ở và kinh doanh.
- Sân vườn siêu ...
Bán nền biệt thự ngang 13.8x31,5m, kdc đại học bách khoa, phú hữu quận 9
8
25.98 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự ngang 13.8x31,5m, KDC đại học Bách Khoa, Phú Hữu Quận 9.
Vị trí: Phường Phú Hữu, Q9 cũ nay là TP Thủ Đức, sát Global City, gần chợ trường học bệnh viện...
Cổng vào từ Đỗ Xuân Hợp hoặc Nguyễn Duy Trinh.
Lô biệt thự diện tích 448m² ngang 13.8x31.63m.
Hướng Đông tứ trạch.
Mẫu biệt thự đơn lập.
Pháp lý: Sổ cá nhân.
Giá bán: 58 triệu/m².
Liên hệ Linh LVCC.
Nhận ký gửi mua bán KDC Đại ...
Bán nhanh đất 421m2 dự án tăng long garden, nội khu đông tăng long, giá chỉ 44 triệu/m2 0934 377 ***
5
18.5 tỷ 421 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long Garden, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Đất nền biệt thự nội khu Đông Tăng Long.
Đón đầu ngọn sóng với những yếu tố tăng giá vượt bậc: Giá chỉ 44 triệu/m².

Hàng Limited nằm giữa 2 trục đường giao thông chính: 1 về Trung Tâm, 2 là đi các tỉnh cực kỳ thuận tiện.
1. Các tuyến đường kết nối đang hình thành 1 cách thực tế hơn bao giờ hết (VĐ3, Liên Phường, đường mở rộng Lã Xuân Oai. ).
2. Hiện thực hoá vấn đề cư dân sau khi chuỗi căn hộ ...
Lô biệt thự rẻ nhất phú hữu, 448m2 chỉ 19,5 tỷ
3
19.5 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Thời Báo Kinh Tế Bưng Ông Thoàn
Thông số 20x22m.
448m², đường vào 16m.
Gần Liên Phường.
Giá ngộp bank bán gấp.
A/c quan tâm liên hệ e Công .
Nhận ký gửi bđs giá tốt tp Thủ Đức.
Bán đất full thổ cư hẻm nhựa 6m khu dân cư đường võ văn hát gần trường đh tài chính  marketing
4
Thỏa thuận 481 m²
Đất Riêng

Đường Võ Văn Hát, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Bán đất hẻm nhựa 6m cách đường Võ Văn Hát 80m, cách đường Lã Xuân Oai hơn 500m. Gồm 2 sổ riêng 481m² full thổ cư (không bán lẻ) khu dân cư xây dựng mới, tiên ích đầy đủ, gần THPT Long Trường, Đại Học Tài Chính - Marketing...
Diện tích : 13.2m x 35m
Giá bán : thỏa thuận. Nhờ anh em hỗ trợ
Từ 180 tới 200 của 232

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh