Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán căn biệt thự mặt sông vinhomes grand park, quận 9. dt 412m2. giá 65 tỷ
7
65 tỷ 412 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

The Manhattan Glory - Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Cần bán gấp biệt Thự Đơn Lập Độc Bản The Manhattan Glory - thuộc khu đô thị Vinhomes Grand Park.

- Hai mặt tiền thông thoáng, view sông mát mẻ.
- Diện tích đất 412,5m².
- Xây dựng 3 tầng + 1 tum.
- Nhà mới 100%, chưa qua sử dụng.
- Giá giảm sâu 65 tỷ.
- Hỗ trợ Vay Ngân hàng 70%.
- Khu tiện ích cực cao cấp như Bến du thuyền, Vincom, Vin Wonder, công viên 36ha,...

Anh chị nào cần, liên hệ em để ...
Không thể rẻ hơn! bán đất nền dự án kdc phú nhuận, liên phường, p. phước long b, quận 9, tp thủ đức
6
26.1 tỷ 307 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất dự án KDC Phú Nhuận - đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Q9, TP. Thủ Đức.

- Lô góc: 307m² đường 16m +12m, hướng DN, giá 85 tr/m2

Tiện ích: Dân cư ở đông đúc, giao thông thuận lợi, gần công viên, bệnh viện, trường học, không gian vui chơi giải trí, thích hợp cho ở và đầu tư phát triển.

Liên hệ Quân: để biết thêm về vị trí giá cả và pháp lý.

Trường hợp anh/chị chưa hài lòng về sản ...
Bán góc 2 mặt tiền 14x22m=315m2. giá 29,5 tỷ khu kiến thiết, p.hiệp phú  ngay ga metro, ủy ban q9
4
29.5 tỷ 320 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Phan Chu Trinh, P.Hiệp Phú, Quận 9, HCM

Cần bán Gấp căn nhà khu biệt thự Quận 9 cũ. Vị trí đắc địa, ngay trung tâm, gần Ngã Tư Thủ Đức, siêu thị CoopMart. Metro số 1.
Khu biệt thự đồng bộ, dân trí cao, mọi tiện ích bao vây. Đặc biệt gần trạm dừng Metro số 1.
DT 14x22m=315m² công nhận đủ
- Sổ hồng riêng cá nhân
- Giá 29,5 tỷ Thương Lượng.
Liên hệ xem nhà và sổ Trần Vững MT.
12x30m hạ 43 tr/m2 bán nhanh lô góc đường 12m
3
15.48 tỷ 360 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Sắp đến hạn nên mua bán tại ngân hàng.
Vị trí nối sông rất đẹp.
Lô góc 2 mặt đường. Một đường mới trải nhựa lại và trồng hàng cây dừa rất đẹp.
AC gọi gấp em dẫn xem đất ngay bảo đảm giá tốt nhất thị trường.
Á khôi villa park, công viên trước, sau nhà 43 tỷ, thêm 160m2 vườn
11
43 tỷ 320 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 8

Villa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ gởi bán BT VLP.

Căn 1, 320m² 43T

View trước CV, view sau CV sông, được sử dụng, bố trí sân vườn, cảnh quan thêm 160m² (14x12m) sân vườn (k xây dựng).

Sổ riêng, công chứng ngay.

Liên hệ Tài Võ chuyên biệt thự Villa Park.
Bán lô đất biệt thự bách khoa trục chính 711 (16m) giá đầu tư  ms linh
4
29 tỷ 428 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô đất Bách Khoa trục chính 711(16m) ngang 13,8x31m, giá đầu tư gọi Ms Linh .
Vị trí đẹp: 2 cổng Đỗ Xuân Hợp và Nguyễn Duy Trinh đều kết nối thẳng vào KDC đại học Bách Khoa Q9.
DT 428m² (ngang 13,8x31) mặt tiền đường 16m(đường 711).
Sổ cá nhân.
Hướng Nam.
Giá bán: 29 tỷ.
Liên hệ trực tiếp Linh .
Nhận ký gửi mua bán KDC đại học Bách Khoa.
Nhiều nền giá tốt anh chị quan tâm liên hệ ...
Mtkd nguyễn văn tăng ~ 10m*42m = 420m2. ctxd  1 hầm 7 lầu. ngay vinhome quận 9. hđ thuê  70tr/thg
3
42 tỷ 420 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tăng, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Người đăng: Quý Mt (26 tin đăng)
Chủ cần bán Nhà MTKD Nguyễn Văn Tăng - Gần Vinhome Quận 9.

- Diện tích: 10m*42m = 420m². Vuông vức.
- Pháp lý: SHR sang tên trong ngày.
- Giá bán: 42 tỷ. Có thương lượng.

* Liên hệ: Hoàng Quý MT.
------------------------------
* Chuyên bán mặt tiền kinh doanh TP. Thủ Đức.
* Thông tin thật, giá thật chính chủ 100% - Không kê giá.
* Pháp lý chuẩn, đã được kiểm định.
* Tư vấn định giá miễn phí, ...
Siêu phẩm mặt tiền nguyễn văn tăng cực đẹp và hiếm!giá rất tốt.
3
55 tỷ 424 m²
Nhà Mặt Tiền
5 4

Đường Nguyễn Văn Tăng, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Bán nhà siêu vị trí mặt tiền 62 Nguyễn Văn Tăng, P. Long Thạnh Mỹ, TP. Thủ Đức.
- DT : 12m x 41.5m. DTCN : 424m²
- KC : Nhà Cấp 4
- Giá bán : 55 tỷ
Bán nền biệt thự 1/ liên phường kdc kiến á, dt 20x21m, sổ cá nhân, giá 78,5tr/m2
3
32.97 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự 1/ Liên Phường KDC Kiến Á, P. Phước Long, Tp HCM:
- Diện tích: 20x21m2
- Hướng: Tây Nam
- Đường trước nhà: 12m
- Pháp lý: Sổ cá nhân
- Giá bán: 78,5tr/m2

Nhận ký gửi môi giới nhà đất.
Công ty TNHH Minh Tuấn Land.
LH: - Mr. Tuấn.
Bán gấp  căn biệt thự hàng hiếm riviera cove  diện tích 388m2  nhà vuông vắn có nội thất
5
60 tỷ 388 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Riviera Cove, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán villa đơn lập rộng thoáng mát

- Diện tích: 388m².
- Nhà nội thất cao cấp chủ làm để ở
- căn góc thoáng mát
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân sang tên ngay.

Vị trí: Dự án Riviera Cove khu compound cao cấp của Keppel .
Khu biệt lập chuẩn quốc tế bảo vệ 24/7, có bến du thuyền, hồ bơi, gym, sân tennis.

Giá bán: 60 tỷ Cam kết thông tin đăng chính xác.

Liên hệ: xem nhà thực tế
Đtl  bán gấp biệt thự 10x32m gần hồ dt sàn 333,7 m2 sân vườn rộng, số sẵn, giá tốt 20.8 tỷ
7
20.8 tỷ 320 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Rổ hàng biệt thự Đông Tăng Long.

- Bán căn biệt thự song lập 10x32m 320m² gần hồ.
+ Vị trí đường 12m thông ra hồ.
+ Giá bán 20.8 tỷ (thương lượng), sân vườn rộng làm được nhiều thứ.
+ DT sàn 337m². 1 trệt 2 lầu.
+ Sổ hồng công chứng ngay. Chủ có hỗ trợ vay.

- Anh chị vui lòng liên hệ. em Niệm.
Cảm ơn quý khách đọc tin.
Siêu phẩm mt nguyễn văn tăng tp thủ đức  đơn giá rẻ nhất tuyến, thích hợp xây toà nhà, dt đẹp 8x40
3
28 tỷ 335 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tăng, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN TĂNG GIÁ CHẠM ĐÁY THỊ TRƯỜNG

241 Nguyễn Văn Tăng, P.Long Thạnh Mỹ, TP. Thủ Đức

* Diện tích: 8 x 42m
* Công nhận: 336,6m²
* Kết cấu: Cấp 4
* Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 7 Tầng
* Giá bán: 28 tỷ ~ chỉ 83 triệu/m²

ĐƠN GIÁ RẺ NHẤT TOÀN TUYẾN NGUYỄN VĂN TĂNG
Trong khi mặt bằng khu vực đang giao dịch phổ biến 120130 triệu/m², tài sản này đang thấp hơn thị trường hàng ...
Hàng hiếm lô đất 14x23m (315m2), hướng Đông Nam tuyệt đẹp tại D/A KDC Phú Nhuận giá chỉ 69tr/m2
5
21.75 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Khu biệt thự Phú Nhuận - Phước Long B - Quận 9 - Đối diện Global City.
- Pháp Lí chuẩn: Sổ hồng riêng - Công chứng sang tên 1 nốt nhạc.
- Vị trí: 300m ra trục đường 659 (LG: 20M) - 600m ra Liên Phường(LG: 30M) - Đường trước nhà 12m - Thông tứ hướng.
- DT: 315m² - Ngang bề thế 14m- Rộng 23m, hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm
- Giá bán: 69tr/m2 (21,73tỷ)
-Liên hệ: 0932.678.2220932.678.xxx em Quốc Dũng( làm ...
Chuyên dịch vụ kí gửi, môi giới bán nhanh đất nền KDC Biệt Thự Phú Nhuận, P Phước Long B, vị trí đẹp, giá bán từ 60tr/m2
4
20.28 tỷ 338 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lock H2: DT 265m², đường 12m, giá 70tr/m².
Lock K: DT 313m², đường 12m, giá 65tr/m².
Lock L: DT 287m², đường 20m, giá 66 tr/m².
Lock M: DT 366m², đường 20m, giá 75 tr/m².
Lock I: DT 338m², đường 12m, giá 65tr/m².
-Khu biệt thự cao cấp, sổ đỏ cá nhân riêng từng nền, xây dựng tầm 50-60% diện tích đất, mẫu nhà 1 trệt 2 lầu, hoàn cônh đầy đủ nhanh chóng.

-Ngoài ra chúng tôi còn nhận mua bán, ký gửi ...
Bán đất vườn tại phường long phước
3
Thỏa thuận 415 m²
Đất Riêng

Đường Số 5, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Người đăng: Phan Vũ (1 tin đăng)
Bán đất vườn tại Phường Long Phước, Quận 9, TP. HCM, diện tích 415m2

Thông tin:
+ Diện tích 15 x 29m (415 m²).
+ Sổ đỏ, pháp lý đầy đủ.
+ Quy hoạch đất ở kết hợp du lịch sinh thái, nhà vườn..
Ưu điểm:
+ Vị trí thuận lợi, pháp lý đầy đủ.
+ Không gian thoáng đãng, đất phù hợp làm du lịch sinh thái, vườn tược, nhà ở...
+ Gần khu quần thể Đền Thờ Tổ Nghiệp - Tâm Linh Việt.
+ Cách Vinhomes Central ...
363m2, bán gấp đất nền chờ nhận sổ, gần khuôn viên tại KNO ĐH quốc gia 245, đường Võ chí công, TP.Thủ đức
4
13.43 tỷ 363 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Võ Chí Công, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Hỗ trợ tư vấn giá cả, pháp lí nhanh chóng
Em Hoàng Long: 09331144880933114xxx chuyên nhận ký gửi, giới thiệu mua bán đất nền ĐH Quốc gia 245, đường 882, phú hữu, quận 9

- Dự án KNO Địa học quốc gia 245 quận 9 liền kề Melosa Khag điền, dự án 65 hecta, đa phần biệt thự song lập và biệt thự đơn lập . Có nhiều tiện ích: căn hộ (chưa bán), công viên lớn, bệnh viện, trường học, trung tâm thương mại, hồ điều ...
Cần bán nền đất mặt tiền dài 23m siêu đẹp và hiếm tại KDC Phú Nhuận P Phước Long B, giá bán 71tr/m2
5
27.76 tỷ 391 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

-Lô Biệt Thự hiếm có khó tìm tại dự án KDC Phú Nhuận, đối diện The GlobalCity:
- Mặt tiền ngang 23m, chiều dài 17m, tổng diện tích 391m2
- Vị trí đường vào 12m, cách trục Liên Phường 300m và Đỗ Xuân Hợp 800m
- Sổ hồng riêng, xây dựng 60-70% diện tích đất, mẫu nhà tự do thiết kế
- Lợi thế mặt tiền rộng thích hợp kinh doanh, khách sạn, công ty, toà văn phòng,.. hoặc biệt thự nghỉ dưỡng định cư ...
Bán nhanh lô 420m2 đất ngang 21m một sẹc đường liên phường, quận 9. giá 78,5 tr/m2
8
32.97 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường giao Đỗ Xuân Hợp, giáp Global City...
DT: 420m². Ngang 21m.
1 sẹc Liên Phường.
Giá: 78,5 tr/m².
Liên hệ .
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.
Lô đất đẹp ngang 10m hiếm sát kđt đông tăng long 326m2/11 tỷ
4
11 tỷ 326 m²
Đất Riêng

Đường Số 8, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất đẹp ngang 10m hiếm sát KĐT Đông Tăng Long.
Vị trí: Phường Trường Thạnh, TP. Thủ Đức.
Ngay cạnh KĐT Đông Tăng Long khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao.
Diện tích: 326m² (thổ cư 288m²).
Ngang 10m cực hiếm phù hợp xây biệt thự, căn hộ dịch vụ, đầu tư giữ tài sản.
Hẻm xe hơi, khu dân cư hiện hữu, di chuyển thuận tiện.
Giá bán: 11 tỷ (còn thương lượng).
Liên hệ: Mr Nhân.
Chdv thu nhập khủng tọa lạc ngay khu cnc và các trường đại học gần 500m2 26 phòng đường rộng 12m
7
43.4 tỷ 500 m²
Nhà Đất Khác
26 26

Đường Lã Xuân Oai, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

Chdv tại Đường Lã Xuân Oai, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh) với diện tích gần 500m², thiết kế 3 tầng, 26PN, 26WC.
+ gàn khu cnc và nhiều trường đại học , bệnh viện, đón sóng cán bộ kỹ thuật, giảng viên , sinh viên các trường đại học...
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
Mặt tiền rộng 15m, ngõ vào 12m thuận tiện cho xe hơi.

Nằm trong khu vực có không gian sống thoải mái và đầy ...
Từ 100 tới 120 của 232

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh